KERALA STATE INSTITUTE OF CHILDREN'S LITERATURE

തളിര് വായനാമത്സരം 2015-16 വിജയികളുടെ ലിസ്റ്റ്

തളിര് വായനാമത്സരം റിസല്‍റ്റ് 2015-16

തിരുവനന്തപുരം ജില്ല

1.    സുബ്ഹാന എസ്, ക്ലാസ്: 7 എഫ്, എസ് എന്‍ എച്ച് എസ് എസ്, ഉഴമലക്കല്‍, പുതുകുളങ്ങര പി ഒ, നെടുമങ്ങാട്, തിരുവനന്തപുരം - 695542

2.    ഫാത്തിമ ഷെറിന്‍, ക്ലാസ്: 8 സി, എസ് എന്‍ എച്ച് എസ് എസ്, ഉഴമലക്കല്‍, പുതുകുളങ്ങര പി ഒ, നെടുമങ്ങാട്, തിരുവനന്തപുരം - 695542

3.    ലക്ഷ്മി ആര്‍ എസ്, ക്ലാസ്: 7, കാര്‍മല്‍ ജി എച്ച് എസ് എസ്, തൈക്കാട് പി ഒ, തിരുവനന്തപുരം - 14

4.    നവ്യ സി എസ്, ക്ലാസ്: 7, കാര്‍മല്‍ ജി എച്ച് എസ് എസ്, തൈക്കാട് പി ഒ, തിരുവനന്തപുരം - 14

5.    രേവതി ജെ എച്ച്, ക്ലാസ്: 4, ജി എല്‍ പി എസ്, വിളഭാഗം, മേല്‍വട്ടൂര്‍ പി ഒ, തിരുവനന്തപുരം.


കൊല്ലം ജില്ല

1.    ആകാശ് എം, കെ കെ പി എം യു പി എസ് വരിഞ്ഞം, ഇടനാട്, കാരംകോട് പി ഒ, കൊല്ലം - 691579

2.    ചന്ദന എസ്, ക്ലാസ്: 7 എ, ജി ഡബ്ല്യു യു പി എസ്, ഒറ്റക്കല്‍, ഉറുകുന്ന് പി ഒ, കൊല്ലം - 691307

3.    ഫര്‍സാന എസ്, ക്ലാസ്: 8, ജി എച്ച് എസ് ഫോര്‍ ഗേള്‍സ്, ചവറ, കൊല്ലം - 691583

4.    അല്‍ഫിയ എസ് എസ്, ക്ലാസ്: 7 ബി, ജി യു പി എസ്, നിലമേല്‍, നിലമേല്‍ പി ഒ, കൊല്ലം - 691535

5.    സാനിയ പ്രമോദ്, ക്ലാസ്: 3 എ, ഗവ. യു പി എസ്, വേളമാനൂര്‍, ചാത്തന്നൂര്‍, കൊല്ലം- 691574


പത്തനംതിട്ട ജില്ല

1.  അക്ഷര പി എസ്, ക്ലാസ്: 6 എ, ഡി ബി എച്ച് എസ് എസ്, കാവുംഭാഗം പി ഒ, തിരുവല്ല, പത്തനംതിട്ട - 689102

 

ആലപ്പുഴ ജില്ല

1.    വര്‍ഷ എസ്, ക്ലാസ്: 7 എഫ്, സെയ്ന്റ് ജോസഫ്‌സ് എച്ച് എസ് എസ് ഫോര്‍ ഗേള്‍സ്, ആലപ്പുഴ - 688001

2.    അര്‍ച്ചന, ക്ലാസ്: 8, ജി എച്ച് എസ് എസ്, ആയപറമ്പ്, ആലപ്പുഴ

3.    ഐശ്വര്യ എ, ക്ലാസ്: 5, ജി എച്ച് എസ് എസ്, ആയപറമ്പ്, ആലപ്പുഴ

4.    അനന്തു ആര്‍, ക്ലാസ്: 4, ജി എച്ച് എസ് എസ്, ആയപറമ്പ്, ആലപ്പുഴ


കോട്ടയം ജില്ല

1.    വൈഷ്ണവി വി എസ്, ക്ലാസ്: 9, സെയ്ന്റ് ആന്‍സ് ഗേള്‍സ് എച്ച് എസ് എസ്, ചങ്ങനാശ്ശേരി, കോട്ടയം - 686101

2.    ഹേമ രാജന്‍, ക്ലാസ്: 9, സെയ്ന്റ് ആന്‍സ് ഗേള്‍സ് എച്ച് എസ് എസ്, ചങ്ങനാശ്ശേരി, കോട്ടയം - 686101

3.    ശ്രീക്കുട്ടി വി യു, ക്ലാസ്: 8, സെയ്ന്റ് ആന്‍സ് ഗേള്‍സ് എച്ച് എസ് എസ്, ചങ്ങനാശ്ശേരി, കോട്ടയം - 686101

4.    നവ്യകമലാസന്‍, ക്ലാസ്: 7, സെയ്ന്റ് ആന്‍സ് ഗേള്‍സ് എച്ച് എസ് എസ്, ചങ്ങനാശ്ശേരി, കോട്ടയം - 686101


ഇടുക്കി ജില്ല

1.    ലിയാ സിബിച്ചന്‍, ക്ലാസ്: 6 ഡി, സെയ്ന്റ് സെബാസ്റ്റ്യാന്‍സ് യു പി എസ്, നെടുങ്കണ്ടം, ഇടുക്കി - 685553

2.    നന്ദന ജയ്‌മോന്‍, ക്ലാസ്: 7 ഡി, സെയ്ന്റ് സെബാസ്റ്റ്യാന്‍സ് യു പി എസ്, നെടുങ്കണ്ടം, ഇടുക്കി - 685553

3.    അഖില എം അനില്‍, ക്ലാസ്: 7 ബി, സെയ്ന്റ് സെബാസ്റ്റ്യാന്‍സ് യു പി എസ്, നെടുങ്കണ്ടം, ഇടുക്കി - 685553

4.    ജീവാചാക്കോ, ക്ലാസ്: 6 സി, സെയ്ന്റ് സെബാസ്റ്റ്യാന്‍സ് യു പി എസ്, നെടുങ്കണ്ടം, ഇടുക്കി - 685553

5.    ആന്‍സി മരിയ മാത്യു, ക്ലാസ്: 6 ഡി, സെയ്ന്റ് സെബാസ്റ്റ്യാന്‍സ് യു പി എസ്, നെടുങ്കണ്ടം, ഇടുക്കി - 685553


എറണാകുളം ജില്ല

1.    മഹാദേവ് പി നായര്‍, ക്ലാസ്: 6, ബി എസ് യു പി എസ്, കാലടി, എറണാകുളം - 683574

2.    സ്‌നേഹ എം, ക്ലാസ്: 5, ബി എസ് യു പി എസ്, കാലടി, എറണാകുളം - 683574

3.    ശ്വേത ശങ്കര്‍, ക്ലാസ്: 9, സെയ്ന്റ് അലോഷ്യസ് എച്ച് എസ്, നോര്‍ത്ത് പറവൂര്‍, എറണാകുളം - 683513

4    അപര്‍ണ കെ അശോക്, ക്ലാസ്: 9 ബി, എം ജി എം എച്ച് എസ് എസ് എസ്, കുറുപ്പംപടി, എറണാകുളം - 683545

5    അഞ്ജലി പി എസ്, ക്ലാസ്: 9 ബി, എം ജി എം എച്ച് എസ് എസ് എസ്, കുറുപ്പംപടി, എറണാകുളം - 683545

6    അസിത വി എസ്, ക്ലാസ്: 9 ഡി, എം ജി എം എച്ച് എസ് എസ് എസ്, കുറുപ്പംപടി, എറണാകുളം - 683545

7    ആന്‍ മരിയ സാജു, ക്ലാസ്: 9 സി, എം ജി എം എച്ച് എസ് എസ് എസ്, കുറുപ്പംപടി, എറണാകുളം - 683545

8    മേഘ റെയ്ച്ചല്‍ ബെന്നി, ക്ലാസ്: 9 ഇ, എം ജി എം എച്ച് എസ് എസ് എസ്, കുറുപ്പംപടി, എറണാകുളം - 683545

9    ദില്‍ന എം എസ്, ക്ലാസ്: 7 എ, എം ജി എം എച്ച് എസ് എസ് എസ്, കുറുപ്പംപടി, എറണാകുളം - 683545


തൃശ്ശൂര്‍ ജില്ല

1.    സ്വാതി കൃഷ്ണ ടി യു, ക്ലാസ്: 6 എ, ജി യു പി എസ് പര്‍ലിക്കാട്, പര്‍ലിക്കാട് പി ഒ, തൃശ്ശൂര്‍ - 680623

2.    പൂജ പി എസ്, ഐ എം യു പി എസ് അഴീക്കോട്, അഴീക്കോട് ജെട്ടി പി ഒ, തൃശ്ശൂര്‍ - 680666


പാലക്കാട് ജില്ല

1.    ആര്യ ലക്ഷ്മി ആര്‍ ഉണ്ണി, എ യു പി എസ് മലമക്കാവ് പി ഒ, കൂടല്ലൂര്‍ (വഴി), പാലക്കാട് - 679554

2.    ലയ സി, ക്ലാസ്: 7 ബി, പി കെ എം എ യു പി എസ്, ചിറ്റിലംചേരി, പാലക്കാട് - 678704

3.    രൂപ ആര്‍, ക്ലാസ്: 10, സി ജി എച്ച് എസ് എസ്, വടക്കാഞ്ചേരി, പാലക്കാട്

4.    സ്വാതി എസ്, ക്ലാസ്: 8 ബി, ജി എച്ച് എസ് എസ് കടമ്പൂര്‍, പാലക്കാട് - 679515

5.    നീതുകൃഷ്ണ കെ, ക്ലാസ്: 10 ഡി, ജി എച്ച് എസ് എസ് കടമ്പൂര്‍, പാലക്കാട് - 679515

6.    അര്‍ച്ചന കെ കെ, ക്ലാസ്: 6 എ, ജി എച്ച് എസ് എസ് കടമ്പൂര്‍, പാലക്കാട് - 679515

7.    മേധ എം, ക്ലാസ്: 6 സി, ജി യു പി എസ്, പട്ടാമ്പി, പട്ടാമ്പി പി ഒ, പാലക്കാട് - 679303

8.    അശ്വതി പി കെ, ക്ലാസ്: 7 ബി, ജി യു പി എസ്, പട്ടാമ്പി, പട്ടാമ്പി പി ഒ, പാലക്കാട് - 679303


മലപ്പുറം ജില്ല

1.    ഹുസ്‌ന സനിയ പി പി, ക്ലാസ്: 10 ക്യു, എ കെ എം എച്ച് എസ് എസ് കോട്ടൂര്‍, ഇടിയന്നൂര്‍ പി ഒ, കോട്ടക്കല്‍, മലപ്പുറം - 676503

2.    ഷബീബ പി എം, ക്ലാസ്: 9 എ, എ കെ എം എച്ച് എസ് എസ് കോട്ടൂര്‍, ഇടിയന്നൂര്‍  പി ഒ, കോട്ടക്കല്‍, മലപ്പുറം - 676503

3.    ആകാശ് രവീന്ദ്രന്‍, ക്ലാസ്: 8 എ, എ കെ എം എച്ച് എസ് എസ് കോട്ടൂര്‍, ഇടിയന്നൂര്‍  പി ഒ, കോട്ടക്കല്‍, മലപ്പുറം - 676503

4.    അശ്വതി പി, ക്ലാസ്: 7 ബി, എ കെ എം എച്ച് എസ് എസ് കോട്ടൂര്‍, ഇടിയന്നൂര്‍ പി ഒ, കോട്ടക്കല്‍, മലപ്പുറം - 676503

5.    റിഥമെഹ്ഫി വി, ക്ലാസ്: 6 ഇ, എ എം യു പി എസ് വെട്ടം, വെട്ടം പി ഒ, തിരൂര്‍, മലപ്പുറം - 676102


കോഴിക്കോട് ജില്ല

1.    ഋത്വിക് ഗോപാല്‍ ഇ എം, ക്ലാസ്: 6 എ, ഗവ. യു പി എസ്, കൊടല്‍, പന്തീരന്‍കാവ് പി ഒ, കോഴിക്കോട് - 19

2.    അലീന സി പി, ക്ലാസ്: 7 ബി, ഗവ. യു പി എസ്, കൊടല്‍, പന്തീരന്‍കാവ് പി ഒ, കോഴിക്കോട് - 19

3.    സ്‌നേഹ പി പി, ക്ലാസ്:6 ബി, ഗവ. യു പി എസ്, കൊടല്‍, പന്തീരന്‍കാവ് പി ഒ, കോഴിക്കോട് - 19

4.    ഫിനു സഫരി, ക്ലാസ്: 7 സി, ഗവ.  യു പി എസ്, കൊടല്‍, പന്തീരന്‍കാവ് പി ഒ, കോഴിക്കോട് - 19

5.    നിപുണ്‍ വിനോദ് പി എം, ക്ലാസ്: 7 എ, ഗവ. യു പി എസ്, കൊടല്‍, പന്തീരന്‍കാവ് പി ഒ, കോഴിക്കോട് - 19

6.    മിന്‍ഹ കെ, ക്ലാസ്: 6 ബി, ഗവ. യു പി എസ്, കൊടല്‍, പന്തീരന്‍കാവ് പി ഒ, കോഴിക്കോട് - 19

7.    ഇഷാഷെഹിന്‍ സി പി, ക്ലാസ്: 6 ബി, ഗവ.  യു പി എസ്, കൊടല്‍, പന്തീരന്‍കാവ് പി ഒ, കോഴിക്കോട് - 19

8.    അന്‍സബ ടി, ക്ലാസ്: 7 എ, ഗവ.  യു പി എസ്, കൊടല്‍, പന്തീരന്‍കാവ് പി ഒ, കോഴിക്കോട് - 19

9.    അന്നപൂര്‍ണ്ണ പി എം, ക്ലാസ്: 6 ബി, ഗവ.  യു പി എസ്, കൊടല്‍, പന്തീരന്‍കാവ് പി ഒ, കോഴിക്കോട് - 19

10.    നന്ദന അനില്‍കുമാര്‍, ക്ലാസ്: 6 ബി, ഗവ.  യു പി എസ്, കൊടല്‍, പന്തീരന്‍കാവ് പി ഒ, കോഴിക്കോട് - 19

11.    അരുണിമ എം എസ്, ക്ലാസ്: 7 എ, സെയ്ന്റ് ആന്റണീസ് ജി എച്ച് എസ് വടകര, കോഴിക്കോട് - 673101

12.    ദേവിക പ്രമോദ്, ക്ലാസ്: 5 എ, സെയ്ന്റ് ആന്റണീസ് ജി എച്ച് എസ് വടകര, കോഴിക്കോട് - 673101


കണ്ണൂര്‍ ജില്ല

1.    അഭിനന്ദ് വി, ക്ലാസ്: 7. ജി യു പി എസ് മേനച്ചോടി, ആലച്ചേരി പി ഒ, കണ്ണൂര്‍ - 670650

2.    വൃന്ദ വിനു, ക്ലാസ്: 7, ചെങ്ങളായി എ യു പി സ്‌കൂള്‍, ചെങ്ങളായി പി ഒ, കണ്ണൂര്‍ - 670631

3.    നവ്യ ജി എം, ക്ലാസ്: 7, ചെങ്ങളായി എ യു പി സ്‌കൂള്‍, ചെങ്ങളായി പി ഒ, കണ്ണൂര്‍ - 670631

4.    ശ്രീലക്ഷ്മി സോമനാഥ്, ക്ലാസ്: 6, തൃച്ചമ്പരം യു പി സ്‌കൂള്‍, തളിപറമ്പ്, കണ്ണൂര്‍ - 670141

5.    നിരഞ്ജന എം, ക്ലാസ്: 9 സി, ജി എച്ച് എസ് എസ്, മണത്തന, മണത്തന പി ഒ, കണ്ണൂര്‍ - 670674

6.    ആര്‍ദ്ര ശശിധരന്‍, ക്ലാസ്: 9 ഡി, ജി എച്ച് എസ് എസ്, മണത്തന, മണത്തന പി ഒ, കണ്ണൂര്‍ - 670674


എല്ലാ ജില്ലകളിലെയും അനുബന്ധ ലിസ്റ്റ്


തിരുവനന്തപുരം ജില്ല

1.    ശിവ ബി എം, ക്ലാസ്: 7 എ, എച്ച് എച്ച് റ്റി എം യു പി എസ്, പാലച്ചിറ പി ഒ, വര്‍ക്കല - 695143

2.    ഫാത്തിമത്ത് സുഹ്‌റ, ക്ലാസ്: 7 എ, എച്ച് എച്ച് റ്റി എം യു പി എസ്, പാലച്ചിറ പി ഒ, വര്‍ക്കല, തിരുവനന്തപുരം - 695143

3.    രേഷ്മ ശെല്‍വരാജ്, ക്ലാസ്: 8, ഗവ. എച്ച് എസ് എസ് ചെറുന്നിയൂര്‍, വര്‍ക്കല, തിരുവനന്തപുരം

4.    യതിന്‍ പ്രദീപ്, ക്ലാസ്: 9,  ഗവ. എച്ച് എസ് എസ് ചെറുന്നിയൂര്‍, വര്‍ക്കല, തിരുവനന്തപുരം

5.    വിദ്യ എല്‍, ക്ലാസ്: 8,  ഗവ. എച്ച് എസ് എസ് ചെറുന്നിയൂര്‍, വര്‍ക്കല, തിരുവനന്തപുരം

6.    അഭിജിത്ത് ഷാജി, ക്ലാസ്: 8,  ഗവ. എച്ച് എസ് എസ് ചെറുന്നിയൂര്‍, വര്‍ക്കല, തിരുവനന്തപുരം

7.    വിന്ദുജ, ക്ലാസ്: 9,  ഗവ. എച്ച് എസ് എസ് ചെറുന്നിയൂര്‍, വര്‍ക്കല, തിരുവനന്തപുരം

8.    സാന്ദ്ര എ എസ്, ക്ലാസ്: 6,  സെയിന്റ് സെബാസ്റ്റ്യന്‍സ് യു പി എസ്, മുടിയകോട്, ചെറുന്നിയൂര്‍ പി ഒ, വര്‍ക്കല, തിരുവനന്തപുരം - 695142

9.    ആരോമല്‍ എസ്, ക്ലാസ്: 6,  സെയിന്റ് സെബാസ്റ്റ്യന്‍സ് യു പി എസ്, മുടിയകോട്, ചെറുന്നിയൂര്‍ പി ഒ, വര്‍ക്കല, തിരുവനന്തപുരം - 695142

10.    ആര്യനിര്‍മ്മല്‍, ലിറ്റില്‍ ഫ്‌ളവര്‍ ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയം എച്ച് എസ് എസ് ഇടവ, തിരുവനന്തപുരം - 695311

11.    സയന ഫൈസല്‍, ലിറ്റില്‍ ഫ്‌ളവര്‍ ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയം എച്ച് എസ് എസ് ഇടവ, തിരുവനന്തപുരം - 695311

12.    ഗൗരി എസ്, ലിറ്റില്‍ ഫ്‌ളവര്‍ ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയം എച്ച് എസ് എസ് ഇടവ, തിരുവനന്തപുരം - 695311

13.    ലക്ഷ്മി ബി ആര്‍, ലിറ്റില്‍ ഫ്‌ളവര്‍ ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയം എച്ച് എസ് എസ് ഇടവ, തിരുവനന്തപുരം - 695311

14.    ജീന എം, ലിറ്റില്‍ ഫ്‌ളവര്‍ ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയം എച്ച് എസ് എസ് ഇടവ, തിരുവനന്തപുരം - 695311

15.    സൈത്തൂന ഷസിം, ലിറ്റില്‍ ഫ്‌ളവര്‍ ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയം എച്ച് എസ് എസ് ഇടവ, തിരുവനന്തപുരം - 695311

16.    അഫ്‌ന ആസിഫ്, ക്ലാസ്: 7, ഗവ. മുസ്ലീം യു പി എസ്, ഇടവ, തിരുവനന്തപുരം- 695311

17.    ശീതള്‍ ശ്യാം ജെ, ക്ലാസ്: 4, ഗവ. എല്‍ പി എസ് കാപ്പില്‍, തിരുവനന്തപുരം - 695311

18.    നിഷാ ഉദയന്‍, ജി എച്ച് എസ് എസ്, കാപ്പില്‍, ഇടവ, തിരുവനന്തപുരം - 695311

19.    കൃഷ്‌ണേന്ദു എസ് എസ്, ജി എച്ച് എസ് എസ്, കാപ്പില്‍, ഇടവ, തിരുവനന്തപുരം - 695311

20.    അനാമിക എസ് നായര്‍, ക്ലാസ്: 3, എല്‍ വി യു പി എസ്, വെണ്‍കുളം, ഇടവ, തിരുവനന്തപുരം - 695311

21.    അര്‍ജുന്‍ എ, ക്ലാസ്: 4, എല്‍ വി യു പി എസ്, വെണ്‍കുളം, ഇടവ, തിരുവനന്തപുരം - 695311

22.    സങ്കീര്‍ത്ത് ജെ ഐ, ക്ലാസ്: 5, എല്‍ വി യു പി എസ്, വെണ്‍കുളം, ഇടവ, തിരുവനന്തപുരം - 695311

23.    ശ്രീജി എസ് ആര്‍, ക്ലാസ്: 6, എല്‍ വി യു പി എസ്, വെണ്‍കുളം, ഇടവ, തിരുവനന്തപുരം - 695311

24.    പവിത്രപാര്‍വ്വതി എസ്, ക്ലാസ്: 6, എല്‍ വി യു പി എസ്, വെണ്‍കുളം, ഇടവ, തിരുവനന്തപുരം - 695311

25.    ശ്രീലക്ഷ്മി ആര്‍, ക്ലാസ്: 7, എല്‍ വി യു പി എസ്, വെണ്‍കുളം, ഇടവ, തിരുവനന്തപുരം - 695311

26.    ദിവ്യ ജി, ക്ലാസ്: 7, എല്‍ വി യു പി എസ്, വെണ്‍കുളം, ഇടവ, തിരുവനന്തപുരം - 695311

27.    ആതിര വി, ക്ലാസ്: 7, എല്‍ വി യു പി എസ്, വെണ്‍കുളം, ഇടവ, തിരുവനന്തപുരം - 695311

28.    അനുപമ എസ്, ക്ലാസ്: 7, എല്‍ വി യു പി എസ്, വെണ്‍കുളം, ഇടവ, തിരുവനന്തപുരം - 695311

29    ശിവാനി ശിവകുമാര്‍, ക്ലാസ്: 3, ജി എല്‍ പി എസ്, വെണ്‍കുളം, ഇടവ, വര്‍ക്കല, തിരുവനന്തപുരം - 695311

30.    അജ്‌ന ജെ, ക്ലാസ്: 9 ബി, ജി എം എച്ച് എസ്, നടയറ, വര്‍ക്കല, തിരുവനന്തപുരം - 695141

31.    മീനു ജെ, ക്ലാസ്: 7 എ, ജി എം എച്ച് എസ്, നടയറ, വര്‍ക്കല, തിരുവനന്തപുരം - 695141

32.    ഫാത്തിമ ഹിഷാം, ക്ലാസ്: 7, ജി യു പി എസ്, അയിരൂര്‍, വര്‍ക്കല, തിരുവനന്തപുരം

33.    അക്ഷര അശോക്കുമാര്‍, ക്ലാസ്: 6, ജി യു പി എസ്, അയിരൂര്‍, വര്‍ക്കല, തിരുവനന്തപുരം

34.    പ്രണവ്, ക്ലാസ്: 5, ജി യു പി എസ്, അയിരൂര്‍, വര്‍ക്കല, തിരുവനന്തപുരം

35.    കാശിനാഥന്‍, ക്ലാസ്: 4, ജി യു പി എസ്, അയിരൂര്‍, വര്‍ക്കല, തിരുവനന്തപുരം

36.    പ്രിന്‍സസ് പ്രദീപ്, ഗവ. സെന്‍ട്രല്‍ എല്‍ പി എസ്, ഇലകമണ്‍, കിഴക്കേപ്പുറം പി ഒ, അയിരൂര്‍, വര്‍ക്കല, തിരുവനന്തപുരം

(NB: തിരുവനന്തപുരം ബാക്കി ലിസ്റ്റ് അവസാനഭാഗത്ത് ചേര്‍ത്തിട്ടുണ്ട്.)

