തളിര് സ്കോളർഷിപ്പ് പരീക്ഷ – ജില്ലാതല വിജയികളുടെ ലിസ്റ്റ് (സീനിയർ വിഭാഗം)

തളിര് സ്കോളർഷിപ്പ് പരീക്ഷ – ജില്ലാതല വിജയികളുടെ ലിസ്റ്റ് (സീനിയർ വിഭാഗം)

പരീക്ഷാർത്ഥികൾ കരസ്ഥമാക്കിയ മാർക്കിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ തയ്യാറാക്കിയ മെറിറ്റ് ലിസ്റ്റാണ് ഇത്. റാങ്ക് ലിസ്റ്റിൽ ഉൾപ്പെട്ടു എന്നതുകൊണ്ട് മാത്രം സ്കോളർഷിപ്പിന് അർഹത ഉണ്ടായിരിക്കുന്നതല്ല. പരീക്ഷാർത്ഥികൾ സമർപ്പിച്ച വിവരങ്ങൾ മുഖവിലയ്ക്കെടുത്ത് പ്രസിദ്ധീകരിക്കുന്ന സോപാധിക റാങ്ക് ലിസ്റ്റായിരിക്കും ഇത്.
അർഹതയും യോഗ്യതയും തെളിയിക്കുന്നതിന് ഉള്ള ഉത്തരവാദിത്തം പരീക്ഷാർത്ഥികൾക്കായിരിക്കും.

പരീക്ഷാർത്ഥികൾ യഥാർത്ഥവിവരം മറച്ചുപിടിച്ചുകൊണ്ടോ വിശദാംശങ്ങൾ യഥാവിധി സമർപ്പിക്കാതെയുള്ള കാരണത്താലോ ആണ് റാങ്ക് ലിസ്റ്റിൽ ഉൾപ്പെട്ടതെന്ന് കണ്ടെത്തുന്ന പക്ഷം പരീക്ഷാർത്ഥിയുടെ സ്കോളർഷിപ്പിനുള്ള അർഹത നഷ്ടപ്പെടുന്നതാണ്. സ്കോളർഷിപ്പ് ലഭ്യമാക്കുന്നതിന് സ്കൂൾ മേലധികാരിയുടെ സാക്ഷ്യപത്രം അനിവാര്യമാണ്. 
ജില്ലാതലത്തിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ മാർക്കുനേടിയ കുട്ടിക്കു മാത്രമാണ് സംസ്ഥാനതല പരീക്ഷയിൽ പങ്കെടുക്കാൻ കഴിയുന്നത്. അവരെ നേരിട്ട് അറിയിക്കുന്നതാണ്.

 

ALAPPUZHA DISTRICT
RollNo Name CLASS DIST SCHOOL
A Category (Rs. 1000 Scholarship)
3089 Nila Ks 8 ALP GGHSS Cherthala
10237 Hanna Susan George 8 ALP BBHS Nangiarkulangara
5959 Aiswarya Lekshmi.s 10 ALP AMRITA VIDYALAYAM HARIPAD
10233 Manna Susan George 8 ALP BBHS Nangiarkulangara
3078 Neeraja S 10 ALP Aravukad High School
21078 Sreya G Krishna 9 ALP GMHSS Ambalappuzha
17649 Bhuvaneswari A 8 ALP GHSS RAMAPURAM
22523 Helvin Delik 8 ALP SFA HSS ARTHUNKAL
3268 Asna Anwar 10 ALP Govt. HSS for girls Mavelikara
5889 Hanna Mariam Mathai 8 ALP AMMHSS Edayaranmula
19976 Divyajithchandrakumar E S 8 ALP Government Model High School Ambalapuzha
14064 Ragendhu R 9 ALP SDVGHS Alappuzha
22108 Sree Vinayak S 8 ALP Mahathma Boys HS Chennithala Mavelikkara- 690705
19114 Adithya S Kumar 9 ALP GMHSS Ambalappuzha
14295 Devanand J 8 ALP GMHSS Ambalappuzha
4653 Kum. Nilofer . P. T. 9 ALP Javahar Navodya Vidyalaya Chennithala –690105
15811 Akshai K U 10 ALP K K Kumarapillai Smaraka Govt High School Karumady
9561 Sreelekshmi S L 9 ALP ST.JOHN S HSS MATTOM
2751 Kajal Noble 9 ALP St Joseph s GHSS Alappuzha
14634 Sreeharsha S 8 ALP St.Mary s High School For Girls Kayamkulam
11724 Sreeleksmi. D 8 ALP St. Mary s GHS Kayamkulam
10823 Jayasankar R 8 ALP H.S.S CHETTIKULANGARA
14026 Swaliha Mol S 9 ALP S D V G H S Alappuzha – 688001
17347 Anjana S 8 ALP G M H S S Ambalapuzha Alappuzha – 688561
5046 Agnivesh S Arun 8 ALP Amrita Vidyalayam Pandalam
21938 Bhadra S 8 ALP Koppareth HSS. Puthiyavila Pattoli Market P O Alappuzha – 690531
13841 Krishnendu B 8 ALP ABVHSS Muhamma
1047 S Malavika 8 ALP GHSS Mangalam
22119 Shivesh M Nampoothiri 9 ALP Mahathma Boys HS Chennithala Mavelikkara- 690705
5406 Achsah Susan Sunil 8 ALP St. John’s HSS Mattom
17867 Nandanan P S 9 ALP KKKPSGHS Karumady
18820 Nidhi Mp 8 ALP KKKVMHS POTHAPPALLY
22122 Shylesh M Nampoothiri 9 ALP Mahathma Boys HS Chennithala Mavelikkara- 690705
B Category (Rs. 500 Scholarship)
7675 Ayana Rajeev 8 ALP D.B HSS THAKAZHY
21073 Madhav M 8 ALP Govt. Model H S S Ambalappuzha
12002 Shebana K 9 ALP St.Mary s G H S S Kayamkulam 690502
12755 Anjitha Ajikumar 8 ALP G M H S S Ambalappuzha
21358 Anusree S Kumar 8 ALP GHSS PERUMPALAM
4479 Bhagath Kumar V 9 ALP SKVHS
14119 Hiba Fathima .s 8 ALP St.Mary s High school for girls
14027 Jayalekshmi C 9 ALP SDVGHS Alappuzha
12759 Aishwarya S Kammath 8 ALP Govt. Model H S S Ambalappuzha
17367 Binoy Chandran 9 ALP Govt Model HSS Ambalapuzha Alappuzha – 688561
15212 Devananda.d.s 8 ALP Bishop Moore Vidyapith. Mavelikkara
19124 Krishna P A 8 ALP GMHSS Ambalappuzha
3121 Krishnapriya S Nair 10 ALP BBHS Nangiyarkulangara
3488 Abirami R Nair 10 ALP Kuriakose elias Higher Secondary School
10234 Devedhu.c 8 ALP VIDYADHIRAJA VIDYAPEETOM .MAVELIKARA
6035 Nandana S 9 ALP C B M H S Nooranad
21080 Neha S Raj 9 ALP GMHSS Ambalappuzha
490 Athul A 9 ALP MATHA SENIOR SECONDARY SCHOOL
18979 Sankaranarayanan.m 8 ALP Skvhs kuttemperoor
6606 Anupama Mohan 10 ALP GHSS KALAVOOR
22605 Devika Vijay 8 ALP GOVT GIRLS HSS CHERTHALA
7743 Surya Narayan Ps 8 ALP SURYA NARAYAN PS
21108 Adithya S 8 ALP K K K P S G H S Karumady Alappuzha – 688561
14291 Anitha Rose Sogi 8 ALP GMHSS Ambalappuzha
1289 Aparna R Viju 9 ALP Sree Sankara English Medium School
21224 Arya Ashokan 8 ALP Mahathma Girls HS Chennithala P O Mavelikkara Alappuzha
6048 Nanditha S 9 ALP CBMHS NOORANAD
3801 Daniel Mathew 10 ALP SDV English Medium Higher Secordary School
13088 Niranjan K R 8 ALP MBHS Chennithala
6610 Sreelakshmi P R 8 ALP GHSS KALAVOOR
14041 Devi Priya V J 9 ALP SDVGHS Alappuzha
11488 Adith S 8 ALP Vocational Higher secondary School
11491 Sooraj S Nampoothiri 8 ALP SKV HS Kuttamperoor P.o Alappuzha
23263 Adheena Anilkumar 8 ALP GHSS PERUMBALAM
15620 Sreesankar.p.s 9 ALP K.k.kumarapillasmaraka gov.higjschool.karumady
22722 Akshaya Binukumar 9 ALP SREE NARAYANA TRUST HIGHER SECONDARY SCHOOL ALA
20736 Sanjay V S 9 ALP Sree Narayana Memorial Govt Boys HSS Cherthala Alappuzha
21082 Vinayak Babu 8 ALP GMHSS Ambalappuzha
19129 Abhijith Ajayakumar 9 ALP GMHSS Ambalappuzha
13617 Abhinav Santhosh 8 ALP Sree Narayana Central School
19247 Devika P M 9 ALP S N T H S S CHERIYANADU
5600 Jayasurya J 8 ALP THAZHAVA Govt Girls H S S
537 Sanoop Namboothiri K.a 9 ALP GOVT.MODEL BOYS HIGH SCHOOL HARIPPAD
22455 Arun S 9 ALP SN High school sreekandeswaram Poochackal 04782522529
11490 Lekshmipriya S 9 ALP Govt High school Mannamcherry P.O Alappuzha
14043 Sreedhanya S 9 ALP S D V G H S Alappuzha – 688001
8059 Ardra B Shaji 8 ALP ST JOHNS HSS MATTOM

 

 

ERNAKULAM DISTRICT
RollNo Name CLASS DIST SCHOOL
A Category (Rs. 1000 Scholarship)
868 Anugrah V.K 10 EKM G.V.H.S.S Thrikkakara
2723 Aavani Prasanth 8 EKM St Patrick s academy Angamali
17557 Sivapriya.P.S 10 EKM Mar Elias Higher Secondary School Kottappady
17133 Elna Eldhose 9 EKM MGM Higher Secondary School
750 Megha Elias 8 EKM MGM HSS Kuruppampady
6943 Riya Fathima 8 EKM Fatima Girl s High School Fort Kochi
7500 Sonu Maria Seemon 9 EKM ST. FRANCIS HIGH SCHOOL FOR GIRLS ALUVA
12813 Irin Elizabeth Skaria 9 EKM Mar Stephen Higher Secondary School Valakom
2775 Abhinaya C A 9 EKM St. Teresa s Convent Girls High School Ernakulam
13480 Krishnaraj.S 8 EKM D B H S S Thrikkariyoor P.O Kothamangalam
13137 Anna Raissa 8 EKM St. Teresa s Convent Girls Higher Secondary School
14917 Sara Shiju 8 EKM St. Thomas H S S Malayattoor EKM – 683587
20365 Steven T R 8 EKM Loreto Anglo Indian High School Kochi
20677 Anna Biju 8 EKM ST:GEORGE S HIGH SCHOOL ARAKKUNNAM
585 A.P.Gouri 9 EKM VIDYODAYA SCHOOL THEVAKKAL ERNAKULAM
19659 Abhinav Krishna K S 8 EKM ST. ALBERT S HIGHER SECONDARY SCHOOL
14605 Lakshmi P S 9 EKM SNDP Higher Secondary School Muvattupuzha
244 Anjana Krishnakumar 9 EKM GOVT. H. S. S Puliyanam
13130 Rosphil Maria 8 EKM St. Teresa s Convent Girls Higher Secondary School
22460 Gouri Ajith 9 EKM GOVT GIRLS HIGHER SECONDARY SCHOOL PERUMBAVOOR
2571 Tejasvi Ramesh 10 EKM Bhavans Vidya Mandir Girinagar
10662 Smriti Saraswati 9 EKM BHAVAN S ADARSHA VIDYALAYA
3701 Meenakshi Rajesh 8 EKM Bhavans Varuna Vidyalaya
2173 Pranav V Nambiar 8 EKM Bhavans Vidhya Mandhir Eroor Tripunithura
20378 M H Devananda 8 EKM S N H S S Thrikkanarvattom Ernakulam – 682018
3760 Meenakshi Nair Ka 8 EKM MEENAKSHI NAIR KA
8409 Ananya A P 9 EKM Bhavans Varuna Vidyalaya
20393 Gowrisankar K Lal 9 EKM S N H S S Thrikkanarvattom Ernakulam – 682018
7667 Niranjana V P 10 EKM St Teresas CG HSS
23138 Rani R 8 EKM G. V. H. S. S. Kalamassery
5846 Shushaanth R V 8 EKM Government H.S.S Muulanthuruthy
B Category (Rs. 500 Scholarship)
5844 Abhinav Sai 9 EKM S. N. D. P Higher Secondary School Palissery
14911 Naja Fathima 10 EKM C C P L M A I H S S Perumanoor- 682015
6841 Rajkrishna.B 8 EKM St.thomas high school Ayroor
272 Bhadra.R.S 8 EKM Govt.H.S.S Perumbavoor Pooppani Rd Beside Mini Civil Station Perumbavoor Kerala Pin-683542
11825 A S Akhilesh 10 EKM GUARDIAN ANGEL ENGLISH MEDIUM HIGHER SECONDARY SCHOOL
6613 Edwin Vincent 9 EKM St. Joseph s HSS Paingottoor
11504 Arundhathy R 9 EKM ST AUGUSTINES GIRLS H S MUVATTUPUZHA
13132 Fathima Fakkrudheen 9 EKM St. Teresa s Convent Girls Higher Secondary School
20375 Gouri Shankar T S 9 EKM S N H S S Thrikkanarvattom Ernakulam – 682018
20299 Jeniffer Clarisa A.J. 8 EKM ST . TERESA S C.G.H.S.SCHOOL ERNAKULAM
14924 Mariyam 8 EKM C C P L M A I H S S Perumanoor- 682015
5545 Nasra Kadeeja. M. A 9 EKM Fatima girls High school Fortkochi
21337 Adithyaraj. R 8 EKM St. Albert s HSS Ernakulam cochin
19091 Pooja K 9 EKM SREE NARAYANA HIGHER SECONDARY SCHOOL PULLAMKULAM
20697 Sidharth V Nangelil 9 EKM JAYAKERALAM HIGHER SECONDARY SCHOOL PULLUVAZHY
18016 Rekha S Nair 8 EKM Vidhyadhiraja vidhya Bhavan higher secondary School Aluva
20387 Sangeeth Lal 8 EKM S N H S S Thrikkanarvattom Ernakulam – 682018
19490 C Sidharth 9 EKM G H S Palissery
2359 Gayatri R 10 EKM Bhavan s Vidya Mandir Elamakkara
20383 Gopika P 9 EKM S N H S S Thrikkanarvattom Ernakulam – 682018
20406 Gosreenath S Prabhu 8 EKM S N H S S Thrikkanarvattom Ernakulam – 682018
13645 Aarati S Rajan 9 EKM ACSEMHSS KALOOR
13125 Anna Maria Sebastian 8 EKM St. Teresa s Convent Girls Higher Secondary School
15830 Ayisha Gafoor 8 EKM DARUL ULOOM V.H.S & H.S.S
599 Nandhini Kj 8 EKM SNV Skt HSS North Paravur
758 Sourav K Sunil 8 EKM S.N.V Sanskrit Higher Secondary school
17722 Yadukrishnan V 9 EKM ഗവണ്മെന്റ് ഹയർ സെക്കന്ററി, വെസ്റ്റ് കടുങ്ങലൂർ
13386 Abhinav Shiju 8 EKM D B H S S Thrikkariyoor P.O Kothamangalam
2193 Edyson Sunny 9 EKM St. Peter s HSS Kumbalangi
5544 Parvathy Bijeesh 8 EKM Govt highschool palissery
22223 Anna Maria Binu 9 EKM St.Augustine s Girls Higher Secondary School
3636 Advaid Sajeev 8 EKM Edappally Government Higher Secondary School
7405 Alfeena K J 8 EKM St.peter s H S S kumbalanghi
23214 Meera Suresh 8 EKM K P M H S Poothotta
13134 Meenakshi Sangeeth 9 EKM St. Teresa s Convent Girls Higher Secondary School
21312 Devakrishna Benny 10 EKM Govt HSS KADAYIRUPPU
20410 Diyakrishna. K. R 9 EKM D.D.S.H.S Karimpadam
11403 Kaarthika.P 8 EKM Holy Family Public Sool Thazhuvamkunnu, Muvattupuzha-686668.
12809 Bhoomika S Nair 9 EKM VIMALAGIRI PUBLIC SCHOOL
1006 Megha Sankar 8 EKM HIGHER SECONDARY SCHOOL VALAYANCHIRANGARA
16361 Jotsna Christopher Josey 9 EKM G H S S Puthanthode
20397 Uthresh G Pramod 9 EKM S N H S S Thrikkanarvattom Ernakulam – 682018
812 Habeebul Baari 10 EKM BLOSSOM INTERNATIONAL RESIDENTIAL SCHOOL
14974 Sree Hari Suresh 9 EKM SNDP H S S
15140 Anagha George 9 EKM Govt. Higher Secondary School Mulanthuruthy
13643 Lakshmi Anil 9 EKM A.C.S. E.M.H.S.S KALOOR
1660 Azmi Ummar 9 EKM Bhavans vidya mandir elamakkara
19904 Greety George 8 EKM St.Francis H S for Girls ALuva
16372 Prarthana Jayesh 9 EKM Govt. HSS Puthanthodu Andikadavu P O Kandakadavu Ernakulam – 682008

