തളിര് സ്കോളർഷിപ്പ് പരീക്ഷ – ജില്ലാതല വിജയികളുടെ ലിസ്റ്റ് (ജൂനിയർ വിഭാഗം)

തളിര് സ്കോളർഷിപ്പ് പരീക്ഷ – ജില്ലാതല വിജയികളുടെ ലിസ്റ്റ് (ജൂനിയർ വിഭാഗം)

പരീക്ഷാർത്ഥികൾ കരസ്ഥമാക്കിയ മാർക്കിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ തയ്യാറാക്കിയ മെറിറ്റ് ലിസ്റ്റാണ് ഇത്. റാങ്ക് ലിസ്റ്റിൽ ഉൾപ്പെട്ടു എന്നതുകൊണ്ട് മാത്രം സ്കോളർഷിപ്പിന് അർഹത ഉണ്ടായിരിക്കുന്നതല്ല. പരീക്ഷാർത്ഥികൾ സമർപ്പിച്ച വിവരങ്ങൾ മുഖവിലയ്ക്കെടുത്ത് പ്രസിദ്ധീകരിക്കുന്ന സോപാധിക റാങ്ക് ലിസ്റ്റായിരിക്കും ഇത്. 
അർഹതയും യോഗ്യതയും തെളിയിക്കുന്നതിന് ഉള്ള ഉത്തരവാദിത്തം പരീക്ഷാർത്ഥികൾക്കായിരിക്കും.

പരീക്ഷാർത്ഥികൾ യഥാർത്ഥവിവരം മറച്ചുപിടിച്ചുകൊണ്ടോ വിശദാംശങ്ങൾ യഥാവിധി സമർപ്പിക്കാതെയുള്ള കാരണത്താലോ ആണ് റാങ്ക് ലിസ്റ്റിൽ ഉൾപ്പെട്ടതെന്ന് കണ്ടെത്തുന്ന പക്ഷം പരീക്ഷാർത്ഥിയുടെ സ്കോളർഷിപ്പിനുള്ള അർഹത നഷ്ടപ്പെടുന്നതാണ്. സ്കോളർഷിപ്പ് ലഭ്യമാക്കുന്നതിന് സ്കൂൾ മേലധികാരിയുടെ സാക്ഷ്യപത്രം അനിവാര്യമാണ്.
ജില്ലാതലത്തിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ മാർക്കുനേടിയ കുട്ടിക്കു മാത്രമാണ് സംസ്ഥാനതല പരീക്ഷയിൽ പങ്കെടുക്കാൻ കഴിയുന്നത്. അവരെ നേരിട്ട് അറിയിക്കുന്നതാണ്.

ALAPPUZHA DISTRICT
ROLL NO Name CLASS DIST SCHOOL
A Category (Rs. 1000 Scholarship)