 

പത്തനംതിട്ട ജില്ല

38.    സബിത് ഹനീഫ് നാസര്‍, നാഷണല്‍ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, ഏഴംകുളം, പറകോട് പി ഒ, അടൂര്‍, പത്തനംതിട്ട - 691554

39.    ഷിബിന്‍ സജു, നാഷണല്‍ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, ഏഴംകുളം, പറകോട് പി ഒ, അടൂര്‍, പത്തനംതിട്ട - 691554

40.    നയന പ്രദീപ്, നാഷണല്‍ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, ഏഴംകുളം, പറകോട് പി ഒ, അടൂര്‍, പത്തനംതിട്ട - 691554

41.    അസ്മി ബി മനോജ്, നാഷണല്‍ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, ഏഴംകുളം, പറകോട് പി ഒ, അടൂര്‍, പത്തനംതിട്ട - 691554

42.    ശബരിനാഥ് സുരേഷ്, നാഷണല്‍ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, ഏഴംകുളം, പറകോട് പി ഒ, അടൂര്‍, പത്തനംതിട്ട - 691554

43.    ജോഹന്നാ ആന്‍ ബിനു, നാഷണല്‍ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, ഏഴംകുളം, പറകോട് പി ഒ, അടൂര്‍, പത്തനംതിട്ട - 691554

44.    മീര ഹരി, നാഷണല്‍ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, ഏഴംകുളം, പറകോട് പി ഒ, അടൂര്‍, പത്തനംതിട്ട - 691554

45.    ഏഞ്ചല്‍ ജോമോന്‍, നാഷണല്‍ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, ഏഴംകുളം, പറകോട് പി ഒ, അടൂര്‍, പത്തനംതിട്ട - 691554

46.    റിച്ചു മറിയം, നാഷണല്‍ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, ഏഴംകുളം, പറകോട് പി ഒ, അടൂര്‍, പത്തനംതിട്ട - 691554

47.    ആരോണ്‍ എബ്രഹാം, നാഷണല്‍ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, ഏഴംകുളം, പറകോട് പി ഒ, അടൂര്‍, പത്തനംതിട്ട - 691554

48.    ഡിന്റ ബി വര്‍ഗീസ്, നാഷണല്‍ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, ഏഴംകുളം, പറകോട് പി ഒ, അടൂര്‍, പത്തനംതിട്ട - 691554

49.    സ്‌നേഹസൂസന്‍ മാത്യു, നാഷണല്‍ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, ഏഴംകുളം, പറകോട് പി ഒ, അടൂര്‍, പത്തനംതിട്ട - 691554

50.    നന്ദന ആര്‍ നാഥ്, നാഷണല്‍ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, ഏഴംകുളം, പറകോട് പി ഒ, അടൂര്‍, പത്തനംതിട്ട - 691554

51.    ശിവനന്ദന ആര്‍, നാഷണല്‍ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, ഏഴംകുളം, പറകോട് പി ഒ, അടൂര്‍, പത്തനംതിട്ട - 691554

52.    ദിയ കെ സജി, നാഷണല്‍ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, ഏഴംകുളം, പറകോട് പി ഒ, അടൂര്‍, പത്തനംതിട്ട - 691554

53.    ചൈത്ര ബി അജി, നാഷണല്‍ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, ഏഴംകുളം, പറകോട് പി ഒ, അടൂര്‍, പത്തനംതിട്ട - 691554

54.    രേവതി സന്തോഷ്, നാഷണല്‍ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, ഏഴംകുളം, പറകോട് പി ഒ, അടൂര്‍, പത്തനംതിട്ട - 691554

55.    ആന്‍സ് ആന്‍ തോമസ്, നാഷണല്‍ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, ഏഴംകുളം, പറകോട് പി ഒ, അടൂര്‍, പത്തനംതിട്ട - 691554

56.    ഗൗരി ശങ്കരി, നാഷണല്‍ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, ഏഴംകുളം, പറകോട് പി ഒ, അടൂര്‍, പത്തനംതിട്ട - 691554

57.    അദ്വൈത് രാജ്, നാഷണല്‍ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, ഏഴംകുളം, പറകോട് പി ഒ, അടൂര്‍, പത്തനംതിട്ട - 691554

58.    നേഹ മോന്‍സി, നാഷണല്‍ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, ഏഴംകുളം, പറകോട് പി ഒ, അടൂര്‍, പത്തനംതിട്ട - 691554

59.    അല്‍ഫിദ ഫിറോസ്, നാഷണല്‍ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, ഏഴംകുളം, പറകോട് പി ഒ, അടൂര്‍, പത്തനംതിട്ട - 691554

60.    ഐറിന്‍ ആന്‍ വര്‍ഗീസ്, നാഷണല്‍ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, ഏഴംകുളം, പറകോട് പി ഒ, അടൂര്‍, പത്തനംതിട്ട - 691554

61.    ആള്‍ഡ്രിന്‍ എന്‍ വസന്ത്, നാഷണല്‍ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, ഏഴംകുളം, പറകോട് പി ഒ, അടൂര്‍, പത്തനംതിട്ട - 691554

62.    മേഘ റബേക്ക, നാഷണല്‍ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, ഏഴംകുളം, പറകോട് പി ഒ, അടൂര്‍, പത്തനംതിട്ട - 691554

63.    അമരശ്രീനിവാസ, നാഷണല്‍ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, ഏഴംകുളം, പറകോട് പി ഒ, അടൂര്‍, പത്തനംതിട്ട - 691554

64.    നിര്‍മ്മല്‍ ആര്‍ പിള്ള, നാഷണല്‍ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, ഏഴംകുളം, പറകോട് പി ഒ, അടൂര്‍, പത്തനംതിട്ട - 691554

65.    ഐശ്വര്യ റോജി, നാഷണല്‍ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, ഏഴംകുളം, പറകോട് പി ഒ, അടൂര്‍, പത്തനംതിട്ട - 691554


കൊല്ലം ജില്ല

66.    ഗൗതമി എസ്, ക്ലാസ്: 4, ജി എല്‍ പി എസ് ഉമ്മന്നൂര്‍

67.    അനുലക്ഷ്മി എസ്, ക്ലാസ്: 4, ജി എല്‍ പി എസ് ഉമ്മന്നൂര്‍

68.    അനുരാജ് ആര്‍ എന്‍, ക്ലാസ്: 4, ജി എല്‍ പി എസ് ഉമ്മന്നൂര്‍

69.    ലക്ഷ്മീരാജ്, ക്ലാസ്: 9, സെയിന്റ് ജോണ്‍സ് വി എച്ച് എസ് എസ്, ഉമ്മന്നൂര്‍ പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം - 691520

70.    മന്യാമധു, ക്ലാസ്: 7, സെയിന്റ് ജോണ്‍സ് വി എച്ച് എസ് എസ്, ഉമ്മന്നൂര്‍ പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം - 691520

71.    ചന്ദന പ്രദീപ്, ക്ലാസ്: 4, ജി എല്‍ പി എസ്, വടക്കോട്, കൊട്ടാരക്കര (വഴി), കൊല്ലം - 691557

72.    പുണ്യസതീഷ്, ക്ലാസ്: 2, ജി ഡബ്ല്യു എല്‍ പി എസ്, തേക്കേതേരി പി ഒ, പട്ടാഴി, കുളക്കട, കൊല്ലം - 691522

73.    ഏയ്ഞ്ചല്‍ ബി എസ്, ക്ലാസ്: 2, ജി ഡബ്ല്യു എല്‍ പി എസ്, തേക്കേതേരി പി ഒ, പട്ടാഴി, കുളക്കട, കൊല്ലം - 691522

74.    നന്ദന ബി വി, ക്ലാസ്: 5, ഇ വി യു പി എസ്, മടന്തകോട്, നെല്ലിമുക്ക് പി ഒ, കുഴിമതികാട്, കൊല്ലം - 691509

75.    അനജ് പി എസ്, ക്ലാസ്: 5, മലയില്‍ എല്‍ പി എസ്, കാഞ്ഞിരംപാറ, മൈലോട് പി ഒ, കൊല്ലം - 691537

76.    അദിതി എം, ക്ലാസ്: 5, മലയില്‍ എല്‍ പി എസ്, കാഞ്ഞിരംപാറ, മൈലോട് പി ഒ, കൊല്ലം - 691537

77.    ശ്രീലക്ഷ്മി പി എസ്, ക്ലാസ്: 5, മലയില്‍ എല്‍ പി എസ്, കാഞ്ഞിരംപാറ, മൈലോട് പി ഒ, കൊല്ലം - 691537

78.    ഭാഗ്യലക്ഷ്മി എം ജെ, ക്ലാസ്: 5, മലയില്‍ എല്‍ പി എസ്, കാഞ്ഞിരംപാറ, മൈലോട് പി ഒ, കൊല്ലം - 691537

79.    ഗൗരി എസ്, ക്ലാസ്: 5, മലയില്‍ എല്‍ പി എസ്, കാഞ്ഞിരംപാറ, മൈലോട് പി ഒ, കൊല്ലം - 691537

80.    ശാരിക എസ് ബി, ക്ലാസ്: 5, മലയില്‍ എല്‍ പി എസ്, കാഞ്ഞിരംപാറ, മൈലോട് പി ഒ, കൊല്ലം - 691537

81.    ജ്യോതിസ് അന്ന ജോണ്‍, ക്ലാസ്: 5, മലയില്‍ എല്‍ പി എസ്, കാഞ്ഞിരംപാറ, മൈലോട് പി ഒ, കൊല്ലം - 691537

82.    രശ്മി ജി ആര്‍, ക്ലാസ്: 5, മലയില്‍ എല്‍ പി എസ്, കാഞ്ഞിരംപാറ, മൈലോട് പി ഒ, കൊല്ലം - 691537

83.    നിരഞ്ജന്‍ എസ് വി, ക്ലാസ്: 4, മലയില്‍ എല്‍ പി എസ്, കാഞ്ഞിരംപാറ, മൈലോട് പി ഒ, കൊല്ലം - 691537

84.    അമൃത സുരേഷ്, ക്ലാസ്: 4, മലയില്‍ എല്‍ പി എസ്, കാഞ്ഞിരംപാറ, മൈലോട് പി ഒ, കൊല്ലം - 691537

85.    ഗോപിക സി എസ്, ക്ലാസ്: 3, മലയില്‍ എല്‍ പി എസ്, കാഞ്ഞിരംപാറ, മൈലോട് പി ഒ, കൊല്ലം - 691537

86.    ആദിത്യരാജ് ജെ വി, ക്ലാസ്: 4, ജി എല്‍ പി എസ്, പെരുമണ്‍, പെരിനാട്, കൊല്ലം - 691601

87.    ഗാഥ ബി, ക്ലാസ്: 3, ജി എല്‍ പി എസ്, പെരുമണ്‍, പെരിനാട്, കൊല്ലം - 691601

88.    സൈന എ, ക്ലാസ്: 9 എ, ജി എച്ച് എസ് എസ് പരവൂര്‍, തെക്കുംഭാഗം, കൊല്ലം - 691319

89.    മുഹമ്മദ് സഹീര്‍ എ, ക്ലാസ്: 7 ബി, ജി എച്ച് എസ് എസ് പരവൂര്‍, തെക്കുംഭാഗം, കൊല്ലം - 691319

90.    സഹ്‌ല ജലീല്‍, ക്ലാസ്: 7 ബി, ജി എച്ച് എസ് എസ് പരവൂര്‍, തെക്കുംഭാഗം, കൊല്ലം - 691319

91.    സിത്‌റ എ, ക്ലാസ്: 7 ബി, ജി എച്ച് എസ് എസ് പരവൂര്‍, തെക്കുംഭാഗം, കൊല്ലം - 691319

92.    നന്ദന ഷാജി പി, ക്ലാസ്: 7 ബി, ജി എച്ച് എസ് എസ് പരവൂര്‍, തെക്കുംഭാഗം, കൊല്ലം - 691319

93.    ഹാജറ എസ്, ക്ലാസ്: 6, ജി യു പി എസ്, പരവൂര്‍, കൊല്ലം

94.    ഫാത്തിമ ആര്‍, ക്ലാസ്: 6, ജി യു പി എസ്, പരവൂര്‍, കൊല്ലം

95.    ഭാഗ്യാ പി സതീഷന്‍, എഴിപ്പുറം എച്ച് എസ് എസ്, പാരിപ്പള്ളി പി ഒ, കൊല്ലം - 691574

96.    വര്‍ഷ എം എസ്, എഴിപ്പുറം എച്ച് എസ് എസ്, പാരിപ്പള്ളി പി ഒ, കൊല്ലം - 691574

97.    സാന്ദ്ര എസ് എല്‍, ക്ലാസ്: 8, ജി വി എച്ച് എസ് എസ് ചാത്തന്നൂര്‍, കൊല്ലം - 691572

98.    ഗൗരിപ്രസാദ്, ക്ലാസ്: 7, ജി വി എച്ച് എസ് എസ് ചാത്തന്നൂര്‍, കൊല്ലം - 691572

99.    കല്യാണി ബി കെ, ക്ലാസ്: 8, ജി വി എച്ച് എസ് എസ് ചാത്തന്നൂര്‍, കൊല്ലം - 691572

100.    കൃഷ്‌ണേന്ദു അജിത്ത്, ക്ലാസ്: 9, ജി വി എച്ച് എസ് എസ് ചാത്തന്നൂര്‍, കൊല്ലം - 691572

101.    അശ്വതി എസ്, ക്ലാസ്: 8, ജി വി എച്ച് എസ് എസ് ചാത്തന്നൂര്‍, കൊല്ലം - 691572

102.    മിനു കെ, ക്ലാസ്: 8, ജി വി എച്ച് എസ് എസ് ചാത്തന്നൂര്‍, കൊല്ലം - 691572

103.    ദേവു ജെ എസ്, ക്ലാസ്: 8, ജി വി എച്ച് എസ് എസ് ചാത്തന്നൂര്‍, കൊല്ലം - 691572

104.    ജിജി ജെ എസ്സ്, ക്ലാസ്: 7, ജി വി എച്ച് എസ് എസ് ചാത്തന്നൂര്‍, കൊല്ലം - 691572

105.    മിഥുന്‍ എം, ക്ലാസ്: 7, ജി എച്ച് എസ് ഉളിയനാട്, കാരംകോട് പി ഒ, കൊല്ലം

106.    സാന്ദ്രാ എസ്, ക്ലാസ്: 7, ജി എച്ച് എസ് ഉളിയനാട്, കാരംകോട് പി ഒ, കൊല്ലം

107.    അക്ഷര എസ്, ക്ലാസ്: 8 സി, എസ് എന്‍ ട്രസ്റ്റ്‌സ് എച്ച് എസ് എസ്, കാരംകോട് പി ഒ, ചാത്തന്നൂര്‍, കൊല്ലം

108.    പ്രണവ് പി, ക്ലാസ്: 8 ബി, എസ് എന്‍ ട്രസ്റ്റ്‌സ് എച്ച് എസ് എസ്, കാരംകോട് പി ഒ, ചാത്തന്നൂര്‍, കൊല്ലം

109.    ദേവനന്ദ, ക്ലാസ്: 6 സി, കല്ലുവാതുക്കല്‍ യു പി എസ്, കല്ലുവാതുക്കല്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

110.    രേഷ്മ, ക്ലാസ്: 7 എ, കല്ലുവാതുക്കല്‍ യു പി എസ്, കല്ലുവാതുക്കല്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

111.    അനുലക്ഷ്മി ആര്‍ ഡി, ക്ലാസ്: 7 സി, കല്ലുവാതുക്കല്‍ യു പി എസ്, കല്ലുവാതുക്കല്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

112.    ആദിത്യ അജിത്, ക്ലാസ്: 7 സി, കല്ലുവാതുക്കല്‍ യു പി എസ്, കല്ലുവാതുക്കല്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

113.    ആതിര എസ്, ക്ലാസ്: 7 എ, കല്ലുവാതുക്കല്‍ യു പി എസ്, കല്ലുവാതുക്കല്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

114.    നവ്യ ബിജുകുമാര്‍, ക്ലാസ്: 7 എ, കല്ലുവാതുക്കല്‍ യു പി എസ്, കല്ലുവാതുക്കല്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

115.    കാവ്യകൃഷ്ണന്‍, ക്ലാസ്: 6, കല്ലുവാതുക്കല്‍ യു പി എസ്, കല്ലുവാതുക്കല്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

116.    സാരംഗി എസ് രാജേഷ്, ക്ലാസ്: 5 സി, കല്ലുവാതുക്കല്‍ യു പി എസ്, കല്ലുവാതുക്കല്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

117.    ദേവിക പി കുറുപ്പ്, ക്ലാസ്: 5 സി, കല്ലുവാതുക്കല്‍ യു പി എസ്, കല്ലുവാതുക്കല്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

118.    ആദിത്യ കൃഷ്ണന്‍, ക്ലാസ്: 7 എ, കല്ലുവാതുക്കല്‍ യു പി എസ്, കല്ലുവാതുക്കല്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

119.    അശ്വതി സുനില്‍കുമാര്‍, ജി എല്‍ പി എസ് കല്ലുവാതുക്കല്‍, കൊല്ലം

120.    ആദിത്യ എം ജെ, ജി എല്‍ പി എസ് കല്ലുവാതുക്കല്‍, കൊല്ലം

121.    അഗ്‌നല്‍ സുനില്‍, ജി എല്‍ പി എസ് കല്ലുവാതുക്കല്‍, കൊല്ലം

122.    അനില ബി, വിവേകാനന്ദ എച്ച് എസ്, പോരേടം, കൊല്ലം - 691534

123.    നൂറാജലാല്‍, വിവേകാനന്ദ എച്ച് എസ്, പോരേടം, കൊല്ലം - 691534

124.    അശ്വതി ബി ജെ, വിവേകാനന്ദ എച്ച് എസ്, പോരേടം, കൊല്ലം - 691534

125.    അപര്‍ണ എല്‍ ജെ, വിവേകാനന്ദ എച്ച് എസ്, പോരേടം, കൊല്ലം - 691534

126.    ഹംദ എസ്, വിവേകാനന്ദ എച്ച് എസ്, പോരേടം, കൊല്ലം - 691534

127.    തഹമിയ എച്ച്, ക്ലാസ്: 7 സി, ജി യു പി എസ് വെള്ളൂപ്പാറ, പോരേടം പി ഒ, ചടയമംഗലം, കൊല്ലം - 691534

128.    റംസി റഹീല്‍ വി സി, ക്ലാസ്: 7 സി, ജി യു പി എസ് വെള്ളൂപ്പാറ, പോരേടം പി ഒ, ചടയമംഗലം, കൊല്ലം - 691534

129.    അനഘ പി, ക്ലാസ്: 7 സി, ജി യു പി എസ് വെള്ളൂപ്പാറ, പോരേടം പി ഒ, ചടയമംഗലം, കൊല്ലം - 691534

130.    അരവിന്ദ്, ക്ലാസ്: 6 സി, ജി യു പി എസ് വെള്ളൂപ്പാറ, പോരേടം പി ഒ, ചടയമംഗലം, കൊല്ലം - 691534

131.    ശ്രീഹരി എസ് ജി, ക്ലാസ്: 6 സി, ജി യു പി എസ് വെള്ളൂപ്പാറ, പോരേടം പി ഒ, ചടയമംഗലം, കൊല്ലം - 691534

132.    നവനീത് കുറുപ്പ്, ക്ലാസ്: 4, ജി എല്‍ പി എസ്, പാരിപ്പള്ളി, കൊല്ലം

133.    ജസീന എസ്, ക്ലാസ്: 7, ശ്രീകൃഷ്ണ ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയം സ്‌കൂള്‍, പാമ്പുറം, പാരിപ്പള്ളി പി ഒ, കൊല്ലം 691574

134    അഭിഷ എ എസ്, ക്ലാസ്: 6, ശ്രീകൃഷ്ണ ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയം സ്‌കൂള്‍, പാമ്പുറം, പാരിപ്പള്ളി പി ഒ, കൊല്ലം 691574

135.    നന്ദന ജി, ക്ലാസ്: 5, ശ്രീകൃഷ്ണ ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയം സ്‌കൂള്‍, പാമ്പുറം, പാരിപ്പള്ളി പി ഒ, കൊല്ലം 691574

136.    അതുല്യ എസ്, ക്ലാസ്: 5, ശ്രീകൃഷ്ണ ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയം സ്‌കൂള്‍, പാമ്പുറം, പാരിപ്പള്ളി പി ഒ, കൊല്ലം 691574

137.    കാവ്യ എസ്, ക്ലാസ്: 4, ശ്രീകൃഷ്ണ ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയം സ്‌കൂള്‍, പാമ്പുറം, പാരിപ്പള്ളി പി ഒ, കൊല്ലം 691574

138.    കൃഷ്ണഗാഥ വി പി, ക്ലാസ്: 4, കരുണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കല്ലുവാതുക്കല്‍, കൊല്ലം.

139    റോസ്‌മേരി, ക്ലാസ്: 4, കരുണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കല്ലുവാതുക്കല്‍, കൊല്ലം.

140    ശ്രീമയി ബി എസ്, ക്ലാസ്: 5, കരുണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കല്ലുവാതുക്കല്‍, കൊല്ലം.

141    റിയ ബി എസ്, ക്ലാസ്: 5, കരുണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കല്ലുവാതുക്കല്‍, കൊല്ലം.

142    റിയ സാറാ റജി, ക്ലാസ്: 5, കരുണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കല്ലുവാതുക്കല്‍, കൊല്ലം.

143    അഫ്‌സാന എ, ക്ലാസ്: 5, കരുണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കല്ലുവാതുക്കല്‍, കൊല്ലം.

144    അപ്‌സര എസ് കുമാര്‍, ക്ലാസ്: 5, കരുണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കല്ലുവാതുക്കല്‍, കൊല്ലം.

145    ദേവനന്ദ ആര്‍ എസ്, ക്ലാസ്: 5, കരുണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കല്ലുവാതുക്കല്‍, കൊല്ലം.

146    നേഹാപ്രമോദ്, ക്ലാസ്: 5, കരുണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കല്ലുവാതുക്കല്‍, കൊല്ലം.

147    സാറാ ജോണ്‍, ക്ലാസ്: 5, കരുണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കല്ലുവാതുക്കല്‍, കൊല്ലം.

148    സാന്ദ്രാ എസ്, ക്ലാസ്: 6, കരുണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കല്ലുവാതുക്കല്‍, കൊല്ലം.

149    ദേവനന്ദ എം ആര്‍, ക്ലാസ്: 6, കരുണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കല്ലുവാതുക്കല്‍, കൊല്ലം.

150    ആര്യ എസ് ആര്‍, ക്ലാസ്: 6, കരുണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കല്ലുവാതുക്കല്‍, കൊല്ലം.

151    നന്ദന എം, ക്ലാസ്: 7, കരുണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കല്ലുവാതുക്കല്‍, കൊല്ലം.

152    ഗൗരിനന്ദന എം ആര്‍, ക്ലാസ്: 7, കരുണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കല്ലുവാതുക്കല്‍, കൊല്ലം.

153    മീനു അനില്‍, ക്ലാസ്: 7, കരുണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കല്ലുവാതുക്കല്‍, കൊല്ലം.

154    ജ്യോതിക എസ് അനില്‍, ക്ലാസ്: 7, കരുണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കല്ലുവാതുക്കല്‍, കൊല്ലം.

155    കൗസല്യ സുമേഷ്, ക്ലാസ്: 7, കരുണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കല്ലുവാതുക്കല്‍, കൊല്ലം.

156    റെനി മറിയം റജി, ക്ലാസ്: 8, കരുണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കല്ലുവാതുക്കല്‍, കൊല്ലം.

157    സ്‌നേഹ എസ്, ക്ലാസ്: 8, കരുണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കല്ലുവാതുക്കല്‍, കൊല്ലം.

158    കൃഷ്ണവേണി എസ്, ക്ലാസ്: 8, കരുണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കല്ലുവാതുക്കല്‍, കൊല്ലം.

159    സ്വാതി എസ്, ക്ലാസ്: 8, കരുണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കല്ലുവാതുക്കല്‍, കൊല്ലം.

160    ലക്ഷ്മി നന്ദന എം ആര്‍, ക്ലാസ്: 9, കരുണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കല്ലുവാതുക്കല്‍, കൊല്ലം.

161    നേഹ എസ്, ക്ലാസ്: 9, കരുണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കല്ലുവാതുക്കല്‍, കൊല്ലം.

162    ട്വിങ്കിള്‍ ബി എസ്, ക്ലാസ്: 9, കരുണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കല്ലുവാതുക്കല്‍, കൊല്ലം.

163    അനന്യശൈലന്‍, ക്ലാസ്: 9, കരുണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കല്ലുവാതുക്കല്‍, കൊല്ലം.

164    ജിതിന്‍ ഗോപാല്‍, ക്ലാസ്: 10, കരുണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കല്ലുവാതുക്കല്‍, കൊല്ലം.

165    മൃണാളിനി ഏ ആര്‍, ക്ലാസ്: 10, കരുണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കല്ലുവാതുക്കല്‍, കൊല്ലം.

166    ഡീനാ രാജ്, ക്ലാസ്: 10, കരുണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കല്ലുവാതുക്കല്‍, കൊല്ലം.

167    ഡി ആര്‍ നന്ദന, ക്ലാസ്: 10, കരുണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കല്ലുവാതുക്കല്‍, കൊല്ലം.

168    ആര്യാരാജ്, ക്ലാസ്: 10, കരുണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കല്ലുവാതുക്കല്‍, കൊല്ലം.

169    റിച്ചു എസ് തോമസ്, ക്ലാസ്: 10, കരുണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കല്ലുവാതുക്കല്‍, കൊല്ലം.

170    ചിന്മയ ആര്‍ എസ്, ക്ലാസ്: 5 എ, ചിറക്കര ഗവ. ഹൈസ്‌കൂള്‍, കൊല്ലം.

171    ചിന്മയ പി എല്‍, ക്ലാസ്: 7 എ, ചിറക്കര ഗവ. ഹൈസ്‌കൂള്‍, കൊല്ലം.

172    ജയലക്ഷ്മി ജെ, ക്ലാസ്: 8 എ, ചിറക്കര ഗവ. ഹൈസ്‌കൂള്‍, കൊല്ലം.

173    അനാമിക എ ജി, ക്ലാസ്: 8 എ, ചിറക്കര ഗവ. ഹൈസ്‌കൂള്‍, കൊല്ലം.

174    പ്രീതിക കെ,  ഗവ. എല്‍ പി എസ്, കോട്ടപ്പുറം, പരവൂര്‍,  കൊല്ലം.

175    ആര്യ സുനില്‍,  ഗവ. എല്‍ പി എസ്, കോട്ടപ്പുറം, പരവൂര്‍,  കൊല്ലം.

176    അഭിഷേക് സുനില്‍,  ഗവ. എല്‍ പി എസ്, കോട്ടപ്പുറം, പരവൂര്‍,  കൊല്ലം.

177    അഖില്‍ ചന്ദ്രന്‍,  ഗവ. എല്‍ പി എസ്, കോട്ടപ്പുറം, പരവൂര്‍,  കൊല്ലം.

178    വിഷ്ണുഹരി,  ക്ലാസ്: 9, കോട്ടപ്പുറം ഹൈസ്‌കൂള്‍, പരവൂര്‍-691301.

179    ജഗന്‍ ജെ,  ക്ലാസ്: 9, കോട്ടപ്പുറം ഹൈസ്‌കൂള്‍, പരവൂര്‍-691301.

180    അഭിരാം സുനില്‍, ജി എല്‍ പി എസ്, കൂനയില്‍, പരവൂര്‍

181    വിനീത വിനോദ്, ജി എല്‍ പി എസ്, കൂനയില്‍, പരവൂര്‍

182    മേഘ ബി എസ്, ക്ലാസ്: 10 സി, ഐശ്വര്യ പബ്ലിക് സ്‌കൂള്‍, കലയ്‌ക്കോട്, ഭൂതക്കുളം പി ഒ, കൊല്ലം 691302

183    മുഹ്‌സിന എഫ്, ക്ലാസ്: 8 എ, ഐശ്വര്യ പബ്ലിക് സ്‌കൂള്‍, കലയ്‌ക്കോട്, ഭൂതക്കുളം പി ഒ, കൊല്ലം 691302

184    മാളവിക എം പി, ക്ലാസ്: 7 സി, ഐശ്വര്യ പബ്ലിക് സ്‌കൂള്‍, കലയ്‌ക്കോട്, ഭൂതക്കുളം പി ഒ, കൊല്ലം 691302

185    ശ്രീലക്ഷ്മി ആര്‍ എസ്, ക്ലാസ്: 6 ബി, ഐശ്വര്യ പബ്ലിക് സ്‌കൂള്‍, കലയ്‌ക്കോട്, ഭൂതക്കുളം പി ഒ, കൊല്ലം 691302

186    അശ്വതി എസ്,  ഹരിശ്രീ നഴ്‌സറി & പ്രൈമറി സ്‌കൂള്‍,  ഭൂതക്കുളം, കൊല്ലം- 691302

187    ആര്‍ച്ച പി എസ്,  ഹരിശ്രീ നഴ്‌സറി & പ്രൈമറി സ്‌കൂള്‍,  ഭൂതക്കുളം, കൊല്ലം- 691302

188    പ്രണവ് പി ആര്‍,  ഹരിശ്രീ നഴ്‌സറി & പ്രൈമറി സ്‌കൂള്‍,  ഭൂതക്കുളം, കൊല്ലം- 691302

189    ഹരിപ്രിയ,  ക്ലാസ്: 4, ഗവ. എല്‍ പി എസ്, ഭൂതക്കുളം സൗത്ത്, കൊല്ലം.