 

IDUKKI DISTRICT
RollNo Name CLASS DIST SCHOOL
A Category (Rs. 1000 Scholarship)
9808 Amis Thampi 8 IDK GOVT HIGH SCHOOL ADIMALI
12431 Ansa Deetha Pamcracious 8 IDK G. H. S. CHEMPAKAPPARA
5531 Hafsa S Baker 9 IDK HAFSA S BAKER
10609 Neethu Sibichan 9 IDK GHS THOPRANKUDY
5962 Keerthana Baiju 9 IDK ST.JOSEPH S HIGHER SECONDARY SCHOOL KARIMANNOOR
7933 Nikhitha Menon 8 IDK ST. JEROME S HIGH SCHOOL VELLAYAMKUDY
15566 Deepakkumar Ks 8 IDK GEMGHS SANTHIGRAM
4982 Alen Bijo 8 IDK ST. JOSEPH S HSS KARIMANNOOR
14270 Amrutha Rajan 8 IDK ST JOSEPH S HIGHER SECONDARY SCHOOL KARIMANNOOR KARIMMANOR P O IDUKKI 685581
5097 Ardra Vijayan 9 IDK GOVT HIGH SCHOOL DEVARUPARA P O POOCHAPRA
9903 Gautam Shenoye 9 IDK  
13279 Jonat Reji 8 IDK ST JEROME S HIGHER SECONDARY SCHOOL VELLAYAMKUDY
4836 Cyriac Sabu 8 IDK ST.JEROME S HSS VELLAYAMKUDY
13283 Amanta Roy 8 IDK ST JEROME S HIGHER SECONDARY SCHOOL VELLAYAMKUDY
4715 Alna Tomson 8 IDK GIRIJYOTHI CMI PUBLIC SCHOOL
951 Anupriya Suresh 9 IDK ST.JOSEPH S HIGHER SECONDARY SCHOOL
4731 Treesa Soy 8 IDK GOVT HIGH SCHOOL DEVARUPARA P O POOCHAPRA
14323 Aliya Rasheed 9 IDK ST JOSEPH S HIGHER SECONDARY SCHOOL KARIMANNOOR KARIMMANOR P O IDUKKI 685581
661 Anusree Jayan 9 IDK ST.JOSEPH S HIGHER SECONDARY SCHOOL
22318 Devika C Pramod 8 IDK S N H S NANKICITY
6223 Aswin Vijay 9 IDK GOVT HIGHER SECONDARY SCHOOL VELLATHOOVAL
14180 Abhinav Aji 8 IDK ST JOSEPH S HIGHER SECONDARY SCHOOL KARIMANNOOR KARIMMANOR P O IDUKKI 685581
737 Joe Berly Mathews 10 IDK ZION PUBLIC SCHOOL
5512 Mehna Hakkim 9 IDK ST.JEROME S HSS VELLAYAMKUDY
4717 Neha Shaji 10 IDK GIRIJYOTHI CMI PUBLIC SCHOOL
5940 Anson Jomy 9 IDK CHS CALVARY MOUNT SCHOOL
8836 Arathi Subhash 8 IDK GOVT HIGH SCHOOL BISONVALLEY
7166 Chels Joby 9 IDK ST. JOSEPH S HIGHER SECONDARY SCHOOL KARIMANNOOR
3714 Roshan Manoj 9 IDK ST JEROME S HIGHER SECONDARY SCHOOL KATTAPPANA
6525 Arun Sanil 9 IDK GHSS VELLATHOOVAL
5796 Asna Fathima Shameer 8 IDK GTHS ADIMALY
6156 Mathews K Mani 8 IDK ST GEORGE HSS VAZHATHOPU
8265 S Kurians 8 IDK GANDHIJI ENGLISH MEDIUM GOVT. HIGH SCHOOL
B Category (Rs. 500 Scholarship)
20052 Athulya Suresh 8 IDK  
8738 Ayanamol Sino 8 IDK GOVT HIGH SCHOOL KANJIKUZHY
6678 Nayana Ks 9 IDK EKALAVYA MODEL RESIDENTIAL SCHOOL
12061 Anand P S 9 IDK OSSANAM ENGLISH MEDIUM HIGH SECONDARY SCHOOL
12890 Alfiya Ummer 9 IDK GTHSS POOMALA
19888 Asna Muhammed 8 IDK SSHS THOKKUPARA
7479 Christeena Mariya 8 IDK FMGHS KOOMBANPARA
14183 Maria Joy 8 IDK ST JOSEPH S HIGHER SECONDARY SCHOOL KARIMANNOOR KARIMMANOR P O IDUKKI 685581
14292 Liyona Laiju 9 IDK ST JOSEPH S HIGHER SECONDARY SCHOOL KARIMANNOOR KARIMMANOR P O IDUKKI 685581
7911 Abhijith Ramachandran 9 IDK ST.JOSEPHS HSS KARIMNANNOOR
11551 Arjun Rajesh 9 IDK ST.JOSEPH S HIGHER SECONDARY SCHOOL KARIMANNOOR
6743 Mathews K Sibi 9 IDK ST. MARYS HIGHER SECONDARY SCHOOL MANKULAM
14276 Al Sabith P H 9 IDK ST JOSEPH S HIGHER SECONDARY SCHOOL KARIMANNOOR KARIMMANOR P O IDUKKI 685581
14131 Ananya Shijo 8 IDK ST JOSEPH S HIGHER SECONDARY SCHOOL KARIMANNOOR KARIMMANOR P O IDUKKI 685581
3808 Jeffin Jojo 8 IDK ST.JEROME S HSS VELLAYAMKUDY
14286 Litteena Babu 9 IDK ST JOSEPH S HIGHER SECONDARY SCHOOL KARIMANNOOR KARIMMANOR P O IDUKKI 685581
6702 Basil Sunny 8 IDK GOVT HS ARIKUZHA
4721 Nandhana Anil 9 IDK GIRIJYOTHI CMI PUBLIC SCHOOL
16465 Aparna Suresh 8 IDK GANDHIJI ENGLISH MEDIUM GOVT. HIGH SCHOOL SANTHIGRAM
7265 Joe Giju 9 IDK ST JOSEPH S HIGHER SECONDARY SCHOOL KARIMANNOOR 685581
9536 Parvathy Ks 9 IDK SSHS PURAPUZHA
6021 Parvathy R Nair 9 IDK ST JOSEPH HSS KARIMANNOOR
4723 Rayan Joomy 9 IDK GIRIJYOTHI CMI PUBLIC SCHOOL
6674 Akshay Rajan 9 IDK EKALAVYA MODEL RESIDENTIAL SCHOOL
6268 Athira Vinod 9 IDK ST JOSEPH S HIGHER SECONDARY SCHOOL KARIMANNOOR
4716 Athulya Dileep 9 IDK GIRIJYOTHI CMI PUBLIC SCHOOL
3815 Beema P N 8 IDK ST.JEROMES HSS VELLAYAMKUDY
5515 Fidha Fathima Rasheed 9 IDK ST.JEROMES HSS VELLAYAMKUDY
10487 Nibiya Aju 9 IDK GHS KANAYANKAVAYAL
7650 Anagha. M.nair 8 IDK ST. JOSEPHS HIGHER SECONDARY SCHOOL KARIMANNOOR
6711 Arjun Pushpakaran 8 IDK CMS HS KOOVAPPALLY
6283 Jyothika Laiju 9 IDK ST.GEORGE S HSS VAZHATHOPE
3665 Kevin Joseph 9 IDK ST.JEROME S H.S.S VELLAYAMKUDY
8775 Ardra Babu 9 IDK GHSS PATHINARAMKANDAM
13307 Jose Mathew 9 IDK ST JOSEPH S HIGHER SECONDARY SCHOOL KARIMANNOOR
4719 Alena Jaison 10 IDK GIRIJYOTHI CMI PUBLIC SCHOOL
13285 Joyal Babu 8 IDK ST JEROME S HIGHER SECONDARY SCHOOL VELLAYAMKUDY
10270 Riana Mary Roy 9 IDK SHGHS RAMAPURAM
5938 Amalu Mariya Juby 9 IDK CHS CALVARY MOUNT SCHOOL
7729 Felicia Merin Jolly 8 IDK ST. GEORGE HSS VAZHATHOPE
7736 Femiya Maria Jolly 9 IDK ST. GEORGE HIGHER SECONDARY SCHOOL
17331 Sayana Sulthana Shameer 9 IDK ST. JOSEPH S H. S. S KARIMANNOOR
988 Jeevan Saju 9 IDK ST. JOSEPH S HIGHER SECONDARY SCHOOL
10442 Alwin T Linesh 8 IDK CARMEL MATHA HS
5216 Vismaya Sumesh 9 IDK G H S THANKAMANY KAMAKSHY P O KAMAKSHY 685515
7313 Devika Hari 9 IDK ST.JOSEPH S HIGHER SECONDARY SCHOOL
6883 Gayathri Suneesh 8 IDK ST JOSEPH H S S KARIMANNOOR
6828 Anjana Lal 10 IDK GOVT HIGH SCHOOL PERINGASSERY
5166 Devinandana Shijo 9 IDK S M H S KODIKULAM
14694 Parvathy Satheesh 9 IDK G. E. M. G. H. S SANTHIGRAM

 