5404 Rehan Shaju John 7 ALP ST JOHN S HSS MATTOM
13342 Hridi P Narayanan 6 ALP U P S PUNNAPRA ALAPPUZHA
2746 Abhijith S 5 ALP VALANJA VAZHIKAL SANMARGA DEEPIKA UPPER PRIMARY SCHOOL
6731 Arjun.S 7 ALP AMRITA VIDYALAYAM HARIPAD
6602 Parvathy R Pillai 5 ALP GOVERNMENT MODEL U P SCHOOL CHENNITHALA CHERUKOLE
17929 Aiswarya S 7 ALP GOVT VPS PUNAPRA
15599 Anagha Nanda. P 6 ALP M. D. U. P. SCHOOL NADUBHAGOM THYCATTUSSERY
10152 Ardra Anil 5 ALP GGHS MAVELIKKARA
1068 Karthik Sankar.S 7 ALP N.S.S HSS KARUVATTA
5912 Kripa Mariam Mathai 7 ALP AMMHSS EDAYARANMULA
19063 Lakshmi Devanshi A J 7 ALP GHSS PERUMPALAM
12816 Niveditha B Nandan 5 ALP KKKVM HIGHER SECONDARY SCHOOL
12420 Aarav A 5 ALP SREE NARAYANA CENTRAL SCHOOL
9375 Jefy Aloysius 6 ALP ST. FRANCIS ASSISI HSS ARTHUNKAL
10080 Neeraj Suresh 7 ALP KURIAKOSE ELIAS ENGLISH MEDIUM SCHOOL MANNANAM P.O.
19093 Sreya Sunil 7 ALP ARAVUKADU SREEDEVI ENGLISH MEDIUM SECONDARY SCHOOL
22032 Abhidhanya A 5 ALP S N CENTRAL SCHOOL CHRUKUMARAM MAVELIKKARA ALAPPUZHA- 690110
16490 Arathy A 5 ALP BHHS
16481 Aron R 7 ALP BHHS
12000 Dhanalekshmi R S 6 ALP POPE PIUS XII HSS BHARANIKKAVU SOUTH P O KATTANAM – 690503
18831 Gowripriya G 6 ALP SREE NARAYANA CENTRAL SCHOOL CHERUKUNNAM
3366 Ishajayakumar 5 ALP GOVT MODEL HIGHERSECONDRY SCHOOL
16211 Sreeparvathy Nair 7 ALP S.V.G.V. H.S.S. NALKALIKKAL
13414 Akshay R Nair 7 ALP G M H S S AMBALAPUZHA ALAPPUZHA – 688561
7462 Akshaya Rajeev 6 ALP ST THERESAS HIGH SCHOOL
9358 Anushka A 6 ALP GOVERNMENT MODEL HIGHER SECONDARY SCHOOL AMBALAPUZHA
7601 Deva Nanda V 7 ALP BETHANI BALIKAMADOM NANGIARKULANGARA
11887 Dinakar S. 6 ALP BRIGHTLAND DISCOVERY SCHOOL
16251 Jyothilakshmi Sreekumar 5 ALP KKKPS GHS KARUMADY
21895 Karthika S Pillai 5 ALP S N CENTRAL SCHOOL CHRUKUMARAM MAVELIKKARA ALAPPUZHA- 690110
21842 Shreeya Sanjeev 6 ALP S N CENTRAL SCHOOL CHRUKUMARAM MAVELIKKARA ALAPPUZHA- 690110
B Category (Rs. 500 Scholarship)