190    ഗോകുല്‍ ചന്ദ്രന്‍ വി ആര്‍,  ക്ലാസ്: 4, ഗവ. എല്‍ പി എസ്, ഭൂതക്കുളം സൗത്ത്, കൊല്ലം.

191    മനസ്വിനി,  ക്ലാസ്: 7 ഇ, ഗവ.  എച്ച് എസ് എസ്, പൂതക്കുളം, കൊല്ലം. 691302

192    സൂര്യ ആര്‍,  ക്ലാസ്: 7 ഇ,  എച്ച് എസ് എസ്, പൂതക്കുളം, കൊല്ലം. 691302

193    ആതിര എസ് ആര്‍,  ക്ലാസ്: 8 എഫ്,  ഗവ. എച്ച് എസ് എസ്, ഭൂതക്കുളം പി ഒ, കൊല്ലം. 691302

194    ദേവി നന്ദന,  ക്ലാസ്: 9 എച്ച്,  ഗവ. എച്ച് എസ് എസ്, ഭൂതക്കുളം പി ഒ, കൊല്ലം. 691302

195    മുഹ്‌സിന മുബാറക്, ഗവ. എല്‍ പി എസ് എസ്, മൈലക്കാട്, കൊല്ലം.

196    ഗൗരി ജെ എസ്, ഗവ. എല്‍ പി എസ് എസ്, മൈലക്കാട്, കൊല്ലം.

197    അജ്മല്‍ എന്‍ എല്‍,  ക്ലാസ്: 10,  സി എഫ് എച്ച് എസ്, കൊട്ടിയം, കൊല്ലം- 691571

198    സൂരജ് എം,  ക്ലാസ്: 7,  സി എഫ് എച്ച് എസ്, കൊട്ടിയം, കൊല്ലം- 691571

199    അക്ഷയ ജെ സുഭാഷ്,  ക്ലാസ്: 7 എ, നിത്യസഹായമാതാ ഗേള്‍സ് ഹൈസ്‌ക്കൂള്‍, കൊട്ടിയം, കൊല്ലം.

200    സൗമ്യ എസ്,  ക്ലാസ്: 7 ഡി, നിത്യസഹായമാതാ ഗേള്‍സ് ഹൈസ്‌ക്കൂള്‍, കൊട്ടിയം, കൊല്ലം.

201    ശിവപ്രിയ ആര്‍,  ക്ലാസ്: 8 ഡി, നിത്യസഹായമാതാ ഗേള്‍സ് ഹൈസ്‌ക്കൂള്‍, കൊട്ടിയം, കൊല്ലം.

202    ദേവി പി,  ക്ലാസ്: 8 ഡി, നിത്യസഹായമാതാ ഗേള്‍സ് ഹൈസ്‌ക്കൂള്‍, കൊട്ടിയം, കൊല്ലം.

203    അലിമി എസ്,  ക്ലാസ്: 4, ഓക്‌സീലിയം ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയം സ്‌കൂള്‍, കൊട്ടിയം, കൊല്ലം.

204    ഷഹാന എസ്,  ക്ലാസ്: 4, ഓക്‌സീലിയം ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയം സ്‌കൂള്‍, കൊട്ടിയം, കൊല്ലം.

205    എ ആര്‍ പാര്‍വതി,  ക്ലാസ്: 5, ഓക്‌സീലിയം ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയം സ്‌കൂള്‍, കൊട്ടിയം, കൊല്ലം.

206    അസ്‌ന സജീര്‍,  ക്ലാസ്: 5, ഓക്‌സീലിയം ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയം സ്‌കൂള്‍, കൊട്ടിയം, കൊല്ലം.

207    ഫാത്തിമ എസ്,  ക്ലാസ്: 6, ഓക്‌സീലിയം ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയം സ്‌കൂള്‍, കൊട്ടിയം, കൊല്ലം.

208    അബ്ദുള്ള എന്‍,  ക്ലാസ്: 6, ഓക്‌സീലിയം ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയം സ്‌കൂള്‍, കൊട്ടിയം, കൊല്ലം.

209    ഗൗരി എ,  ക്ലാസ്: 7, ഓക്‌സീലിയം ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയം സ്‌കൂള്‍, കൊട്ടിയം, കൊല്ലം.

210    പവിത്രഷാജി,  ക്ലാസ്: 7, ഓക്‌സീലിയം ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയം സ്‌കൂള്‍, കൊട്ടിയം, കൊല്ലം.

211    സ്വപ്ന ജി ജോസ്,  ക്ലാസ്: 7, ഓക്‌സീലിയം ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയം സ്‌കൂള്‍, കൊട്ടിയം, കൊല്ലം.

212    ഡില്‍ഷാന എം ആര്‍,  ക്ലാസ്: 7, ഓക്‌സീലിയം ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയം സ്‌കൂള്‍, കൊട്ടിയം, കൊല്ലം.

213    ഫഗദ് എ,  ക്ലാസ്: 6, മന്നം മെമ്മോറിയല്‍ എന്‍ എസ് എസ് ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയം സ്‌കൂള്‍, കൊട്ടിയം പി ഒ, കൊല്ലം. 691 571

214    വിഷ്ണു വി എസ്,  ക്ലാസ്: 7, മന്നം മെമ്മോറിയല്‍ എന്‍ എസ് എസ് ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയം സ്‌കൂള്‍, കൊട്ടിയം പി ഒ, കൊല്ലം. 691 571

215    സൂര്യാസുനില്‍,  സെയ്ന്റ്‌മേരീസ് എല്‍ പി എസ്, പുല്ലിച്ചിറ, കൊല്ലം- 691304

216    ആര്‍ച്ചാ പ്രകാശ്,  ക്ലാസ്: 7 എ, ജി വി എച്ച് എസ് എസ്, വാളത്തുംഗല്‍ പി ഒ, കൊല്ലം 691011

217    വൃന്ദ വി ആര്‍,  ക്ലാസ്: 7 ബി, ജി വി എച്ച് എസ് എസ്, വാളത്തുംഗല്‍ പി ഒ, കൊല്ലം 691011

218    പാര്‍വതി സാബു,  ക്ലാസ്: 7 ബി, നാഷണല്‍ പബ്ലിക് സ്‌കൂള്‍, തഴുത്തല, മുഖത്തല പി ഒ, കൊല്ലം

219    നഹ്‌ന എന്‍,  ക്ലാസ്: 6 ബി, നാഷണല്‍ പബ്ലിക് സ്‌കൂള്‍, തഴുത്തല, മുഖത്തല പി ഒ, കൊല്ലം

220    ഫാത്തിമ ഫര്‍ദാന,  ക്ലാസ്: 6 ബി, നാഷണല്‍ പബ്ലിക് സ്‌കൂള്‍, തഴുത്തല, മുഖത്തല പി ഒ, കൊല്ലം

221    അനാമിക ബൈജു,  ക്ലാസ്: 6 ബി, നാഷണല്‍ പബ്ലിക് സ്‌കൂള്‍, തഴുത്തല, മുഖത്തല പി ഒ, കൊല്ലം

222    പാര്‍വതി ആര്‍ ലാല്‍,  ക്ലാസ്: 3 സി, നാഷണല്‍ പബ്ലിക് സ്‌കൂള്‍, തഴുത്തല, മുഖത്തല പി ഒ, കൊല്ലം

223    പൂജപ്രിജി,  ക്ലാസ്: 5, സെയ്ന്റ് ജൂഡ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, മുഖത്തല, ആലുംമൂട് പി ഒ, കൊല്ലം 691577

224    വൈഷ്ണവ എ,  ക്ലാസ്: 7, സെയ്ന്റ് ജൂഡ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, മുഖത്തല, ആലുംമൂട് പി ഒ, കൊല്ലം 691577

224    സ്‌നേഹ എസ്,  ക്ലാസ്: 5, സെയ്ന്റ് ജൂഡ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, മുഖത്തല, ആലുംമൂട് പി ഒ, കൊല്ലം 691577

225    ജ്യോത്‌സ്‌ന പി ജി,  ക്ലാസ്: 9, സെയ്ന്റ് ജൂഡ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, മുഖത്തല, ആലുംമൂട് പി ഒ, കൊല്ലം 691577

226    വിനീത് എസ്, ക്ലാസ്: 9, സെയ്ന്റ് ജൂഡ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, മുഖത്തല, ആലുംമൂട് പി ഒ, കൊല്ലം 691577

227    ഫര്‍സാന എസ്, ക്ലാസ്: 9, സെയ്ന്റ് ജൂഡ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, മുഖത്തല, ആലുംമൂട് പി ഒ, കൊല്ലം 691577

228    അഫീഫാ ഫര്‍സാന, ക്ലാസ്: 9, സെയ്ന്റ് ജൂഡ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, മുഖത്തല, ആലുംമൂട് പി ഒ, കൊല്ലം 691577

229    അഭിരാമി എസ്, ക്ലാസ്: 7, എന്‍ എസ് എസ് യു പി എസ്, പുനുക്കന്നൂര്‍, ആലുംമൂട് പി ഒ 691577

230    ആകാശ് ബി, ക്ലാസ്: 6, എന്‍ എസ് എസ് യു പി എസ്, പുനുക്കന്നൂര്‍, ആലുംമൂട് പി ഒ 691577

231    അതുല്‍ പ്രസാദ്, യു പി ജി സ്‌കൂള്‍, പുനുക്കന്നൂര്‍, ആലുംമൂട് പി ഒ, മുഖത്തല, കുണ്ടറ    

232    ഗായത്രി എസ്, യു പി ജി സ്‌കൂള്‍, പുനുക്കന്നൂര്‍, ആലുംമൂട് പി ഒ, മുഖത്തല, കുണ്ടറ    

233    അശ്വനി പ്രസാദ്, യു പി ജി സ്‌കൂള്‍, പുനുക്കന്നൂര്‍, ആലുംമൂട് പി ഒ, മുഖത്തല, കുണ്ടറ    

234    അദിതി അജയ്, യു പി ജി സ്‌കൂള്‍, പുനുക്കന്നൂര്‍, ആലുംമൂട് പി ഒ, മുഖത്തല, കുണ്ടറ    

235    വൈഷ്ണവി എം എ, യു പി ജി സ്‌കൂള്‍, പുനുക്കന്നൂര്‍, ആലുംമൂട് പി ഒ, മുഖത്തല, കുണ്ടറ    

236    മാളവിക ബി പി, ക്ലാസ്: 6,  എം ജി യു പി സ്‌കൂള്‍, പെരുമ്പുഴ, കുണ്ടറ, കൊല്ലം 691504

237    അഭിഷേക് എസ് വി, ക്ലാസ്: 5,  എം ജി യു പി സ്‌കൂള്‍, പെരുമ്പുഴ, കുണ്ടറ, കൊല്ലം 691504

238    ആഷിക മറിയം കോശി, എസ് കെ വി എല്‍ പി എസ്, പുനുക്കന്നൂര്‍, കുണ്ടറ 691501

239    മനീഷ് ജേക്കബ്, ഗവ. യു പി സ്‌കൂള്‍ പഴങ്ങാലം വെസ്റ്റ്, കുണ്ടറ, കൊല്ലം

240    വിഷ്ണുസന്തോഷ്, ക്ലാസ്: 10, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

241    അനഘമധു, ക്ലാസ്: 10, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

242    അപര്‍ണ ആര്‍ എസ്, ക്ലാസ്: 10, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

243    ദേവിക എ ജെ, ക്ലാസ്: 10, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

244    അനഘ ശങ്കര്‍, ക്ലാസ്: 10, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

245    പൂജ ജി, ക്ലാസ്: 10, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

246    സമയസുരേഷ്, ക്ലാസ്: 10, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

247    ജാസ്മിന്‍, ക്ലാസ്: 9, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

248    സൂര്യ എസ്, ക്ലാസ്: 9, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

249    നൗഫിയ എം, ക്ലാസ്: 9, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

250    അമല്‍രാജ്, ക്ലാസ്: 9, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

251    ദേവീനന്ദന, ക്ലാസ്: 9, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

252    നവമി എന്‍, ക്ലാസ്: 9, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

253    ഗോപിക എസ് ജെ, ക്ലാസ്: 9, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

254    നിധികൃഷ്ണ, ക്ലാസ്: 9, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

255    അഖില്‍ സുരേഷ്, ക്ലാസ്: 8, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

256    അഭിജിത് കിഷോര്‍, ക്ലാസ്: 8, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

257    കല്യാണി യു എസ്, ക്ലാസ്: 8, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

258    അഞ്ചന ആര്‍, ക്ലാസ്: 8, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

259    അഭിരാമി, ക്ലാസ്: 8, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

260    അലിന്റ എം ബിജു, ക്ലാസ്: 8, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

261    ലക്ഷ്മിപ്രിയ എസ്, ക്ലാസ്: 8, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

262    നീനിക അനില്‍, ക്ലാസ്: 8, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

263    അഭിനവ് വി എസ്, ക്ലാസ്: 8, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

264    അനാമിക അജയന്‍, ക്ലാസ്: 7, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

265    തസ്‌നീം എന്‍ എസ്, ക്ലാസ്: 7, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

266    ഭാവന എസ് ഡി, ക്ലാസ്: 7, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

267    ആദില ഷാജഹാന്‍, ക്ലാസ്: 7, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

268    ആദിത്യന്‍ എ വി, ക്ലാസ്: 7, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

269    അജ്മി സലീം, ക്ലാസ്: 7, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

270    ഗൗരി എം ഭദ്രന്‍, ക്ലാസ്: 7, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

271    ഫാത്തിമ കെ, ക്ലാസ്: 7, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

272    ധനസ്, ക്ലാസ്: 7, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

273    അനുശ്രീ എസ്, ക്ലാസ്: 6, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

274    ഹൃദ്യ എ, ക്ലാസ്: 6, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

275    രാധിക പി എസ്, ക്ലാസ്: 6, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

276    ശ്രീക്കുട്ടി, ക്ലാസ്: 6, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

277    അഖില നായര്‍, ക്ലാസ്: 6, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

278    ഗോവിന്ദ് ജി നായര്‍, ക്ലാസ്: 6, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

279    ഫാത്തിമ സലിം, ക്ലാസ്: 6, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

280    ശിവേന്ദു അജയന്‍, ക്ലാസ്: 6, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

281    ദേവിപ്രഭ, ക്ലാസ്: 6, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

282    ഗൗരി വിജയന്‍, ക്ലാസ്: 5, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

283    ഭദ്രാ ആര്‍, ക്ലാസ്: 5, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

284    അനഘ സുരേഷ്, ക്ലാസ്: 5, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

285    ആര്‍ദ്രാസുനില്‍, ക്ലാസ്: 5, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

286    ആര്യ രാജ്, ക്ലാസ്: 5, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

287    മേഘ ജെ എം, ക്ലാസ്: 5, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

288    റിഫാദാ എം എസ്, ക്ലാസ്: 5, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

289    അനന്യ ബാലചന്ദ്രന്‍, ക്ലാസ്: 5, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

290    ദേവിക എസ് ജെ, ക്ലാസ്: 5, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

291    പൂര്‍ണിമ എ ജി, ക്ലാസ്: 4, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

292    ദേവനന്ദ ബി, ക്ലാസ്: 4, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

293    ബിനിത എല്‍, ക്ലാസ്: 4, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

294    ബാലഭദ്ര, ക്ലാസ്: 4, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

295    ആദിത്യ ബി, ക്ലാസ്: 4, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

296    വിഷ്ണുവിജയ്, ക്ലാസ്: 4, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

297    അനന്തുകൃഷ്ണന്‍ യു, ക്ലാസ്: 4, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

298    മീനു എസ് പ്രസാദ്, ക്ലാസ്: 4, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

299    ദേവിക എസ് രാജ്, ക്ലാസ്: 4, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, പള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

300    സാന്ദ്രാമോള്‍ ആര്‍, ക്ലാസ്: 5, മാര്‍ത്തോമ ഹൈസ്‌കൂള്‍, ആറുമുടിക്കട, കുണ്ടറ പി ഒ, കൊല്ലം.

301    ആമിന എന്‍, ക്ലാസ്: 8 എ, കെ. എസ് എം വി എച്ച് എസ് എസ്, ഇടവട്ടം, കാരുവേലില്‍ പി ഒ, കൊല്ലം-691505

302    നീതു ഡി, ക്ലാസ്: 9 ബി, കെ. എസ് എം വി എച്ച് എസ് എസ്, ഇടവട്ടം, കാരുവേലില്‍ പി ഒ, കൊല്ലം-691505

303    ഗൗരി എം ആര്‍, ക്ലാസ്: 3 എ, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം

304    ഗായത്രി എം ആര്‍ , ക്ലാസ്: 3 എ, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം

305    അമൃത എസ് എന്‍, ക്ലാസ്: 4 എ, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം

306    ശ്രീലക്ഷ്മി ബി എം, ക്ലാസ്: 4 എ, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം

307    വിസ്മയ ശശികുമാര്‍, ക്ലാസ്: 4 എ, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം

308    സിദ്ധ ശ്രീദത്ത് ബി, ക്ലാസ്: 5 എ, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം

309    അമൃതകൃഷ്ണന്‍, ക്ലാസ്: 5 എ, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം

310    ദൃശ്യ, ക്ലാസ്: 5 എ, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം

311    ആദിത്യന്‍ എ പി, ക്ലാസ്: 6 എ, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം

312    ഐശ്വര്യ ആര്‍ ഡി, ക്ലാസ്: 6 എ, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം

313    കേശവ് മഹേഷ്, ക്ലാസ്: 6 എ, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം

314    അശ്വന്ത് വി ആര്‍, ക്ലാസ്: 6 എ, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം

315    അനുജ മുരളി, ക്ലാസ്: 6 എ, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം

316    അനാമിക, ക്ലാസ്: 6 എ, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം

317    അമൃത എസ്, ക്ലാസ്: 6 എ, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം

318    അശ്വതി എസ്, ക്ലാസ്: 7 എ, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം

319    അഭിജിത്ത് സി, ക്ലാസ്: 7 എ, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം

320    സ്വാതി എസ് , ക്ലാസ്: 7 എ, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം

321    ഗ്ലാഡിസ് ജോര്‍ജ്, ക്ലാസ്: 7 എ, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം

322    കൃഷ്ണപ്രിയ, ക്ലാസ്: 7 എ, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം

323    സാന്ദ്രാ ബി കുമാര്‍ , ക്ലാസ്: 7 എ, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം

324    രേവതി പി , ക്ലാസ്: 7 എ, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം

325    ഭവ്യലക്ഷ്മി എ എസ്, ക്ലാസ്: 7 എ, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം

326    ജയലക്ഷ്മി എല്‍ , ക്ലാസ്: 7 എ, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം

327    അശ്വതി എസ് , ക്ലാസ്: 7 ബി, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം

328    രസിക സി കൃഷ്ണന്‍ , ക്ലാസ്: 7 ബി, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം

329    ശരണ്യ ജി എസ് , ക്ലാസ്: 7 ബി, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം

330    അഖില്‍ കൃഷ്ണന്‍, ക്ലാസ്: 7 ബി, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം

331    അശ്വതി ആര്‍, ക്ലാസ്: 7 ബി, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം

332    ലക്ഷ്മി ജി, ക്ലാസ്: 7 ബി, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം

333    നിവ്യതങ്കച്ചന്‍, ക്ലാസ്: 7 ബി, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം

334    ബിപിത ബാഹുല്‍, ക്ലാസ്: 7 സി, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം

335    ആദിത്യ ബി, ക്ലാസ്: 7 സി, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം

336    അനന്തലക്ഷ്മി, ക്ലാസ്: 7 സി, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം

337    അതുല്യ ആര്‍, ക്ലാസ്: 7 സി, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം

338    അനാമിക എം ജി, ക്ലാസ്: 7 സി, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം

339    അഖില പി, ക്ലാസ്: 7 സി, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം

340    അതുല്‍ കൃഷ്ണന്‍ ജെ എസ്, ക്ലാസ്: 6 ബി, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം

341    ഗംഗ എസ്, ക്ലാസ്: 8 എ, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം

342    ഭാഗ്യലക്ഷ്മി എ എസ്, ക്ലാസ്: 8 സി, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം

343    അഞ്ജലി അശോക്, ക്ലാസ്: 8 സി, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം

344    ഗൗതം എസ്, ക്ലാസ്: 8 സി, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം    

345    അഭിജിത്ത് എസ്, ക്ലാസ്: 8 സി, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം    

346    മേഘ സനല്‍, ക്ലാസ്: 8 സി, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം    

347    ഗൗതമി ക്ലാസ്: 8 സി, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം    

348    അനന്തു എസ്, ക്ലാസ്: 8 സി, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം    

349    ലിയോ ജോണ്‍സണ്‍, ക്ലാസ്: 8 സി, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം    

350    സൂര്യ സുഭാഷ്, ക്ലാസ്: 8 സി, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം    

351    ആദര്‍ശ് വി, ക്ലാസ്: 8 സി, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം    

352    വിഘ്‌നേഷ് പി എസ്, ക്ലാസ്: 8 സി, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം    

353    അനഘ എ പി, ക്ലാസ്: 8 ഡി, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം    

354    വൈഷ്ണവി എസ്, ക്ലാസ്: 8 ഡി, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം    

355    ലക്ഷ്മി എം എ, ക്ലാസ്: 8 ഡി, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം    

356    ഗൗരിനന്ദന, ക്ലാസ്: 8 ഡി, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം    

357    രേഷ്മ റ്റി, ക്ലാസ്: 8 ഡി, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം    

358    സാന്ദ്രാ എസ്, ക്ലാസ്: 8 ഡി, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം    

359    മീനാക്ഷി വി കുമാര്‍, ക്ലാസ്: 8 ഡി, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം    

360    ലൂക്കോസ് ജോര്‍ജ്, ക്ലാസ്: 9 ഡി, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം    

361    അഞ്ജലി ഐ എം, ക്ലാസ്: 9 ഡി, ഗവ. എച്ച് എസ് പുത്തൂര്‍, കൊല്ലം    

362    അലീന ബിജു, ക്ലാസ്: 4, ലിറ്റില്‍ഫ്‌ളവര്‍ എല്‍ പി സ്‌കൂള്‍, പുത്തൂര്‍ പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം 691507.

363    കാവ്യശ്രീ ജി, ക്ലാസ്: 3, ലിറ്റില്‍ഫ്‌ളവര്‍ എല്‍ പി സ്‌കൂള്‍, പുത്തൂര്‍ പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം 691507.

364    അനുശ്രീ എം അനില്‍, ക്ലാസ്: 2, ഗവ. എല്‍ പി സ്‌കൂള്‍, പൂവത്തൂര്‍  ഈസ്റ്റ്, കലായപുരം പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര-691560

365    ജോസിന്‍ സാം, ക്ലാസ്: 3, ഗവ. എല്‍ പി സ്‌കൂള്‍, പൂവത്തൂര്‍  ഈസ്റ്റ്, കലായപുരം പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര

366    ഗൗതമി എസ്, ക്ലാസ്: 4, ജി എല്‍ പി എസ്, പൂവത്തൂര്‍.

367    ആദിത്യന്‍ പി ബി, ക്ലാസ്: 4, ജി എല്‍ പി എസ്, പൂവത്തൂര്‍.

368    ഹരിലാല്‍ എല്‍, ക്ലാസ്: 4, ജി എല്‍ പി എസ്, പൂവത്തൂര്‍.

369    ആദിത്യ, ക്ലാസ്: 4, ജി എല്‍ പി എസ്, പൂവത്തൂര്‍.

370    അനാമിക, ക്ലാസ്: 4, ജി എല്‍ പി എസ്, പൂവത്തൂര്‍.

371    സഞ്ജന സുശാന്ത്, ക്ലാസ്: 5 ബി, എല്‍ എഫ് യു പി എസ്, പുത്തൂര്‍.

372    നിഖിത എസ് ബാബു, ക്ലാസ്: 6 എ, എല്‍ എഫ് യു പി എസ്, പുത്തൂര്‍.

373    ജിബി രാജു, ക്ലാസ്: 7 എ, എല്‍ എഫ് യു പി എസ്, പുത്തൂര്‍.

374    ഐശ്വര്യ ബി എസ്, ക്ലാസ്: 7 എ, എല്‍ എഫ് യു പി എസ്, പുത്തൂര്‍.

375    സ്‌നേഹ എ, ക്ലാസ്: 7 ബി, എല്‍ എഫ് യു പി എസ്, പുത്തൂര്‍.

376    അനു അലക്‌സ്, ക്ലാസ്: 7 ബി, എല്‍ എഫ് യു പി എസ്, പുത്തൂര്‍.

377    ഐശ്വര്യ ബി, ക്ലാസ്: 6 എ, എല്‍ എഫ് യു പി എസ്, പുത്തൂര്‍.