KASARGOD DISTRICT
RollNo Name CLASS DIST SCHOOL
A Category (Rs. 1000 Scholarship)
7491 Renisha A 9 KGD G.H.S.S. KUNDAMKUZHY
5886 Saniya Ragh B.R 8 KGD G.H.S.S. KUNDAMKUZHY
1830 Sayanth K 9 KGD CHATTANCHAL HIGHER SECONDARY SCHOOL
4049 Sreenandan K Raj 8 KGD GHSS BALLA EAST
23329 Abdulla A 9 KGD C J H S S CHEMNAD KASARAGOD
6186 Devika C K 8 KGD GHSS UDINUR
16620 Jishnu Raj M 9 KGD GHSS BALLA EAST
2645 Aayush.P 8 KGD GHSS BALLA EAST
14825 Gopika Ck 8 KGD GHSS KUTTAMATH
16054 Niveditha P V 8 KGD GVHSS MADIKAI II
22197 Sreeyuktha J S 9 KGD GHSS PILICODE
23333 Aboobakar Noufal C R 8 KGD C J H S S CHEMNAD KASARAGOD
23346 Fathima Mujeeb 10 KGD DURGA H S S KANHANGAD KASARAGOD
23344 Firas Mujeeb 8 KGD DURGA H S S KANHANGAD KASARAGOD
4740 Mithul P Kumar 8 KGD DURGA HIGHER SECONDARY SCHOOL KANHANGAD
15988 Sivaganga R M 8 KGD GHSS KAKKAT
4986 Anagha Pradeep 8 KGD GHSS KUTTAMATH
23324 Anjali V 9 KGD G H S S BELLA EAST BELLA P O KASARAGOD – 671531
22951 Devajith A 8 KGD GHSS PERIYA
3201 Nandana. E 9 KGD GHSS CHEMNAD PARAVANADUKAM
18809 Rohan Vishwam 8 KGD SADGURU PUBLIC SCHOOL
16319 Arya Babu 9 KGD G H S S PERIYE
9055 Deepak Mohan K.K 9 KGD G.V.H.S.S KARADKA
23345 Devika P K 9 KGD DURGA H S S KANHANGAD KASARAGOD
21206 Niveditha P 8 KGD GOVT HSS PAKKAM
13895 Anamika Ms 8 KGD GHSS MADIKAI
11002 Devika Mohan K.K 9 KGD GVHSS KARADKA
11510 Malavika S Kumar 8 KGD GHSS UDINUR
3923 Rudraveena K 8 KGD G H S S KUTTAMATH
23307 Keerthi Lakshmi K 9 KGD T I H S S NAIMARMOOLA KASARAGOD
13898 Niranjan S R 8 KGD GHSS CHAYOTH
5579 Sarangi V 8 KGD GHSS KUTTAMATH
22909 Sreekanth M 8 KGD G.H.S.S BALAL
B Category (Rs. 500 Scholarship)
22597 Abin P M 9 KGD ST: THOMAS HSS THOMAPURAM
2717 Manasa Sinoshkumar 9 KGD GHSS KUTTAMATH
7856 Rakshitha K 8 KGD DURGA HSS
2564 Sulthana Parveen 9 KGD T I H S S NAIMARMOOLA
4366 Unnimaya K 9 KGD G.H.S.S CHEMNAD
6220 Ameya Madhu.M 9 KGD GHSS KUTTAMATH
11332 Avinash. Kp 9 KGD RHSS NILESHWAR
16738 Meghana Muraleedharan 10 KGD CHATTANCHAL HIGHER SECONDARY SCHOOL
19604 Ahmed Nameer P.A. 8 KGD GOVERNMENT HIGHER SECONDARY SCHOOL UDMA
14075 Aishwarya Pb 9 KGD GVHSS IRIYANNI
5845 Kaushik K Lokeshan 8 KGD RHSS NILESHWAR
20079 Anand Sreedhar 10 KGD CHRIST CMI PUBLIC SCHOOL
4795 Bhavya. P 8 KGD DURGA HIGHER SECONDARY SCHOOL
7595 Krishnaja M 9 KGD RAJAH S HIGHERSECONDARY SCHOOL
17038 Nived E P 8 KGD GHSS KAMBALLUR
3868 Theertha P S 8 KGD G H S S KUNDAMKUZHY
23320 Aswathi Krishnan P 9 KGD G H S S BALLA EAST BALLA P O KASARAGOD – 671531
14008 Haritha Chandra.V 9 KGD GVHSS IRIYANNI
18276 Harichandana E V 8 KGD GHSS PARAPPA KASARAGOD
7530 Parvathi.S 8 KGD G.H.S.S CHEMNAD
13900 Rwithik Viswam 8 KGD G H S S PERIYE
22200 Shreya 8 KGD GHSS CHEMNAD
22558 Uthraja V K 9 KGD RAJAHS HIGH SCHOOL NILESHWAR
7131 Vamshika Sreenidhi 8 KGD GHSS KUTTAMATH CHERUVATHUR
23301 Anjali S 8 KGD G H S S KUMBLA KASARGOD
5709 Niranjan Krishna P V 9 KGD RAJAH S HIGHER SECONDARY SCHOOL NILESHWAR
14372 Athira.A.B 9 KGD VIDYASHREE SHIKSHANA KENDRA MULLERIA
9391 Arya K 8 KGD GHSS CHEEMENI
22717 Abhishek K V 8 KGD GVHSS KARADKA
13899 Akshara B 8 KGD GVHSS IRIYANNI
23318 Akshay Raj P V 9 KGD G H S S BALLA EAST BALLA P O KASARAGOD – 671531
23076 Devika R Nath 8 KGD GHSS CHAYOTH
15616 Sreelal A 8 KGD GHSS KAKKAT
23079 Sreenanda K 8 KGD GHSS KUNDAMKUZHY
15705 Yadhu Krishna A 8 KGD GHSS KUNDAMKUZHY
22648 Abhina S 9 KGD DURGA H S S KANHANGAD
22105 Abhinav M 8 KGD GHSS BALLA EAST
1778 Akshara A 9 KGD GHSS KUNDAMKUZHY
23123 Anurag A P 8 KGD GHSS KUNDAMKUZHY
22823 Devanand Manu 8 KGD RAJAS HIGHER SECONDARY SCHOOL NILESWARAM
10295 Shilpa S 8 KGD LITTLE FLOWER GIRLS HIGHER SECONDARY SCHOOL KANHANGAD
22920 Shivanya P 8 KGD GHSS PERIYA
23350 Visakh K 8 KGD G H S S MADIKAI KASARAGOD
23327 Adil Ahmed 9 KGD C J H S S CHEMMAD KASARAGOD
22719 Anagha A 9 KGD N H S S PERDALA KASARAGOD
23331 Anavadya K Vijayan 8 KGD C J H S S CHEMNAD KASARAGOD
18270 Harinandana E V 8 KGD GHSS PARAPPA KASARAGOD
2387 Snehasree T 8 KGD G H S S KUNDAMKUZHY
23120 Anagha Raghavan A.P 8 KGD GHSS KUNDAMKUZHY
18562 Jyothish Nalinakshan 8 KGD CHSS CHATTANCHAL
22541 Shivasharan P P 8 KGD RAJAH S HIGHER SECONDARY SCHOOL NILESHWAR

 

KOZHIKKODE DISTRICT
RollNo Name CLASS DIST SCHOOL
A Category (Rs. 1000 Scholarship)
9497 Narendran.P 9 KKD PHSS(PERAMBRA HIGHER SECONDARY SCHOOL)
9503 Niranjan.P 9 KKD PHSS(PERAMBRA HIGHER SECONDARY SCHOOL)
16571 Parthiv S Giri 9 KKD GVHSS MEPPAYUR
17813 Abhiram P R 8 KKD NN KAKKAD SMARAKA GHSS AVITANALLUR
22417 Amina Bint Shahabas 9 KKD JDT ISLAM HIGH SCHOOL
20327 Prarthana Ghosh Tv 8 KKD GGVHSS FEROKE
5749 Meghna R Nath 9 KKD THIRUVANGOOR HIGHER SEC SCHOOL
14637 Aswin A 9 KKD GOVT. HIGHER SECONDARY SCHOOL MEDICAL COLLEGE CAMPUS
2217 Gayathri J 8 KKD GHSS NADUVANNUR
7999 Sandra K 9 KKD BEM GHSS CALICUT
17677 Parvana Sanath 8 KKD AMRUTHA PUBLIC SCHOOL
3539 Sangeeth S 8 KKD ST JOSEPH S BOYS HIGHER SECONDARY SCHOOL KOZHIKODE
1787 Sarang Sandhya Sathian 9 KKD GHSS KOKALLUR
12574 Adhri Nandini A R 9 KKD IRRINGANNUR HSS
17803 Harikrishna Tk 9 KKD KUNNAMANGALAM HIGHER SECONDARY SCHOOL
15358 Rithughosh.M 8 KKD KUNNAMANGALAM HSS
22714 Arathikrishna N 10 KKD GVHSS PAYYOLI
22923 Devajith M.D 8 KKD G.V.H.S.S PAYYOLI
5729 Rafa Hanoon K 8 KKD GGHSS BALUSSERY
18697 Sravana Satheesh 9 KKD GHSS NADUVANNUR
305 Dhyanchand 8 KKD GVHSS ATHOLI
21421 Fuad Zaneen 9 KKD GHSS KUTTIADY
5138 Parvana M Sujith 8 KKD GGHSS MADAPPALLY
8518 Rithuvarna V 9 KKD GGHSS KOYIANDY
8529 Adithyan R 10 KKD MEMUNDA HSS
22752 Afrin K 8 KKD G V H S S PAYYOLI
21640 Anuranj Prasad S 9 KKD MEDICAL COLLEGE CAMPUS HIGHER SECONDARY SCHOOL CHEVAYUR KOZHIKODE
22774 Diya Prajith 8 KKD NATIONAL HIGHER SECONDARY SCHOOL VATTOLI
23236 Geethika B.S 8 KKD നാഷണൽ ഹയർ സെക്കന്ററി സ്കൂൾ വട്ടോളി
2923 Fathima Nishana.K.K 9 KKD ST.JOSEPH S ANGLO INDIAN S GIRL S HIGHER SECONDARY SCHOOL
6300 Keerthana T 10 KKD GOVERNMENT GANAPATH MODEL GIRLS HIGHER SECONDARY SCHOOL
21591 Mayookhanath C C 8 KKD B E M H S S VATAKARA
B Category (Rs. 500 Scholarship)
13097 Jagath Krishna 8 KKD G H S S PUTHUR VATAKARA
13017 Nandana S 10 KKD G H S S KUTTIYADI
21230 Swabaha Vk 10 KKD GGHSS KOYOLANDY
16155 Ananya V E 8 KKD GHSS CAMPUS MEDICAL COLLEGE KOZHIKODE
16421 Chithra A 9 KKD KUNNAMANGALAM HSS
14076 Dheeraj U S 9 KKD KUNNAMANGALAM H S S
2886 Malavika 8 KKD GOVERNMENT GIRLS HIGHER SECONDARY SCHOOL KOYILANDY
22524 Melwin S Goving 9 KKD GOVT V H S S PAYYOLI
21942 Muhammad Faheem K P 8 KKD EMJAY VHSS VILLIAPPALLY
6129 Devananda Pa 9 KKD AKKR HSS FOR GIRLS CHELANNUR
20006 Fathima Hanoon 9 KKD CALICUT GIRLS VOCATIONAL HIGHER SECONDARY SCHOOL
19526 Karthika Lehan 9 KKD GHSS MEDICAL COLLEGE CAMPUS
4113 Avanthika A M 9 KKD SEVAMANDIR POST BASIC HSS
18840 Denzil Mathew Rajeeve 8 KKD HOLY FAMILY HS KATTIPPARA
13889 Haridev T 8 KKD GVHSS MADAPPALLY
5252 Sana A K 8 KKD GOVT. GIRLS HSS KOYILANDY
19287 Abhinav V P 9 KKD GHSS NARIKKUNI
22326 Aiswarya E M 9 KKD GHSS MEDICAL COLLEGE CAMPUS
9666 Devananda A S 8 KKD PROVIDENCE GIRLS H.S.S
17194 Devanandha Y M 10 KKD ST MICHAELS GIRLS HSS WESTHILL KOZHIKODE
17251 Nafaeth Fathaah 8 KKD FAROOK HIGHER SECONDARY SCHOOL FAROOK COLLEGE
7963 Pavana R K 9 KKD GHSS NARIKKUNI
10214 Jothsna Pp 9 KKD ST. JOSEPH S ANGLO INDIAN GIRLS HIGHER SECONDARY SCHOOL
22279 Ayisha Wafra 8 KKD KPESHSS KAYAKKODY
5390 Dyuthibabu 8 KKD GGHSS MADAPPALLY
16123 Kashinath V 8 KKD KASHINATH V
16601 Malavika. G. S 8 KKD AMRUTHA PUBLIC SCHOOL
15107 Swathilakshmi.M 9 KKD ജി.എച്ച്.എസ്.എസ്. അവിടനല്ലൂർ
18688 Anusree P M 10 KKD JAWAHAR NAVODAYA VIDYALAYA CALICUT
8920 Priyadarshini.V 9 KKD ST ANTONY S GIRLS HIGH SCHOOL VADAKARA
1551 Rithika S Kumar 8 KKD PERAMBRA HIGHER SECONDARY SCHOOL
21845 Sivani.M.K 8 KKD GVHSS MADAPALLY
11204 Abhirami.M.K 9 KKD GHSS MEDICAL COLLEGE CAMPUS
13015 Adila Zainab T K 8 KKD CHENNAMANGALLUR H SS CHENNAMANGALLUR
21182 Annliya M K 8 KKD NATIONAL H S S VATTOLI
3915 Archana N K 10 KKD GHSS NARIKKUNI
2311 Gopika P 8 KKD PRESENTATION HIGHER SECONDARY SCHOOL
13195 Jumana C P 9 KKD NAM HSS PERINGATHUR
16537 Nivedhitha K S 8 KKD NIVEDHITHA K S
8033 Snehaja P J 9 KKD GVHSS THAMARASSERY
18053 Amaykrishna S R 8 KKD GVT. GVHSS MEPPAYUR
4151 Anjana K 8 KKD ST. MICHAEL S GIRLS H S S WEST HILL
20102 Gouthamkrishna 8 KKD MEDICAL COLLEGE CAMPUS HIGHER SECONDARY SCHOOL
8543 Vineeth V P 8 KKD G.V.H.S.S PAYYOLI
17480 Anaina S Shajith 10 KKD JAWAHAR NOVODAYA VIDYALAYA CALICUT
17825 Soorya Krishna. B. D 10 KKD GOVT. GANAPATH HIGHER SECONDARY SCHOOL KALLAI
8812 Anjana N Sunil 10 KKD BHARATIYA VIDYA BHAVAN QUILANDY
10167 Athul K 8 KKD SREE GOKULAM PUBLIC SCHOOL
13107 Karthika Ratheesh 9 KKD MEDICAL COLLEGE CAMPUS H S S KOVOOR
22864 Aswindas 8 KKD POILKAVE HS EDAKKULAM

 