22687 Devika Rajendran 7 ALP G G H S S HARIPAD
9173 Krishnapriya A Nair 5 ALP MATHA SENIOR SECONDARY SCHOOL
13347 Nasria Subair 5 ALP U P S PUNNAPRA ALAPPUZHA
8928 Anuvinda.V 6 ALP ST. MARY S HIGHER SECONDARY SCHOOL FOR GIRLS
12303 Mithil James .S 7 ALP JAWAHAR NAVODAYA VIDYALAYA CHENNITHALA
19000 Nadana Rajesh 6 ALP HOLLY ANGELES PUBLIC SCHOOL
13099 Parvathy Priya S 7 ALP ST. THERESAS H S MANAPPURAM
3229 Sreebala Chinmayi 7 ALP CARMEL ACADEMY H.S.S ALAPPUZHA
6530 Aaron Rony Daniel 7 ALP ST JOHN S HSS MATTOM
16311 Ahalyajoshi 6 ALP S D V G U P S NEERKUNNAM
13004 Anju Krishna M 6 ALP SDV GIRLS H S S ALAPPUZHA
5320 Devananda B 5 ALP S D V G U P S NEERKUNNAM
20786 Keerthana K S 6 ALP ST. THERESAS H S MANAPPURAM
15477 Milan Tom 7 ALP ST. GEORGE HSS MUTTAR
1980 Misiriya N 7 ALP GOVT. MUHAMMADAN S GIRLS HSS ALPY
17933 Nandu M 7 ALP GOVT UPS PUNAPRA
13398 Sreni Shibu 7 ALP G M H S S AMBALAPUZHA ALAPPUZHA – 688561
20280 Adithyan K S 6 ALP MDUPS THUCATTUSSERY CHERTHALA ALAPPUZHA
8675 Harikrishnan.D 7 ALP BISHOP MOORE VIDYAPITH
21870 Mekha B 6 ALP S N CENTRAL SCHOOL CHRUKUMARAM MAVELIKKARA ALAPPUZHA- 690110
9789 Sandra Salin 7 ALP MATHA SENIOR SECONDARY SCHOOL
8669 Sree Bhadra. S. Nair 6 ALP G. GIRLS. H. S. S. MAVELIKKARA.
21061 അനന്തു വിജയ് 6 ALP GOVT. MODEL GSS THYCAUD
2814 Avani Krishna 6 ALP PADANILAM HSS
7779 Devinanda I 7 ALP VHSS CHATHIYARA
19163 Fathima Nasarath 7 ALP GOVT. UPS PUNNAPRA ALAPPUZHA
14741 Hiba Siyad 7 ALP GOOD SHEPHERD PUBLIC SCHOOL THENGANA
19047 Jerom Thankachan 7 ALP KKKPS GHS KARUMADY.
7323 Mahalia P 6 ALP TDTTI THIRUMALABHAGOM THURAVOOR
21848 Prashal Pradeep Kumar 6 ALP S N CENTRAL SCHOOL CHRUKUMARAM MAVELIKKARA ALAPPUZHA- 690110
10651 Robben Mathew 5 ALP MARTHOMA HIGHER SECONDARY SCHOOL VENMONY
23162 Sivagovind.M 7 ALP MDUP SCHOOL
7429 Vedalashmi.S 7 ALP G.M.H.S.S AMBALAPUZHA
21059 Shahinamol M 6 ALP GOVT. UPS PUNNAPRA ALAPPUZHA
13396 Sreevals R. Krishna 7 ALP GOVT. MODEL HSS AMBALAPUZHA ALAPPUZHA – 688561
18250 Aleena Mathew 7 ALP ST JOHN S MSC UPS PALLIKAL EAST
13380 Anumod.S 6 ALP S.D.V.G.U.P.S NEERKUNAMM ALAPPUZHA – 688005
1450 Sana Fathima P H 7 ALP KENDRIYA VIDYALAYA ADOOR
12827 Vismaya Sasikumar 7 ALP BETHANY BALIKAMADAM GIRLS HIGH SCHOOL
22899 Abhirami.B 7 ALP GOVT.U.P.S EDAKKUNNAM
17925 Amina Noushad 6 ALP GOVT VPS PUNAPRA
14061 Anakha Binu 7 ALP SDVGHS ALAPPUZHA
7972 Ashlin Sara Alex 5 ALP GOVT. GIRLS H S S MAVELIKKARA
21091 Dana Unus 5 ALP GOVT. UPS PUNNAPRA ALAPPUZHA
8264 Jnansree. P. Prabhu 6 ALP G. U. P. S. PARAYAKAD
13604 Krishna Kripa G 6 ALP GOVT. MODEL HSS AMBALAPUZHA ALAPPUZHA – 688561
10766 Niranjana Krishna U 6 ALP GOVT.D.V.H.S.S. CHARAMANGALAM
5750 Pavithra S 5 ALP GOVT. HSS RAMAPURAM
11894 Sachika.S.Kumar 5 ALP SNCENTRALSCHOOL
5367 Threth A Nath 5 ALP GOVT. U P SCHOOL NEDUMBRAKKAD.

 

ERNAKULAM DISTRICT
ROLL NO Name CLASS DIST SCHOOL
A Category (Rs. 1000 Scholarship)
13147 Alma Sajan 7 EKM ST. TERESA S CONVENT GIRLS HIGHER SECONDARY SCHOOL
16634 Kevin. K. Rijoy 6 EKM LAKE MOUNT GLOBAL PUBLIC SCHOOL
21288 Varada Gireesh 6 EKM S.N.H.S.S . N.PARAVUR PULLAMKULAM
19648 Aswin 7 EKM GOVT. UP. SCHOOL KOOTHATTUKULAM
16904 Krishnadas P.S. 6 EKM GOVT U.P. SCHOOL KUTTILANJI
13157 Nandana G Krishna 7 EKM ST. TERESA S CONVENT GIRLS HIGHER SECONDARY SCHOOL
17101 Sriya Ajith 6 EKM S N D P HSS UDAYAMPEROOR
7870 Ashwin Krishna 6 EKM RVUHS CHERAI
20304 Devinandh 7 EKM DEVINANDHARAJESH
2983 Aashith Krishna T G 6 EKM SNV SANSKRIT HSS NORTH PARAVUR
7558 Divin Aquino Francis 5 EKM ST. DOMINIC S EMHS PALLURUTHY
2779 Niranjana.M.Nair 6 EKM BHAVAN S VIDYA MANDIR GIRINAGAR
18748 Aquinas Paul Varghese 5 EKM ST.ALBERT S HSS ERNAKULAM
4468 Aswathy Biju 5 EKM ST.AUGUSTIN GIRLS H S S MUVATTUPUZHA
13764 Hameedha Nusrin On 6 EKM ACSEMHSS KALOOR
12300 Krishna Sumesh 6 EKM RAMA VARMA UNION HIGH SCHOOL CHERAI
16168 Krishnendhu R 5 EKM B. S. U. P. S KALADY
8091 Shree Jayan Nambiar 6 EKM GOVT.HSS VENNALA
18693 Deon P. Anoop 7 EKM SNDPHSS UDAYAMPEROOR
7740 R S Sujatha 6 EKM CAMPION SCHOOL EDAPPALLY
13149 Sruthy Chandra K S 6 EKM ST. TERESA S CONVENT GIRLS HIGHER SECONDARY SCHOOL
14023 Ann Teressa Bibin 5 EKM ST JOHN S U P S KALOOR
21235 Iline Rose Shaji 6 EKM CCPLM AIHSS SCHOOL PERUMANOOR KOCHI