378    കൃഷ്ണജിത്ത് എ, ക്ലാസ്: 3, ഡബ്ലിയൂ, എല്‍ പി എസ്, പെരുംകുളം

379    ശിവപ്രകാശ് പി, ക്ലാസ്: 4, ഡബ്ലിയൂ, എല്‍ പി എസ്, പെരുംകുളം

380    അപ്പുമോഹന്‍, ഡി വി യു പി എസ്, വെണ്ടാര്‍ - 691507

381    രാഹുല്‍ഗോപന്‍, ഡി വി യു പി എസ്, വെണ്ടാര്‍ - 691507

382    സായിലക്ഷ്മി, ഡി വി യു പി എസ്, വെണ്ടാര്‍ - 691507

383    ശ്രീലക്ഷ്മി, ഡി വി യു പി എസ്, വെണ്ടാര്‍ - 691507

384    വിജിത, ഡി വി യു പി എസ്, വെണ്ടാര്‍ - 691507

385    വീണ നാരായണ്‍,  ക്ലാസ്: 5,  വെണ്ടാര്‍ എല്‍ പി എസ്, വെണ്ടാര്‍ പി ഒ, കുളക്കട - 691507

386    സംവൃത എസ്,  ക്ലാസ്: 4,  വെണ്ടാര്‍ എല്‍ പി എസ്, വെണ്ടാര്‍ പി ഒ, കുളക്കട- 691507

387    ശ്രീനന്ദ് എസ്,  ക്ലാസ്: 3,  എസ് വി എന്‍ എസ് എസ് യു പി സ്‌കൂള്‍, ആറ്റുവശ്ശേരി, മാവടി പി ഒ, 691507

388    അഞ്ജന സുരേഷ്,  ക്ലാസ്: 3, എസ് വി എന്‍ എസ് എസ് യു പി സ്‌കൂള്‍, ആറ്റുവശ്ശേരി, മാവടി പി ഒ, 691507

389    ശ്രാവണവിജയ്,  ക്ലാസ്: 4,  എസ് വി എന്‍ എസ് എസ് യു പി സ്‌കൂള്‍, ആറ്റുവശ്ശേരി, മാവടി പി ഒ, 691507

390    ശ്രീദേവി എസ് ആര്‍, ക്ലാസ്: 4, എസ് വി എന്‍ എസ് എസ് യു പി സ്‌കൂള്‍, ആറ്റുവശ്ശേരി, മാവടി പി ഒ, 691507

391    ശിവജിത്ത് പി എസ്, ക്ലാസ്: 5, എസ് വി എന്‍ എസ് എസ് യു പി സ്‌കൂള്‍, ആറ്റുവശ്ശേരി, മാവടി പി ഒ, 691507

392    ജസ്റ്റിന്‍ ജോസഫ്, ക്ലാസ്: 5, എസ് വി എന്‍ എസ് എസ് യു പി സ്‌കൂള്‍, ആറ്റുവശ്ശേരി, മാവടി പി ഒ, 691507

393    മെര്‍ബിന്‍ സണ്ണി, ക്ലാസ്: 6, എസ് വി എന്‍ എസ് എസ് യു പി സ്‌കൂള്‍, ആറ്റുവശ്ശേരി, മാവടി പി ഒ, 691507

394    ഗൗരിനന്ദന എസ്, ക്ലാസ്: 6, എസ് വി എന്‍ എസ് എസ് യു പി സ്‌കൂള്‍, ആറ്റുവശ്ശേരി, മാവടി പി ഒ, 691507

395    അയ്യപ്പന്‍ ആര്‍ എല്‍, ക്ലാസ്: 7, എസ് വി എന്‍ എസ് എസ് യു പി സ്‌കൂള്‍, ആറ്റുവശ്ശേരി, മാവടി പി ഒ, 691507

396    ശരണ്യ ജി, ക്ലാസ്: 7, എസ് വി എന്‍ എസ് എസ് യു പി സ്‌കൂള്‍, ആറ്റുവശ്ശേരി, മാവടി പി ഒ, 691507

397    ലക്ഷ്മി ശ്രീകുമാര്‍, ക്ലാസ്: 7, എസ് വി എന്‍ എസ് എസ് യു പി സ്‌കൂള്‍, ആറ്റുവശ്ശേരി, മാവടി പി ഒ, 691507

398    ശ്രീ പാര്‍വതി റ്റി, ക്ലാസ്: 7, എസ് വി എന്‍ എസ് എസ് യു പി സ്‌കൂള്‍, ആറ്റുവശ്ശേരി, മാവടി പി ഒ, 691507

399    ഗൗരി ഹേമന്ദ്, ഗവ. ഡി വി എല്‍ പി എസ് കുളക്കട, താഴത്തുകുളക്കട പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര 691521

400    രേവതി ജി ആര്‍, ഗവ. ഡി വി എല്‍ പി എസ്, കുളക്കട, താഴത്തുകുളക്കട (പി ഒ) കൊട്ടാരക്കര 691521

401    ഗൗരിനന്ദ എസ്, ഗവ. ഡി വി എല്‍ പി എസ്, കുളക്കട, താഴത്തുകുളക്കട (പി ഒ) കൊട്ടാരക്കര 691521

402    ടിന്‍സി മോന്‍സി, ഗവ. ഡി വി എല്‍ പി എസ്,  കുളക്കട, താഴത്തുകുളക്കട (പി ഒ) കൊട്ടാരക്കര 691521

403    അര്‍ജ്ജുന്‍ എസ് ആര്‍, ഗവ. ഡി വി എല്‍ പി എസ്, കുളക്കട, താഴത്തുകുളക്കട (പി ഒ) കൊട്ടാരക്കര 691521

404    ദയ എല്‍, ക്ലാസ്: 7 ബി, ദേവിവിലാസം അപ്പര്‍ പ്രൈമറി സ്‌കൂള്‍, താഴത്തുകുളക്കട -691521

405    അര്‍ച്ചന കൃഷ്ണന്‍, ക്ലാസ്: 7 ബി, ദേവിവിലാസം അപ്പര്‍ പ്രൈമറി സ്‌കൂള്‍, താഴത്തുകുളക്കട-691521

406    ലക്ഷ്മി എ, ക്ലാസ്: 7 ബി, ദേവിവിലാസം അപ്പര്‍ പ്രൈമറി സ്‌കൂള്‍, താഴത്തുകുളക്കട -691521

407    അഭിഷേക് ആര്‍, ക്ലാസ്: 7 ബി, ദേവിവിലാസം അപ്പര്‍ പ്രൈമറി സ്‌കൂള്‍, താഴത്തുകുളക്കട -691521

408    മീനാക്ഷി കൃഷ്ണ, ക്ലാസ്: 7 ബി, ദേവിവിലാസം അപ്പര്‍ പ്രൈമറി സ്‌കൂള്‍, താഴത്തുകുളക്കട -691521

409    ഐശ്വര്യ എ, ക്ലാസ്: 7 ബി, ദേവിവിലാസം അപ്പര്‍ പ്രൈമറി സ്‌കൂള്‍, താഴത്തുകുളക്കട-691521

410    അഗ്രിമ കൃഷ്ണ, ക്ലാസ്: 7 ബി, ദേവിവിലാസം അപ്പര്‍ പ്രൈമറി സ്‌കൂള്‍, താഴത്തുകുളക്കട-691521

411    നന്ദന എം നായര്‍, ക്ലാസ്: 7 എ, ദേവിവിലാസം അപ്പര്‍ പ്രൈമറി സ്‌കൂള്‍, താഴത്തുകുളക്കട-691521

412    ലക്ഷ്മി എസ് എസ്, ക്ലാസ്: 7 എ, ദേവിവിലാസം അപ്പര്‍ പ്രൈമറി സ്‌കൂള്‍, താഴത്തുകുളക്കട-691521

413    ആര്‍ദ്ര എ ജി, ക്ലാസ്: 7 എ, ദേവിവിലാസം അപ്പര്‍ പ്രൈമറി സ്‌കൂള്‍, താഴത്തുകുളക്കട-691521

414    മഞ്ജിമ എം, ബഥേല്‍ എം ടി എല്‍ പി എസ് കുളക്കട -691521

415    സെനോ ജോണി, ബഥേല്‍ എം ടി എല്‍ പി എസ് കുളക്കട-691521

416    ദീപ്തി ബി, കുളക്കട ഗവ. ഡബ്ലിയു എല്‍ പി എസ്

417    ഗൗരി പി എസ്, കുളക്കട ഗവ. ഡബ്ലിയു എല്‍ പി എസ്

418    അപര്‍ണ ഐ, ജി എല്‍ പി എസ്, കുളക്കട

419    പ്രേംജിത്ത് വി, ജി എല്‍ പി എസ്, കുളക്കട

420    അലീന എ എല്‍, ജി ഡബ്ലിയു എല്‍ പി എസ്, കുളക്കട ഈസ്റ്റ്

421    ആര്യനന്ദ അനില്‍കുമാര്‍, ജി ഡബ്ലിയു എല്‍ പി എസ്, കുളക്കട ഈസ്റ്റ്

422    അനന്ദു നടരാജന്‍, ജി ഡബ്ലിയു എല്‍ പി എസ്, കുളക്കട ഈസ്റ്റ്

423    അഖില കൃഷ്ണന്‍, ക്ലാസ്: 4, എല്‍ എം എസ് എല്‍ പി എസ്, കലയപുരം പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര 691560

424    മഹിമ എം ആര്‍, ക്ലാസ്: 4, ഗവ. എല്‍ പി സ്‌കൂള്‍, പൂവറ്റൂര്‍, പടിഞ്ഞാറ്, മാവടി പി ഒ

425    പാര്‍വതി ബി, ക്ലാസ്: 4,  ഗവ. എല്‍ പി സ്‌കൂള്‍, പൂവറ്റൂര്‍, പടിഞ്ഞാറ്, മാവടി പി ഒ

426    ആര്യപ്രഭ, ക്ലാസ്: 5 എ,  ദേവി വിലാസം എന്‍ എസ് എസ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍,  പൂവറ്റൂര്‍,  മാവടി പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം-691507

427    ആരതി അനില്‍, ക്ലാസ്: 5 എ,  ദേവി വിലാസം എന്‍ എസ് എസ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍,  പൂവറ്റൂര്‍,  മാവടി പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം-691507

428    സുജന്യ സുരേന്ദ്രന്‍, ക്ലാസ്: 5 എ,  ദേവി വിലാസം എന്‍ എസ് എസ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍,  പൂവറ്റൂര്‍,  മാവടി പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം-691507

429    അനന്യ കൃഷ്ണ, ക്ലാസ്: 5 ബി,  ദേവി വിലാസം എന്‍ എസ് എസ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍,  പൂവറ്റൂര്‍,  മാവടി പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം-691507

430    സ്വാതി, ക്ലാസ്: 5 ബി,  ദേവി വിലാസം എന്‍ എസ് എസ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍,  പൂവറ്റൂര്‍,  മാവടി പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം-691507            

431    അപര്‍ണേഷ് എസ് പി, ക്ലാസ്: 5 ബി,  ദേവി വിലാസം എന്‍ എസ് എസ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍,  പൂവറ്റൂര്‍,  മാവടി പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം-691507    

432    വീണ, ക്ലാസ്: 6 എ,  ദേവി വിലാസം എന്‍ എസ് എസ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍,  പൂവറ്റൂര്‍,  മാവടി പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം -691507            

433    അതുല്യരാജ്, ക്ലാസ്: 6 എ,  ദേവി വിലാസം എന്‍ എസ് എസ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍,  പൂവറ്റൂര്‍,  മാവടി പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം -691507        

434    അക്‌സാമേരി സജി, ക്ലാസ്: 6 ബി,  ദേവി വിലാസം എന്‍ എസ് എസ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍,  പൂവറ്റൂര്‍,  മാവടി പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം -691507    

435    പാര്‍വതി ഗോപന്‍, ക്ലാസ്: 6 ബി,  ദേവി വിലാസം എന്‍ എസ് എസ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍,  പൂവറ്റൂര്‍,  മാവടി പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം -691507        

436    ചന്ദനാകാര്‍ത്തി എസ് ആര്‍, ക്ലാസ്: 7 എ,  ദേവി വിലാസം എന്‍ എസ് എസ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍,  പൂവറ്റൂര്‍,  മാവടി പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം - 691507    

437    ഗീതുകൃഷ്ണ ജി എം, ക്ലാസ്: 7 എ,  ദേവി വിലാസം എന്‍ എസ് എസ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍,  പൂവറ്റൂര്‍,  മാവടി പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം-691507        

438    ഗോപിക എസ് ജെ, ക്ലാസ്: 7 എ,  ദേവി വിലാസം എന്‍ എസ് എസ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍,  പൂവറ്റൂര്‍,  മാവടി പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം-691507        

439    അശ്വിനി എ, ക്ലാസ്: 7 ബി,  ദേവി വിലാസം എന്‍ എസ് എസ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍,  പൂവറ്റൂര്‍,  മാവടി പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം - 691507        

440    ഗംഗ എ, ക്ലാസ്: 7 ബി,  ദേവി വിലാസം എന്‍ എസ് എസ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍,  പൂവറ്റൂര്‍,  മാവടി പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം - 691507        

441    അഞ്ജു അനില്‍, ക്ലാസ്: 8 എ,  ദേവി വിലാസം എന്‍ എസ് എസ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍,  പൂവറ്റൂര്‍,  മാവടി പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം - 691507        

442    ശ്രീക്കുട്ടി, ക്ലാസ്: 8 എ,  ദേവി വിലാസം എന്‍ എസ് എസ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍,  പൂവറ്റൂര്‍,  മാവടി പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം - 691507            

443    ലുദി പി എ, ക്ലാസ്: 8 ബി,  ദേവി വിലാസം എന്‍ എസ് എസ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍,  പൂവറ്റൂര്‍,  മാവടി പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം - 691507        

444    ജോമോള്‍ എല്‍, ക്ലാസ്: 8 സി,  ദേവി വിലാസം എന്‍ എസ് എസ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍,  പൂവറ്റൂര്‍,  മാവടി പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം - 691507        

445    രാഖിരാജ്, ക്ലാസ്: 8 സി,  ദേവി വിലാസം എന്‍ എസ് എസ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍,  പൂവറ്റൂര്‍,  മാവടി പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം - 691507        

446    ശ്രീലക്ഷ്മി വി ആര്‍, ക്ലാസ്: 9 എ,  ദേവി വിലാസം എന്‍ എസ് എസ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍,  പൂവറ്റൂര്‍,  മാവടി പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം - 691507        

447    വിഘ്‌നേഷ് വി പിള്ള, ക്ലാസ്: 9 എ,  ദേവി വിലാസം എന്‍ എസ് എസ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍,  പൂവറ്റൂര്‍,  മാവടി പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം - 691507    

448    സൂര്യ എസ്, ക്ലാസ്: 9 ബി,  ദേവി വിലാസം എന്‍ എസ് എസ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍,  പൂവറ്റൂര്‍,  മാവടി പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം - 691507        449    സ്‌നേഹ എസ്, ക്ലാസ്: 9 ബി,  ദേവി വിലാസം എന്‍ എസ് എസ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍,  പൂവറ്റൂര്‍,  മാവടി പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം - 691507        

450    ബിന്‍സി എ, ക്ലാസ്: 9 ബി,  ദേവി വിലാസം എന്‍ എസ് എസ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍,  പൂവറ്റൂര്‍,  മാവടി പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം - 691507        

451    സൂര്യപ്രഭ, ക്ലാസ്: 9 ബി,  ദേവി വിലാസം എന്‍ എസ് എസ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍,  പൂവറ്റൂര്‍,  മാവടി പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം - 691507        

452    അശ്വിന്‍ എസ്, ക്ലാസ്: 9 സി,  ദേവി വിലാസം എന്‍ എസ് എസ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍,  പൂവറ്റൂര്‍,  മാവടി പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം - 691507        

453    ഫേബ കെ, ക്ലാസ്: 9 സി,  ദേവി വിലാസം എന്‍ എസ് എസ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍,  പൂവറ്റൂര്‍,  മാവടി പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം - 691507        

454    അശ്വതി ബി, ക്ലാസ്: 8 ബി,  ദേവി വിലാസം എന്‍ എസ് എസ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍,  പൂവറ്റൂര്‍,  മാവടി പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം - 691507        

455    അപര്‍ണാനായര്‍, ക്ലാസ്: 3, എം എസ് സി എല്‍ പി സ്‌കൂള്‍, കലയപുരം പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം    691560        

456    ദേവിക എസ്, ക്ലാസ്: 4, എം എസ് സി എല്‍ പി സ്‌കൂള്‍, കലയപുരം പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം    691560        

457    ജിംസന്‍ ജെയിംസ്, ക്ലാസ്: 4, എം എസ് സി എല്‍ പി സ്‌കൂള്‍, കലയപുരം പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം    691560        

458    രേവതി രാജേഷ്, ക്ലാസ്: 4, എം എസ് സി എല്‍ പി സ്‌കൂള്‍, കലയപുരം പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം    691560        

459    ശിവാനി പി എച്ച്, ക്ലാസ്: 6, സെയ്ന്റ് തെരേസാസ് യു പി സ്‌കൂള്‍, കലയപുരം പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര

460    ഐശ്വര്യ രാജു, ക്ലാസ്: 7, സെയ്ന്റ് തെരേസാസ് യു പി സ്‌കൂള്‍, കലയപുരം പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര

461    സ്വാമിനാഥ് എസ് ഡി, ക്ലാസ്: 4 ബി, മാര്‍ ഗ്രിഗോറിയസ് മെമ്മോറിയല്‍ റസിഡന്‍ഷ്യല്‍ പബ്ലിക് സ്‌കൂള്‍, പള്ളിക്കല്‍ പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര. 691506

462    നിരഞ്ജന വി എസ്, ക്ലാസ്: 5 ഡി, മാര്‍ ഗ്രിഗോറിയസ് മെമ്മോറിയല്‍ റസിഡന്‍ഷ്യല്‍ പബ്ലിക് സ്‌കൂള്‍, പള്ളിക്കല്‍ പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര. 691506

463    അരുണ്‍ പി സജി, ക്ലാസ്: 6 ബി, മാര്‍ ഗ്രിഗോറിയസ് മെമ്മോറിയല്‍ റസിഡന്‍ഷ്യല്‍ പബ്ലിക് സ്‌കൂള്‍, പള്ളിക്കല്‍ പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര. 691506

464    നീരജ എസ്, ക്ലാസ്: 6ഡി, മാര്‍ ഗ്രിഗോറിയസ് മെമ്മോറിയല്‍ റസിഡന്‍ഷ്യല്‍ പബ്ലിക് സ്‌കൂള്‍, പള്ളിക്കല്‍ പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര. 691506

465    മീര ആര്‍, ക്ലാസ്: 6 ഡി, മാര്‍ ഗ്രിഗോറിയസ് മെമ്മോറിയല്‍ റസിഡന്‍ഷ്യല്‍ പബ്ലിക് സ്‌കൂള്‍, പള്ളിക്കല്‍ പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര. 691506

466    ആര്യദേവി ബി എസ്, ക്ലാസ്: 7 ഡി, മാര്‍ ഗ്രിഗോറിയസ് മെമ്മോറിയല്‍ റസിഡന്‍ഷ്യല്‍ പബ്ലിക് സ്‌കൂള്‍, പള്ളിക്കല്‍ പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര. 691506

467    കൃപ ലക്ഷ്മി, ക്ലാസ്: 7 സി, മാര്‍ ഗ്രിഗോറിയസ് മെമ്മോറിയല്‍ റസിഡന്‍ഷ്യല്‍ പബ്ലിക് സ്‌കൂള്‍, പള്ളിക്കല്‍ പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര. 691506    

468    ആഷ്‌ലി ജോണ്‍സണ്‍, ക്ലാസ്: 8 ഡി, മാര്‍ ഗ്രിഗോറിയസ് മെമ്മോറിയല്‍ റസിഡന്‍ഷ്യല്‍ പബ്ലിക് സ്‌കൂള്‍, പള്ളിക്കല്‍ പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര. 691506

469    മുനവര്‍ എം, ക്ലാസ്: 8 സി, മാര്‍ ഗ്രിഗോറിയസ് മെമ്മോറിയല്‍ റസിഡന്‍ഷ്യല്‍ പബ്ലിക് സ്‌കൂള്‍, പള്ളിക്കല്‍ പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര. 691506

470    കാര്‍ത്തിക യു, ക്ലാസ്: 4, ഗവണ്‍മെന്റ് കെ വി എല്‍ പി സ്‌കൂള്‍ മൈലം, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം-- 691560

471    അക്ഷര എസ്, ക്ലാസ്: 4, ഗവണ്‍മെന്റ് കെ വി എല്‍ പി സ്‌കൂള്‍ മൈലം, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം -- 691560

472    അനഘരാജ്, ക്ലാസ്: 4, ഗവണ്‍മെന്റ് കെ വി എല്‍ പി സ്‌കൂള്‍ മൈലം, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം-- 691560

473    ശ്രീഹരി എം, ക്ലാസ്: 7, ഗവണ്‍മെന്റ് കെ വി എല്‍ പി സ്‌കൂള്‍ മൈലം, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം -- 691560

474    ആതിര വിജയന്‍ ജി, ക്ലാസ്: 3, ഗവണ്‍മെന്റ് കെ വി എല്‍ പി സ്‌കൂള്‍ മൈലം, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം-- 691560

475    അഭിനവ് വി, ക്ലാസ്: 2, ഗവണ്‍മെന്റ് കെ വി എല്‍ പി സ്‌കൂള്‍ മൈലം, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം -- 691560

476    മൃദുലാമധു എ, ക്ലാസ്: 5, എന്‍ എസ് എസ് കെ എല്‍ പി എസ്, പള്ളിക്കല്‍ -- 691560

477    അനഘ എസ്, ക്ലാസ്: 5, എന്‍ എസ് എസ് കെ എല്‍ പി എസ്, പള്ളിക്കല്‍ -- 691560

478    ആര്‍ച്ചാ രഘു, ക്ലാസ്: 5, എന്‍ എസ് എസ് കെ എല്‍ പി എസ്, പള്ളിക്കല്‍ -- 691560

479    അക്ഷര ബി നായര്‍, ക്ലാസ്: 4, ഗവ. എല്‍ പി ജി എസ്, കോട്ടത്തല

480    ശിവപ്രിയ എസ്, ക്ലാസ്: 4, ഗവ. എല്‍ പി ജി എസ്, കോട്ടത്തല

481    ആദിയ എ, ക്ലാസ്: 3, ഗവ. എല്‍ പി ജി എസ്, കോട്ടത്തല

482    പൗര്‍ണമി എ എസ്, ക്ലാസ്: 3, ഗവ. എല്‍ പി ജി എസ്, കോട്ടത്തല

483    എഡ്‌വിന്‍ തോമസ്, ഗവ. വെല്‍ഫെയര്‍ എല്‍ പി എസ്, അമ്പലത്തിന്‍നിരപ്പില്‍, അമ്പലത്തിന്‍നിരപ്പ് പി ഒ, പിന്‍ 691508

484    ദേവികാ രാജേന്ദ്രന്‍, ജി വി എച്ച് എസ് എസ് , കുളക്കട

485    കൃഷ്ണ എസ് കൃഷ്ണന്‍, ജി വി എച്ച് എസ് എസ് , കുളക്കട

486    ഭാഗ്യലക്ഷ്മി, ജി വി എച്ച് എസ് എസ് , കുളക്കട

487    ജയലക്ഷ്മി എ വി, ജി വി എച്ച് എസ് എസ് , കുളക്കട

488    കൃഷ്ണാ മുകുന്ദന്‍, ജി വി എച്ച് എസ് എസ് , കുളക്കട

489    അതുല്യ ആര്‍ നായര്‍, ജി വി എച്ച് എസ് എസ് , കുളക്കട

490    ഇഷാ ദേവരാജ്, ജി വി എച്ച് എസ് എസ് , കുളക്കട

491    അമീന എസ് ഖാന്‍, ജി വി എച്ച് എസ് എസ് , കുളക്കട

492    നന്ദന എസ് വി, ജി വി എച്ച് എസ് എസ് , കുളക്കട

493    അനശ്വര രവീന്ദ്രന്‍, ജി വി എച്ച് എസ് എസ് , കുളക്കട

494    സൈമ എ, ക്ലാസ്: 7 ബി, ഗവ. എച്ച് എസ് എസ്, കോയിക്കല്‍, കിളിക്കൊല്ലൂര്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

495    ഐശ്വര്യ എസ്, ക്ലാസ്: 7 എ, ഗവ. എച്ച് എസ് എസ്, കോയിക്കല്‍, കിളിക്കൊല്ലൂര്‍ പി ഒ, കൊല്ലം

496    മുഹമ്മദ് മാഹീന്‍, ക്ലാസ്: 7, പ്രേഷിതമാതാ സ്‌കൂള്‍, മങ്കാട് പി ഒ, കൊല്ലം

497    ദിയാ സാജന്‍, ക്ലാസ്: 7, പ്രേഷിതമാതാ സ്‌കൂള്‍, മങ്കാട് പി ഒ, കൊല്ലം

498    ഫെമി ഡോണി, ക്ലാസ്: 4, പ്രേഷിതമാതാ സ്‌കൂള്‍, മങ്കാട് പി ഒ, കൊല്ലം

499    എബി ഷാജി, സെയ്ന്റ് ആന്റണീസ് യു പി എസ്, മങ്കാട് പി ഒ, കൊല്ലം.