KOLLAM DISTRICT
RollNo Name CLASS DIST SCHOOL
A Category (Rs. 1000 Scholarship)
3223 Durgga Anil P 10 KLM GOVT GHSS CHITHARA CHITHARA P O 691559
2658 Sanju P Pillai 9 KLM GOVT.H.S.S.ANCHALUMMOOD
1960 Aarshananda G Krishna 9 KLM MITHRA CENTRAL SCHOOL
14925 Niranjan S V 9 KLM GHSS KADAKKAL
3568 Siva Priya 9 KLM GOVT H S S CHITHARA
22046 Parvathy A J 8 KLM H S FOR GIRLS KARUNAGAPPALLY
18602 Adarsh A 8 KLM P V H S S PERUMKULAM
21496 B Devasudha 8 KLM GVHSS KADAKKAL
19361 Jayaram H 8 KLM ST. JOHN S ANCHAL KOLLAM
3216 Sreelekshmi A P 9 KLM GOVT HSS CHITHARA CHITHARA P O 691559
492 Balagopal M S 10 KLM VGSSA HSS NEDIYAVILA
22014 Gangalekshmi R S 10 KLM H S POONKODU CHADAYAMANGALAM KOLLAM – 691534
11616 Uthara S Gopan 9 KLM ST.JOHN S SCHOOL
16924 Abhishek S Ajay 8 KLM LITTLE FLOWER ENGLISH MEDIUM HIGH SCHOOL
19722 Nevin Muhammed 8 KLM ST. JOHNS ANCHAL KOLLAM
16531 Aaliya Salim 8 KLM HS FOR GIRLS KARUNAGAPPALLY
11409 Chinmaya. R. S 10 KLM G H S. CHIRAKKARA
9468 Devakiran S R 8 KLM DVVHSS THALAVOOR
10203 Hridhya S Bijulal 9 KLM GOV.HIGHER SECONDARY SCHOOL ANCHAL
9144 J. S Bhadrapriya 9 KLM B. J. S. M MADATHIL V&HSS
11771 Jyothish Krishna.R 8 KLM GOVT .HSS ANCHAL EAST
3847 Afiya Jasmin N S 9 KLM GOVT H S S CHITHARA
5061 Anjitha R 9 KLM GOVT.H S S CHITHARA
7569 R.Nikhilkrishnan 8 KLM G.M.H.S.S VETTIKKAVALA
11004 Deva Nandan 9 KLM LAKE FORD SCHOOL
3682 Gouri V 9 KLM GHS CHAKKUVARAKKAL
14068 Afna Iqbal 8 KLM GOVT HSS KADAKKAL
17675 Akshara Nair A L 8 KLM HS FOR GIRLS PUNALUR
9602 Aina Emil 8 KLM ST. JOHN S SCHOOL ANCHAL
1391 Anaswara.G 8 KLM AMRITA SANSKRIT HIGHER SECONDARY SCHOOL
9543 Ashwini Aldrin Jose 8 KLM ST. JOHN S SCHOOL ANCHAL KOLLAM
12368 Keerthana Manoj 8 KLM GHSS PUTHOOR
4674 Resna Remash 10 KLM GOVT HSS CHITHARA
22995 Sidharth S 8 KLM GOVT.HSS KADAKKAL
B Category (Rs. 500 Scholarship)
10363 Afsal S S 8 KLM GOVT HSS &VHSS KADAKKAL
19404 Ann Maria Shani 8 KLM ST. JOHN S ANCHAL KOLLAM
3796 Parvathy P 9 KLM M M H S S UPPOODU
763 Soorya Sunil 8 KLM MOUNT TABOR GIRLS HIGH SCHOOL PATHANAPURAM
4435 Srishty S 8 KLM GOVT HSS CHITHARA
1206 Afeeja S 10 KLM SREE NARAYANA PUBLIC SCHOOL
22211 Navami S S 8 KLM AMRITHA SAMSKRITHA H SS PARIPPALLI KOLLAM- 691574
22616 Nihal Muhammed S 8 KLM ST.JOHN’S SCHOOL
9980 Ridhun Riyaz 9 KLM  
604 Govind.R 8 KLM D.V.N.S.S.H.S.S POOVATTOOR
9558 Niya Naseer 8 KLM ST. JOHN S SCHOOL
9509 Abey Mathew 8 KLM ST. JOHNS SCHOOL
18321 Devika. S. Prakash 9 KLM BELIEVERS CHURCH MAHATMA PUBLIC SCHOOL
23136 Fiza Mariam Jose 9 KLM TRINITY LYCEUM NANTHIRICKAL
181 Nandhika A R 8 KLM GOVT.V.H.S. & B.H.S KOTTARAKARA 691506 KOLLAM
13122 Shahadamol M 9 KLM GOVERNMENT HIGHER SECONDARY SCHOOL PARAVOOR
19057 Amritha Jayan 8 KLM H.S FOR GIRLS
1609 Anagha S Anil 8 KLM GOVT. HIGHER SECONDARY SCHOOL THEVANNOOR
18304 Devan Prakash. A 9 KLM DEVAN PRAKASH. A
18645 Neha G 9 KLM SREE NARAYANA PUBLIC SCHOOL
19895 Sreelekshmi L 9 KLM SNDPYHSS NEERAVIL
11177 Ansil Kabeer 8 KLM ST.JOHN S SCHOOL MAR GREOGORIOS CAMPUS ANCHAL
8017 Gowri Thampi 9 KLM GOVT.H.S. CHIRAKKARA
17406 Sooryajith S 8 KLM GVHSS KOTTANKULANGARA
19706 Adhithya Krishnan 8 KLM ST. JOHNS ANCHAL KOLLAM
17419 Adithyan 9 KLM BOYS HSS KARUNAGAPPALLY
19717 Ayisha Nisar 8 KLM ST. JOHNS ANCHAL KOLLAM
377 B J Arathi 10 KLM VVHSS POREDOM
9760 Besty Bright 8 KLM ST.JOHN S SCHOOL
9812 Sarayu B 9 KLM MARTHOMA HIGH SCHOOL KUNDARA
6432 Afsana S R 9 KLM GOVT H S S CHITHARA
7214 Sreehari B 8 KLM NGPM HSS VENCHEMPU
19292 Bharath R Karthik 8 KLM ST. JOHN S ANCHAL KOLLAM
4352 Dhiya Roopya B R 8 KLM SREE NARAYANA PUBLIC SCHOOL
9763 Karthika Arun 8 KLM ST.JOHN S SCHOOL ANCHAL
23097 Thejas. V. D 9 KLM GVHSS KALLARA
4470 Aiswarya S 8 KLM GOVT GIRLS HSS THAZHAVA
10519 Gayathri. U. M 9 KLM ST. JOHNS SCHOOL ANCHAL
5079 Gayathri.G 8 KLM D.V.N.S.S.H.S.S POOVATTOOR.
22196 Lala P Chandran 8 KLM AMRITHA SAMSKRITHA H SS PARIPPALLI KOLLAM- 691574
13744 Malavika S Krishnan 8 KLM SREE NARAYANA PUBLIC SCHOOL VADAKKEVILA KOLLAM
22198 Aaromal S 9 KLM AMRITHA SAMSKRITHA H SS PARIPPALLI KOLLAM- 691574
9371 Abhijith A S 9 KLM GOVT HIGH SCHOOL CHIRAKKARA
3913 Aiswarya B G 8 KLM GOVT HSS CHITHARA
20909 Ganga H 8 KLM H S FOR GIRLS KARUNAGAPPALLY
19718 Hrishikesh A 8 KLM ST. JOHNS ANCHAL KOLLAM
6390 Nimisha Nixon 8 KLM ST JOHN S HIGH SCHOOL ERAVIPURAM
7565 R.Navaneethkrishnan 10 KLM G.M.H.S.S VETTIKKAVALA
6903 Bhavya Suresh 9 KLM GOVT H S S CHITHARA
6840 Greeshma J 8 KLM ST JOHNS HIGH SCHOOL ERAVIPURAM KOLLAM
22993 Lekshmi Sugathan 8 KLM ST MARGARETS G H S KANJIRAMCODE KUNDARA KOLLAM

 

KANNUR DISTRICT
RollNo Name CLASS DIST SCHOOL
A Category (Rs. 1000 Scholarship)
15125 Aparna T 9 KNR PERALASSERY A K G SMARAKA GOVT H S S.
8996 പൂജ പി നമ്പ്യാർ 9 KNR ഐ.എം.എൻ.എസ്.ജി.എച്ച് എസ്.സ്കൂൾ മയ്യിൽ
8674 Shyamjith Krishnan.M.V 8 KNR GOVT.HIGHER SECONDARY SCHOOL CHUZHALI
15953 Yoosuf V 9 KNR GOVERNMENT CITY HIGHER SECONDARY SCHOOL
8128 Anamika Jayanandan Et 10 KNR PERALASSERY AKG SMARAKA GOVT. HIGHER SECONDARY SCHOOL
5029 Dhara Rajesh P 8 KNR K P C H S S PATTANNUR
4399 Govardhan G 9 KNR I J M H S S KOTTIYOOR
15050 Jyothiskrishna 8 KNR GHSS AROLI
15959 Yoonus V 9 KNR GOVERNMENT CITY HIGHER SECONDARY SCHOOL Kannur
17953 Akshaya P 8 KNR AKSGHSS MALAPPATTAM
17723 Ananya U V 9 KNR C.P. NARAYANAN SMARAKA GOVT. HIGHER SECONDARY SCHOOL MATHAMANGALAM
22895 Aromal Sanjeev 8 KNR KADACHIRA H.S.S. KADACHIRA- 670621
18651 Ihsan Salim 8 KNR  
3361 Devika S 9 KNR NSS HSS ALAKODE
15523 Nayanend Gopan 8 KNR A K G S G H S S PERALASSERY
10981 Ardra Jayaprakash 9 KNR GHSS MAMRAM
18341 Hrithik C 8 KNR RGMHSS MOKERI
13112 Marjana Fathima 8 KNR GGHSS THIRUVANGAD
14914 Neeraja C C 9 KNR GHSS SREEKANDAPURAM
8319 Sivani Aneesh 8 KNR KOODALI HSS
1756 Sreelakshmi.R 8 KNR IMNSGHSS MAYYIL
18344 Devnand Mp 8 KNR GOVERNMENT HIGHER SECONDARY SCHOOL CHAVASSERY
18031 Meera N 10 KNR GHSS KOROM
21268 Parthiv P S 9 KNR RAJEEVGANDHI MEMORIAL HIGHER SECONDARY SCHOOL MOKERI
48 Revathi.U 9 KNR G H S S Vellur
15053 Sarang Krishna 8 KNR AVSGHSS KARIVELLUR
3200 Vismaya K K 9 KNR KOODALI HIGHER SECONDARY SCHOOL
4446 Rhuthuvarna A 8 KNR GHSS PATTIAM
11952 Aazad Suryan 9 KNR CHITTARIPARAMBA HIGHER SECONDARY SCHOOL
9553 Abhiram K P 8 KNR GHSS CHAVASSERY
18307 Amal M P 8 KNR GOVERNMENT HIGHER SECONDARY SCHOOL CHAVASSERY
4689 Shivapriya R 8 KNR KPC HIGHER SECONDARY SCHOOL
B Category (Rs. 500 Scholarship)
4881 Abhika Ramachandran 8 KNR IMNSGHSS MAYYIL
4894 Anirved Tp 8 KNR IMNSGHSS MAYYIL
4876 Anshika M 8 KNR IMNSGHSS MAYYIL
4644 Rishitha Ramesh M 9 KNR EMSS GHSS PAPPINISSERI
14870 Shakkira K 8 KNR KOTTAYAM RAJA S HS PATHIRIYAD
23062 Anwita.A 8 KNR KPC HSS PATTANUR
21097 Bhagath A. S 10 KNR G H S S PALAYAD THALASSERY P.O KANNUR- 670661
20056 Devika Pradeep 9 KNR GGHSS THIRUVANGAD
17550 Abhinav K 8 KNR KPR GS GHSS KALLIASSERI
21100 Geethik V.B 8 KNR G H S S PALAYAD THALASSERY P.O KANNUR- 670661
4699 Gopika C.V 8 KNR KPC HIGHER SECONDARY SCHOOL
18094 Jyoshitha Manu 9 KNR GOVT BRENNEN H S S THALASSERY
8889 Nandana.P 8 KNR GGVHSS CHERUKUNNU
9946 Pralin K 9 KNR GHSS CHATTUKAPPARA
22785 Sreenanda Sreenith 8 KNR G H S S MUNDERI
12425 Devangana E M 8 KNR K P C HSS PATTANUR
23291 Haridarsh R Nambiar 9 KNR CHEMPERI NIRMALA HSS
11346 Nivedya O N 9 KNR KPCHSS PATTANNUR
22502 Shifa Nouvim K T 10 KNR CHMHSS ELAYAVOOR VARAM. P O KANNUR
6392 Sithul Santhosh 8 KNR GHSS PATTIAM
20661 Vidhu Nambiar.A.V. 8 KNR TAGORE GVHSS
21816 Nandhita P 8 KNR ST.TERESA’S A I H S S KANNUR
19456 Nayan Saveri K P 9 KNR IMNSGHSS MAYYIL MAYYIL P.O KANNUR- 670602
15950 Neeraja Sadanandan 9 KNR ST.MARY S HIGH SCHOOL FOR GIRLS PAYYANUR
10667 Thuhin Rose 9 KNR KADAMBUR HIGHER SECONDARY SCHOOL
22570 Anaina Gs 9 KNR PRM KOLAVALLOR HSS
22799 Angel Binoj 9 KNR MARYGIRI HSS THERTHALLY
3434 Nayanasree M K 9 KNR KOODALI HIGHER SECONDARY SCHOOL
15893 Nihara N. P 8 KNR AKGS GOVT. HIGHER SECONDARY SCHOOL PERALASSERY
11845 Rosni Mariya Siji 8 KNR ST. JOSEPH S HSS PERAVOOR
8441 Devang K 8 KNR KADANNAPPALLY UP SCHOOL
20127 Gourika P 9 KNR G H S S MATHIL
5790 Sanjana K 9 KNR GVHSS KADIRUR
4767 Sreya K 9 KNR EMSS GHSS PAPPINISSERI
15152 Theertha A 8 KNR PARASSINIKADAVU HSS
22549 Akshay P 10 KNR KOODALI H S S KOODALI
4413 Anushka Krishnan K K 8 KNR ANUSHKA KRISHNAN K K
3766 Aryananda N 9 KNR GVHSS KADIRUR
10193 Harinand.N 8 KNR IMNS GHSS MAYYIL
5765 K Niranjana Madhusoodanan 9 KNR GVHSS KADIRUR
882 Anandhu Madhu 9 KNR KOODALI HIGHER SECONDARY SCHOOL
7300 Devanandha R 8 KNR IMNS GHSS MAYYIL
13216 Devika E 8 KNR PARASSINIKADAVU SECONDARY SCHOOL
7306 Rithin. P 8 KNR RANI JAI HIGHER SECONDARY SCHOOL
6094 Deepanjana V N 9 KNR KOODALI HIGHER SECONDARY SCHOOL KOODALI
4758 Devaganga.K 8 KNR MAMBARAM HSS MAMBARAM THALASSERY
18643 Devika C A 9 KNR TAGORE VIDYANIKETHAN TALIPARAMBA
7395 Jishnu Biju Nambiar 8 KNR KPRGS GHS KALLIASSERI
4891 Naval Kishor 8 KNR IMNSGHSS MAYYIL
8500 Nihara V 8 KNR RAJEEV GANDHI MEMORIAL HIGHER SECONDARY SCHOOL MOKERI
13652 Nivedhya G Dharan 8 KNR ST TERESA S AIHSS KANNUR
4844 Prafulnand V 9 KNR PERALASSERY A K G S G H S S