9954 K. Govind Hari 5 EKM BHAVANS VIDYA MANDIR EROOR
3732 Mariam Jaseentha P J 5 EKM LITTLE FLOWER U P SCHOOL CHERANELLOOR
5848 Sagasraa R V 6 EKM GOVERNMENT H.S.S MUULANTHURUTHY
6642 Abhinav Vipin 5 EKM BHAVAN S VIDYA MANDIR ELAMAKKARA
18589 Alphonsa Varghese 6 EKM ST.MARY S U P SCHOOL ANCHELPETTY PAMPAKUDA
20322 Avinrag Rajesh 6 EKM ST.ALBERT S HIGHER SECONDARY SCHOOL ERNAKULAM
11872 Devaprathap M P 6 EKM S. U. P. S THOTTARA
6279 Karthik B Nair 5 EKM NIRMALA HSS MUVATTUPUZHA
19833 Omshankar S 6 EKM SHOHS MOOKKANNOOR
2187 Sunandh P Menon 7 EKM BHAVANS VIDYA MANDIR ELAMAKKARA
B Category (Rs. 500 Scholarship)
4656 Diya Jestin 5 EKM BHAVAN S VIDYA MANDIR EROOR.
8753 Heera Nair 5 EKM SACRED HEART ENGLISH MEDIUM SCHOOL
22967 K Karthik Sudhi 7 EKM B S U P S KALADY
22282 M.Vedanandan 6 EKM GOVERNMENT U.P.SCHOOL KUTTILANJI
20780 Varsha Sanil 6 EKM SNDPHSS UDAYAMPEROOR
17972 Aadithyan K.S 7 EKM G.V.H.S.S.KAITHARAM
12145 Ambalika V A 6 EKM GOVT.U.P.SCHOOL KOOTHATTUKULAM.
13145 Athulya P G 7 EKM ST. TERESA S CONVENT GIRLS HIGHER SECONDARY SCHOOL
11182 Bhuvana Subhash 5 EKM GHSS CHENGAMANAD
17072 Leo Gheevarghese 6 EKM SNDP HSS UDAYAMPEROOR
7032 Poulin Meevel 7 EKM S.H.G.U.P.SCHOOL KARTHEDOM
2005 Saran S Nair 5 EKM GHS PULICKAMALY
9852 Anandadev.P.B 7 EKM INFANT JESUS PUBLIC SCHOOL N.PARAVOOR
4029 Ayisha Aslam 5 EKM JAMA ATH RESIDENTIAL PUBLIC SCHOOL
15853 Bhairavi G 7 EKM SBDPHSS UDAYAMPEROOR
1933 Vani Krishna 6 EKM VIDYAMANDIRAM U P SCHOOL ALAPURAM
22285 Abhijith Reji 7 EKM BRAHAMANADODAYAM SANSKRIT UPPER PRIMARY SCHOOL
1843 Akshatha. S 7 EKM ST. MARY S UPS THEVARA
15826 Badrinad G 5 EKM SNDPHSS UDAYAMPEROOR
15817 Devinandana T R 6 EKM S N D P H S S UDAYAMPEROOR
5965 Elris Joe 7 EKM S.H.G.U.P.SCHOOL KARTHEDOM
5533 Hanan Shanavas 6 EKM ST. TERESA S HIGH SCHOOL ERNAKULAM
22005 Mridhul Chanthu C S 5 EKM NIRMALA PUBLIC SCHOOL MUVATTUPUZHA
13104 Reyna Elizabeth K B 6 EKM ST. ANTONY S H S S KACHERIPADY
16214 Sreenandha Ratheesh 5 EKM GUPS RAKKAD
20795 Adhilakshmi A S 5 EKM GV HIGH SCHOOL PALISSERY
17842 Anurudh M.V. 5 EKM S.N.D.P HIGHER SECONDARY SCHOOL UDAYAMPEROOR
18592 Mrinal C B 5 EKM ST.MARY S U P SCHOOL ANCHELPETTY
9843 Sankary A S Kuttan 5 EKM HILL VIEW PUBLIC SCHOOL
8085 Ahammed Affrin K A 5 EKM GOVT.HSS VENNALA
5180 Malavika A K 6 EKM ST.TERESA S C G H S S ERNAKULAM
19327 Malavika Santhosh 6 EKM GOVT SANSKRIT HSS TRIPUNITHURA
21239 Nived Anil 7 EKM CCPLM ANGLO INDIAN HSS PERUMANOOR COCHIN- 682015
12313 Sreeyaps 6 EKM ST. JOSEPH C.G.U.P. TRIPUNITHURA
21946 Adishankar Anil 5 EKM ST GEORGES HS ARAKKUNNAM
12023 Shivani Rajesh 6 EKM JYOTHI NIVAS PUBLIC SCHOOL ALUVA
19911 Sidharth K S 7 EKM ST ALBERTS H S S ERNAKULAM
6585 Aarav. P. Vinod 5 EKM S. N. V SANSKRIT H. S. S NANTHYATTUKUNNAM
1926 Abhinav M 5 EKM BHAVANS VIDYA MANDIR ELAMAKKARA
22067 Ajsaruddeen . M A 6 EKM GOVT. UPS PAIPRA
8073 Ayisha Jemrine K A 6 EKM GOVT.HSS VENNALA
15676 Amjitha V P 7 EKM SDPYKPMHS EDAVANAKAD
6274 Aneena Mary A.J 5 EKM S.H.G.U.P.SCHOOL KARTHEDOM
8473 Devananda.A 6 EKM SWAMY GOPALANANDA THEERTHA SARASWATHY VIDYANIKETHAN
15179 Ithal P S 5 EKM BRAHMANANDODAYAM UP SCHOOL KALADY
4960 Jayasurya A 6 EKM BHAVAN S ADARSHA VIDYALAYA KAKKANAD KOCHI
1071 Malavika P Biju 6 EKM GOVT. HIGHER SECONDARY SCHOOL KADAYIRUPPU
20018 Rose Mariya 7 EKM ST JOHNS UPS KALOOR

 

IDUKKI DISTRICT
ROLL NO Name CLASS DIST SCHOOL
A Category (Rs. 1000 Scholarship)
5955 Aryanandha T.S 5 IDK C.U.P.S CALVARY MOUNT
4701 Ayana Kannan 5 IDK GIRIJYOTHI CMI PUBLIC SCHOOL
4487 Adheena Jayan 7 IDK ST. GEORGE HSS KATTAPPANA
8283 Gourinandhana Sathyadas 5 IDK GOVERNMENT HIGHER SECONDARY SCHOOL PANICKANKUDY
22745 Karthik Raju 5 IDK ST. MARYS UPS MANIPPARA
4971 Aleena Bijo 7 IDK ST. JOSEPH S HSS KARIMANNOOR
23245 Sreeshankar Sreeni 7 IDK SNVHSS NR CITY
6529 Devika Ajayakumar 6 IDK ST GEORGE UP SCHOOL MOOLAMATTOM
21778 Aavani Suresh 6 IDK G. E. M. G. H. S SANTHIGRAM
15251 Dakshina Satheesh 5 IDK GEMGHS SANTHIGRAM
13605 Nivedya Biju 6 IDK NIRMAL JYOTHI PUBLIC SCHOOL
14096 Abin Joby 5 IDK ST JOSEPH S HIGHER SECONDARY SCHOOL KARIMANNOOR
7007 Ayana Bijo 5 IDK ST JOSEPH HSS KARIMANNOOR
5682 Deepa Sree Parthivan 6 IDK GOVERNMENT TRIBAL U P SCHOOL KUMILY