500    ദര്‍ശന ഡി എസ്,  ക്ലാസ്: 4, ഗവ. എല്‍ പി എസ് കരിക്കോട്

501    സൂഫിയാ സലിം, ക്ലാസ്: 5 ഡി, ശിവറാം എന്‍ എസ് എസ് എച്ച് എസ് എസ്, കാരിക്കോട്, റ്റി കെ എം സി പി ഒ.  കൊല്ലം

502    മുഹമ്മദ് സെയ്ദലി, ക്ലാസ്: 7 സി, ശിവറാം എന്‍ എസ് എസ് എച്ച് എസ് എസ്, കാരിക്കോട്, റ്റി കെ എം സി പി ഒ.  കൊല്ലം

503    റിതു രഞ്ജിത്ത്, ക്ലാസ്: 8 ഡി, ശിവറാം എന്‍ എസ് എസ് എച്ച് എസ് എസ്, കാരിക്കോട്, റ്റി കെ എം സി പി ഒ.  കൊല്ലം

504    അഖിലേഷ് എസ്, ക്ലാസ്: 9 ഡി, ശിവറാം എന്‍ എസ് എസ് എച്ച് എസ് എസ്, കാരിക്കോട്, റ്റി കെ എം സി പി ഒ.  കൊല്ലം

505    യഹിയ എം, ക്ലാസ്: 6 ഡി, ശിവറാം എന്‍ എസ് എസ് എച്ച് എസ് എസ്, കാരിക്കോട്, റ്റി കെ എം സി പി ഒ.  കൊല്ലം

506    പ്രശാന്ത് ബാബു, ക്ലാസ്: 7 എ, ശിവറാം എന്‍ എസ് എസ് എച്ച് എസ് എസ്, കാരിക്കോട്, റ്റി കെ എം സി പി ഒ.  കൊല്ലം

507    റോമിയോ, ക്ലാസ്: 6 ബി, ശിവറാം എന്‍ എസ് എസ് എച്ച് എസ് എസ്, കാരിക്കോട്, റ്റി കെ എം സി പി ഒ.  കൊല്ലം

508    ഫാത്തിമ എന്‍, ക്ലാസ്: 7 എ, എസ് സി ഡി യു പി സ്‌കൂള്‍, കോട്ടങ്കര, ചന്ദനത്തോപ്പ് പി ഒ

509    ഭാഗ്യലക്ഷ്മി, ക്ലാസ്: 7 ഡി, എസ് സി ഡി യു പി സ്‌കൂള്‍, കോട്ടങ്കര, ചന്ദനത്തോപ്പ് പി ഒ

510    ദേവിചന്ദന എസ്, ക്ലാസ്: 7 സി, കെ ജി വി ഗവ. യു പി എസ് കുണ്ടറ

511    അജ്മി എസ്, ക്ലാസ്: 7 സി, കെ ജി വി ഗവ. യു പി എസ് കുണ്ടറ

512    അഞ്ജന എ എം, ക്ലാസ്: 7, മൗണ്ട് കാര്‍മല്‍ ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയം സ്‌കൂള്‍, നന്തിരിക്കല്‍, വെള്ളിമണ്‍ പി ഒ, 691511

513    ടീന തോമസ്സ്, ക്ലാസ്: 5, മൗണ്ട് കാര്‍മല്‍ ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയം സ്‌കൂള്‍, നന്തിരിക്കല്‍, വെള്ളിമണ്‍ പി ഒ, 691511

514    സുബിന്‍കുമാര്‍ എസ്, വെള്ളിമണ്‍ വൊക്കേഷണല്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, വെള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കുണ്ടറ, കൊല്ലം 691511

515    ശാലു എസ്, വെള്ളിമണ്‍ വൊക്കേഷണല്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, വെള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കുണ്ടറ, കൊല്ലം-691511

516    അനുപമ ആര്‍, വെള്ളിമണ്‍ വൊക്കേഷണല്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, വെള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കുണ്ടറ, കൊല്ലം-691511

517    ശ്രുതി എസ് കെ, വെള്ളിമണ്‍ വൊക്കേഷണല്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, വെള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കുണ്ടറ, കൊല്ലം- 691511

518    സനില്‍കുമാര്‍, വെള്ളിമണ്‍ വൊക്കേഷണല്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, വെള്ളിമണ്‍ പി ഒ, കുണ്ടറ, കൊല്ലം-691511

519    അഖിലാരാജ്, ക്ലാസ്: 10 ബി, ഗവ. ഹൈസ്‌കൂള്‍, പനയില്‍, പനയം, പെരിനാട് പി ഒ, കൊല്ലം-691601

520    രേഷ്മ സന്തോഷ് ബി, ക്ലാസ്: 10 ബി, ഗവ. ഹൈസ്‌കൂള്‍, പനയില്‍, പനയം, പെരിനാട് പി ഒ, കൊല്ലം-691601

521    വിഷ്ണു ബി, ക്ലാസ്: 9 എ, ഗവ. ഹൈസ്‌കൂള്‍, പനയില്‍, പനയം, പെരിനാട് പി ഒ, കൊല്ലം-691601

522    ബിബിന്‍ എസ്, ക്ലാസ്: 9 എ, ഗവ. ഹൈസ്‌കൂള്‍, പനയില്‍, പനയം, പെരിനാട് പി ഒ, കൊല്ലം-691601

523    ദേവിക എം എസ്, ക്ലാസ്: 9 ബി, ഗവ. ഹൈസ്‌കൂള്‍, പനയില്‍, പനയം, പെരിനാട് പി ഒ, കൊല്ലം-691601

524    ലക്ഷ്മി എ എല്‍, ക്ലാസ്: 8 എ, ഗവ. ഹൈസ്‌കൂള്‍, പനയില്‍, പനയം, പെരിനാട് പി ഒ, കൊല്ലം-691601

525    അലീന ഡി എസ്, ക്ലാസ്: 4 ബി, ഗവ. എല്‍ പി എസ്, അഞ്ചാലുംമൂട്

526    കാര്‍ത്തിക എസ് ബിനു, ക്ലാസ്: 4 ബി, ഗവ. എല്‍ പി എസ്, അഞ്ചാലുംമൂട്

527    അശ്വനി എസ്, തൃക്കടവൂര്‍ എല്‍ പി എസ്, സി കെ പി ജംഗ്ഷന്‍, കോട്ടയ്ക്കകം, പെരിനാട് പി ഒ, കൊല്ലം 691601

528    പ്രതീക്ഷ ആര്‍, ഗവ. യു പി സ്‌കൂള്‍, കുരീപ്പുഴ, കുരീപ്പുഴ പി ഒ, പെരിനാട്, കൊല്ലം- 691601

529    ശശികലാദേവി, ഗവ. യു പി സ്‌കൂള്‍, കുരീപ്പുഴ, കുരീപ്പുഴ പി ഒ, പെരിനാട്, കൊല്ലം- 691601

530    അര്‍ജുന്‍ പി, ക്ലാസ്: 4, ഗവ. ഡബ്ലിയു, എല്‍ പി  എസ്, വിലങ്ങറ, ചേപ്ര പി ഒ, 691520

531    ഹര്‍ഷ എസ്, ക്ലാസ്: 3, ഗവ. ഡബ്ലിയു, എല്‍ പി  എസ്, വിലങ്ങറ, ചേപ്ര പി ഒ, 691520

532    ശ്രുതി ലക്ഷ്മി യു, ഗവ. എച്ച് എസ് എസ്, വെസ്റ്റ് കല്ലട

533    മന്യ വി, ഗവ. എച്ച് എസ് എസ്, വെസ്റ്റ് കല്ലട

534    നിള എസ് പ്രിജു, ക്ലാസ്: 8 എ, ഗുഹനന്ദപുരം ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, ചവറ സൗത്ത്, കൊല്ലം- 691584

535    അപര്‍ണ ബി, ക്ലാസ്: 8 എ, ഗുഹനന്ദപുരം ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, ചവറ സൗത്ത്, കൊല്ലം- 691584

536    വിഷ്ണു സി, ക്ലാസ്: 6 എ, ഗുഹനന്ദപുരം ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, ചവറ സൗത്ത്, കൊല്ലം- 691584

537    ശിവപ്രിയ, ക്ലാസ്: 6 സി, എം എന്‍ പി എം സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, ചവറ, കൊല്ലം

538    അഥീനാ ജോസഫ്, ക്ലാസ്: 5 എ, എം എന്‍ പി എം സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, ചവറ, കൊല്ലം

539    വൈഷ്ണവി പ്രേമ്, ക്ലാസ്: 5 ബി, എം എന്‍ പി എം സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, ചവറ, കൊല്ലം

540    വര്‍ഷ ഫ്രാങ്ക്‌ളിന്‍, ക്ലാസ്: 9 ബി, സെയ്ന്റ് ആഗ്‌നസ് ഗേള്‍സ് ഹൈസ്‌കൂള്‍, നീണ്ടകര, കൊല്ലം-691582

541    അഞ്ജു മുരളി, ക്ലാസ്: 9 ബി, സെയ്ന്റ് ആഗ്‌നസ് ഗേള്‍സ് ഹൈസ്‌കൂള്‍, നീണ്ടകര, കൊല്ലം-691582

542    അലീന എ, ക്ലാസ്: 8 എ, സെയ്ന്റ് ആഗ്‌നസ് ഗേള്‍സ് ഹൈസ്‌കൂള്‍, നീണ്ടകര, കൊല്ലം-691582

543    മിഥ്യ എം ആര്‍, ക്ലാസ്: 6 ബി, സെയ്ന്റ് ആഗ്‌നസ് ഗേള്‍സ് ഹൈസ്‌കൂള്‍, നീണ്ടകര, കൊല്ലം-691582

544    ചിത്ര എസ്, ക്ലാസ്: 6 ബി, സെയ്ന്റ് ആഗ്‌നസ് ഗേള്‍സ് ഹൈസ്‌കൂള്‍, നീണ്ടകര, കൊല്ലം-691582

545    ഭഗത്കൃഷ്ണ, സെയ്ന്റ് സെബാസ്റ്റ്യന്‍സ് എല്‍ പി എസ്, നീണ്ടകര, കൊല്ലം-691582

546    അതുല്യ ബൈജു, സെയ്ന്റ് സെബാസ്റ്റ്യന്‍സ് എല്‍ പി എസ്, നീണ്ടകര, കൊല്ലം-691582

547    ആര്‍ച്ച ജെ, സെയ്ന്റ് ജോസഫ്‌സ് ഹൈസ്‌കൂള്‍, ശക്തികുളങ്ങര പി ഒ, കൊല്ലം-691581

548    ജോസഫ് റ്റി, സെയ്ന്റ് ജോസഫ്‌സ് ഹൈസ്‌കൂള്‍, ശക്തികുളങ്ങര പി ഒ, കൊല്ലം-691581

549    വിഷ്ണു എസ്, ക്ലാസ്: 3, സെയ്ന്റ് ലിയോണ്‍സ് എല്‍ പി എസ്, ശക്തികുളങ്ങര, കൊല്ലം-691581

550    ദീപശ്രീ എസ്, ക്ലാസ്: 7, ഗവ. യു പി സ്‌കൂള്‍, കാവനാട്, കാവനാട് പി ഒ, കൊല്ലം

551    ആര്‍ച്ച എസ്, ക്ലാസ്: 7, ഗവ. യു പി സ്‌കൂള്‍, കാവനാട്, കാവനാട് പി ഒ, കൊല്ലം

552    നസ്രിന്‍ ഷിയാദ്, ക്ലാസ്: 3 ബി, ലേക്‌ഫോര്‍ഡ് സ്‌കൂള്‍, കാവനാട്, കൊല്ലം 691003

553    ദേവിക എസ്, ക്ലാസ്: 3 ബി, ലേക്‌ഫോര്‍ഡ് സ്‌കൂള്‍, കാവനാട്, കൊല്ലം 691003

554    സാന്ദ്ര വിനോദ്, ക്ലാസ്: 3 സി, ലേക്‌ഫോര്‍ഡ് സ്‌കൂള്‍, കാവനാട്, കൊല്ലം 691003

555    അഖില അനില്‍, ക്ലാസ്: 3 എ, ലേക്‌ഫോര്‍ഡ് സ്‌കൂള്‍, കാവനാട്, കൊല്ലം 691003

556    അമൃത വി ആര്‍, ക്ലാസ്: 4 ഡി, ലേക്‌ഫോര്‍ഡ് സ്‌കൂള്‍, കാവനാട്, കൊല്ലം 691003

557    നന്ദന ആര്‍, ക്ലാസ്: 4 ഡി, ലേക്‌ഫോര്‍ഡ് സ്‌കൂള്‍, കാവനാട്, കൊല്ലം 691003

558    അനന്യഘോഷ്, ക്ലാസ്: 4 സി, ലേക്‌ഫോര്‍ഡ് സ്‌കൂള്‍, കാവനാട്, കൊല്ലം 691003

559    അപര്‍ണ പി എസ്, ക്ലാസ്: 4 സി, ലേക്‌ഫോര്‍ഡ് സ്‌കൂള്‍, കാവനാട്, കൊല്ലം 691003

560    ഋഷികേശ് ബി നായര്‍, ക്ലാസ്: 5 ബി, ലേക്‌ഫോര്‍ഡ് സ്‌കൂള്‍, കാവനാട്, കൊല്ലം 691003

561    അരുണിത വി കെ, ക്ലാസ്: 5 ഡി, ലേക്‌ഫോര്‍ഡ് സ്‌കൂള്‍, കാവനാട്, കൊല്ലം 691003

562    ദേവിക കെ എസ്, ക്ലാസ്: 5 ബി, ലേക്‌ഫോര്‍ഡ് സ്‌കൂള്‍, കാവനാട്, കൊല്ലം 691003

563    ഗൗരിപ്രിയ ആര്‍ , ക്ലാസ്: 5 ബി, ലേക്‌ഫോര്‍ഡ് സ്‌കൂള്‍, കാവനാട്, കൊല്ലം 691003

564    കൃഷ്ണ ചൈതന്യ, ക്ലാസ്: 5 എ, ലേക്‌ഫോര്‍ഡ് സ്‌കൂള്‍, കാവനാട്, കൊല്ലം 691003

565    ദേവയാനി വി എ, ക്ലാസ്: 5 എ, ലേക്‌ഫോര്‍ഡ് സ്‌കൂള്‍, കാവനാട്, കൊല്ലം 691003

566    ആനന്ദ് സാഗര്‍ ബി എസ്, ക്ലാസ്: 6 എ, ലേക്‌ഫോര്‍ഡ് സ്‌കൂള്‍, കാവനാട്, കൊല്ലം 691003

567    നസ്രിന്‍ ആര്‍, ക്ലാസ്: 6 ബി, ലേക്‌ഫോര്‍ഡ് സ്‌കൂള്‍, കാവനാട്, കൊല്ലം 691003

568    കാവ്യ ശങ്കര്‍, ക്ലാസ്: 6 ഡി, ലേക്‌ഫോര്‍ഡ് സ്‌കൂള്‍, കാവനാട്, കൊല്ലം 691003

569    അയിഷ എസ്, ക്ലാസ്: 6 ബി, ലേക്‌ഫോര്‍ഡ് സ്‌കൂള്‍, കാവനാട്, കൊല്ലം 691003

570    ആര്യ കൃഷ്ണന്‍, ക്ലാസ്: 6 ബി, ലേക്‌ഫോര്‍ഡ് സ്‌കൂള്‍, കാവനാട്, കൊല്ലം 691003

571    അഞ്ജന വി ആര്‍, ക്ലാസ്: 6 ഡി, ലേക്‌ഫോര്‍ഡ് സ്‌കൂള്‍, കാവനാട്, കൊല്ലം 691003

572    നന്ദന എ ആര്‍, ക്ലാസ്: 6 ഡി, ലേക്‌ഫോര്‍ഡ് സ്‌കൂള്‍, കാവനാട്, കൊല്ലം 691003

573    അനന്യ സന്തോഷ്, ക്ലാസ്: 6 ഡി, ലേക്‌ഫോര്‍ഡ് സ്‌കൂള്‍, കാവനാട്, കൊല്ലം 691003

574    അലീമ എന്‍, ക്ലാസ്: 6 ഡി, ലേക്‌ഫോര്‍ഡ് സ്‌കൂള്‍, കാവനാട്, കൊല്ലം 691003

575    ഐശ്വര്യ രാജ്, ക്ലാസ്: 7 എ, ലേക്‌ഫോര്‍ഡ് സ്‌കൂള്‍, കാവനാട്, കൊല്ലം 691003

576    ഗായത്രി എസ്, ക്ലാസ്: 7 സി, ലേക്‌ഫോര്‍ഡ് സ്‌കൂള്‍, കാവനാട്, കൊല്ലം 691003

577    അളക ബി പിള്ള, ക്ലാസ്: 7 സി, ലേക്‌ഫോര്‍ഡ് സ്‌കൂള്‍, കാവനാട്, കൊല്ലം 691003

578    ദേവിനന്ദ എസ്, ക്ലാസ്: 7 സി, ലേക്‌ഫോര്‍ഡ് സ്‌കൂള്‍, കാവനാട്, കൊല്ലം 691003

579    ഗ്രീഷ്മ ഗിരീഷ്, ക്ലാസ്: 7 സി, ലേക്‌ഫോര്‍ഡ് സ്‌കൂള്‍, കാവനാട്, കൊല്ലം 691003

580    വി ഭരത്‌മോഹന്‍, ക്ലാസ്: 7 എ, ലേക്‌ഫോര്‍ഡ് സ്‌കൂള്‍, കാവനാട്, കൊല്ലം 691003

581    രൂപ ആര്‍, ക്ലാസ്: 7 ബി, ലേക്‌ഫോര്‍ഡ് സ്‌കൂള്‍, കാവനാട്, കൊല്ലം 691003

582    എമി എല്‍സ ജോണ്‍, ക്ലാസ്: 7 ബി, ലേക്‌ഫോര്‍ഡ് സ്‌കൂള്‍, കാവനാട്, കൊല്ലം 691003

583    അഞ്ജന നായര്‍, ക്ലാസ്: 7 ബി, ലേക്‌ഫോര്‍ഡ് സ്‌കൂള്‍, കാവനാട്, കൊല്ലം 691003

584    അനന്തലക്ഷ്മി ജെ എസ്, ക്ലാസ്: 7 സി, ലേക്‌ഫോര്‍ഡ് സ്‌കൂള്‍, കാവനാട്, കൊല്ലം 691003

585    അനുശ്രീ അനില്‍, ക്ലാസ്: 8 എ, ലേക്‌ഫോര്‍ഡ് സ്‌കൂള്‍, കാവനാട്, കൊല്ലം 691003

586    ഹൃദ്യ ശ്രീകുമാര്‍, ക്ലാസ്: 8 എ, ലേക്‌ഫോര്‍ഡ് സ്‌കൂള്‍, കാവനാട്, കൊല്ലം 691003

587    നിവേദിത എസ് മോഹന്‍, ക്ലാസ്: 8 എ, ലേക്‌ഫോര്‍ഡ് സ്‌കൂള്‍, കാവനാട്, കൊല്ലം 691003

588    ദേവനന്ദ എസ്, ക്ലാസ്: 8 സി, ലേക്‌ഫോര്‍ഡ് സ്‌കൂള്‍, കാവനാട്, കൊല്ലം 691003

589    നീരജ ആര്‍ എന്‍, ക്ലാസ്: 8 ബി, ലേക്‌ഫോര്‍ഡ് സ്‌കൂള്‍, കാവനാട്, കൊല്ലം 691003

590    അമലു ആര്‍, ക്ലാസ്: 8 സി, ലേക്‌ഫോര്‍ഡ് സ്‌കൂള്‍, കാവനാട്, കൊല്ലം 691003

591    പൂജ അനില്‍, ക്ലാസ്: 9 എ, ലേക്‌ഫോര്‍ഡ് സ്‌കൂള്‍, കാവനാട്, കൊല്ലം 691003

592    മീനാക്ഷി ജെ, ക്ലാസ്: 9 ബി, ലേക്‌ഫോര്‍ഡ് സ്‌കൂള്‍, കാവനാട്, കൊല്ലം 691003

593    അലീന റെജി, ക്ലാസ്: 9 ബി, ലേക്‌ഫോര്‍ഡ് സ്‌കൂള്‍, കാവനാട്, കൊല്ലം 691003

594    ഐശ്വര്യ ശിവന്‍, ക്ലാസ്: 9 ബി, ലേക്‌ഫോര്‍ഡ് സ്‌കൂള്‍, കാവനാട്, കൊല്ലം 691003

595    ദേവി പിള്ള, ക്ലാസ്: 9 എ, ലേക്‌ഫോര്‍ഡ് സ്‌കൂള്‍, കാവനാട്, കൊല്ലം 691003

596    ആന്‍ മറിയ ജോണ്‍, ക്ലാസ്: 9 എ, ലേക്‌ഫോര്‍ഡ് സ്‌കൂള്‍, കാവനാട്, കൊല്ലം 691003

597    അഭിരാമി വി ആര്‍, ക്ലാസ്: 9 എ, ലേക്‌ഫോര്‍ഡ് സ്‌കൂള്‍, കാവനാട്, കൊല്ലം 691003

598    ഫര്‍ദീന്‍ ഫനീഫ്, ക്ലാസ്: 9 ബി, ലേക്‌ഫോര്‍ഡ് സ്‌കൂള്‍, കാവനാട്, കൊല്ലം 691003

599    അരുണിമ വി കെ, ക്ലാസ്: 5 എ, ലേക്‌ഫോര്‍ഡ് സ്‌കൂള്‍, കാവനാട്, കൊല്ലം 691003

600    അഡേല മേരി ടെസ, ക്ലാസ്: 5 ബി, ലേക്‌ഫോര്‍ഡ് സ്‌കൂള്‍, കാവനാട്, കൊല്ലം 691003

601    അനസൂയ പ്രസാദ്, ക്ലാസ്: 8 എ, ലേക്‌ഫോര്‍ഡ് സ്‌കൂള്‍, കാവനാട്, കൊല്ലം 691003

602    ഫാത്തിമ എസ്, ക്ലാസ്: 6, ഇന്‍ഫാന്റ് ജീസസ് ആംഗ്ലോ ഇന്ത്യന്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, തങ്കശ്ശേരി, കൊല്ലം 691007

603    ആന്‍മേരി സജീവ്, ക്ലാസ്: 6, ഇന്‍ഫാന്റ് ജീസസ് ആംഗ്ലോ ഇന്ത്യന്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, തങ്കശ്ശേരി, കൊല്ലം 691007

604    ഗൗരി സി പി, ക്ലാസ്: 7, ഇന്‍ഫാന്റ് ജീസസ് ആംഗ്ലോ ഇന്ത്യന്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, തങ്കശ്ശേരി, കൊല്ലം 691007

605    പ്രപഞ്ച് പ്രവീണ്‍, ക്ലാസ്: 7, ഇന്‍ഫാന്റ് ജീസസ് ആംഗ്ലോ ഇന്ത്യന്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, തങ്കശ്ശേരി, കൊല്ലം 691007

606    നീരജ് ബി എ, ക്ലാസ്: 7, ഇന്‍ഫാന്റ് ജീസസ് ആംഗ്ലോ ഇന്ത്യന്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, തങ്കശ്ശേരി, കൊല്ലം 691007

607    അജയ് എം, ക്ലാസ്: 8, ഇന്‍ഫാന്റ് ജീസസ് ആംഗ്ലോ ഇന്ത്യന്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, തങ്കശ്ശേരി, കൊല്ലം 691007

608    മാധവ് പി വി, ക്ലാസ്: 8, ഇന്‍ഫാന്റ് ജീസസ് ആംഗ്ലോ ഇന്ത്യന്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, തങ്കശ്ശേരി, കൊല്ലം 691007

609    മാളവിക  ആര്‍, ക്ലാസ്: 9, ഇന്‍ഫാന്റ് ജീസസ് ആംഗ്ലോ ഇന്ത്യന്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, തങ്കശ്ശേരി, കൊല്ലം 691007

610    നവനീത്, ക്ലാസ്: 9, ഇന്‍ഫാന്റ് ജീസസ് ആംഗ്ലോ ഇന്ത്യന്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, തങ്കശ്ശേരി, കൊല്ലം 691007

611    ടിനു യോഹന്നാന്‍, ക്ലാസ്: 9, ഇന്‍ഫന്റ് ജീസസ് ആംഗ്ലോ ഇന്ത്യന്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, തങ്കശ്ശേരി, കൊല്ലം 691007

612    ഡെന്നി ബി, സെയ്ന്റ് അലോഷ്യസ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, ഫാത്തിമ റോഡ്, കൊല്ലം. 691013

613    സനുജോസഫ്, സെന്റ് അലോഷ്യസ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, ഫാത്തിമ റോഡ്, കൊല്ലം. 691013

614    മൃദുല വൈ, സെയ്ന്റ് അലോഷ്യസ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, ഫാത്തിമ റോഡ്, കൊല്ലം. 691013

615    ജ്യോല്‍സിക ജെ, സെന്റ് അലോഷ്യസ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, ഫാത്തിമ റോഡ്, കൊല്ലം. 691013

616    ജിതിന്‍ ജെ, സെയ്ന്റ് അലോഷ്യസ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, ഫാത്തിമ റോഡ്, കൊല്ലം. 691013

617    ശ്രീഗണേഷ്. എസ്, സെന്റ് അലോഷ്യസ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, ഫാത്തിമ റോഡ്, കൊല്ലം. 691013

618    ശരത് എസ് ഇഗ്നേഷ്യസ്, ക്ലാസ്: 7, ഗവ. ഠൗണ്‍ യു പി എസ്, കൊല്ലം, തേവള്ളി പി ഒ, കൊല്ലം 691009

619    കാവ്യ വര്‍ണന്‍, ക്ലാസ്: 7, ഗവ. ഠൗണ്‍ യു പി എസ്, കൊല്ലം, തേവള്ളി പി ഒ, കൊല്ലം 691009

620    നീരജ പ്രസാദ്, ക്ലാസ്: 8 എഫ്, വിമല ഹൃദയ ഹയര്‍സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍ ഫോര്‍ ഗേള്‍സ്, പട്ടത്താനം, കൊല്ലം 691021

621    ഷിജിന എസ്, ക്ലാസ്: 8 എഫ്, വിമല ഹൃദയ ഹയര്‍സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍ ഫോര്‍ ഗേള്‍സ്, പട്ടത്താനം, കൊല്ലം 691021

622    ഗൗരി ജെ, ക്ലാസ്: 8 എഫ്, വിമല ഹൃദയ ഹയര്‍സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍ ഫോര്‍ ഗേള്‍സ്, പട്ടത്താനം, കൊല്ലം 691021

623    സൂര്യ എസ് കുമാര്‍, ക്ലാസ്: 8 എഫ്, വിമല ഹൃദയ ഹയര്‍സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍ ഫോര്‍ ഗേള്‍സ്, പട്ടത്താനം, കൊല്ലം 691021

624    അഥീന എസ്, ക്ലാസ്: 8 സി, വിമല ഹൃദയ ഹയര്‍സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍ ഫോര്‍ ഗേള്‍സ്, പട്ടത്താനം, കൊല്ലം 691021

625    നെദുബ എന്‍, ക്ലാസ്: 8 സി, വിമല ഹൃദയ ഹയര്‍സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍ ഫോര്‍ ഗേള്‍സ്, പട്ടത്താനം, കൊല്ലം 691021

626    നൗഫിയ എന്‍, ക്ലാസ്: 8 സി, വിമല ഹൃദയ ഹയര്‍സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍ ഫോര്‍ ഗേള്‍സ്, പട്ടത്താനം, കൊല്ലം 691021

627    ആദിത്യ വി, ക്ലാസ്: 8 ഒ, വിമല ഹൃദയ ഹയര്‍സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍ ഫോര്‍ ഗേള്‍സ്, പട്ടത്താനം, കൊല്ലം 691021

628    കൃഷ്ണ എല്‍ പ്രകാശ്, ക്ലാസ്: 5 സി, വിമല ഹൃദയ ഹയര്‍സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍ ഫോര്‍ ഗേള്‍സ്, പട്ടത്താനം, കൊല്ലം 691021

629    ആദ്യലക്ഷ്മി, ക്ലാസ്: 5 എഫ്, വിമല ഹൃദയ ഹയര്‍സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍ ഫോര്‍ ഗേള്‍സ്, പട്ടത്താനം, കൊല്ലം 691021

630    നന്ദ ആര്‍, ക്ലാസ്: 4 എ, ഗവ. എസ് എന്‍ ഡി പി യു പി സ്‌കൂള്‍, പട്ടത്താനം, കൊല്ലം

631    ദേവി പ്രിയ എ, ക്ലാസ്: 5 എ, ഗവ. എസ് എന്‍ ഡി പി യു പി സ്‌കൂള്‍, പട്ടത്താനം, കൊല്ലം

632    മീര ജെ ആര്‍, ക്ലാസ്: 5 എ, ഗവ. എസ് എന്‍ ഡി പി യു പി സ്‌കൂള്‍, പട്ടത്താനം, കൊല്ലം

633    സന്ധ്യശ്രീ എസ്, ക്ലാസ്: 6 ബി, ഗവ. എസ് എന്‍ ഡി പി യു പി സ്‌കൂള്‍, പട്ടത്താനം, കൊല്ലം

634    ഷംന എച്ച്, ക്ലാസ്: 6 ബി, ഗവ. എസ് എന്‍ ഡി പി യു പി സ്‌കൂള്‍, പട്ടത്താനം, കൊല്ലം

635    അവന്തിക സുബ്രഹ്മണ്യം, ക്ലാസ്: 7 എ, ഗവ. എസ് എന്‍ ഡി പി യു പി സ്‌കൂള്‍, പട്ടത്താനം, കൊല്ലം

636    ദേവിക ബി, ക്ലാസ്: 7 ബി, ഗവ. എസ് എന്‍ ഡി പി യു പി സ്‌കൂള്‍, പട്ടത്താനം, കൊല്ലം

637    തമന്ന ജെ, ക്ലാസ്: 4, എസ് എം ഡി പബ്ലിക് സ്‌കൂള്‍, പട്ടത്താനം, പേരൂര്‍, കൊല്ലം 5