 

KOTTAYAM DISTRICT
RollNo Name CLASS DIST SCHOOL
A Category (Rs. 1000 Scholarship)
1063 Devika J 9 KTM ST. SHANTALS H S MAMMOOD
2650 Alphonsa Theresa Sujith 8 KTM ST. ANNE S GIRLS HIGH SCHOOL
7849 Sruthynandana M. S 8 KTM SH GIRLS HIGH SCHOOL RAMAPURAM
8606 Josin Jiby 9 KTM ST. MICHAEL S HIGHER SECONDARY SCHOOL PRAVITHANAM
445 Malavika R 8 KTM MARY MOUNT PUBLIC SCHOOL & JUNIOR COLLEGE KATTACHIRA
22960 Abhirami Baburaj 9 KTM SMSN HSS VAIKOM
15295 Evan Joby 8 KTM ST MARYS HSS BHARANANGANAM
22950 Goutham Dev M 9 KTM SMSN HSS VAIKOM
8870 Alons J Maliekal 10 KTM ST. PETERS H.S.S KURUMPANADOM
11100 Sanju Jacob 8 KTM ST THOMAS H S ANICKADU
17036 Mariya Susan Sunil 8 KTM LIFE VALLEY INTERNATIONAL SCHOOL
23260 Sivapriya M 8 KTM SMSNHS VAIKOM
12330 Midhun Madhusudhanan Nm 10 KTM ST.SEBASTIAN S PUBLIC SCHOOL PEROOR
12916 Govindh Krishna 8 KTM S. V. G. V. P. H.S. KILIROOR
2637 Irene Mariam John 10 KTM MARIAN SENIOR SECONDARY SCHOOL
23102 Aadith Bikas 8 KTM SMSNHS VAIKOM
14950 Neeraj A Nair 8 KTM CLEMIS SCHOOL AND JUNIOR COLLEGE CHINGAVANAM
14676 Nikitha Santhosh 9 KTM ST JOSEPH S CENTRAL SCHOOL AND JUNIOR COLLEGE MUNDAKAYAM
14592 Farsana Nizar 8 KTM ST JOSEPH S C G H S KOTTAYAM – 686001
11243 Arnav P R 8 KTM INFANT JESUS ENGLISH MEDIAM SCHOOL
17498 Aiswarya V R 9 KTM G V H S S NATTAKAM MARIYAPPALLY P O KOTTAYAM – 686013
14503 Alina Elias 9 KTM MOUNT CARMEL H S KANJIKKUZHI KOTTAYAM-686004
4353 Abhishek R 9 KTM BHAVANS NEWSPRINT VIDYALAYA
23203 Anand Saji 8 KTM SMSNHS VAIKOM
23198 Praseetha Pratheesh 8 KTM SMSNHS VAIKOM
3739 Steve Chalil Biju 9 KTM SFS PUBLIC SCHOOL AND JUNIOR COLLEGE ETTUMANOOR
20153 Aagna Jaison 9 KTM GIRIDEEPAM BETHANY CENTRAL SCHOOL KALATHIPPADI
2707 Harinarayanan S Ram 8 KTM HOLY FAMILY H S S MUTTAMBALAM 686004
264 Leniya Christy Lawrence 10 KTM MOUNT CARMEL G.H.S KANJIKUZHY
11859 Anaghavenugopal 9 KTM KMHS MEVELLOOR
16859 Ananya Sivakumar 8 KTM ST.JOSEPH S C G H S KOTTAYAM
20124 Sono Mariam Kurien 9 KTM GIRIDEEPAM BETHANY CENTRAL SCHOOL KALATHIPPADI
B Category (Rs. 500 Scholarship)
2881 Amrutha Anoop 9 KTM BHAVANS NEWSPRINT VIDHYALAYA VELLOOR
14617 Anujith S 9 KTM G.H.S.S PERUVA(BOYS)
9303 Thanusree S.N 9 KTM LOURDES PUBLIC SCHOOL AND JUNIOR COLLEGE KOTTAYAM
23180 Adithya C S 8 KTM SATYAGRAHA MEMORIAL SREE NARAYANA H S S VAIKOM
17702 Devananda Prakasan 8 KTM SMSNHSS VAIKOM
19426 Elizabeth Soman 9 KTM CMS HSS MELUKAVU
14573 Helna Mary Sherin 9 KTM MARIAN SENIOR SECONDARY SCHOOL KALATHIPADY KOTTAYAM
22958 Keerthana K 9 KTM S M S N H S VAIKOM KOTTAYAM – 686141
14594 Meenakshy S Nair 9 KTM ST JOSEPH S C G H S KOTTAYAM – 686001
14416 Nourin Fathima Sabu 9 KTM ST.THERESAS BETHANY CONVENT HIGHER SECONDARY SCHOOL
23169 Saranya Santhos O K 8 KTM SMSNHS VAIKOM
14481 Surya Sunil 8 KTM MOUNT CARMEL H S KANJIKKUZHI KOTTAYAM-686004
22947 Abhijith Manoj ` 9 KTM SMSN HSS VAIKOM
19183 Adithyan K S 8 KTM ITHITHANAM HIGHER SECONDARY SCHOOL MALAKUNNAM
22042 Pavan Dinesh 8 KTM S M S N H S VAIKOM KOTTAYAM – 686141
22915 Gouri Nandana K J 9 KTM SMSN HSS VAIKOM
19707 Vrindha S Nair 10 KTM N.S.S. HIGH SCHOOL KOTHALA
11209 Kavya R Nair 9 KTM DEVI VILASOM VHS SCHOOL KUMARANALLOR KOTTAYAM
23187 Krishna Priya Sabu 8 KTM SATYAGRAHA MEMORIAL SREE NARAYANA H S S VAIKOM
17424 Parthiv S 8 KTM MAR BASELIOUS PUBLIC SCHOOL MANGANAM P O KOTTAYAM
23200 Sreehari Santhosh 8 KTM SMSNHS VAIKOM
16858 Suchithra P Satheesan 9 KTM PVGHSS PAMPADI KOTTAYAM -686521
17459 Amrutha Asok 8 KTM M G M H S PAMBADY
8462 Athira Krishna K A 9 KTM KRISTU JYOTI HIGHER SECONDARY SCHOOL
1307 Anna Thomas 8 KTM ST MARYS GHS CHERTHALA
14536 Nancia Marian Manu 9 KTM MARIAN SENIOR SECONDARY SCHOOL KALATHIPADY KOTTAYAM
10536 Viswanath Vinod 10 KTM DEVI VILASOM VHSS KUMARANALLOOR
17536 Bhoomika Biju 8 KTM ST. JOSEPH S G H S PAIPPAD KOTTAYAM
11719 Gopika T Udayakumar 9 KTM KMHS MEVELLOOR
14947 Karolin Sara Binu 8 KTM MARIAN SENIOR SECONDARY SCHOOL KALATHIPADY KOTTAYAM
13568 Aleena V T 9 KTM ST MARY S G H S KURAVILANGAD
14487 Sajina Sajimon 8 KTM MOUNT CARMEL H S KANJIKKUZHI KOTTAYAM-686004
14546 Sredha Ann Kurian 9 KTM MARIAN SENIOR SECONDARY SCHOOL KALATHIPADY KOTTAYAM
5637 Lekshmi Priya H 9 KTM MOUNT CARMEL G H S KOTTAYAM
14584 Savio K 8 KTM ST JOSEPH S C G H S KOTTAYAM – 686001
12270 Arabhi V 8 KTM SKVHSS KURICHITHANAM
23253 Harinandana P H 8 KTM SMSNHSS VAIKOM
19389 Helen Joseph 9 KTM CMS HSS MELUKAVU
23134 Lekshmi M U 8 KTM SMSNHS VAIKOM
22924 Sreya Rajeev 9 KTM SMSN HSS VAIKOM
14483 E R Abhirami Nair 8 KTM MOUNT CARMEL H S KANJIKKUZHI KOTTAYAM-686004
2889 Noyel P.John 8 KTM M.D.SEMINARY.H.S.S KOTTAYAM
22928 Gowrinandana I 9 KTM SMSN HSS VAIKOM
16841 Aryananda Sanil 8 KTM PVHGHSS PAMPADI KOTTAYAM -686502
22908 Devanandana A 9 KTM SMSN HSS VAIKOM
23095 James Joshy 9 KTM SMSNHS VAIKOM
2943 Ravikrishna 9 KTM BHAVANS NEWSPRINT VIDYALAYA VELLOOR
20121 Zeba Anna Mathew 9 KTM GIRIDEEPAM BETHANY CENTRAL SCHOOL KALATHIPPADI
22948 Adithya Binu 9 KTM S M S N H S S V H S S VAIKOM KOTTAYAM
2216 Gargi S Ampattu 9 KTM S.B.O.A PUBLIC (SR.SEC) SCHOOL

 