5741 Liz Maria Biju 7 IDK ST.JOSEPH S HSS KARIMANNOOR
6893 Mithun Surya 7 IDK EKALAVYA MODEL RESIDENTIAL SCHOOL
4444 A.Lashmy Narayan 5 IDK FMGHSS KOOMPANPARA
4712 Agnes Saji 7 IDK GIRIJYOTHI CMI PUBLIC SCHOOL
5974 Andria Augustine 6 IDK ST.JOSEPHS HSS KARIMANNOOR
5664 Geethu S Anil 7 IDK WINNERS PUBLIC SCHOOL KARIMANNOR
13833 Giulia Babu 6 IDK ST JOSEPH S HIGHER SECONDARY SCHOOL KARIMANNOOR
6863 Sagal A S 6 IDK ST JOSEPH S HSS KARIMANNOOR
5849 Ameen Nissar 6 IDK ST JOSEPHS HIGHER SECONDARY SCHOOL
5458 Eldhose Jaison 5 IDK ST JOSEPH HS KARIMANNOOR
6837 Mariya Varghese 6 IDK ST MARY S UPS UDAYAGIRI
21992 Nandana Sajan 5 IDK GEMGHS SANTHIGRAM
6126 Niranjana Ratheesh 5 IDK SWARASWATHY VIDHYANIKETHAN HIGH SCHOOL PARAKADAVU
10704 Vinayk Hari 7 IDK ST.JOSEPHS HSS KARIMANNOOR
11484 Abhinav S 6 IDK LITTLE FLOWER U P SCHOOL NEDIYAKAD KARIMKUNNAM
15056 Abiya Siby 7 IDK CHRISTHURAJ UPPER PRIMARY SCHOOL MANJAPPARA
16449 Krishnapriya K S 6 IDK CHRISTHURAJ UPPER PRIMARY SCHOOL MANJAPPARA
13962 Sreeparvathy Anil 6 IDK M K N M H S S KUMARAMANGALAM
B Category (Rs. 500 Scholarship)
8076 Aein Mariya Aneesh 5 IDK ST.JOSEPH S HIGHER SECONDARY SCHOOL KARIMANNOOR
4398 Devika Vijil 5 IDK FMGHSS KOOMPANPARA
18889 Jiya Vincent 5 IDK LOURDES PUBLIC SCHOOL AND JUNIOR COLLEGE KOTTAYAM
7641 Muhammad Nihal 6 IDK GHSS RAJAKKAD
6629 Anna Joju 7 IDK ST JOSEPH S HIGHER SECONDARY SCHOOL KARIMANNOOR
9228 Christeena Jomal 6 IDK SJUPS PANIPPARA
8464 Jerin K Sibi 7 IDK ST. MARYS U. P SCHOOL MANKULAM
13825 Navneeth P S 7 IDK ST JOSEPH S HIGHER SECONDARY SCHOOL KARIMANNOOR
16269 Theertha S Mannali 7 IDK ST. XAVIER S HSS CHEMMANNAR
6701 Abhinav Manoj 7 IDK GOVT HS ARIKUZHA
6225 Adithyan Predeep 6 IDK ST JOSEPH S H S S KARIMANNOOR
12049 Avani Binu 6 IDK ST.JEROMS UP SCHOOL VELLAYAMKUDY
4720 Christy Sunil 6 IDK GIRIJYOTHI CMI PUBLIC SCHOOL
7152 Hana Nazrin 6 IDK ST. JOSEPH S HSS KARIMANNOOR
5737 Harindranath S 6 IDK SJHSS KARIMANNOOR
7692 Jabez M Manoj 7 IDK ST MARYS HSS MURICKASSERY
6872 Lakshmipriya Anoop 6 IDK ST JOSEPH HSS KARIMANNOOR
4702 Muhammad Farzan 5 IDK GIRIJYOTHI CMI PUBLIC SCHOOL
15096 Anupama Babu 5 IDK SNUPS NANKICITY
11453 Sayana Prasanth 6 IDK C.U.P.S CALVARY MOUNT
5657 Abhinavu K Saju 5 IDK ST GEORGE HIGH SCHOOL KATTAPPANA
6849 Ajeena Saji 6 IDK ST MARY S UPS UDAYAGIRI
7682 Angel Thomas 5 IDK PANCHAYATH U P SCHOOL KONNATHADY
13312 Ashly Sajo 5 IDK GHS THOPRANKUDY
14088 Asna Abbas 5 IDK ST JOSEPH S HIGHER SECONDARY SCHOOL KARIMANNOOR
13069 Gokulkrishna P R 5 IDK ST.GEORGE U P SCHOOL MOOLAMATTOM
3896 Abhinav Sankar V A 5 IDK AUXILIUM SCHOOL KATTAPANA
10601 Adhithyan Sunil 5 IDK GHS THOPRANKUDY
5871 Diamol Xavier 7 IDK G H S THANKAMANY
4812 George Sippy 5 IDK ST. GEORGE UP SCHOOL MOOLAMATTOM
12922 Keerthana Aji 7 IDK ST JOSEPH S HIGHER SECONDARY SCHOOL KARIMANNOOR
1354 Nandana Sudheesh 7 IDK WINNERS PUBLIC SCHOOL KARIMANNOOR
5018 Afsiya Nazeer 6 IDK SJHSS KARIMANNOOR
9339 Diya Dipu 6 IDK SARASWATHY VIDYA NIKETHAN SCHOOL NELLIPPARA
22767 Fidha Nazrin 5 IDK ST. MARY S UPS MANIPPARA
8140 Gayathri Satheesh 5 IDK C.U.P.S CALVARY MOUNT
14109 Jaaiza Farhana K A 7 IDK ST JOSEPH S HIGHER SECONDARY SCHOOL KARIMANNOOR
16533 Joshua M Sandeep 5 IDK GOVT U P SCHOOL THOKKUPARA
7493 Afishek Sijo 6 IDK ST.MARY S UPS UDAYAGIRI
14103 Joseph Martin 6 IDK ST JOSEPH S HIGHER SECONDARY SCHOOL KARIMANNOOR
7464 Abhishek Subash 6 IDK ST JOSEPH S UP SCHOOL NARAKAKKANAM
5877 Gopikamol Vg 7 IDK G H S THANKAMANY
16528 Jonah M Sandeep 5 IDK GOVT U P SCHOOL THOKKUPARA
5202 Joseph Ivin Jose 7 IDK ST.GEORGE UPS MOOLAMATTOM
22956 Philomina J Paikada 6 IDK ST GEORGE UP SCHOOL MOOLAMATTOM
6682 Sona Maria Issac 7 IDK ST MARY S UP SCHOOL
1866 Alphonsa Thomas 6 IDK ST.JOSEPH S UP SCHOOL NARAKAKKANAM
5204 Annmary Jose 6 IDK ST.GEORGE UPS MOOLAMATTOM
22554 Athulya Jiji 7 IDK FATHIMA MATHA GIRLS HIGHER SECONDARY SCHOOL
12936 Basil Eldho Shaju 6 IDK ST JOSEPH S HIGHER SECONDARY SCHOOL KARIMANNOOR
11021 Harinandan Anil 6 IDK DE PAUL PUBLIC SCHOOL THODUPUZHA
13828 Rohit Rajendran 7 IDK ST JOSEPH S HIGHER SECONDARY SCHOOL KARIMANNOOR
7120 Theres Mathew 7 IDK ST.JOSEPH HSS KARIMANNOOR

 

KASARGOD DISTRICT
ROLL NO Name CLASS DIST SCHOOL
A Category (Rs. 1000 Scholarship)