638    ജോത്‌സന ജെ, ക്ലാസ്: 6, എസ് എം ഡി പബ്ലിക് സ്‌കൂള്‍, പട്ടത്താനം, പേരൂര്‍, കൊല്ലം 5

639    അശ്വനി എല്‍, ക്ലാസ്: 6, എസ് എം ഡി പബ്ലിക് സ്‌കൂള്‍, പട്ടത്താനം, പേരൂര്‍, കൊല്ലം 5

640    പവിത്ര എസ്, ക്ലാസ്: 6, എസ് എം ഡി പബ്ലിക് സ്‌കൂള്‍, പട്ടത്താനം, പേരൂര്‍, കൊല്ലം 5

641    ഭദ്ര ബി ആര്‍, ക്ലാസ്: 7, എസ് എം ഡി പബ്ലിക് സ്‌കൂള്‍, പട്ടത്താനം, പേരൂര്‍, കൊല്ലം 5

642    അഞ്ജന എസ് ജെ, ക്ലാസ്: 6, എസ് എം ഡി പബ്ലിക് സ്‌കൂള്‍, പട്ടത്താനം, പേരൂര്‍, കൊല്ലം 5

643    ദേവിചന്ദ്രന്‍, ക്ലാസ്: 9 സി, നവദ്വീപ് പബ്ലിക് സ്‌കൂള്‍ വെറ്റിലത്താഴം, ഡീസന്റ് ജംഗ്ഷന്‍ പി ഒ, മുഖത്തല, കൊല്ലം 691577

644    അക്ഷയ് പ്രകാശ്, ക്ലാസ്: 9 എ, നവദ്വീപ് പബ്ലിക് സ്‌കൂള്‍ വെറ്റിലത്താഴം, ഡീസന്റ് ജംഗ്ഷന്‍ പി ഒ, മുഖത്തല, കൊല്ലം 691577

645    എം ആര്‍ അനന്തകൃഷ്ണന്‍, ക്ലാസ്: 9 എ, നവദ്വീപ് പബ്ലിക് സ്‌കൂള്‍ വെറ്റിലത്താഴം, ഡീസന്റ് ജംഗ്ഷന്‍ പി ഒ, മുഖത്തല, കൊല്ലം 691577

646    ആദിത്യ ബൈജു, ക്ലാസ്: 8 ഡി, നവദ്വീപ് പബ്ലിക് സ്‌കൂള്‍ വെറ്റിലത്താഴം, ഡീസന്റ് ജംഗ്ഷന്‍ പി ഒ, മുഖത്തല, കൊല്ലം 691577

647    നന്ദന നന്ദന്‍, ക്ലാസ്: 8 ബി, നവദ്വീപ് പബ്ലിക് സ്‌കൂള്‍ വെറ്റിലത്താഴം, ഡീസന്റ് ജംഗ്ഷന്‍ പി ഒ, മുഖത്തല, കൊല്ലം 691577

648    ലനിത ഈശ്വരി, ക്ലാസ്: 6 ബി, നവദ്വീപ് പബ്ലിക് സ്‌കൂള്‍ വെറ്റിലത്താഴം, ഡീസന്റ് ജംഗ്ഷന്‍ പി ഒ, മുഖത്തല, കൊല്ലം 691577

649    റാനിയ സമീര്‍, ക്ലാസ്: 6 ബി, നവദ്വീപ് പബ്ലിക് സ്‌കൂള്‍ വെറ്റിലത്താഴം, ഡീസന്റ് ജംഗ്ഷന്‍ പി ഒ, മുഖത്തല, കൊല്ലം 691577

650    സല്‍മ എ, ക്ലാസ്: 6 ബി, നവദ്വീപ് പബ്ലിക് സ്‌കൂള്‍ വെറ്റിലത്താഴം, ഡീസന്റ് ജംഗ്ഷന്‍ പി ഒ, മുഖത്തല, കൊല്ലം 691577

651    അമിത വി അനില്‍, ക്ലാസ്: 7 സി, നവദ്വീപ് പബ്ലിക് സ്‌കൂള്‍ വെറ്റിലത്താഴം, ഡീസന്റ് ജംഗ്ഷന്‍ പി ഒ, മുഖത്തല, കൊല്ലം 691577

652    ഇന്ദിര കണ്ണന്‍, ക്ലാസ്: 5 ഡി, നവദ്വീപ് പബ്ലിക് സ്‌കൂള്‍ വെറ്റിലത്താഴം, ഡീസന്റ് ജംഗ്ഷന്‍ പി ഒ, മുഖത്തല, കൊല്ലം 691577

653    സമൃദ്ധ മാത്യു, ക്ലാസ്: 10 ബി, നവദ്വീപ് പബ്ലിക് സ്‌കൂള്‍ വെറ്റിലത്താഴം, ഡീസന്റ് ജംഗ്ഷന്‍ പി ഒ, മുഖത്തല, കൊല്ലം 691577

654    എം ആര്‍ അനന്തകൃഷ്ണന്‍, ക്ലാസ്: 9 എ, നവദ്വീപ് പബ്ലിക് സ്‌കൂള്‍ വെറ്റിലത്താഴം, ഡീസന്റ് ജംഗ്ഷന്‍ പി ഒ, മുഖത്തല, കൊല്ലം 691577

655    ദേവീചന്ദ്രന്‍, ക്ലാസ്: 9 സി, നവദ്വീപ് പബ്ലിക് സ്‌കൂള്‍ വെറ്റിലത്താഴം, ഡീസന്റ് ജംഗ്ഷന്‍ പി ഒ, മുഖത്തല, കൊല്ലം 691577

656    ആദിത്യ ബൈജു, ക്ലാസ്: 8 ഡി, നവദ്വീപ് പബ്ലിക് സ്‌കൂള്‍ വെറ്റിലത്താഴം, ഡീസന്റ് ജംഗ്ഷന്‍ പി ഒ, മുഖത്തല, കൊല്ലം 691577

657    റാനിയ സമീര്‍, ക്ലാസ്: 6 ബി, നവദ്വീപ് പബ്ലിക് സ്‌കൂള്‍ വെറ്റിലത്താഴം, ഡീസന്റ് ജംഗ്ഷന്‍ പി ഒ, മുഖത്തല, കൊല്ലം 691577

658    ആദിത്യാസജി, ക്ലാസ്: 1, ജി വി പി എല്‍ പി സ്‌കൂള്‍, വെറ്റിലത്താഴം, ഡീസന്റ് ജംഗ്ഷന്‍ പി ഒ. കൊല്ലം. 691577

659    ഫാത്തിമ അന്‍സാര്‍ , ക്ലാസ്: 2, ജി വി പി എല്‍ പി സ്‌കൂള്‍, വെറ്റിലത്താഴം, ഡീസന്റ് ജംഗ്ഷന്‍ പി ഒ. കൊല്ലം. 691577

660    പാര്‍വതി ഉണ്ണി എ, ക്ലാസ്: 9 എ, എം ജി റ്റി. ഹൈസ്‌കൂള്‍, മുഖത്തല പി ഒ, കൊല്ലം 691577

661    ആദിത്യ കൃഷ്ണന്‍, ക്ലാസ്: 9 സി, എം ജി റ്റി. ഹൈസ്‌കൂള്‍, മുഖത്തല പി ഒ, കൊല്ലം 691577

662    സാരംഗ് സുരേഷ്, ക്ലാസ്: 9 എ, എം ജി റ്റി. ഹൈസ്‌കൂള്‍, മുഖത്തല പി ഒ, കൊല്ലം 691577

663    നന്ദു ഗണേഷ്, ക്ലാസ്: 8 ബി, എം ജി റ്റി. ഹൈസ്‌കൂള്‍, മുഖത്തല പി ഒ, കൊല്ലം 691577

664    എ പൂര്‍ണിമ ഉണ്ണി, ഗവ. എല്‍ പി സ്‌കൂള്‍, മുഖത്തല, മുഖത്തല പി ഒ, കൊല്ലം 691577

665    ജീവന്‍ വി ജി, ഗവ. എല്‍ പി സ്‌കൂള്‍ മുഖത്തല, മുഖത്തല പി ഒ, കൊല്ലം 691577

666    ആര്‍ച്ച എസ് ബി, ക്ലാസ്: 7, എന്‍ എസ് എസ് യു പി സ്‌കൂള്‍, മുഖത്തല, മുഖത്തല പി ഒ, കൊല്ലം 691577

667    ആദര്‍ശ് എസ്, ക്ലാസ്: 7, എന്‍ എസ് എസ് യു പി സ്‌കൂള്‍, മുഖത്തല, മുഖത്തല പി ഒ, കൊല്ലം 691577

668    അസ്‌ന ആര്‍, ക്ലാസ്: 6, എം ജി  യു പി സ്‌കൂള്‍, കണ്ണനല്ലൂര്‍

669    അമല്‍ എം, ക്ലാസ്: 7, എം ജി  യു പി സ്‌കൂള്‍, കണ്ണനല്ലൂര്‍

670    മുഹമ്മദ് ഫാരീസ് എസ് , ക്ലാസ്:7, എം ജി  യു പി സ്‌കൂള്‍, കണ്ണനല്ലൂര്‍

671    ശ്രീലേഖ പി, കെ കെ വി യു പി സ്‌കൂള്‍, മുട്ടയ്ക്കാവ്, കൊല്ലം

672    രശ്മി ആര്‍ എസ്, ഗവ.  യു പി സ്‌കൂള്‍, ഇടമാട്, കൊല്ലം

673    അനുഷ ബിനു,  ജവഹര്‍ യു പി എസ്, ആയൂര്‍, കൊല്ലം

674    ആര്‍ ആര്‍ദ്രാ നായര്‍,  ജവഹര്‍ യു പി എസ്, ആയൂര്‍, കൊല്ലം

675    വിഷ്ണുപ്രിയ എസ്,  ക്ലാസ്: 3 എ, ഗവ. എല്‍ പി എസ്, ഇടമുലയ്ക്കല്‍, കൊല്ലം

676    ജോഷ്‌നാജോയ്,  ക്ലാസ്: 5 എ, ഗവ. എല്‍ പി എസ്, ഇടമുളയ്ക്കല്‍, കൊല്ലം

677    അരുണിമ റ്റി എസ്,  ക്ലാസ്: 3 എ, ഗവ. എല്‍ പി എസ്, ഇടമുളയ്ക്കല്‍, കൊല്ലം

678    ജോയല്‍ ജോണ്‍,  ക്ലാസ്: 9 എ, ഗവ. ജവഹര്‍ എച്ച് എസ്, ഇടമുളയ്ക്കല്‍, കൊല്ലം

679    ധന്യ എസ്,  ക്ലാസ്: 6 എ, ഗവ. ജവഹര്‍ എച്ച് എസ്, ഇടമുളയ്ക്കല്‍, കൊല്ലം

680    അക്ഷയ ആര്‍,  ക്ലാസ്: 3 സി, ഗവ. എല്‍ പി എസ്, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം

681    ലക്ഷ്മി കെ എച്ച്,  ക്ലാസ്: 3 സി, ഗവ. എല്‍ പി എസ്, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം

682    വൈഷ്ണ വിജയ്,  ക്ലാസ്: 4 ബി, ഗവ. എല്‍ പി എസ്, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം

683    അമൃത എ,  ക്ലാസ്: 7 എ, ഗവ. ഗവ.ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍ വെസ്റ്റ്, അഞ്ചല്‍ പി ഒ, കൊല്ലം 691306

684    നന്ദനജയന്‍,  ക്ലാസ്: 7 എ, ഗവ. ഗവ.ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍ വെസ്റ്റ്, അഞ്ചല്‍ പി ഒ, കൊല്ലം 691306

685    ഹരിത ബി എസ്,  ക്ലാസ്: 7 എ, ഗവ. ഗവ.ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍ വെസ്റ്റ്, അഞ്ചല്‍ പി ഒ, കൊല്ലം 691306

686    ദിവ്യ പ്രദീപ്,  ക്ലാസ്: 7 എ, ഗവ. ഗവ.ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍ വെസ്റ്റ്, അഞ്ചല്‍ പി ഒ, കൊല്ലം 691306

687    മൃദുല എസ്,  ക്ലാസ്: 7 എ, ഗവ. ഗവ.ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍ വെസ്റ്റ്, അഞ്ചല്‍ പി ഒ, കൊല്ലം 691306

688    ശിവലക്ഷ്മി എ എം,  ക്ലാസ്: 7 ബി, ഗവ. ഗവ.ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍ വെസ്റ്റ്, അഞ്ചല്‍ പി ഒ, കൊല്ലം 691306

689    ദേവി ദര്‍ശന എസ്,  ക്ലാസ്: 7 സി, ഗവ. ഗവ.ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍ വെസ്റ്റ്, അഞ്ചല്‍ പി ഒ, കൊല്ലം 691306

690    ഷിജിന എസ്,  ക്ലാസ്: 7 സി, ഗവ. ഗവ.ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍ വെസ്റ്റ്, അഞ്ചല്‍ പി ഒ, കൊല്ലം 691306

691    ഫര്‍ഹാന എച്ച്,  ക്ലാസ്: 7 സി, ഗവ. ഗവ.ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍ വെസ്റ്റ്, അഞ്ചല്‍ പി ഒ, കൊല്ലം 691 306

692    അഞ്ജിത രാജു,  ക്ലാസ്: 7 സി, ഗവ. ഗവ.ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍ വെസ്റ്റ്, അഞ്ചല്‍ പി ഒ, കൊല്ലം 691306

693    അഖില എസ്,  ക്ലാസ്: 7 ഡി, ഗവ. ഗവ.ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍ വെസ്റ്റ്, അഞ്ചല്‍ പി ഒ, കൊല്ലം 691306

694    റിയ തോമസ്,  ക്ലാസ്: 7 ഡി, ഗവ. ഗവ.ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍ വെസ്റ്റ്, അഞ്ചല്‍ പി ഒ, കൊല്ലം 691306

695    ശരണ്യ,  ക്ലാസ്: 7 ഇ, ഗവ. ഗവ.ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍ വെസ്റ്റ്, അഞ്ചല്‍ പി ഒ, കൊല്ലം 691306

696    ഗൗതമി,  ക്ലാസ്: 7 ഇ, ഗവ. ഗവ.ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍ വെസ്റ്റ്, അഞ്ചല്‍ പി ഒ, കൊല്ലം 691306

697    അഞ്ജലി എസ്,  ക്ലാസ്: 7 എഫ്, ഗവ. ഗവ.ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍ വെസ്റ്റ്, അഞ്ചല്‍ പി ഒ, കൊല്ലം 691306

698    ആര്‍ ആര്‍ ഗൗരികൃഷ്ണ,  ക്ലാസ്: 3 എ, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

699    ദേവിക എസ് നിധീഷ്,  ക്ലാസ്: 3 എ, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

700    മരിയ സാറ ജോസ്,  ക്ലാസ്: 3 എ, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

701    എലിസബത്ത് പി സാം,  ക്ലാസ്: 3 ബി, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

702    സോനാ ഫാത്തിമ,  ക്ലാസ്: 3 ബി, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

703    അഭിനന്ദ് ബി,  ക്ലാസ്: 3 ബി, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

704    നിയ നാസര്‍,  ക്ലാസ്: 3 സി, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

705    അയന എസ് കുമാര്‍,  ക്ലാസ്: 3 സി, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

706    ഐന എമില്‍,  ക്ലാസ്: 3 സി, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

707    ആഷ്‌ലി സജു,  ക്ലാസ്: 3 ഡി, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

708    എം എസ് കീര്‍ത്തി കൃഷ്ണ,  ക്ലാസ്: 3 ഡി, സെന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

709    അതുല്‍ പ്രവീണ്‍,  ക്ലാസ്: 3 ഇ, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

710    ഹൃദ്യലാല്‍,  ക്ലാസ്: 3 ഇ, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

711    ഗൗതം ആര്‍ വിനോദ്,  ക്ലാസ്: 3 ഇ, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

712    സെലിന്‍ ജോണ്‍സണ്‍,  ക്ലാസ്: 4 എ, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

713    ആദിത്യ ജെ,  ക്ലാസ്: 4 എ, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

714    ബിസ്മിന ബി,  ക്ലാസ്: 4 ബി, സെന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

715    നിള സുനില്‍,  ക്ലാസ്: 4 ബി, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

716    ഭരത് ബി,  ക്ലാസ്: 4 സി, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

717    ആവണി എസ് പിള്ള,  ക്ലാസ്: 4 സി, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

718    വിസ്മയ വിനോദ്,  ക്ലാസ്: 4 ഡി, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

719    സോന സജി,  ക്ലാസ്: 4 ഇ, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

720    ജിയ വര്‍ഗീസ്,  ക്ലാസ്: 4 ഇ, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

721    മെഹക് സജു,  ക്ലാസ്: 4 ഇ, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

722    ഗായത്രി പി എം,  ക്ലാസ്: 4 ഇ, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

723    അഭിരാമി എം. ആര്‍,  ക്ലാസ്: 5 എ, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

724    സാറാ ശ്രേയ ജോര്‍ജ്,  ക്ലാസ്: 5 എ, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

725    കീര്‍ത്തന എം എച്ച്,  ക്ലാസ്: 5 ബി, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

726    ദിയ തങ്കം രാജു,  ക്ലാസ്: 5 ബി, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

727    മെലിസ അന്ന മാത്യു,  ക്ലാസ്: 5 സി, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

728    എലിസബത്ത് തോമസ്,  ക്ലാസ്: 5 ഡി, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

729    കൃഷ്ണവേണി ആര്‍,  ക്ലാസ്: 5 ഡി, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

730    ജുവല്‍ മരിയ ജോയി,  ക്ലാസ്: 5 ഡി, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

731    നിയദി ബി,  ക്ലാസ്: 5 ഇ, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

732    ആര്‍ദ്ര എ,  ക്ലാസ്: 5 ഇ, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

733    അഭിരാം പി ജെ,  ക്ലാസ്: 5 ഇ, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

734    ശ്രേയ ബി സജി,  ക്ലാസ്: 5 എഫ്, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

735    ആന്‍ മരിയ,  ക്ലാസ്: 5 എഫ്, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

736    നക്ഷത്ര എസ് പിള്ള,  ക്ലാസ്: 5 എഫ്, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

737    ആവണി ഡി,  ക്ലാസ്: 6 എ, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

738    നസ്രിന്‍ ഫാത്തിമ ഡി ആര്‍,  ക്ലാസ്: 6 എ, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

739    പവിത്ര ഉണ്ണിത്താന്‍,  ക്ലാസ്: 6 ബി, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

740    ശ്രീലക്ഷ്മി ബി എസ്,  ക്ലാസ്: 6 ബി, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

741    അനുപമ എം,  ക്ലാസ്: 6 ബി, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

742    ജോര്‍ജ് ക്രിസോസ്റ്റം,  ക്ലാസ്: 6 സി, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

743    ഗോപിക വി ആര്‍,  ക്ലാസ്: 6 സി, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

744    അന്‍സിയ റഹിം,  ക്ലാസ്: 6 സി, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

745    കൃഷ്ണപ്രിയ വി ബി,  ക്ലാസ്: 6 ഡി, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

746    സോനാ സാബു,  ക്ലാസ്: 6 ഡി, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

747    സുമയ്യ ഷംസുദീന്‍,  ക്ലാസ്: 6 ഡി, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

748    ഠോണ്‍ കോശി എം,  ക്ലാസ്: 6 ഇ, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

749    കൃഷ്ണരാജു,  ക്ലാസ്: 6 ഇ, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

750    ലക്ഷ്മി രാജഗോപാല്‍,  ക്ലാസ്: 6 ഇ, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

751    അനുശ്രീ പി,  ക്ലാസ്: 7 എ, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

752    ഹെലന്‍ ഷോബി,  ക്ലാസ്: 7 എ, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

753    ഹൈഫാ ഷാജഹാന്‍,  ക്ലാസ്: 7 എ, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

754    നൈനു ഫാത്തിമ,  ക്ലാസ്: 7 ബി, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

755    ജോഷ്‌ന ജോണ്‍സണ്‍,  ക്ലാസ്: 7 ബി, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

756    നമശ്രീ ഡി പി,  ക്ലാസ്: 7 സി, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

757    പാര്‍വതി ജയലാല്‍,  ക്ലാസ്: 7 സി, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

758    ആതിര നായര്‍,  ക്ലാസ്: 7 ഡി, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

759    ദിയ എം ലാല്‍,  ക്ലാസ്: 7 ഡി, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

760    ജസു തോമസ്,  ക്ലാസ്: 7 ഡി, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

761    അനുശ്രീ ആര്‍ പിള്ള,  ക്ലാസ്: 7 ഇ, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

762    ശരത് എം എസ്,  ക്ലാസ്: 7 ഇ, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

763    അമല്‍ നൗറിന്‍ സജിത്ത്,  ക്ലാസ്: 7 ഇ, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

764    അലീന റെനി,  ക്ലാസ്: 8 എ, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

765    ഫാത്തിമുത്തു സുഹറ,  ക്ലാസ്: 8 എ, സെന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

766    മെര്‍ലിന്‍ സജി,  ക്ലാസ്: 8 എ, സെന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

767    ജോസഫ് കെവിന്‍ ജോര്‍ജ്,  ക്ലാസ്: 8 ബി, സെന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

768    അലന്‍ അജി മാത്യു,  ക്ലാസ്: 8 ബി, സെന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

769    ജോസഫ് സാന്റോ,  ക്ലാസ്: 8 ബി, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

770    ഗോപിചന്ദ്,  ക്ലാസ്: 8 സി, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

771    പാര്‍വതി കൃഷ്ണ,  ക്ലാസ്: 8 സി, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

772    ജ്യോതിസ് ബി എസ്,  ക്ലാസ്: 8 സി, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

773    ശില്പ സുനില്‍,  ക്ലാസ്: 8 ഡി, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

774    കൃഷ്ണപ്രിയ എ ജെ,  ക്ലാസ്: 8 ഡി, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

775    ഗൗരി ചന്ദന,  ക്ലാസ്: 8 ഡി, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

776    ജോവാന്‍ മേരി ജോണ്‍,  ക്ലാസ്: 9 എ, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

777    സ്‌നേഹ ജയിംസ്,  ക്ലാസ്: 9 ബി, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

778    ജിസ റെയ്ച്ചല്‍ ജോണ്‍സണ്‍,  ക്ലാസ്: 9 ബി, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

779    മുഹമ്മദ് എസ്. സുബാന്‍,  ക്ലാസ്: 9 ബി, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

780    സാന്ദ്ര സൂസന്‍ ബിനു,  ക്ലാസ്: 9 ബി, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

781    റോഷന്‍ കെ ജേക്കബ്,  ക്ലാസ്: 9 ബി, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

782    റിയ ഐസക്,  ക്ലാസ്: 9 സി, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

783    അനുജ എസ്,  ക്ലാസ്: 9 സി, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

784    ഗായത്രി എ എസ്,  ക്ലാസ്: 9 സി, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

785    മുനീറ എ,  ക്ലാസ്: 9 സി, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

786    ശ്രേയ സാറാ സ്‌പെന്‍സര്‍,  ക്ലാസ്: 9 ഡി, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

787    ആന്‍ മേരി ജോണ്‍,  ക്ലാസ്: 10 സി, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

788    ഷേബാ ജോണ്‍,  ക്ലാസ്: 10 സി, സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം 691306

789    മെറിന്‍ ജോണ്‍ ,  ക്ലാസ്: 8 എ, ഗവണ്‍മെന്റ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍ ഈസ്റ്റ്, അഞ്ചല്‍ പി ഒ, കൊല്ലം 691306

790    ആര്‍ച്ച എസ്,  ക്ലാസ്: 6 എ, ഗവണ്‍മെന്റ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍ ഈസ്റ്റ്, അഞ്ചല്‍ പി ഒ, കൊല്ലം 691306

791    ലക്ഷ്മി ഗായത്രി,  ക്ലാസ്: 7 എ, ഗവണ്‍മെന്റ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, അഞ്ചല്‍ ഈസ്റ്റ്, അഞ്ചല്‍ പി ഒ, കൊല്ലം 691306

792    അലീന ജേക്കബ്, ക്ലാസ്: 9 സി, എ എം എം ഹൈ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍, കൊല്ലം 691333

793    ജെയ്ഡല്‍ ജൂലിയന്‍, ക്ലാസ്: 8 ബി, എ എം എം ഹൈ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍, കൊല്ലം 691333

794    ആദര്‍ശ് എ, ക്ലാസ്: 8 എ, എ എം എം ഹൈ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍, കൊല്ലം 691333

795    ഹന്ന മേരി ജോണ്‍, ക്ലാസ്: 7 ബി, എ എം എം ഹൈ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍, കൊല്ലം 691333

796    മേഘ പി സന്തോഷ്, ക്ലാസ്: 7 സി, എ എം എം ഹൈ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍, കൊല്ലം 691333

797    ഹരിത കൃഷ്ണന്‍, ക്ലാസ്: 4 എ, ജി എല്‍ പി എസ്, കരിവെള്ളൂര്‍, കൊല്ലം

798    സോനാസുനില്‍, ക്ലാസ്: 4 എ, ജി എല്‍ പി എസ്, കരിവെള്ളൂര്‍, കൊല്ലം

790    പൗര്‍ണമി പി, ക്ലാസ്: 4 എ, ജി എല്‍ പി എസ്, കരിവെള്ളൂര്‍, കൊല്ലം

791    രൂപേഷ് കൃഷ്ണന്‍, ക്ലാസ്: 4 ബി, ജി എല്‍ പി എസ്, കരിവെള്ളൂര്‍, കൊല്ലം

792    ഷിജിന്‍ ജെ മോനച്ചന്‍, ക്ലാസ്: 3 ബി, ജി എല്‍ പി എസ്, കരിവെള്ളൂര്‍, കൊല്ലം

793    ഗംഗ എസ് നായര്‍, ക്ലാസ്: 3 എ, ജി എല്‍ പി എസ്, കരിവെള്ളൂര്‍, കൊല്ലം

794    അനുഷ്‌ക ഉമേഷ്, ക്ലാസ്: 3, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

795    ലിയ മേരി റോയ്, ക്ലാസ്: 3, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

796    അന്‍വിയ പി ജേക്കബ്, ക്ലാസ്: 3, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

797    നന്ദ മനോജ്, ക്ലാസ്: 3, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

798    അഹ്‌ന ഷാജഹാന്‍, ക്ലാസ്: 3, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

799    ശിഖാ ജെ സജിത്, ക്ലാസ്: 3, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

800    അജിത് പി, ക്ലാസ്: 3, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

801    ബിയോണ്‍ ബിനു, ക്ലാസ്: 3, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

802    ഗീതാഞ്ജലി, ക്ലാസ്: 3, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

803    ഫാത്തിമ നസീര്‍, ക്ലാസ്: 3, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

804    ആസിയ എസ്, ക്ലാസ്: 3, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

805    ദയ എസ്, ക്ലാസ്: 3, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

806    അപര്‍ണ മധു, ക്ലാസ്: 4, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

807    കെരന്‍ ആന്‍ തോമസ്, ക്ലാസ്: 4, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