MALAPPURAM DISTRICT
RollNo Name CLASS DIST SCHOOL
A Category (Rs. 1000 Scholarship)
346 Sreenandh Sudheesh 9 MPM GMHSS CU CAMPUS CALICUT UNIVERSITY
3454 Adwaithmohan 8 MPM PKMMHSS EDARIKODE
3509 Tharunraj 8 MPM GHSS ATHAVANAD
2040 Aysha Bida K 10 MPM KHMHSS ALATHIYUR
2752 Parvathy.M.S 10 MPM G.R.H.S.S KOTTAKKAL
21999 Abhijith Krishna C 8 MPM GHSS PERINTHALMANNA
8150 Rohid K P 8 MPM EMEA HSS KONDOTTY
8961 Mohammed Najmal Tp 8 MPM DGHSS TANUR
12880 Avanthika S 9 MPM ST. GEMMA S GHSS MALAPPURAM
20919 Fathima Wafa K V 8 MPM K H M H S S VALAKKULAM
7047 Madhav Sajesh 8 MPM PCNGHSS MOOKKUTHALA
6387 Ahza Fathima K. Ilyas 8 MPM PMSAVHSS CHAPPANANGADI
20942 Smrithi J J 8 MPM A K M H S S KOTTOOR
6859 Alen. E. R 8 MPM A. K. M. HIGHER SECONDARY SCHOOL KOTTOOR
12683 Architha Kg 8 MPM GMHSS CU CAMPUS
11096 Arjun M N 9 MPM MODERN HIGHER SECONDARY SCHOOL POTTUR
17080 Asadurrahman V 10 MPM G H S S KARUVARAKUNDU
18573 Prathyush K P 8 MPM THSS VATTAMKULAM(IHRD)
19228 Priyalakshmi P P 8 MPM PMSAPTHSS KAKKOVE
5915 Sarang. R. 8 MPM A.K.M.H.S.S. KOTTOOR
15164 Theertha. C 8 MPM MSPHSS MALAPPURAM
16735 Fathima Anisha T P 9 MPM AKMHSS KOTTOOR INDIANOOR P O KOTTAKKAL
5589 Hanna.S.V 8 MPM GMHSS CU CAMPUS
4378 Ameenunnisa.C 9 MPM KHMHSS VALAKKULAM
18899 Aneesa Kp 9 MPM KKMHSS CHEEKODE
6458 Muhamed Nihal Mp 9 MPM GHSS VETTATHUR
16845 Muhammed Inas T P 8 MPM MES HSS IRIMBILIYAM
18594 Fathima Naja. K. C 8 MPM EMEAHSS KONDOTTY
9696 Padmapriya. Sk 8 MPM S.P.B.H.S.S RAMANATTUKARA
12692 Sreyalakshmi.P 9 MPM AKMHSS KOTTOOR
B Category (Rs. 500 Scholarship)
18727 Fathima Fidha P 8 MPM KKMHSS CHEEKODE
20931 Deeptha 8 MPM A K M H S S KOTTOOR
16204 Sayan T Subin 8 MPM I H R D VATTAMKULAM
7266 Arifa Rehna. V 10 MPM SSHSS MOORKANAD
4743 Muhammed Hisham Tp 8 MPM PHSS PALLIPPURAM
17229 Nashva P 10 MPM M.M.E.T.H.S MELMURI
4365 Niranjan J. Jagadeesh 9 MPM GHSS ATHAVANADU
7986 Athul Krishna M S 8 MPM PCNGHSS MOOKKUTHALA
397 Fathima Lana P 9 MPM G.H.S.S MARANCHERY
15505 Arya.K 8 MPM AKMHSSKOTTOR
3202 Athul Krishna. P 8 MPM NHS KOLATHUR
18314 Afrin K 9 MPM K H M H SS VALAKKOLAM VALAKKOLAM P.O MALAPPURAM
4927 Aparna R 8 MPM G.B.H.S.S. TIRUR
4547 Fathima Rafni .U. K .O 8 MPM PKMMHSS EDARIKODE
716 Nehitha A N 8 MPM SEETHI SAHIB MEMORIAL HSS THEYYALINGAL
3321 Abhinand.S 9 MPM VHSS VALANCHERY
20200 Afdan Yusuf 8 MPM AKMHSS KOTTOOR INDIANOOR P.O
6996 Anusree C 8 MPM NSS ENGLISH MEDIUM HIGH SCHOOL TIRUR
2513 Maneesh K 8 MPM GHSS ANAMANGAD
16100 Ardra P 9 MPM GOVT. HIGHER SECONDARY SCHOOL EDAKKARA
14920 Arya N 8 MPM GHS MANKADA
17176 Athulekshmi K 8 MPM S K M H S S KALLOOR MALAPPURAM
11594 Aysha Hamna. E 9 MPM CRESCENT HEIGHER SECONDARY SCHOOL ADAKKAKUNDU
23051 Snehith C 8 MPM AKM HSS KOTTOOR
15458 Arya Retheesh 8 MPM GOVT. H S S KARUVARAKUNNU- 676523
14674 Nihal Rahman Mm 8 MPM ST.PAULS EMHSS THENHIPALAM
3668 Sayyidath Minha Kp 10 MPM GHSS ATHAVANAD
862 Keerthana M Nair 8 MPM AKMHSS KOTTOOR
21840 Jeny J Rajeev 8 MPM PMSA VHSS CHAPPANANGADI
3034 Abhinav V Nair 8 MPM SEVAMANDIR POST BASIC HSS
6792 Anjana N 10 MPM GHSS ATHAVANAD
2371 Nousheen Sulaiman 10 MPM MES CECSS SCHOOL
23188 Hana Sahiba P 8 MPM SSMHSS THEYYALINGAL
3477 Minha Raneen. C 8 MPM AKM HIGHER SECONDARY SCHOOL KOTTOOR MALAPPURAM.
11391 Abhinandh M 9 MPM GHSS THIRUVALI
778 Aadarsh Unni Pv 9 MPM MESCECSS SCHOOL
1251 Adithyan.K 8 MPM GVHSS CHELARICHELARI
8271 Misna Jebin I 10 MPM SOHSS AREEKODE
16680 Avanthika T K 10 MPM G H S S VAZHAKKAD VAZHAKKAD P O
17022 Adarsh. V. T 8 MPM AKMHSS KOTTOOR
17685 Ahana K 8 MPM MVHSS ARIYALLUR
12602 Ardra P 9 MPM GOVERNMENT HIGH SCHOOL CHALIYAPPURAM
17206 Fathima Sanah T 9 MPM KHMHSS VALAKKOLAM MALAPPURAM
6058 Baalamani J Nair 10 MPM SACRED HEART SENIOR SECONDARY SCHOOL PUTHUPPARAMBA
2914 Fiza Mujeeb 8 MPM MES CAMPUS SCHOOL KUTTIPPURAM
12474 Souda Nasna .Mk 8 MPM A.K.M.H.S.S KOTTOOR
16760 Anjana P P 9 MPM AKMHSS KOTTOOR INDIANOOR P O KOTTAKKAL
8087 Kishan R 8 MPM JAWAHAR NAVODAYA VIDYALAYA
23358 Anirudh P P 8 MPM AKMHSS KOTTOOR KOTTAKKAL
3569 Jahanzeb Manningal 9 MPM PKMM HIGHER SECONDARY SCHOOL EDARIKKODE

 

PALAKKAD DISTRICT
RollNo Name CLASS DIST SCHOOL
A Category (Rs. 1000 Scholarship)
4339 Shibin Suresh K 10 PKD GVHSS VATTENAD KOOTTANAD
3417 Siidharth Krishna.K 9 PKD PARUDUR H.S PALLIPPURAM PATTAMBI
3159 Abhinand S 8 PKD GHS KODUMUNDA
21572 Abhinav C 10 PKD G H S S NENMARA PALAKKAD – 678508
3032 Arya C S 8 PKD GVHSS ALANALLUR
612 Sayooj S 9 PKD GHSS KOTTAYI
8256 Varshananda. M 9 PKD GOVERNMENT VOCATIONAL HIGHER SECONDARY SCHOOL VATTENAD.
3545 Fathima Sana C S 8 PKD IRSHAD HIGH SCHOOL CHANGALEERI
1771 Anamika K 9 PKD GVGHSS CHITTUR
20061 Aryan A R 8 PKD MESHSS MANNARKKAD
3628 Haritha Ani Soya 8 PKD GHSS KODUMUNDA
5314 Anagha K S 8 PKD GVHSS VATTENAD
785 Sahyan Mithran 8 PKD KENDRYA VIDHYALAYA OTTAPPALAM
4166 Febina Vk 10 PKD GVHSS VATTENAD
37 Anirudh.Ks 10 PKD GUPS. KONGAD
3279 Aswathi Vr 9 PKD SN TRUST HSS SHORANUR
10953 Rahna.B 8 PKD CHERUPUSHPAM GIRLS HIGHER SECONDARY SCHOOL
10112 Shreya Mp 8 PKD ടി.എസ്.എൻ.എം.എച്ച്.എസ്, കുണ്ടൂർക്കുന്ന്
103 Prarthana M 9 PKD GOVT.MOYAN MODEL GIRLS HIGHER SECONDARY SCHOOL PALAKKAD
2841 Neehaara P.V 8 PKD GOVT.MOYAN MODEL GIRLS HIGHER SECONDARY SCHOOL PALAKKAD(G.M.M.G.H.S.S)
4555 Theertha Gogul E K 9 PKD GVHSS CHERPULASSERY
11457 Amud Mohan M 8 PKD R P M H S PANANGATTIRI
16088 Nasriya R 8 PKD CHERUPUSHPAM GIRLS HIGHER SECONDARY SCHOOL
5934 Abhinav.K 9 PKD GVHSS VATTENAD
21580 Nitha Krishna 10 PKD G H S S KODUVAYOOR PALAKKAD – 678501
4150 Alfa Fathima Pv 10 PKD GVHSS VATTENAD
1620 Niranjana V P 10 PKD PARUDUR HIGH SCHOOL
2763 Sreejitha.R 8 PKD GOV. HIGHER SECONDARY SCHOOL MUNDUR PALAKKAD
15305 Gautham Karthik 9 PKD PHSS PALLIPURAM
17876 Hridhika 8 PKD K P R P H S S KONGAD
4955 Suhrutha .K.S 9 PKD GOVT.HIGH SCHOOL KODUVAYUR PALAKKAD
309 Swetha K S 8 PKD K P R P H S KONGAD
B Category (Rs. 500 Scholarship)
14161 Ardra M A 9 PKD HSS SREEKRISHNAPURAM
345 Harisudhan K B 10 PKD GOVT. HIGH SCHOOL CHITTUR (PO) CHITTUR COLLEGE AMBATTUPALAYAM PALAKKAD
19817 Neeraja.R 8 PKD GHSS THOLANUR
947 Nila C B 9 PKD G.V.G.H.S.S CHITTUR
6216 Vinaya P 8 PKD HS KERALASSERY
5727 Abhinav P N 8 PKD GVHSS VATTENAD
5716 Adhin 8 PKD GVHSS VATTENAD
13931 Gopika Hari K 10 PKD KALLADI HSS KUMARAMPUTHUR PALAKKAD – 678762
22026 Namitha M 8 PKD H S S MUNDOOR MUNDOOR P O PALAKKAD – 678592
3448 Aardhra P V 9 PKD HS PARLI PALAKKAD
3072 Sachin.R 8 PKD SACHIN. R
5519 Silja S 9 PKD PHSS PARLI HIGHER SECONDARY SCHOOL
21832 Abin.B 8 PKD MNKM HSS CHITILEMCHERY PALAKKAD
12722 Amritha V K 9 PKD PARLI H S S
167 Deekshith Sharma 9 PKD LAKSHMI NARAYANA VIDYANIKETHAN SCHOOL OTTAPALAM
9009 Ardhra S 9 PKD L.S.N GHS OTTAPALAM
19175 Nayana N P 8 PKD PHSS PALLIPPURAM
884 Sreya K P 9 PKD GVHSS CHERPULASSERY
10749 Adarsh.K 8 PKD GOVT. JANATHA HIGH SCHOOL NADUVATTOM PATTAMBI
2176 Ameesha.M.Dileep 10 PKD GVHSS KOPPAM
7065 Anusree A 9 PKD HS PERINGODE
2753 Sreejitha.R 8 PKD GOV. HIGHER SECONDARY SCHOOL MUNDUR PALAKKAD
22628 Adithya K 8 PKD TRKHSS VANIYAMKULAM
1874 Anagha 8 PKD GVHSS VATTENAD
1204 Sneha.S 9 PKD GVGHSS CHITTUR
12741 Thushara M V 9 PKD G V H S S VATTENAD
4124 Aryalakshmi N J 9 PKD GVHSS VATTENAD
8526 Gouthamkrishna. C. S 8 PKD G. H. S. S. KOTTAYI
12711 Abhinav P 9 PKD GVHSS VATTENAD
4 Gopika 8 PKD SEVA SADAN CENTRAL SCHOOL
13600 Abina R 9 PKD HIGH SCHOOL MUNDUR
11462 Anusha.S 8 PKD K P R P H S S KONGAD P.O
636 Jwala S. 9 PKD G.V.G.H.S.S CHITTUR
7022 Nithya Sudheesh 8 PKD HS PERINGODE
19141 Sree Nandha P P 8 PKD PHSS PALLIPPURAM
11436 Sreelekshmi K. H 8 PKD KHSS THOTTARA
16422 Sreerag Menon S 8 PKD BEMHSS PALAKKAD
8482 Aathira 9 PKD GOVERNMENT MODEL MOYAN GIRL S HIGHER SECONDARY SCHOOL
5573 Sreedivya M 9 PKD HSHS KALLEKULANGARA
9465 Hiba Fathima A 10 PKD SREE NARAYANAN PUBLIC SCHOOL KOLLENGODE
11444 Sreelekshmi T S 8 PKD G V H S S VATTENAD
20983 Anupama P 9 PKD GVHSS PATHIRIPALA PALAKKAD
15548 Parthan.M 8 PKD GHSS MEZHATHUR
16555 Ahammed Shan Pp 8 PKD PTMYHSS EDAPPALAM
20100 Fifa N M 8 PKD G V H S S PATHIRIPALA PALAKKAD – 678542
480 Nandana R 9 PKD A K N M M A M H S S KATTUKULAM
570 Sreeram N 8 PKD SABARI CENTRAL SCHOOL
10669 Anagha R 9 PKD GOVT. MOYAN MODEL GIRLS HIGHER SECONDARY SCHOOL

 