5646 Arjun.A.K 5 KGD G.U.P.S. CHEMNAD WEST
14540 ദ്രുപത് കൃഷ്ണ 5 KGD SKGMAUPSCHOOL KUMBALAPPALLY
7162 Ayush Utham K 5 KGD SADGURU PUBLIC SCHOOL
2850 Revathi Mohan M 5 KGD G U P SCHOOL ADAKKATHBAIL.
6446 Sayoojya K 5 KGD GUPS KARICHERY
3720 Bhavusha Bhuvesh 7 KGD GHSS KUNDAMKUZHY
6252 Gautham Prasad P P 7 KGD DURGA HIGHER SECONDARY SCHOOL KANHANGAD
16162 Lakshmisree P V 5 KGD GHSS PRAPOIL CHERUPUZHA
3725 Rohin Krishna B 5 KGD GHSS KUNDAMKUZHY
21001 Sajana N V 7 KGD GVHSS KARADKA
14786 Shivani R Prasad 5 KGD SKGM AUPS KUMBALAPPALLY
5666 Sreelakshmi. K 7 KGD RAJAHS HIGHER SECONDARY SCHOOL NILESHWAR
19243 Abhinav Shaji 5 KGD ST ANN S AUP SCHOOL NILESHWAR.
13698 Devananda K. P. 5 KGD GUPS KANATHUR
13798 Krishnendu M 6 KGD GUPS THEKKIL PARAMBA
5584 Sreyas Nambiar M 7 KGD GUPS CHEMNAD WEST
3527 Abhinav K 6 KGD G H S S KUNDAMKUZHY
7390 Abhinav P K 5 KGD A U P SCHOOL CHATHAMATH
15256 Abijith.M 5 KGD GUPS KOLIYADUKKAM
14011 Athulya Raghavan 7 KGD GUPS KOOTTAKKANI
3910 Chandragowri M 6 KGD RAJAH S HSS NILESHWAR
22034 Sreenandha Balachandran 7 KGD UDINOOR CENTRAL A U P SCHOOL UDINOOR
13947 Vishnu K Prakash 6 KGD G H S S PERIYE
23311 Anamika Aneesh 5 KGD T I H S S NAIMARMOOLA KASARAGOD
13921 Archana M 7 KGD G H S S KUNDAMKUZHY
19649 Deva Theertha V 6 KGD GUPS KOOTTAKKANI
5371 Devananda K 6 KGD G U P SCHOOL KOTTIKKULAM
12105 Devika A 7 KGD GUPS KANATHUR
7282 Sandesh K 6 KGD DURGA HIGHER SECONDARY SCHOOL KANHANGAD
12484 Devangana P R 7 KGD G H S S KUNDAMKUZHY
6431 Fathima Shaza Jp 5 KGD GUPS CHEMNAD WEST
6269 Veda K 5 KGD A U P SCHOOL UDINUR CENTRAL
B Category (Rs. 500 Scholarship)