808    ഗൗരി കല്യാണി, ക്ലാസ്: 4, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

809    അസിന്‍ രാജ്, ക്ലാസ്: 4, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

810    സൂര്യ സുന്ദര്‍, ക്ലാസ്: 4, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

811    ഗോഗുല്‍ സുഭാഷ്, ക്ലാസ്: 4, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

812    അര്‍ച്ചന എസ്, ക്ലാസ്: 5, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരവല്ലൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

813    അക്ഷര ജെ പിള്ള, ക്ലാസ്: 5, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

814    സൂരജ് എസ് ജെ, ക്ലാസ്: 5, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

815    നവമി സുരേഷ്, ക്ലാസ്: 5, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

816    നിരഞ്ജന എസ് പിള്ള, ക്ലാസ്: 5, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

817    വൈഷ്ണവി രാജ്, ക്ലാസ്: 6, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

818    മെര്‍ലിന്‍ എ തോമസ്, ക്ലാസ്: 6, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

819    വിഷ്ണുപ്രിയ, ക്ലാസ്: 6, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

820    ശ്രീനിധി, ക്ലാസ്: 6, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

821    അമൃത അശോകന്‍, ക്ലാസ്: 6, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

822    ആരുണി എസ് കുമാര്‍, ക്ലാസ്: 6, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

823    ജനീഷ കെ ബിജു, ക്ലാസ്: 6, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

824    രാംനാഥ് എ ജെ, ക്ലാസ്: 6, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

825    നയന ഷാജു, ക്ലാസ്: 7, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

826    രഹന എച്ച് എ, ക്ലാസ്: 7, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

827    ലക്ഷ്മി പി എ, ക്ലാസ്: 7, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

828    ലക്ഷ്മീക പി കെ, ക്ലാസ്: 7, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

829    നൗഫി നാസര്‍, ക്ലാസ്: 7, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

830    ലക്ഷ്മി ഷിബുകുമാര്‍, ക്ലാസ്: 7, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

831    ആര്യ എസ് ബിജു, ക്ലാസ്: 8, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

832    മേഖ ജനീവ്, ക്ലാസ്: 8, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

833    അലീന മോന്‍സി, ക്ലാസ്: 8, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

834    സ്‌നേഹ അനില്‍കുമാര്‍, ക്ലാസ്: 8, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

835    ആര്‍ദ്ര മധു, ക്ലാസ്: 8, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

836    നിഹാദ് ഹുസൈന്‍, ക്ലാസ്: 8, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

837    കാവ്യ എസ് പിള്ള, ക്ലാസ്: 8, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

838    അഭിന ആര്‍ കുമാര്‍, ക്ലാസ്: 9, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

839    നീരജ ഗിരി, ക്ലാസ്: 9, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

840    ജയലക്ഷ്മി ആര്‍, ക്ലാസ്: 9, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

841    അഞ്ജന മോഹന്‍, ക്ലാസ്: 9, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

842    രേഷ്മ എം, ക്ലാസ്: 9, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

843    അരുണ്‍ പ്രസാദ്, ക്ലാസ്: 9, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

844    ഗൗരി രാജ്, ക്ലാസ്: 9, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

845    വീണ ജെ, ക്ലാസ്: 9, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

846    അതുല്യ എം, ക്ലാസ്: 9, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

847    നേഹ സുനില്‍, ക്ലാസ്: 9, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

848    മെര്‍ലിന്‍ മാത്യു, ക്ലാസ്: 9, ഓക്‌സ്‌ഫോര്‍ഡ് സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കരിവെള്ളൂര്‍ പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691333

849    മീനാക്ഷി എസ് എം, ക്ലാസ്: 3, ശബരിഗിരി സീനിയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, തൊളിക്കോട് പി ഒ,  പുനലൂര്‍, കൊല്ലം - 691306

850    ആര്യന്‍ ബി ആര്‍, ക്ലാസ്: 4, ശബരിഗിരി സീനിയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, തൊളിക്കോട് പി ഒ,  പുനലൂര്‍, കൊല്ലം - 691306

851    അര്‍ജുന്‍ വി റാം, ക്ലാസ്: 5, ശബരിഗിരി സീനിയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, തൊളിക്കോട് പി ഒ,  പുനലൂര്‍, കൊല്ലം - 691306

852    നിരഞ്ജന എസ്, ക്ലാസ്: 5, ശബരിഗിരി സീനിയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, തൊളിക്കോട് പി ഒ,  പുനലൂര്‍, കൊല്ലം - 691306

853    ദീപ്ന എസ്, ക്ലാസ്: 6, ശബരിഗിരി സീനിയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, തൊളിക്കോട് പി ഒ,  പുനലൂര്‍, കൊല്ലം - 691306

854    ഏയ്ഞ്ചല്‍ സാമുവേല്‍, ക്ലാസ്: 6, ശബരിഗിരി സീനിയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, തൊളിക്കോട് പി ഒ,  പുനലൂര്‍, കൊല്ലം - 691306

855    ദേവനന്ദ എസ്, ക്ലാസ്: 6, ശബരിഗിരി സീനിയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, തൊളിക്കോട് പി ഒ,  പുനലൂര്‍, കൊല്ലം - 691306

856    ശ്രീഹരി വി, ക്ലാസ്: 7, ശബരിഗിരി സീനിയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, തൊളിക്കോട് പി ഒ,  പുനലൂര്‍, കൊല്ലം - 691306

857    ലക്ഷ്മി ബി ആര്‍, ക്ലാസ്: 8, ശബരിഗിരി സീനിയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, തൊളിക്കോട് പി ഒ,  പുനലൂര്‍, കൊല്ലം - 691306

858    സ്‌നേഹ ജോസ്, ക്ലാസ്: 9, ശബരിഗിരി സീനിയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, തൊളിക്കോട് പി ഒ, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം - 691306

859    അശ്വിന്‍ എ, ക്ലാസ്: 6 എ, ഗവ. ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍ ഫോര്‍ ബോയിസ്, പുനലൂര്‍, വളക്കോട് പി ഒ 691331

860    നിധിന്‍ വിനോദ്, ക്ലാസ്: 7 സി, ഗവ. ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍ ഫോര്‍ ബോയിസ്, പുനലൂര്‍, വളക്കോട് പി ഒ 691331

861    വിനീഷ് എം, ക്ലാസ്: 9 സി, ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍ ഫോര്‍ ബോയിസ്, പുനലൂര്‍, വളക്കോട് പി ഒ 691331

862    അമല്‍ദേവ് എസ്, ക്ലാസ്: 9 എ, ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍ ഫോര്‍ ബോയിസ്, പുനലൂര്‍, വളക്കോട് പി ഒ 691331

863    വൈഷ്ണവി ബിജു, ഗവ. ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍ ഫോര്‍ ബോയിസ്, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691305

864    ലേയാ എല്‍സാ ജോണ്‍, ഗവ. ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍ ഫോര്‍ ബോയിസ്, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691305

865    ആഷ്‌ലി ജോണ്‍, ക്ലാസ്: 9 എ, ഗവ. ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍ ഫോര്‍ ബോയിസ്, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691305

866    സന്തോഷ്‌കുമാര്‍ എം, ക്ലാസ്: 9 ബി, ഗവ. ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍ ഫോര്‍ ബോയിസ്, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691305

867    വിനീത വി, ക്ലാസ്: 6 എ,  ഗവ. ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍ ഫോര്‍ ബോയിസ്, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691305

868    ജെസ്‌നാ സജീവ്, ക്ലാസ്: 4,  സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് എല്‍ പി എസ്, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691395

869    സഞ്ജു സജി, ക്ലാസ്: 3,  സെയ്ന്റ് ജോണ്‍സ് എല്‍ പി എസ്, പുനലൂര്‍, കൊല്ലം 691305

870    അഥീന സലീം, സെയ്ന്റ് ഗൊരേത്തി എച്ച് എസ് എസ്, പുനലൂര്‍

871    ആര്യ തുളസീധരന്‍, സെയ്ന്റ് ഗൊരേത്തി എച്ച് എസ് എസ്, പുനലൂര്‍

872    ഹെസ്സിബ ജെന്‍സണ്‍, സെയ്ന്റ് ഗൊരേത്തി എച്ച് എസ് എസ്, പുനലൂര്‍

873    ഉത്തരരാജി, സെയ്ന്റ് ഗൊരേത്തി എച്ച് എസ് എസ്, പുനലൂര്‍

874    റിയ എബ്രഹാം, സെയ്ന്റ് ഗൊരേത്തി എച്ച് എസ് എസ്, പുനലൂര്‍

875    മെറിന്‍ സന്തോഷ്, സെയ്ന്റ് ഗൊരേത്തി എച്ച് എസ് എസ്, പുനലൂര്‍

876    വിനീത വില്‍സണ്‍, സെയ്ന്റ് ഗൊരേത്തി എച്ച് എസ് എസ്, പുനലൂര്‍

877    സനുഷ, സെയ്ന്റ് ഗൊരേത്തി എച്ച് എസ് എസ്, പുനലൂര്‍

878    വിഷ്ണു കെ, സെയ്ന്റ് ഗൊരേത്തി എച്ച് എസ് എസ്, പുനലൂര്‍

879    റീന റോയി, സെയ്ന്റ് ഗൊരേത്തി എച്ച് എസ് എസ്, പുനലൂര്‍

880    ജൊഹാന്‍ സെര്‍ജി, മേരിഗിരി വിദ്യാ മന്ദിര്‍ ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയം ഐ സി എസ് ഇ സ്‌കൂള്‍, കുതിരച്ചിറ പുനലൂര്‍ പി ഒ, 691305

881    സണ്‍ഷ റ്റി ലില്ലി, മേരിഗിരി വിദ്യാ മന്ദിര്‍ ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയം ഐ സി എസ് ഇ സ്‌കൂള്‍, കുതിരച്ചിറ പുനലൂര്‍ പി ഒ, 691305

882    ആന്‍സി വൈ എബ്രഹാം, ക്ലാസ്: 7, ഗവ. യു പി എസ്, ഇളമ്പാല്‍

883    അഞ്ജന എസ് ബി, ക്ലാസ്: 6, ഗവ. യു പി എസ്, ഇളമ്പാല്‍

884    തസ്‌നിരാജ്, മന്നം മെമ്മോറിയല്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, വിളക്കുടി 691508

885    ജന്നത്ത് താജ്, മന്നം മെമ്മോറിയല്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, വിളക്കുടി 691508

886    അമല മേരി ജേക്കബ്, ക്ലാസ്: 7, ഡി ബി യു പി എസ്, വിളക്കുടി

887    അനീഷ് ജേക്കബ്, ക്ലാസ്: 7, ഡി ബി യു പി എസ്, വിളക്കുടി

888    ലക്ഷ്മി സുരേഷ്, ക്ലാസ്: 8 സി, അവനീശ്വരം പി എം വി എച്ച് എസ്  സ്‌കൂള്‍, അവനീശ്വരം, കുന്നിക്കോട് പി ഒ, പുനലൂര്‍.

889    ഫാത്തിമ എന്‍ എസ്, ക്ലാസ്: 8 സി, അവനീശ്വരം പി എം വി എച്ച് എസ്  സ്‌കൂള്‍, അവനീശ്വരം, കുന്നിക്കോട് പി ഒ, പുനലൂര്‍.

890    പാര്‍വതി സുരേഷ്, ക്ലാസ്: 6 ബി, അവനീശ്വരം പി എം വി എച്ച് എസ്  സ്‌കൂള്‍, അവനീശ്വരം, കുന്നിക്കോട് പി ഒ, പുനലൂര്‍.

891    ഫാത്തിമ മുബഷിറ, ക്ലാസ്: 7 ബി, അവനീശ്വരം പി എം വി എച്ച് എസ്  സ്‌കൂള്‍, അവനീശ്വരം, കുന്നിക്കോട് പി ഒ, പുനലൂര്‍.

892    ജ്യോതിലക്ഷ്മി, ക്ലാസ്: 4, ഗവ. എല്‍ പി എസ്, വെളിനല്ലൂര്‍, ഓയൂര്‍ പി ഒ 691510.

893    കൃഷ്ണപ്രിയ എല്‍, ക്ലാസ്: 4, ഗവ. എല്‍ പി എസ്, വെളിനല്ലൂര്‍, ഓയൂര്‍ പി ഒ 691510.

894    അഭിരാം എസ്, ക്ലാസ്: 4, ഗവ. എല്‍ പി എസ്, വെളിനല്ലൂര്‍, ഓയൂര്‍ പി ഒ 691510.

895    അനഘ ആര്‍ നായര്‍,  ഗവ. യു പി സ്‌കൂള്‍, കരിങ്ങന്നൂര്‍ പി ഒ, 691516.

896    അരുണ്‍ രാജ്,  ഗവ. യു പി സ്‌കൂള്‍, കരിങ്ങന്നൂര്‍ പി ഒ, 691516.

897    ഇന്ദുശ്രീ എസ്, കെ പി എം ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, ചെറിയവെളിനല്ലൂര്‍ പി ഒ, കൊല്ലം 691516.

898    രേവതി എസ് ഉണ്ണിത്താന്‍, കെ പി എം ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, ചെറിയവെളിനല്ലൂര്‍ പി ഒ, കൊല്ലം 691516.

899    ഷൈന എസ്, കെ പി എം ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, ചെറിയവെളിനല്ലൂര്‍ പി ഒ, കൊല്ലം 691516.

900    ലക്ഷ്മി എസ് കുറുപ്പ്, കെ പി എം ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, ചെറിയവെളിനല്ലൂര്‍ പി ഒ, കൊല്ലം 691516.

901    പ്രിയത പി, കെ പി എം ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, ചെറിയവെളിനല്ലൂര്‍ പി ഒ, കൊല്ലം 691516.

902    അഫ്‌സല്‍ എന്‍, ക്ലാസ്: 4 ബി, ഗവ. എല്‍ പി & പ്രീ പ്രൈമറി സ്‌കൂള്‍, ചെറിയവെളിനല്ലൂര്‍, കൊല്ലം.

903    അല്‍ഷിഫ സുല്‍ഫിക്കര്‍ ബി, ക്ലാസ്: 4 ബി, ഗവ. എല്‍ പി & പ്രീ പ്രൈമറി സ്‌കൂള്‍, ചെറിയവെളിനല്ലൂര്‍, കൊല്ലം.    

904    അനുശ്രീ എ,  ഗവ. എല്‍ പി & പ്രീ പ്രൈമറി സ്‌കൂള്‍, ചെറിയവെളിനല്ലൂര്‍, കൊല്ലം.    

905    നവമി വി, ഗവ. എല്‍ പി & പ്രീ പ്രൈമറി സ്‌കൂള്‍, ചെറിയവെളിനല്ലൂര്‍, കൊല്ലം.    

906    ആമിന എസ്, സീതിസാഹിബ് മെമ്മോറിയല്‍ യു പി സ്‌കൂള്‍, കരളിക്കോണം, ആര്‍ക്കന്നൂര്‍ പി ഒ, ആയൂര്‍, 691533    

907    മര്‍യം എ, സീതിസാഹിബ് മെമ്മോറിയല്‍ യു പി സ്‌കൂള്‍, കരളിക്കോണം, ആര്‍ക്കന്നൂര്‍ പി ഒ, ആയൂര്‍, 691533    

908    ദേവികാ കുമാരി, ക്ലാസ്: 4, സെയ്ന്റ് ജോര്‍ജ് യു പി എസ്, നീരായിക്കോട്, ആയൂര്‍ 691533

909    വേണികൃഷ്ണ പി, ക്ലാസ്: 6, സെയ്ന്റ് ജോര്‍ജ് യു പി എസ്, നീരായിക്കോട്, ആയൂര്‍ 691533

910    മേഘാ തോമസ്, ക്ലാസ്: 5, സെയ്ന്റ് ജോര്‍ജ് യു പി എസ്, നീരായിക്കോട്, ആയൂര്‍ 691533

911    നവമി എ എ, ക്ലാസ്: 6 എ, ചെറുപുഷ്പ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, ആയൂര്‍, കൊല്ലം 691533

912    ലക്ഷ്മി ആര്‍, ക്ലാസ്: 5 എ, ചെറുപുഷ്പ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, ആയൂര്‍, കൊല്ലം 691533

913    മീരാലക്ഷ്മി പി എസ്, ഗവ. എല്‍ പി എസ്, തേവന്നൂര്‍

914    ആവണി ആര്‍ ഡി, ഗവ. എല്‍ പി എസ്, തേവന്നൂര്‍

915    ഗൗരിശ്രീ ജി, ക്ലാസ്: 5, ഗവ. എല്‍ പി എസ്, നെട്ടയം

916    അഫ്‌സല്‍ എസ്, ക്ലാസ്: 5, ഗവ. എല്‍ പി എസ്, നെട്ടയം

917    വിജയലക്ഷ്മി വി, ക്ലാസ്: 4, ഗവ. എല്‍ പി എസ്, നെട്ടയം

918    ആതിര ആര്‍, ക്ലാസ്: 4, ഗവ. എല്‍ പി എസ്, നെട്ടയം

919    അനുശ്രീ എന്‍, ക്ലാസ്: 4, ഗവ. എല്‍ പി എസ്, നെട്ടയം

918    ഗൗതം എ എം, ക്ലാസ്: 7, എസ് കെ വി സാന്‍സ്‌ക്രിറ്റ് യു പി സ്‌കൂള്‍, കയില, മൈലോട് പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര

920    വിഷ്ണു നാരായണ്‍ ബി എല്‍, ക്ലാസ്: 7, എസ് കെ വി സാന്‍സ്‌ക്രിറ്റ് യു പി സ്‌കൂള്‍, കയില, മൈലോട് പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര

921    അന്‍സാമേരി ജെ എസ്,  ജി ഡബ്ല്യു എല്‍ പി എസ്, ഓട്ടുമല, കാറ്റാടി പി ഒ, കൊല്ലം 691537

922    നവ്യ ബി എസ്, ക്ലാസ്: 8 ഇ, റ്റി ഇ എം വൊക്കേഷണല്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, മൈലോട് പി ഒ, പൂയപ്പള്ളി, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം.

923    കീര്‍ത്തന എസ് രാജ്, ക്ലാസ്: 8 ഡി, റ്റി ഇ എം വൊക്കേഷണല്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, മൈലോട് പി ഒ, പൂയപ്പള്ളി, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം.

924    ആദിത്യരാജ്, ക്ലാസ്: 5 ബി, റ്റി ഇ എം വൊക്കേഷണല്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, മൈലോട് പി ഒ, പൂയപ്പള്ളി, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം.

925    ആദിത്യ പി, ക്ലാസ്: 6 ഡി, ഗവ. ഹൈസ്‌കൂള്‍, പൂയപ്പള്ളി

926    നന്ദന എസ് എസ്, ക്ലാസ്: 6 ഡി, ഗവ. ഹൈസ്‌കൂള്‍, പൂയപ്പള്ളി

927    ഗൗരി നന്ദന ബി എസ്, ക്ലാസ്: 6 ഡി, ഗവ. ഹൈസ്‌കൂള്‍, പൂയപ്പള്ളി

928    സ്‌നേഹ എസ്, ക്ലാസ്: 8 സി, ഗവ. ഹൈസ്‌കൂള്‍, പൂയപ്പള്ളി

929    അനീറ്റ ജെ എസ ലൂക്ക്, ക്ലാസ്: 8 സി, ഗവ. ഹൈസ്‌കൂള്‍, പൂയപ്പള്ളി

930    ആര്‍ച്ച എ എസ്, ക്ലാസ്: 4, ഗവ. എല്‍ പി എസ്, മീയണ്ണൂര്‍ പി ഒ

931    അനന്ദകൃഷ്ണന്‍ ഡി ആര്‍, ക്ലാസ്: 3, ഗവ. എല്‍ പി എസ്, മീയണ്ണൂര്‍ പി ഒ

932    പ്രണവ് എസ്, ക്ലാസ്: 3 സി, എല്‍ പി ജി എസ്, വെളിയം

933    യു യു അഭിഷേക് കൃഷ്ണ,  ക്ലാസ്: 8, റ്റി വി തോമസ് മെമ്മോറിയല്‍ ഹൈസ്‌കൂള്‍, വെളിയം പി ഒ, കൊല്ലം 691540

934    ദേവയാനി എസ്,  ക്ലാസ്: 8, റ്റി വി തോമസ് മെമ്മോറിയല്‍ ഹൈസ്‌കൂള്‍, വെളിയം പി ഒ, കൊല്ലം 691540

935    അബിയ സാമുവല്‍,  ക്ലാസ്: 8, റ്റി വി തോമസ് മെമ്മോറിയല്‍ ഹൈസ്‌കൂള്‍, വെളിയം പി ഒ, കൊല്ലം 691540

936    ആര്യാ സുരേഷ്,  ക്ലാസ്: 7, ഗവ. ഡബ്ല്യു യു പി എസ്, വെളിയം, വെളിയം പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര

937    അമിത ബി,  ക്ലാസ്: 7, ഗവ. ഡബ്ല്യു യു പി എസ്, വെളിയം, വെളിയം പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര

938    ആരതി എസ്,  ക്ലാസ്: 7, ഗവ. ഡബ്ല്യു യു പി എസ്, വെളിയം, വെളിയം പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര

939    ഷാരോണ്‍ രാജീവ്,  ക്ലാസ്: 3, ഗവ. എല്‍ പി സ്‌കൂള്‍, ഓടനാവട്ടം

940    കാളിദാസ് ആര്‍,  ക്ലാസ്: 6 സി, കെ ആര്‍ ജി പി എം വി എച്ച് എസ് & എച്ച് എസ് എസ്, ഓടനാവട്ടം.

941    ജെസ്‌വിന്‍ കെ മാമച്ചന്‍,  ടാഗോര്‍ ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയം സ്‌കൂള്‍, ഓടനാവട്ടം 691512

942    സാന്ദ്ര സാബു, ടാഗോര്‍ ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയം സ്‌കൂള്‍, ഓടനാവട്ടം 691512

943    ശരണ്യ എസ്,  ക്ലാസ്: 7 ബി,  എസ് എ ബി യു പി എസ്, ചെപ്ര

944    ധനുഷ് എസ് പിള്ള, എസ് എ ബി യു പി എസ്, ചെപ്ര

945    ഹരിനന്ദന്‍ ആര്‍,  ക്ലാസ്: 4,  എം എം എല്‍ പി എസ് അണ്ടൂര്‍

946    അലന്‍ ബി മാത്യു,  ക്ലാസ്: 9,  ജവാഹര്‍ നവോദയവിദ്യാലയ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം 691531

947    കാവ്യ ആര്‍ കെ,  ക്ലാസ്: 9,  ജവാഹര്‍ നവോദയവിദ്യാലയ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം 691531

948    ആരോമല്‍ എം അനില്‍,  ക്ലാസ്: 8,  ജവാഹര്‍ നവോദയവിദ്യാലയ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം 691531

949    അഭയ് ആദിത്യ എം ജെ,  ക്ലാസ്: 8,  ജവാഹര്‍ നവോദയവിദ്യാലയ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം 691531

950    സ്വാതി ഷിബു,  ക്ലാസ്: 8,  ജവാഹര്‍ നവോദയവിദ്യാലയ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം 691531

951    രേവതി എ,  ക്ലാസ്: 8,  ജവാഹര്‍ നവോദയവിദ്യാലയ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം 691531

952    ആതിര എം,  ക്ലാസ്: 8,  ജവാഹര്‍ നവോദയവിദ്യാലയ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം 691531

953    സബിന്‍ എസ് ദേവന്‍,  ക്ലാസ്: 8,  ജവാഹര്‍ നവോദയവിദ്യാലയ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം 691531

954    ബ്രവിം എം എസ്,  ക്ലാസ്: 8,  ജവാഹര്‍ നവോദയവിദ്യാലയ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം 691531

955    വിഷ്ണുപ്രിയ,  ക്ലാസ്: 8,  ജവാഹര്‍ നവോദയവിദ്യാലയ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം 691531

956    ലക്ഷ്മി എസ്,  ക്ലാസ്: 8,  ജവാഹര്‍ നവോദയവിദ്യാലയ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം 691531

957    അഫ്‌നിതാ മുഹമ്മദ്,  ക്ലാസ്: 8,  ജവാഹര്‍ നവോദയവിദ്യാലയ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം 691531

958    അയിഷാ റാണി എസ് എന്‍,  ക്ലാസ്: 8,  ജവാഹര്‍ നവോദയവിദ്യാലയ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം 691531

959    ദൃശ്യ ബി,  ക്ലാസ്: 8,  ജവാഹര്‍ നവോദയവിദ്യാലയ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം 691531

960    ആദിത്യ ദേവ്,  ക്ലാസ്: 8,  ജവാഹര്‍ നവോദയവിദ്യാലയ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം 691531

961    അമിതാഭ്,  ക്ലാസ്: 7,  ജവാഹര്‍ നവോദയവിദ്യാലയ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം 691531

962    പുണ്യ പ്രേം,  ക്ലാസ്: 7,  ജവാഹര്‍ നവോദയവിദ്യാലയ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം 691531

963    നീതു വി നാഥ്,  ക്ലാസ്: 7,  ജവാഹര്‍ നവോദയവിദ്യാലയ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം 691531

964    രേവതി വി,  ക്ലാസ്: 7,  ജവാഹര്‍ നവോദയവിദ്യാലയ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം 691531

965    അഭിജിത്ത് യു,  ക്ലാസ്: 6,  ജവാഹര്‍ നവോദയവിദ്യാലയ, കൊട്ടാരക്കര, കൊല്ലം 691531

966    അതുല്‍ ബി,  ക്ലാസ്: 10,  ഗവ. ഹൈസ്‌കൂള്‍, മുട്ടറ

967    വിഷ്ണു രാജേന്ദ്രന്‍,  ക്ലാസ്: 9,  ഗവ. ഹൈസ്‌കൂള്‍, മുട്ടറ

968    സ്വാതി സുരേന്ദ്രന്‍,  ക്ലാസ്: 9,  ഗവ. ഹൈസ്‌കൂള്‍, മുട്ടറ

969    നികിത വി എസ്,  ക്ലാസ്: 8,  ഗവ. ഹൈസ്‌കൂള്‍, മുട്ടറ

970    ആദിത്യന്‍ ആര്‍,  ക്ലാസ്: 6,  ഗവ. ഹൈസ്‌കൂള്‍, മുട്ടറ

971    വിശാഖ് രാജേന്ദ്രന്‍,  ക്ലാസ്: 4,  ഗവ. ഹൈസ്‌കൂള്‍, മുട്ടറ

972    പ്രഭിന്‍ പ്രകാശ്,  ക്ലാസ്: 5,  കെ എന്‍ സത്യപാലന്‍ മെമ്മോറിയല്‍ ശ്രീ നാരായണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കാടായിക്കോട് പി ഒ, എഴുകോണ്‍, കൊല്ലം 691505