PATHANAMTHITTA DISTRICT
RollNo Name CLASS DIST SCHOOL
A Category (Rs. 1000 Scholarship)
2714 Anjima Raj 9 PTA GOVERNMENT HIGHER SECONDARY SCHOOL KONNI
21921 Gouthami Amritharaj 8 PTA NSS HSS THADIYOOR THIRUVALLA
12030 Devika G Omanakuttan 8 PTA NSS HSS CHOORAKODE
14480 Riya Aneesh 8 PTA MARTHOMA HIGHER SECONDARY SCHOOL PATHANAMTHITTA
17058 Krishnendu S 9 PTA GHSS & VHSS KALANJOOR
14512 Arsha Elin Jose 10 PTA MARTHOMA HIGHER SECONDARY SCHOOL PATHANAMTHITTA
2852 Alina P Thomas 8 PTA MAR DIONYSIUS SR. SECONDARY SCHOOL
11985 Devanandan A 8 PTA K R K P M B H S & V H S S KADAMBANAD
14451 Febina M Khan 10 PTA MARTHOMA HIGHER SECONDARY SCHOOL PATHANAMTHITTA
22007 Gopika A 10 PTA G H S S AYIROOR PATHANAMTHITTA
14473 Nabeel Muhammed 8 PTA MARTHOMA HIGHER SECONDARY SCHOOL PATHANAMTHITTA
8023 Arundati G Nath 10 PTA VIVEKANANDA HS FOR GIRLS KADAMPANAD
4239 Sayujya Girish 8 PTA ST.MARY S RESIDENTIAL PUBLIC SCHOOL & JUNIOR COLLEGE
15022 Aparna A K 9 PTA SVGVHSS KIDAGANOOR
1588 Varsha Prasad 9 PTA G.H.S.S KONNI
14534 Anaswara Nikhil 10 PTA MARTHOMA HIGHER SECONDARY SCHOOL PATHANAMTHITTA
18767 Meghna Jyothilal 10 PTA JMPHS. MALAYALAPUZHA
21966 Archana Satheesh 8 PTA ST.THERESAS BETHANY CONVENT HIGHER SECONDARY SCHOOL
13954 Goudam Krishna 8 PTA KENDRIYA VIDHYALAM ADOOR
20829 Dhyan Johan Skariah 8 PTA ST. THOMAS H S S KOZHENCHERRY
14475 Abhiram S Panicker 8 PTA MARTHOMA HIGHER SECONDARY SCHOOL PATHANAMTHITTA
14447 Hanna J Mathew 10 PTA MARTHOMA HIGHER SECONDARY SCHOOL PATHANAMTHITTA
14505 Madhav M 10 PTA MARTHOMA HIGHER SECONDARY SCHOOL PATHANAMTHITTA
18355 Karthik Jiju 8 PTA ARYA BHARATHI HIGH SCHOOL
20519 Anjitha S Nair 8 PTA NETAJI HIGHER SECONDARY SCHOOL
14233 Nandana Anilkumar 9 PTA ST THERESAS BCHSS CHENGAROOR
17762 Mizhi M 8 PTA CMS HIGH SCHOOL MUNDIAPPALLY
15771 Muhammed Nafiz Firoz 9 PTA MAR GREGORIOS MEMORIAL HIGHER SECONDARY SCHOOL
10738 Aneev.S 8 PTA G V H S S KOODAL
9236 Prabhul Shankar 9 PTA AMRITA VIDYALAYAM PATHANAMTHITTA
B Category (Rs. 500 Scholarship)
16332 Celin Saji 8 PTA  
11507 Firdousi Sajeer 8 PTA GHS KONNI PATTANAMTHITTA
12171 Rohith S 8 PTA S H H S S MYLAPRA
20825 Deepu K R 8 PTA ST. THOMAS H S S KOZHENCHERRY
12306 Gouri Manoj 8 PTA GHSS & VHSS KALANJOOR
14556 Axa Mariam George 9 PTA MARTHOMA HIGHER SECONDARY SCHOOL PATHANAMTHITTA
14433 Shijin K Shaji 10 PTA MARTHOMA HIGHER SECONDARY SCHOOL PATHANAMTHITTA
14445 Sreejith S 10 PTA MARTHOMA HIGHER SECONDARY SCHOOL PATHANAMTHITTA
592 Adrika S 9 PTA TECHNICAL HIGHER SECONDARY SCHOOL MALLAPPALLY
14514 Abel Thomas Anil 10 PTA MARTHOMA HIGHER SECONDARY SCHOOL PATHANAMTHITTA
14467 Ganga Devi S 8 PTA MARTHOMA HIGHER SECONDARY SCHOOL PATHANAMTHITTA
14548 Jerry Joseph Sam 10 PTA MARTHOMA HIGHER SECONDARY SCHOOL PATHANAMTHITTA
19254 Vivek Venugopal 9 PTA ST. THOMAS H S S KOZHENCHERRY
14482 Arsha S 8 PTA MARTHOMA HIGHER SECONDARY SCHOOL PATHANAMTHITTA
19808 Aswathy Mol P 9 PTA ST MARYS V H S S VALIYAKUNNAM
14441 Namitha Rajesh 10 PTA MARTHOMA HIGHER SECONDARY SCHOOL PATHANAMTHITTA
13024 Sneha Biju 8 PTA GOVT. HIGHER SECONDARY SCHOOL KONNI
14465 Alvin Shibu 10 PTA MARTHOMA HIGHER SECONDARY SCHOOL PATHANAMTHITTA
13021 Shikha Sivadas 10 PTA N S S HIGHER SECONDARY SCHOOL THIRUVALLA
14518 Angel Mary Abraham 10 PTA MARTHOMA HIGHER SECONDARY SCHOOL PATHANAMTHITTA
3474 Devananda R 8 PTA RVHSS KONNI-689691
21004 Athulya Hari 9 PTA SVGVHSS KIDANGANNOOR
17392 Dhanesh V 8 PTA MARTHOMA H S S PATHNAMTHITTA
14488 Krishna Uthaman 9 PTA MARTHOMA HIGHER SECONDARY SCHOOL PATHANAMTHITTA
1474 Parvathy P 9 PTA GOVT HSS KONNI
11509 Abdul Haadi Ali Mubarak A 9 PTA NSS HIGH SCHOOL ADOOR
14527 Devika S 10 PTA MARTHOMA HIGHER SECONDARY SCHOOL PATHANAMTHITTA
13377 Aswathi T S 8 PTA GOVERNMENT HIGHER SECONDARY SCHOOL
20819 Melvin Alex 9 PTA ST. THOMAS H S S KOZHENCHERRY
4261 Devananda S 8 PTA NSS HS KUNNAM CHALAPPALLY
14430 Anaswara Vijay 10 PTA MARTHOMA HIGHER SECONDARY SCHOOL PATHANAMTHITTA
3167 Devangana Madhu 8 PTA AMRITA VIDYALAYAM
14435 Alsa Ann Santhosh 10 PTA MARTHOMA HIGHER SECONDARY SCHOOL PATHANAMTHITTA
12886 Ashwin K Ashok 9 PTA SREE VIVEKANANDHA HIGH SCHOOL
20266 Manjari Jayan 9 PTA S V G V H S S ARANMULA
1764 Sarangi R 9 PTA KENDRIYA VIDYALAYA ADOOR SHIFT 1
21465 Anamika R S 9 PTA GVHS&VHSS KALANJOOR
10876 Junie Ann Diju 8 PTA ST. MARYS SENIOR SECONDARY SCHOOL
20808 Mridhul P Kumar 9 PTA ST. THOMAS H S S KOZHENCHERRY
20001 Nandana Vinod 9 PTA ST.THERESA S BETHANY CONVENT HSS CHENGAROOR
4868 Adela Venkatesh 8 PTA BALIKAMATOM GHSS
1252 Parthiv R 8 PTA M T H S AYROOR
20815 Shino G Shaji 9 PTA ST. THOMAS H S S KOZHENCHERRY
14472 Adithya H A 8 PTA MARTHOMA HIGHER SECONDARY SCHOOL PATHANAMTHITTA
14484 Arya Suresh 8 PTA MARTHOMA HIGHER SECONDARY SCHOOL PATHANAMTHITTA
4925 Adhithya. A 8 PTA MGM HSS
6777 Anbin David Koshy 8 PTA ST. STEPHEN S HIGH SCHOOL
12434 M S Sidhardh 9 PTA GHSS KALANJOOR
17370 Sruthi Nath 10 PTA MARTHOMA H S S PATHNAMTHITTA
4315 Vidya Narayanaswamy 9 PTA DEVASWOM BOARD HIGHER SECONDARY SCHOOL THIRUVALLA

 

THRISSUR DISTRICT
RollNo Name CLASS DIST SCHOOL
A Category (Rs. 1000 Scholarship)
20643 Bhadra V Sunil 9 TSR GHSS KODAKARA
8985 Christa Rose V S 8 TSR VIMALAGIRI PUBLIC SCHOOL
17599 Nandana.C 10 TSR SACRED HEART CGHSS THRISSUR
17585 Nanditha.C 10 TSR SACRED HEART CGHSS THRISSUR 680020
5824 Krishna Mukunda 8 TSR ST. THOMAS COLLEGE HIGHER SECONDARY SCHOOL
16997 Abhinav Krishna P S 9 TSR CNN BOYS HS CHERPU THRISSUR
14092 Smrithi D Warrier 8 TSR LBSMHSS AVITTATHUR
23022 Pavan Krishna C S 8 TSR HSS PANANGAD
15899 Bhadra Am 9 TSR CNNGHS CHERPU
4780 Anjana Krishna K H 8 TSR B.V.M.HIGHER SSECONDARY SCHOOL
8554 Anjana Suresh 8 TSR BHARATH VIDYA MANDIR SENIOR SECONDARY SCHOOL
8092 Dwaith Vedhus Anil 8 TSR IES PUBLIC SCHOOL
9415 Haran Cm 9 TSR GHSS MULLASSERY
9413 Harshan Cm 9 TSR GHSS MULLASSERY
14957 Aryadevi P N 10 TSR ST FRANCIS HIGH SCHOOL FOR GIRLS MATTOM
2902 Devananda 9 TSR SACRED HEART CGHSS THRISSUR
20886 Niranjana K U 8 TSR V P M SNDP HSS KAZHIMBRAM
11881 Anamiya Tr 9 TSR ST JOSEPH S HSS MATHILAKAM
20555 Malavika R Nair 8 TSR G.H.S.S ERUMAPETTY
21424 Jyothika M G 9 TSR CNNGHS CHERPU THRISSUR
20385 Niranjan K P 8 TSR VNMM GHSS MACHAD
15376 Rajasree K R 8 TSR DEEPTHI H S – THALORE
20624 Devika Dhanesh 8 TSR ST.JOSEPH S HAS MATHILAKAM
7825 Sreenanda C B 8 TSR LITTLE FLOWER CONVENT HS SCHOOL KORATTY
18830 Ananya K 8 TSR ST.THERESA S GHS BRAHMAKULAM
10925 Divya Anand 9 TSR GVHSS NANDIKKARA
10308 Krishna Mohan 9 TSR BETHANY ST.JOHNS ENGLISH HSS KUNNAMKULAM
20957 Krishnaja T 8 TSR ST.THERESE H.S.S. SHORNUR
17926 Sreenandini Reju 8 TSR SKHSS ANANDAPURAM
2703 Lakshmi.K 8 TSR HOLY FAMILY CGHS THRISSUR
535 Sivaganga.P 8 TSR LITTLE FLOWER .G.H.SCHOOL CHELAKKARA
B Category (Rs. 500 Scholarship)
15934 Namitha Raj 8 TSR C. N. N. G. H. S CHERPU
14622 Akshayraj A R 8 TSR DEEPTHI H S THALORE
6503 Arjun.C.A 8 TSR C.M.S HSS THRISSUR
7477 Lakshmi K S 8 TSR GHSS MANALUR
6235 Misab P S 9 TSR GHSS KADAVALLUR THRISSUR DT 680543
1653 Aanmaria Joy 8 TSR LOURDE MATHA E M H S S CHERPU
20229 Amrutha Thankappan 10 TSR DEEPTHI H S THALORE THRISSUR
19236 Pavan Prasad 8 TSR PAVAN PRASAD
427 Adwaith Krishna N P 8 TSR KENDRIYA VIDYALAYA RAMAVARMAPURAM
10436 Meenakshy Raj 10 TSR GHSS PAZHAYANNUR
12670 Anamika C A 8 TSR GOVT. RSRVHSS VELUR
20201 Daniet Clit 8 TSR DEEPTHI H S THALORE THRISSUR
20617 Abhirami V S 9 TSR NSSVHSS MUNDATHICODE
8966 Adhyasree Ps 8 TSR CARMEL CENTRAL SCHOOL VALAPAD
18701 Abhirami S 10 TSR N.S.S.K.P.T.VHSS OTTAPALAM
10146 Afeefah Latheef Pa 8 TSR DEEPTHI HS THALORE
19217 Hridya Chandrababu 9 TSR SREE SARADA GIRLS HSS PURANATTUKARA
9479 Sreelakshmi K V 9 TSR HOLY FAMILY C G H S
10298 Aathira Arun 9 TSR BETHANY ST.JOHNS ENGLISH HSS KUNNAMKULAM
7685 Annuay Madhav K A 8 TSR SARASWATHY VIDYANIKETHAN CENTRAL SCHOOL ENGANDIYUR
16645 Adithya Sankar. A. A 9 TSR CMSHSS THRISSUR
21818 Anjimakrishna K K 8 TSR CNNGHS CHERPU
18183 Abinav Krishna Ps 8 TSR MATHA HS MANNAMPETTA
3455 Anjali K M 10 TSR GGHSS WADAKANCHERY
1083 Bhavya.K.B 9 TSR V.P.M.S.N.D.P.H.S.S.KAZHIMBRAM
17736 Niranjan Prasadkumar 8 TSR CMGHSS
13111 Devika Binoj 10 TSR L F C H S S KORATTY
3505 Aparna P 9 TSR C N N G H S CHERPU
16150 Akhiya Nena Redas 9 TSR MARTHOMA GIRLS HSS THRISSUR
1432 Ashna Shirin 8 TSR ST. JOSEPH S HIGH SCHOOL MATHILAKAM
11753 Maheswar Rajesh N 9 TSR DEEPTHI H S THALORE
20209 Ananya V G 9 TSR DEEPTHI H S THALORE THRISSUR
3719 Angel Maria K. J 10 TSR SACRED HEART C.G.H.S.S THRISSUR
11755 Jenitta V J 8 TSR DEEPTHI H S THALORE
10643 Goutham Krishna E.S. 8 TSR CHALDEAN SYRIAN HIGHER SECONDARY SCHOOL THRISSUR
6167 Jismi P Kurian 10 TSR ST. MARY S GHS CHOWANNUR
1644 Sayoojya P R 9 TSR SOCCORSO CONVENT GIRLS HIGHER SECONDARY SCHOOL
12589 Bharath A Nair 8 TSR SRKGVMHSS PURANATTUKARA
17125 Sreeparvathy K Prem 8 TSR GHSS MANALUR
3503 Ganesh M B 9 TSR C N N B H S CHERPU
9456 Rohith Krishna K 10 TSR ST THOMAS COLLEGE HSS THRISSUR
6289 Sreya Manikandan 9 TSR G V HS S PAZHANJI
13741 Vrindha .S. Kumar 8 TSR DEEPTHI HS THALORE
20214 Aleena K D 9 TSR DEEPTHI H S THALORE THRISSUR
4077 Sebin Baby 9 TSR SNV HSS ALOOR PIN 680683
7114 Sreya P B 9 TSR HS ANTHIKAD
19616 Femna T M 9 TSR G H S S CHERUTHURUTHY
11580 Gautham Gopinath 8 TSR DEEPTHI H S THALORE
20204 Aswin Suresh 10 TSR DEEPTHI H S THALORE THRISSUR
20222 Merin Shaju 10 TSR DEEPTHI H S THALORE THRISSUR

 