18029 Aavani Abhay 5 KGD RAJAH S HSS NILESHWAR
22945 Ahalya P 7 KGD GHSS PERIYA
2204 Krishnendu P V 5 KGD GHSS KUTTAMATH
14932 Meghana Pramod 5 KGD GOVT UP SCHOOL KOTTIKULAM
17847 Niveditha T. B 7 KGD GHSS MALOTH KASABA
8838 Abdul Rahman Sajid 6 KGD G.U.P.S CHEMNAD WEST
12632 Adithyan. T 6 KGD GWUPS KODAKKAD
3906 Anamika K 6 KGD RAJAH S HSS NILESHWAR
10202 Devaraj M 6 KGD GOVT.H.S.S CHAYOTH
10448 Devasree Subhash 6 KGD CHINMAYA VIDYALAYA VIDHYANAGAR KASARAGOD
17147 Fathima Hanin 5 KGD THANBEEHUL ISLAM HSS NAIMARMOOLA
6675 Ishaal Fathima.M 5 KGD GUPSCHEMNAD WEST
6065 Krishnaja M 6 KGD G H S S KUNDAMKUZHY
9367 Neha R Nair 7 KGD CHRIST CMI PUBLIC SCHOOL
10291 Parvathi Ajayakumar 7 KGD CHINMAYA VIDYALAYA
14265 Sreehari P K 6 KGD GMUPS CHERKALA BEVINJA
14769 Suryathej M 5 KGD ST. PAUL S AUP SCHOOL TRIKARIPUR
6197 Adidev P 6 KGD DURGA HIGHER SECONDARY SCHOOL KANHANGAD.
1512 Navaneetha.P 5 KGD GUPS PUDUKKAI
22169 Ritunand D 6 KGD GHSS KUNDAMKUZHY
13583 Shivanandha 7 KGD G H SS KUMDAMKUZY
13724 Vaishakh Pv 7 KGD GUPS KARICHERY
3756 Ananya Ashok 7 KGD GHSS KUNDAMKUZHY
23310 Ardra K 6 KGD T I H S S NAIMARMOOLA KASARAGOD
20025 Gouthami C 5 KGD CHRIST CMI PUBLIC SCHOOL KANHANGAD
16708 Josiya Bijosh 6 KGD GHSS CHAYYOTH
13712 Madhav.T.V 7 KGD GUPS PUDUKAI
14157 Priyananda A 6 KGD GVHSS IRIYANNI
4002 Srisha S Nair 6 KGD GHSS PERIYE
10570 Devikaraj K V 7 KGD GVHSS MADIKAI II
20318 Gopika T P 7 KGD GUPS KANATHUR
1808 Nivedh M 7 KGD GUPS PULLUR
19089 Rila Husna M A 7 KGD GUPS PADNE
11122 Shivanya C 7 KGD G U P S KANATHUR
14547 Shreya A S 6 KGD G H S PULLUR ERIYA
18318 Aswathi K V 7 KGD GHSS PARAPPA KASARAGOD
8239 Ayisha C A 5 KGD GUPS CHEMNAD WEST
5153 Moideen Shaz 7 KGD A.J.I SENIOR SECONDARY ENGLISH SCHOOL
5134 Nandagopal C 7 KGD GUPS KASARAGOD MUNICIPALITY
22680 Vignesh Anilkumar 5 KGD DURGA HIGHER SECONDARY SCHOOL
17621 Aagney Anup 7 KGD SADGURU PUBLIC SCHOOL
4887 Agrima T V 5 KGD A U P S UDINUR CENTRAL
21649 Jaishith K V 5 KGD GUPS KARICHERY
17544 Nandakishor C V 5 KGD GHSS SOUTH TRIKARIPUR
1937 Neha P 6 KGD CHRIST CMI PUBLIC SCHOOL
13637 Nivedya C M 7 KGD SARASWATHI VIDYALAYAM BOVIKANAM
8149 Snigdha Shasi A 7 KGD GHSS KUNDAMKUZHY
2695 Ameesha Jayakrishnan 7 KGD CHRIST CMI PUBLIC SCHOOL
18756 Ameya K V 6 KGD RHSS NILESHWAR
9017 Anavadhya K A 7 KGD GVHSS KARADKA
2227 Chandana K 5 KGD G H S S KUTTAMATH.
13990 Haseena C I 6 KGD GVHSS KUNIYA
14163 Pranavraj A 6 KGD GVHSS IRIYANNI
14942 Sayanth Ev 5 KGD UDINUR CENTRAL A.U.P. SCHOOL
20850 Vykha Janardhanan 6 KGD GOVT. UP SCHOOL PUDUKAI

 

KOZHIKKODE DISTRICT
ROLL NO Name CLASS DIST SCHOOL
A Category (Rs. 1000 Scholarship)
7631 Sreehari.V 7 KKD KOOOTHALI AUPS
16503 Poornendu R 6 KKD GHS CHERUVANNUR
21810 Sivaganga M R 6 KKD ST.ANTONY S GIRLS HIGH SCHOOL VATAKARA
16943 അഭയ് ശങ്കർ എം 6 KKD VILLYAPPALLY U P SCHOOL
17386 Abhijith Mohan 6 KKD JAWAHAR NAVODAYA VIDYALAYA KOZHIKODE
4757 Arpith P 7 KKD CCUP SCHOOL NADAPURAM
12616 Dinu Dakshith S 6 KKD SBMSB SCHOOL VATAKARA
12104 Karthik K P 5 KKD KATAMERI U P SCHOOL
8275 Sachdev V 7 KKD KOLLAM U P SCHOOL
21162 Aman Rayan 7 KKD NATIONAL H S S VATTOLI
7492 Gautham S R 7 KKD ORKKATTERI NORTH UP SCHOOL
22639 Lakshmipriya T 6 KKD ST. JOSEPH S ANGLO-INDIAN GIRLS HSS
22363 Rena N S 7 KKD GFUP SCHOOL KORAPUZHA
2592 Thameem Riyaz 5 KKD KENDRIYA VIDYALAYA NO. 2 CALICUT
17790 Anamika Chandran 7 KKD PERAMBRA AUP SCHOOL
5677 Anudev A 6 KKD ULLIYERI AUP SCHOOL
20811 Ashin Krishna.N.R 7 KKD VARISSYAKKUNI U P SCHOOL VALLIKKAD
16550 Ilham Maqbool Manadath 6 KKD AL HARAMAIN SENIOR SECONDARY SCHOOL
13385 Jagannathan M S 7 KKD SGMSB SCHOOL
10573 Niveditha.T 6 KKD ST JOSEPH S ANGLO INDIAN GIRLS HSS
22700 Pranav S N 5 KKD A U P S VAKAYAD
20407 Rhithuparna.P 6 KKD B E M GIRLS HIGHER SECONDARY SCHOOL
21049 Sreedev S R 7 KKD VATTOLI NATIONAL H S S KOZHIKODE
6788 Sreeved.P 6 KKD BEMHSS VATAKARA
12773 Aadhithya S A 6 KKD ICHANNUR A U P SCHOOL KANNANKARA
21178 Abhishek Nambisan 7 KKD NATIONAL H S S VATTOLI
22703 Amelia Fathima C M 5 KKD GHSS MEDICAL COLLEGE CAMPUS SCHOOL KOZHIKODE
6719 Amrutha M R 6 KKD GHSS MEDICAL COLLEGE CAMPUS
22300 Arathi P S 5 KKD ERAMALA U P SCHOOL
2810 Bhadra.P.Nair 7 KKD SILVER HILLS HIGHER SECONDARY SCHOOL
22259 Bhagath Thekkedath 5 KKD KURUNTHODI UP SCHOOL
19106 Hamna Mohammed E P 5 KKD AUP SCHOOL PERAMBRA
2362 Hridhika.K 5 KKD A.K.K.R.H.S.S CHELANNUR
18936 Hyra Bm 5 KKD ST XAVIER S UP SCHOOL PERUVAYAL
15274 Parvana K P 5 KKD AMRUTHA PUBLIC SCHOOL PATHIYARAKKARA VADAKARA
18749 Pv Saira Naureen 5 KKD MUM VHSS VATAKARA
7876 Safal Rehan 5 KKD CHEENAMVEEDU UP SCHOOL PUTHUPPANAM VATAKARA
8665 Sreenanda S 6 KKD PROVIDENCE GIRLS HIGHER SECONDARY SCHOOL
13348 Sreyadas 6 KKD TUNERI E V U P SCHOOL
B Category (Rs. 500 Scholarship)