973    ശ്രീലക്ഷ്മി ആര്‍ എസ്,  ക്ലാസ്: 5,  കെ എന്‍ സത്യപാലന്‍ മെമ്മോറിയല്‍ ശ്രീ നാരായണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കാടായിക്കോട് പി ഒ, എഴുകോണ്‍, കൊല്ലം 691505

974    ശ്രീബാല ജയിന്‍,  ക്ലാസ്: 5,  കെ എന്‍ സത്യപാലന്‍ മെമ്മോറിയല്‍ ശ്രീ നാരായണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കാടായിക്കോട് പി ഒ, എഴുകോണ്‍, കൊല്ലം 691505

975    ദേവിക എസ്,  ക്ലാസ്: 6,  കെ എന്‍ സത്യപാലന്‍ മെമ്മോറിയല്‍ ശ്രീ നാരായണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കാടായിക്കോട് പി ഒ, എഴുകോണ്‍, കൊല്ലം 691505

976    നന്ദന ജെ എസ്,  ക്ലാസ്: 6,  കെ എന്‍ സത്യപാലന്‍ മെമ്മോറിയല്‍ ശ്രീ നാരായണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കാടായിക്കോട് പി ഒ, എഴുകോണ്‍, കൊല്ലം 691505

977    ഗൗരിനന്ദന എസ്,  ക്ലാസ്: 6,  കെ എന്‍ സത്യപാലന്‍ മെമ്മോറിയല്‍ ശ്രീ നാരായണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കാടായിക്കോട് പി ഒ, എഴുകോണ്‍, കൊല്ലം 691505

978    നന്ദന പി എസ്,  ക്ലാസ്: 6,  കെ എന്‍ സത്യപാലന്‍ മെമ്മോറിയല്‍ ശ്രീ നാരായണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കാടായിക്കോട് പി ഒ, എഴുകോണ്‍, കൊല്ലം 691505

979    സൗപര്‍ണിക എ,  ക്ലാസ്: 7,  കെ എന്‍ സത്യപാലന്‍ മെമ്മോറിയല്‍ ശ്രീ നാരായണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കാടായിക്കോട് പി ഒ, എഴുകോണ്‍, കൊല്ലം 691505

980    നിധി സന്തോഷ്,  ക്ലാസ്: 7,  കെ എന്‍ സത്യപാലന്‍ മെമ്മോറിയല്‍ ശ്രീ നാരായണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കാടായിക്കോട് പി ഒ, എഴുകോണ്‍, കൊല്ലം 691505

981    അനഘ എസ് ആര്‍,  ക്ലാസ്: 7,  കെ എന്‍ സത്യപാലന്‍ മെമ്മോറിയല്‍ ശ്രീ നാരായണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കാടായിക്കോട് പി ഒ, എഴുകോണ്‍, കൊല്ലം 691505

982    ശ്രീക്കുട്ടി എസ്,  ക്ലാസ്: 7,  കെ എന്‍ സത്യപാലന്‍ മെമ്മോറിയല്‍ ശ്രീ നാരായണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കാടായിക്കോട് പി ഒ, എഴുകോണ്‍, കൊല്ലം 691505

983    ഭരത് പ്രശാന്ത്,  ക്ലാസ്: 7,  കെ എന്‍ സത്യപാലന്‍ മെമ്മോറിയല്‍ ശ്രീ നാരായണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കാടായിക്കോട് പി ഒ, എഴുകോണ്‍, കൊല്ലം 691505

984    ഗൗരി നന്ദന,  ക്ലാസ്: 7,  കെ എന്‍ സത്യപാലന്‍ മെമ്മോറിയല്‍ ശ്രീ നാരായണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കാടായിക്കോട് പി ഒ, എഴുകോണ്‍, കൊല്ലം 691505

985    അഞ്ജു പാര്‍വതി,  ക്ലാസ്: 7,  കെ എന്‍ സത്യപാലന്‍ മെമ്മോറിയല്‍ ശ്രീ നാരായണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കാടായിക്കോട് പി ഒ, എഴുകോണ്‍, കൊല്ലം 691505

986         ഹരികൃഷ്ണന്‍,  ക്ലാസ്: 7,  കെ എന്‍ സത്യപാലന്‍ മെമ്മോറിയല്‍ ശ്രീ നാരായണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കാടായിക്കോട് പി ഒ, എഴുകോണ്‍, കൊല്ലം 691505

987    ബിസ്മി ബിജു,  ക്ലാസ്: 7,  കെ എന്‍ സത്യപാലന്‍ മെമ്മോറിയല്‍ ശ്രീ നാരായണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കാടായിക്കോട് പി ഒ, എഴുകോണ്‍, കൊല്ലം 691505

988    അമൃത മോഹന്‍,  ക്ലാസ്: 8,  കെ എന്‍ സത്യപാലന്‍ മെമ്മോറിയല്‍ ശ്രീ നാരായണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കാടായിക്കോട് പി ഒ, എഴുകോണ്‍, കൊല്ലം 691505

989    അഥീന റെയ്ച്ചല്‍ ജോണ്‍,  ക്ലാസ്: 8,  കെ എന്‍ സത്യപാലന്‍ മെമ്മോറിയല്‍ ശ്രീ നാരായണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കാടായിക്കോട് പി ഒ, എഴുകോണ്‍, കൊല്ലം 691505

990    ആര്‍ദ്ര സന്തോഷ്,  ക്ലാസ്: 8,  കെ എന്‍ സത്യപാലന്‍ മെമ്മോറിയല്‍ ശ്രീ നാരായണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കാടായിക്കോട് പി ഒ, എഴുകോണ്‍, കൊല്ലം 691505

991    അഭിജിത്ത് വി ഐ,  ക്ലാസ്: 9,  കെ എന്‍ സത്യപാലന്‍ മെമ്മോറിയല്‍ ശ്രീ നാരായണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കാടായിക്കോട് പി ഒ, എഴുകോണ്‍, കൊല്ലം 691505

992    പാര്‍വതി,  ക്ലാസ്: 9,  കെ എന്‍ സത്യപാലന്‍ മെമ്മോറിയല്‍ ശ്രീ നാരായണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, കാടായിക്കോട് പി ഒ, എഴുകോണ്‍, കൊല്ലം 691505

993    നവീന്‍ റാം,  ക്ലാസ്: 9,  കെ എന്‍ സത്യപാലന്‍ മെമ്മോറിയല്‍ ശ്രീ നാരായണ സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍ കാടായിക്കോട് പി ഒ, എഴുകോണ്‍, കൊല്ലം 691505

994    സാല്‍ബിന്‍ ടി സജി,  ക്ലാസ്: 9 എ, സെവന്‍ത് ഡേ അഡ്‌വന്റ്റിസ്റ്റ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി ബോര്‍ഡിങ് സ്‌കൂള്‍, കരിക്കം പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര 691531

995    സജോ സാം,  ക്ലാസ്: 8 എ, സെവന്‍ത് ഡേ അഡ്‌വന്റ്റിസ്റ്റ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി ബോര്‍ഡിങ് സ്‌കൂള്‍, കരിക്കം പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര 691531

996    ഷേബ ലീ ബിനോയ്,  ക്ലാസ്: 9, കരിക്കം ഇന്റര്‍നാഷണല്‍ പബ്ലിക് സ്‌കൂള്‍ (സി ബി എസ് ഇ)  കരിക്കം പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര 691531

997    ആതിര രാജ്,  ക്ലാസ്: 9, കരിക്കം ഇന്റര്‍നാഷണല്‍ പബ്ലിക് സ്‌കൂള്‍ (സി ബി എസ് ഇ) ,  കരിക്കം പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര 691531

998    അതുല്‍ ജോണ്‍സണ്‍,  ക്ലാസ്: 9, കരിക്കം ഇന്റര്‍നാഷണല്‍ പബ്ലിക് സ്‌കൂള്‍ (സി ബി എസ് ഇ),  കരിക്കം പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര 691531

999    ഷൈനോ എസ് അലക്‌സാണ്ടര്‍,  ക്ലാസ്: 8, കരിക്കം ഇന്റര്‍നാഷണല്‍ പബ്ലിക് സ്‌കൂള്‍ (സി ബി എസ് ഇ),  കരിക്കം പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര 691531

1000    ലിന്‍സി കോശി,  ക്ലാസ്: 10, കരിക്കം ഇന്റര്‍നാഷണല്‍ പബ്ലിക് സ്‌കൂള്‍ (സി ബി എസ് ഇ),  കരിക്കം പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര 691531

1001    വിഷ്ണു കൃഷ്ണന്‍,  ക്ലാസ്: 10, കരിക്കം ഇന്റര്‍നാഷണല്‍ പബ്ലിക് സ്‌കൂള്‍ (സി ബി എസ് ഇ),  കരിക്കം പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര 691531

1002    സൂര്യ എസ് ആര്‍,  ക്ലാസ്: 10 എ, ഗവ. മോഡല്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, വെട്ടിക്കവല

1003    സ്‌നേഹാചന്ദ്രന്‍,  ക്ലാസ്: 8 ബി, ഗവ. മോഡല്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, വെട്ടിക്കവല

1004    ലീബ ബി വില്‍സണ്‍,  ക്ലാസ്: 8 ഡി, സെയ്ന്റ് മേരീസ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, കിഴക്കേക്കര, കിഴ്‌ക്കേത്തെരുവ് പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര 691531

1005    അമല്‍ കൃഷ്ണ,  ക്ലാസ്: 8 ഡി, സെയ്ന്റ് മേരീസ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, കിഴക്കേക്കര, കിഴ്‌ക്കേത്തെരുവ് പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര 691531

1006    കരുണ എസ് ലാല്‍,  ക്ലാസ്: 8 എ, സെയ്ന്റ് മേരീസ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, കിഴക്കേക്കര, കിഴ്‌ക്കേത്തെരുവ് പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര 691531

1007    ഗംഗ ജയന്‍,  ക്ലാസ്: 8 എഫ്, സെയ്ന്റ് മേരീസ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, കിഴക്കേക്കര, കിഴ്‌ക്കേത്തെരുവ് പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര 691531

1008    ജബിന എ ജെ,  ക്ലാസ്: 9 ജി, സെയ്ന്റ് മേരീസ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, കിഴക്കേക്കര, കിഴ്‌ക്കേത്തെരുവ് പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര 691531

1009    ആര്യ എസ് പ്രകാശ്,  ക്ലാസ്: 8 ബി, മാര്‍ത്തോമ ഹൈസ്‌കൂള്‍ ഫോര്‍ ഗേള്‍സ്, പുലമണ്‍ പി ഒ,  കൊട്ടാരക്കര 691531

1010    അസ്‌ന നജീബ,്  ക്ലാസ്: 9 ബി, മാര്‍ത്തോമ ഹൈസ്‌കൂള്‍ ഫോര്‍ ഗേള്‍സ്, പുലമണ്‍ പി ഒ,  കൊട്ടാരക്കര 691531

1011    ജെയ്ന്‍ എസ് മാത്യു,  ക്ലാസ്: 6 എ, മാര്‍ത്തോമ ഹൈസ്‌കൂള്‍ ഫോര്‍ ഗേള്‍സ്, പുലമണ്‍ പി ഒ,  കൊട്ടാരക്കര 691531

1012    ആയിഷ അഹമ്മദ്, ക്ലാസ്: 7 എ, മാര്‍ത്തോമ ഹൈസ്‌കൂള്‍ ഫോര്‍ ഗേള്‍സ്, പുലമണ്‍ പി ഒ,  കൊട്ടാരക്കര 691531

1013    ദിവ്യലക്ഷ്മി ഡി എസ്,  ക്ലാസ്: 7 എ, മാര്‍ത്തോമ ഹൈസ്‌കൂള്‍ ഫോര്‍ ഗേള്‍സ്, പുലമണ്‍ പി ഒ,  കൊട്ടാരക്കര 691531

1014    അനുശ്രീ എസ്,  ക്ലാസ്: 6 ബി, മാര്‍ത്തോമ ഹൈസ്‌കൂള്‍ ഫോര്‍ ഗേള്‍സ്, പുലമണ്‍ പി ഒ,  കൊട്ടാരക്കര 691531

1015    ദേവിക എ ആര്‍,  ക്ലാസ്: 9, ഗവ. ബോയ്‌സ് ഹൈസ്‌ക്കൂള്‍, കൊട്ടാരക്കര  കൊട്ടാരക്കര 691531

1016    പ്രേംരാജ്,  ക്ലാസ്: 9, ഗവ. ബോയ്‌സ് ഹൈസ്‌ക്കൂള്‍, കൊട്ടാരക്കര 691531

1017    ജിത്തു ഉദയകുമാര്‍,  ക്ലാസ്: 8, ഗവ. ബോയ്‌സ് ഹൈസ്‌ക്കൂള്‍, കൊട്ടാരക്കര 691531

1018    കലയരശി എസ്,  ക്ലാസ്: 9, ഗവ. ബോയ്‌സ് ഹൈസ്‌ക്കൂള്‍, കൊട്ടാരക്കര 691531

1019    ശരത് ശങ്കര്‍,  ക്ലാസ്: 9, ഗവ. ബോയ്‌സ് ഹൈസ്‌ക്കൂള്‍, കൊട്ടാരക്കര 691531

1020    ജമീമ ജി വി,  ക്ലാസ്: 7 ബി, ഗവ. ഠൗണ്‍ യു പി എസ്, കൊട്ടാരക്കര

1021    അഭിജിത്ത് ഡി എല്‍,  ക്ലാസ്: 7എ, ഗവ. ഠൗണ്‍ യു പി എസ്, കൊട്ടാരക്കര

1022    ഫെബിന്‍ മാത്യു, ഗവ. എം റ്റി എല്‍ പി എസ്, കോളന്നൂര്‍, അമ്പലത്തുംകാല പി ഒ,  691505

1023    കാവ്യ എ ആര്‍,  ക്ലാസ്: 5 എ, ശ്രീനാരായണഗുരു സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, എഴുകോണ്‍, കൊട്ടാരക്കര

1024    സാന്ദ്ര സി എസ്,  ക്ലാസ്: 6 സി, ശ്രീനാരായണഗുരു സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, എഴുകോണ്‍, കൊട്ടാരക്കര

1025    കൃഷ്‌ണേന്ദു ബി യു,  ക്ലാസ്: 7 എ, ശ്രീനാരായണഗുരു സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, എഴുകോണ്‍, കൊട്ടാരക്കര

1026    മന്യ മധു,  ക്ലാസ്: 7 സി, ശ്രീനാരായണഗുരു സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, എഴുകോണ്‍, കൊട്ടാരക്കര

1027    അവനിജ എ,  ക്ലാസ്: 7 ബി, ശ്രീനാരായണഗുരു സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, എഴുകോണ്‍, കൊട്ടാരക്കര

1028    കാവേരി ജി എസ്,  ക്ലാസ്: 8 എ, ശ്രീനാരായണഗുരു സെന്‍ട്രല്‍ സ്‌കൂള്‍, എഴുകോണ്‍, കൊട്ടാരക്കര

1029    അപര്‍ണ ബി,  ക്ലാസ്: 7, സെയ്ന്റ് ജോര്‍ജസ് വൊക്കേഷേണല്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, ചൊവ്വള്ളൂര്‍, ഇടയ്ക്കാടം പി ഒ, കൊല്ലം 691 505

1030    ഗൗരി നന്ദന,  ക്ലാസ്: 7, സെയ്ന്റ് ജോര്‍ജസ് വൊക്കേഷേണല്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, ചൊവ്വള്ളൂര്‍, ഇടയ്ക്കാടം പി ഒ, കൊല്ലം 691 505

1031    സത്ജന എസ്,  ക്ലാസ്: 4, സെയ്ന്റ് ജോര്‍ജസ് വൊക്കേഷേണല്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, ചൊവ്വള്ളൂര്‍, ഇടയ്ക്കാടം പി ഒ, കൊല്ലം 691 505

1032    ഹാരിസ അന്‍സര്‍,  ക്ലാസ്: 4, സെയ്ന്റ് ജോര്‍ജസ് വൊക്കേഷേണല്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, ചൊവ്വള്ളൂര്‍, ഇടയ്ക്കാടം പി ഒ, കൊല്ലം 691 505

1033    അദ്വൈത എസ്,  ക്ലാസ്: 2, ജി എല്‍ പി എസ,് കരീപ്ര

1034    അമല ബി,  ക്ലാസ്: 9 ബി, ജി എച്ച് എസ് എസ്, വാക്കനാട് 691505

1035    ലക്ഷ്മി ബി,  ക്ലാസ്: 7 എ, ജി എച്ച് എസ് എസ്, വാക്കനാട് 691505

1036    അരുണിമ എസ് മുരളി,  ക്ലാസ്: 6 എ, ജി എച്ച് എസ് എസ,് വാക്കനാട് 691505

1037    അല്‍ഫിയ എ എസ്,  ക്ലാസ്: 7 ബി, ഗവ. യു പി എസ്, നെടുമണ്‍കാവ് പി ഒ, കൊല്ലം 691509

1038    ശ്രീറാം പി എസ്,  ക്ലാസ്: 7 എ, ഗവ. യു പി എസ്, നെടുമണ്‍കാവ് പി ഒ, കൊല്ലം 691509

1039    അനുരാഗ് ആര്‍,  ക്ലാസ്: 7 ബി, ഗവ. യു പി എസ്, നെടുമണ്‍കാവ് പി ഒ, കൊല്ലം 691509

1040    ഗോപിക എം,  ഗവ. യു പി എസ്, ചവറ സൗത്ത്, ചവറ സൗത്ത് പി ഒ, കൊല്ലം

1041    അര്‍ച്ചന എസ് ബി,  ഗവ. യു പി എസ്, ചവറ സൗത്ത്, ചവറ സൗത്ത് പി ഒ, കൊല്ലം

1042    ആരതി ബി,  യു പി എസ് വിളങ്ങര, നെല്ലിക്കുന്ന് പി ഒ, കൊട്ടാരക്കര

1043    കുമാരി ചെല്ലം ചിപ്പി,  ക്ലാസ്: 7, മാര്‍ ബസേലിയോസ് യു പി സ്‌കൂള്‍, പുലമണ്‍, കൊട്ടാരക്കര 691531

1044    സഞ്ജന എസ്,  ക്ലാസ്: 4, ഗവ. ഇരവിപുരം ന്യൂ എല്‍ പി & പ്രീ പ്രൈമറി സ്‌കൂള്‍, കുട്ടിക്കട പി ഒ. കൊല്ലം.

1045    ഹാരിസ അന്‍സര്‍,  ക്ലാസ്: 4, ഗവ. ഇരവിപുരം ന്യൂ എല്‍ പി & പ്രീ പ്രൈമറി സ്‌കൂള്‍, കുട്ടിക്കട പി ഒ. കൊല്ലം.

1046    നിധികൃഷ്ണ എസ്,  ക്ലാസ്: 4, ജി ഡബ്ല്യു എല്‍ പി എസ്, കരുനിലക്കോട്, ഇടവ പി ഒ

1047    ഗൗരി നന്ദന എസ്,  ക്ലാസ്: 4, ജി ഡബ്ല്യു എല്‍ പി എസ്, കരുനിലക്കോട്, ഇടവ പി ഒ

1048    ബദരിയ ബി,  ക്ലാസ്: 8, ഗവ. എച്ച് എസ് എസ്, പാളയംകുന്ന്

1049     നന്ദ എസ്,  ക്ലാസ്: 8, ഗവ. എച്ച് എസ് എസ്, പാളയംകുന്ന്

1050    ദീപിക ദാസ്,  ക്ലാസ്: 7, ഗവ. എച്ച് എസ് എസ്, പാളയംകുന്ന്

1051    നന്ദന എ,  ക്ലാസ്: 6, ഗവ. എച്ച് എസ് എസ്, പാളയംകുന്ന്

1052    സൂര്യപുത്രി. ഡി ബി,  ക്ലാസ്: 5, എന്‍ വി യു പി സ്‌കൂള്‍, വയലാ പി ഒ, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം - 691306

1053    ശ്രീലക്ഷ്മി വി ജി,  ക്ലാസ്: 4, എന്‍ വി യു പി സ്‌കൂള്‍, വയലാ പി ഒ, അഞ്ചല്‍, കൊല്ലം - 691306

1054    ഗംഗാ ജയകുമാര്‍,  ക്ലാസ്: 4, എന്‍ ജെ പി എം എല്‍ പി സ്‌കൂള്‍, കോഴിക്കോട്, കാറ്റാടി പി ഒ, കൊല്ലം- 691537

1055    അശ്വതി എല്‍,  ക്ലാസ്: 4, എന്‍ ജെ പി എം എല്‍ പി സ്‌കൂള്‍, കോഴിക്കോട്, കാറ്റാടി പി ഒ, കൊല്ലം- 691537

1056    നവമി ബി,  ക്ലാസ്: 3, എന്‍ ജെ പി എം എല്‍ പി സ്‌കൂള്‍, കോഴിക്കോട്, കാറ്റാടി പി ഒ, കൊല്ലം- 691537

 

തിരുവനന്തപുരം തുടര്‍ച്ച

1057    മുഹമ്മദ് സ്വലിഹ്,  ക്ലാസ്: 6 ഡി, മഹാത്മാഗാന്ധി മെമ്മോറിയല്‍ മോഡല്‍ സ്‌കൂള്‍, അയിരൂര്‍ പി ഒ, വര്‍ക്കല, തിരുവനന്തപുരം 695 310

1058    പാര്‍വതി ജെ എസ്,  ക്ലാസ്: 7 ഡി, മഹാത്മാഗാന്ധി മെമ്മോറിയല്‍ മോഡല്‍ സ്‌കൂള്‍, അയിരൂര്‍ പി ഒ, വര്‍ക്കല, തിരുവനന്തപുരം 695 310

1059    നന്ദന ജി,  ക്ലാസ്: 7 ഡി, മഹാത്മാഗാന്ധി മെമ്മോറിയല്‍ മോഡല്‍ സ്‌കൂള്‍, അയിരൂര്‍ പി ഒ, വര്‍ക്കല, തിരുവനന്തപുരം 695 310

1060    അഹമ്മദ് ഫഖീം,  ക്ലാസ്: 6 ബി, മഹാത്മാഗാന്ധി മെമ്മോറിയല്‍ മോഡല്‍ സ്‌കൂള്‍, അയിരൂര്‍ പി ഒ, വര്‍ക്കല, തിരുവനന്തപുരം 695 310

1061    രഥുഷ എസ്,  ക്ലാസ്: 6 ഡി, മഹാത്മാഗാന്ധി മെമ്മോറിയല്‍ മോഡല്‍ സ്‌കൂള്‍, അയിരൂര്‍ പി ഒ, വര്‍ക്കല, തിരുവനന്തപുരം 695 310

1062    മേരി നെജ ജെ,  ക്ലാസ്: 7 എഫ്, മഹാത്മാഗാന്ധി മെമ്മോറിയല്‍ മോഡല്‍ സ്‌കൂള്‍, അയിരൂര്‍ പി ഒ, വര്‍ക്കല, തിരുവനന്തപുരം 695 310

1063    അഹല്യ എ എസ്,  ക്ലാസ്: 8 ഡി, മഹാത്മാഗാന്ധി മെമ്മോറിയല്‍ മോഡല്‍ സ്‌കൂള്‍, അയിരൂര്‍ പി ഒ, വര്‍ക്കല, തിരുവനന്തപുരം 695 310

1064    വൈശാഖ്,  ക്ലാസ്: 6 എഫ്, മഹാത്മാഗാന്ധി മെമ്മോറിയല്‍ മോഡല്‍ സ്‌കൂള്‍, അയിരൂര്‍ പി ഒ, വര്‍ക്കല, തിരുവനന്തപുരം 695 310

1065    ഹരിപ്രിയന്‍ ഡി,  ക്ലാസ്: 7 ഡി, മഹാത്മാഗാന്ധി മെമ്മോറിയല്‍ മോഡല്‍ സ്‌കൂള്‍, അയിരൂര്‍ പി ഒ, വര്‍ക്കല, തിരുവനന്തപുരം 695 310

1066    റിന്‍സി മോഹന്‍ എം,  ക്ലാസ്: 6 എഫ്, മഹാത്മാഗാന്ധി മെമ്മോറിയല്‍ മോഡല്‍ സ്‌കൂള്‍, അയിരൂര്‍ പി ഒ, വര്‍ക്കല, തിരുവനന്തപുരം 695 310

1067    മെഹ്‌ന ആര്‍,  ക്ലാസ്: 6 ബി, മഹാത്മാഗാന്ധി മെമ്മോറിയല്‍ മോഡല്‍ സ്‌കൂള്‍, അയിരൂര്‍ പി ഒ, വര്‍ക്കല, തിരുവനന്തപുരം 695 310

1068    ആര്യ എ ആര്‍,  ക്ലാസ്: 6 ബി, മഹാത്മാഗാന്ധി മെമ്മോറിയല്‍ മോഡല്‍ സ്‌കൂള്‍, അയിരൂര്‍ പി ഒ, വര്‍ക്കല, തിരുവനന്തപുരം 695 310

1069    സാന്ദ്ര സജു,  ക്ലാസ്: 7 ഡി, മഹാത്മാഗാന്ധി മെമ്മോറിയല്‍ മോഡല്‍ സ്‌കൂള്‍, അയിരൂര്‍ പി ഒ, വര്‍ക്കല, തിരുവനന്തപുരം 695 310

1070    ശ്രേയ ജെ എസ്,  ക്ലാസ്: 7 എഫ്, മഹാത്മാഗാന്ധി മെമ്മോറിയല്‍ മോഡല്‍ സ്‌കൂള്‍, അയിരൂര്‍ പി ഒ, വര്‍ക്കല, തിരുവനന്തപുരം 695 310

1071    ശ്രീഹരി,  ക്ലാസ്: 8 സി, മഹാത്മാഗാന്ധി മെമ്മോറിയല്‍ മോഡല്‍ സ്‌കൂള്‍, അയിരൂര്‍ പി ഒ, വര്‍ക്കല, തിരുവനന്തപുരം 695 310

1072    രേവതി ജെ ബി,  ക്ലാസ്: 6 എഫ്, മഹാത്മാഗാന്ധി മെമ്മോറിയല്‍ മോഡല്‍ സ്‌കൂള്‍, അയിരൂര്‍ പി ഒ, വര്‍ക്കല, തിരുവനന്തപുരം 695 310

1073    ശ്രീലക്ഷ്മി എ,  ക്ലാസ്: 8 ബി, മഹാത്മാഗാന്ധി മെമ്മോറിയല്‍ മോഡല്‍ സ്‌കൂള്‍, അയിരൂര്‍ പി ഒ, വര്‍ക്കല, തിരുവനന്തപുരം 695 310

1074    ജാഹ്‌നവി,  ക്ലാസ്: 8 ബി, മഹാത്മാഗാന്ധി മെമ്മോറിയല്‍ മോഡല്‍ സ്‌കൂള്‍, അയിരൂര്‍ പി ഒ, വര്‍ക്കല, തിരുവനന്തപുരം 695 310