THIRUVANANTHAPURAM DISTRICT
RollNo Name CLASS DIST SCHOOL
A Category (Rs. 1000 Scholarship)
10509 Nivedita C Suresan 8 TVM SARASWATHI VIDYALAYA
1950 Adwaid M Prasanth 10 TVM JANARDHANAPURAM HSS OTTASEKHARAMANGALAM
5130 Amal A M 9 TVM GOVT. MODEL BOYS HIGH SCHOOL
3500 Azmeera Fathima A 8 TVM KENDRIYA VIDYALAYA SAP THIRUVANANTHAPURAM
1333 Sethulekshmi S 8 TVM GOVT. GIRLS HSS COTTONHILL THIRUVANANTHAPURAM
12195 Varun Dev S R 9 TVM GOVT. BOYS HSS MALAYINKEEZHU
21191 Anamika A B 8 TVM VISWAPRAKASH CENTRAL SCHOOL MANGATTUKADAVU TVPM
5225 Ananthakrishnan Js 8 TVM MGM MODEL SCHOOL
2991 Sreenanda.S.S 9 TVM SR ELIZABETH JOEL CSI ENGLISH MEDIUM HIGHER SECONDARY SCHOOL
11844 Abhijith S R 9 TVM ARYA CENTRAL SCHOOL
3562 Heba Mary J 10 TVM CHRIST NAGAR CENTRAL SCHOOL KOWDIAR
22106 Sreebala V. S. 8 TVM GOVT. VHSS VITHURA
15032 Neha Anoop 9 TVM SHANTHINIKETAN SCHOOL KUNNUMPURAM
13465 Theertha R J 8 TVM CHRISTUJYOTHI SENIOR SECONDARY SCHOOL THAZHNNAMALA
8259 Vivek Vm 8 TVM GOVT. H.S.S. NEDUVELI
21988 Anton John Zacharia 9 TVM ST JOSEPHS HSS THIRUVANANTHAPURAM
22810 Muhammed Asif M 8 TVM ST MARY S HIGHER SECONDARY SCHOOL PATTOM
18737 Adwaith S D 8 TVM G.H.S.S.NEYYARDAM
1403 Krishnapriya.V 8 TVM GGHSS COTTON HILL
22988 Pravish Krishnan 8 TVM ST. GORETS HS NALANCHIR
12046 Arya S 9 TVM ST.MARYS PATTOM THIRUVANANTHAPURAM – 695004
12067 Asif Muhammed 10 TVM SIVAGIRI SREENARAYANA SENIOR SECONDARY SCHOOL VARKALA
21766 Sreesudha R 8 TVM HOLY ANGELS COVENT HSS THIRUVANANTHAPURAM
9244 Sreya Mary Jose 8 TVM HOLY ANGELS’ ISC SCHOOL
5468 Abhay B S 9 TVM GHS PLAVOOR
11281 Akhil. S. M 8 TVM ST. MARY S HSS PATTOM.
12951 Amrutha Ajay 8 TVM DARSANA HIGHER SECONDARY SCHOOL NEDUMANGAD
12682 Devika Asok 8 TVM DARSANA HSS NEDUMANGAD
3446 Navami M S 9 TVM MOUNT CARMEL GHSS
13040 Pavithra P S 9 TVM MODEL PUBLIC SCHOOL TECHNO CITY PALLIPPURAM
13249 R Veena Sekhar 9 TVM JYOTHIS CENTRAL SCHOOL
13498 Shreya Mahesh 8 TVM CHINMAYA VIDYALAYA VELLAPALLY PALLICHAL
122 Sreya P S 10 TVM GHSS ARUVIKKARA
B Category (Rs. 500 Scholarship)
13556 Adithyan 9 TVM CHINMAYA VIDYALAYA VELLAPALLY PALLICHAL THIRUVANANTHAPURAM
12763 Gokul Lal S 9 TVM M G M CENTRAL PUBLIC SCHOOL AKKULAM
12390 Gowthami Sunil 8 TVM CARMEL GIRLS HIGHER SECONDARY SCHOOL VAZHUTHACAUD TRIVANDRUM
16384 Keerthana R J 8 TVM ST MARY S CENTRAL SCHOOL POOJAPPURA THIRUVANANTHAPURAM
11966 Adithyan.Dm 10 TVM SEETHI SAHIB MEMORIAL HIGHER SECONDARY SCHOOL KOCHALUMMOODU
22102 Aiswarya Suresh 9 TVM G G H S S MALAYINKEEZHU THIRUVANANTHAPURAM
6337 Aradi R 8 TVM GOVT HIGH SCHOOL KUDAVOORKONAM
8609 Meeru John 9 TVM SR. ELIZABETH JOEL CSI EMHSS ATTINGAL
12990 Raix S Raiston 9 TVM LOYOLA SCHOOL (ICSE) SREEKARYAM
12370 Sreehari. S J 9 TVM LITTLE FLOWER ENGLISH MEDIUM HIGHER SECONDARY SCHOOL EDAVA
18593 Aaron Philip Pramod 10 TVM ST. THOMAS CENTRAL SCHOOL
22746 Aromal 9 TVM SARASWATHY VIDYALAYA VATTIYOORKKAV
6856 G.Sreenandhini 10 TVM VISWABHARATHY PUBLIC SCHOOL
12019 Madhav S 8 TVM GOVT HSS NEDUVELI
6774 Sivadev V 9 TVM GVHSS PAKALKURI
1111 Anuja S.V 8 TVM KANNASA MISSION HIGH SCHOOL PEYAD
13693 Dona S S 9 TVM ST. CHRYSOSTOMS GIRLS HIGH SCHOOL NELLIMOODU
18451 Vishnu Maya G N 9 TVM PPM HS KARAKONAM
6517 Adwaith P 8 TVM GOVT H S AVANAVANCHERY.
463 Gouri S Balu 8 TVM S K V HSS NANNIYODE
7418 Nallachithan G 8 TVM SANTHIGIRI VIDYABHAVAN SENIOR SECONDARY SCHOOL
11655 Nivedita Rekha 8 TVM SARVODAYA VIDYALAYA
13064 Sameel S S 9 TVM G B H S KANNIYAKULANGARA VEMPAYAM
22520 Adersh R A 10 TVM VRINDAVAN HIGHSCHOOL VLATHANKARA
19944 Alina David 8 TVM CARMEL GIRLS H S S VAZHUTHACAUD
22074 Adarsh M L 8 TVM VISWA PRAKASH CENTRAL SCHOOL MANGATTUKADAVU THIRUMALA P O
753 Adrika Anil 8 TVM G.G.H.S.S. MALAYINKEEZHU
8896 Aghosh Manoj 8 TVM ST. MARYS HSS PATTOM TVM
3574 Chris John Jaimon 8 TVM CHRIST NAGAR CENTRAL SCHOOL KOWDIAR
19043 Devika A S 8 TVM GOVT. HSS ARUVIKKARA
7287 Nanmapriya R S 8 TVM SANTHIGIRI VIDYABHAVAN SENIOR SECONDARY SCHOOL
6350 Nijitha Mohan 8 TVM GOVT HIGH SCHOOL KUDAVOORKONAM
7809 Anamika S R 8 TVM GOVT HSS ELAMBA
11869 Deva Bhadra R.S 8 TVM SARVODAYA VIDYALAYA
9677 Mizna Fathima.S 8 TVM GOVT.GIRLS HIGHER SECONDARY SCHOOL
7699 Sreelekshmi B S 8 TVM GOVT GIRLS H S S ATTINGAL 695101
6591 Aaliya Bathool N 8 TVM GOVT.V H S S ALAMCODE
11539 Adarsh.S.Nair 9 TVM CHINMAYA VIDYALAYA VAZHUTHACAUD
1909 Athulya I B 8 TVM GGHSS COTTONHILL
21847 Karthik Kumar S S 9 TVM GOVT. BOYS VOCATIONAL H S S MALAYINKEEZHU- 695571
21993 Nathan V Felix 8 TVM ST. JOSEPHS HSS THIRUVANANTHAPURAM
17124 Rinju U 9 TVM LITTLE FLOWER HIGH SCHOOL
17381 Sanjith S 8 TVM SRI SRI RAVI SHANKAR VIDHYA MANDIR
13389 Sheha S 8 TVM CARMEL GIRLS HIGHER SECONDARY SCHOOL
8481 Sreelakshmi Nambiar 8 TVM NIRMALA BHAVAN KOWDIAR
6353 Adheena Aneesh 8 TVM GHSS VENGANOOR
16379 Akshay A K 9 TVM KANNAS MISSION HIGH SCHOL PEYAD THIRUVANANHAPURAM – 695032
23003 Athira V Nair 8 TVM ST. GORETTS HS NALANCHIRA 695015
11775 Gayathri S Nair 8 TVM SARVODAYA VIDYALAYA
17956 Rachana R.S 9 TVM GGHSS ATTINGAL

 

WAYANAD DISTRICT
RollNo Name CLASS DIST SCHOOL
A Category (Rs. 1000 Scholarship)
3684 Anees K K 10 WYD GHSS ANAPPARA
672 Devatheertha V N 8 WYD SKMJ HIGHER SECONDARY SCHOOL KALPETTA
18699 Krishnendu P.R 9 WYD VIJAYA HIGHER SECONDARY SCHOOL
16207 Devika V V 8 WYD G H S S ANAPPARA CHULLIYODE P O
1153 Fara Fathima K 8 WYD MCLEODS ENGLISH SCHOOL SULTHAN BATHERY
15584 Atheena M Sasi 9 WYD GHSS THARUVANA
7908 Thejananda Suresh 8 WYD GHSS MOOLANKAVE
7328 Riches B Toms 9 WYD ST. THOMAS HIGHER SECONDARY SCHOOL NADAVAYAL
22095 Anupriya P S 8 WYD ANUPRIYA PS
18358 Ayana Krishna 9 WYD G H S S MEENANGADI
277 Hanika S 10 WYD GHSS MEENANGADI
7428 Ayush Joshi 9 WYD G. H. S VALAVAYAL
14341 Sarun L P 9 WYD S K M J H S S KALPETTA
18941 Harijith T S 9 WYD GVHSS MANANTHAVADY
6869 Muhammed Riswan C A 9 WYD GHS ACHOOR
11101 Najla Fathima C.S 8 WYD ASSUMPTION HIGH SCHOOL SULTHAN BATHERY
16245 Zara Mathai 8 WYD G H S S VADUVANCHAL
20607 Aadith Prasanth T S 8 WYD ST JOSEPHS HIGHER SECONDARY SCHOOL
18218 Vibina K M 10 WYD G H S S KALLOOR
14335 Anakha Latheesh 9 WYD SKMJ HSS KALPETTA
22165 Fabiya Nourin 8 WYD FALAH GREEN VALLEY SCHOOL
10726 Gaya V R 8 WYD ASSUMPTION HIGH SCHOOL SULTHAN BATHERY
14346 Abhiram K S 8 WYD S K M J H S S KALPETTA
17027 Sreenanda T P 9 WYD G H S S VACUVANCHAL WAYANAD – 673521
14476 Maleeha Shaba 9 WYD G H S S MEPPADI
22035 Sivapriya A P 8 WYD GHSS THALAPPUZHA
18395 Abhirami R 8 WYD G M R H S S KANIYAMPATTA
16261 Amna Fathima V 8 WYD G H S S ANAPPARA CHULLIYODE P O
17151 Ranjana Rajesh 10 WYD G H S S VADUVANCHAL VADUVANCHAL
18399 Sreejisha M C 9 WYD G H S THOLPETTY
B Category (Rs. 500 Scholarship)
18392 Abarna B 9 WYD G H S THOLPETTI
16187 Najiya Sulthana P 8 WYD G H S S ANAPPARA CHULLIYODE P O
19863 Muhammed Naseem Shan U 9 WYD WOHSS PINANGODE
14352 Ansha Febin C 9 WYD S K M J H S S KALPETTA WAYANAD – 673122
15012 Jaleelathul Farhana 8 WYD GMHSS VELLAMUNDA
6224 Ananya C R 10 WYD GMHSS CHEERAL
16215 Sreeya C M 8 WYD G H S S ANAPPARA CHULLIYODE P O
10840 Ajsal A P 9 WYD GHSS ANAPPARA
3028 Nayana Manoj 10 WYD G .M .H. S. S CHEERAL
1875 Aadhikesh .K.R 9 WYD GOVT.MODEL H S S CHEERAL
17031 Pavan J 9 WYD G H S S VADUVANCHAL WAYANAD – 673581
16262 Diya Fathima 8 WYD G H S S ANAPPARA CHULLIYODE P O
10038 Elsa Rose Gejo 8 WYD GOVT.HIGHER SECONDARY SCHOOL THARIODE
14347 Anshida R 9 WYD S K M J H S S KALPETTA WAYANAD – 673122
16175 Abhina John 8 WYD G H S S ANAPPARA CHULLIYODE P O
12135 Amaya Reetha Shibu 8 WYD ST. JOSEPH S HIGHER SECONDARY SCHOOL KALLODY
18403 Anjali Krishna M R 8 WYD G M R S POOKKODU
14355 Muhammed Afsal A 9 WYD S K M J H S S KALPETTA WAYANAD – 673122
18497 Gouri Mohanan 10 WYD G H S S KATTIKKULAM
18480 Ragitha N P 9 WYD G V H S S MANANTHAVADY
14409 Sree Lekshmi 8 WYD G H S S MEPPADI – 673577
14437 Sayanora Satheesan 9 WYD G H S S MEPPADI – 673577
17162 Mohammed Risvin 8 WYD G H S S VADUVANCHAL WAYANAD – 673581
14322 Lubna P P 8 WYD S K M J H S S KALPETTA WAYANAD – 673122
16180 Adharsh P S 8 WYD G H S S ANAPPARA CHULLIYODE P O
23388 Anagha P J 9 WYD GHHS VALAVAYAL – 673596
20906 Amna Sherin C A 9 WYD GMHSS CHEERAL
16228 Ajmal Kareem 9 WYD G H S S ANAPPARA CHULLIYODE P O
14444 Finose P 9 WYD G H S S MEPPADI – 673577
18353 Nayana V J 9 WYD G H H S VALAVAYAL
17142 Anjana Parvathy P J 8 WYD G H S S VADUVANCHAL WAYANAD – 673581
14369 Noushid A 9 WYD S K M J H S S KALPETTA WAYANAD – 673122
14340 Jinin Shahas M 9 WYD S K M J H S S KALPETTA WAYANAD – 673122
18274 Nithya C S 9 WYD NIRMALA HS THARIYODU
14350 Asmiya Sharin K 9 WYD S K M J H S S KALPETTA WAYANAD – 673122
11099 Nidha Fathima 8 WYD ASSUMPTION HIGH SCHOOL
14318 Aswin K B 8 WYD S K M J H S S KALPETTA WAYANAD – 673122
18507 Shivan K 10 WYD G V H S S THARUVANA