17754 Abhivaiga B 6 KKD G. U. P. S THRIKUTTISERY
20460 Anupam Thej 6 KKD ST JOSEPH HSS KOZHIKODE
17601 Drisya Krishna 7 KKD ST.XAVIERS U P SCHOOL PERUVAYAL
6044 Ishan Niranjay 5 KKD A J JOHN MEMORIAL HSS CHATHANGOTTUNADA
3306 Karthik Rajesh 6 KKD PRESENTATION HSS KOZHIKODE
17737 Kashyap P K 7 KKD ST XAVIORS UPS PERUVAYAL
4022 Krishna. S.Pramod 6 KKD RIGHT CHOICE
15769 Naizam Farook T P 7 KKD AUPS PC PALAM
17484 Navindh Sasha 6 KKD KURUNTHODY UP SCHOOL
5762 Nived Krishna 6 KKD GUPS VATTOLI
4538 Nived.T. V 6 KKD ST. JOSEPH S BOYS HSS KOZHIKODE.
22749 Niya Priyadrishya 5 KKD VALIACODE AUP SCHOOL
220 Pallavi Sumesh 5 KKD ST. JOSEPH`S ANGLO INDIAN GIRLS H. S. S
3917 Sanoli S 5 KKD CCUP SCHOOL
17914 Sivada B R 5 KKD PARAMBIL GOVERNMENT UP SCHOOL
18996 Adi Ameen E 5 KKD GUPS THRIKKUTTISSERY
22348 Aravind S 6 KKD SGMSB SCHOOL
4764 Athul K 6 KKD GOVT HSS MEDICAL COLLEGE CAMPUS KOZHIKODE
8586 Devananda S Jith 6 KKD DEVANANDA S JITH
3630 Dhilna Shamsu K K 7 KKD GUJARATHI SB VATAKARA
10286 Dhyan Manas 6 KKD SAVIO HSS DEVAGIRI
4857 Dhyan Nand .R 5 KKD GVHSS MEPPAYUR
7463 Dilu Kk 6 KKD GMUP SCHOOL ELETTIL
20640 Rishika.K 5 KKD GHSS PAYAMBRA
22337 Rithunanda.K 5 KKD G.H.S.S PAYAMBRA
23391 Riza Fathima 7 KKD NARIPPATTA UP SCHOOL KOZHIKODE
11907 Sreya.N.P. 5 KKD GOVERNMENT VOCATIONAL HSS NADAKKAVU
501 Surya Sudhakaran 7 KKD C C U P SCHOOL NADAPURAM PERODE
5325 Vedika Js 6 KKD AUP SCHOOL ULLIYERY
19005 Aisha Insha V S 7 KKD NIRMAL HRUDAYA ENGLISH MEDIUM SCHOOL
16891 Anusree K V 5 KKD G U P S RAMANATTUKARA
5234 Arjun Mahesh 6 KKD MEDICAL COLLEGE CAMPUS GHSS KOVOOR
21912 Devahari S 6 KKD EDACHERI NORTH U.P SCHOOL
5057 Devananda.B 7 KKD ST.JOSEPH S ANGLO INDIAN GIRLS HSS
21161 Devang Aman 7 KKD NATIONAL H S S VATTOLI
19827 Devatheertha A 6 KKD GOVT.MEDICAL COLLEGE CAMPUS HSS
9256 Dhanwin Avatar 5 KKD NATIONAL HSS VATTOLI
11878 Gautham M B 6 KKD GHSS MEPPADI
12777 Helena G Nas 5 KKD ICHANNUR A U P SCHOOL KANNANKARA CHELANNUR
20751 Lakshmi Priya. R 6 KKD G H S S MEDICAL COLLEGE CAMPUS KOVOOR
9073 Mizaj Pk 6 KKD IDEAL PUBLIC SCHOOL KUTTIADI
13320 Nived.P 5 KKD ST.XAVIER S L.P & U.P SCHOOL
3331 Poornima M 5 KKD PRESENTATION HIGHER SECONDARY SCHOOL
17589 Raya Fathima A 7 KKD B M O U P SCHOOL KARUVANTHIRUTHY
5923 Rithika Raj 5 KKD AMRITA VIDYALAYAM
16026 Saday Kalyan 6 KKD PERAMBRA AUP SCHOOL
1892 Saketh Sandhya Sathian 6 KKD SVEMHS NANMINDA
4275 Sarang. B 6 KKD GUPS THRIKUTISERY VAKAYAD
12201 Senez Geza A. M 5 KKD GOVT. MEDICAL COLLEGE CAMPUS HSS KOZHIKODE
8040 Sreyaja P J 5 KKD GUPS UNNIKULAM

 

KOLLAM DISTRICT
ROLL NO Name CLASS DIST SCHOOL
A Category (Rs. 1000 Scholarship)
4146 Devika.D.V 6 KLM GOVT.H.S.S.CHITHARA
8316 Ithal.S 5 KLM GHSS ANCHAL WEST ANCHAL
19446 Anupama Brill 7 KLM ST. JOHN S ANCHAL KOLLAM
6346 Malavika D V 5 KLM GOVT H S S CHITHARA
12984 Akhil S.R. 5 KLM AMRITHA SANSKRIT HIGHER SECONDARY SCHOOL
15452 Aswin B 6 KLM GOVT. S N D P U P SCHOOL PATTATHANAM
22018 Anuvinda Satheesh 5 KLM ST. JOHN S ANCHAL KOLLAM
12993 Nila B 5 KLM AMRITHA SANSKRIT HIGHER SECONDARY SCHOOL
13356 Souparnika Sen 7 KLM SNDP UP SCHOOL PATTATHANAM
20899 Aswanthlal 7 KLM JFKMVHSS AYANIVELIKULANGARA
12865 Joanna Jose 6 KLM SNDPUPS PATTATHANAM KOLLAM
13532 Nikitha S Krishnan 7 KLM SNDPUPS PATTATHANAM KOLLAM
20904 Amithlal A 5 KLM GLPS PANDARATHURUTHU
5578 Ammu V S 5 KLM GOVT HSS CHITHARA
4169 Devalekshmi B R 7 KLM GOV.H.S.S CHITHARA
15388 Jesslin Johnson 6 KLM GOVT TOWN UPS KOLLAM
12771 Karthika Lekshmi P 5 KLM SNDP UP SCHOOL PATTATHANAM
9582 Navami Pr 7 KLM ST JOHN S SCHOOL ANCHAL
13045 Pavithralekshmi A 5 KLM SNDPUPS PATTATHANAM KOLLAM
9166 Shravan Krishna.M 6 KLM GOVT.HIGH SCHOOL AZHEEKAL
15806 Sidharth B 5 KLM GVHSS CHATHANNOOR
19504 Abdul Rahim S 7 KLM ST. JOHN S ANCHAL KOLLAM
17415 Asif Muhammed N 7 KLM ST STEPHENS HIGH SCHOOL
15416 Diya S 5 KLM HOLY TRINITY ANGLO -INDIAN INTERNATIONAL SCHOOL
19923 Hanna Fathima S 5 KLM ST. JOHN S ANCHAL KOLLAM
13208 Hiran V` 6 KLM SNDP UP SCHOOL PATTATHANAM
11609 Parvathy Krishna 6 KLM TRINITY LYCEUM KOLLAM
7524 Sivahari. V 6 KLM GUPS CHAVARA SOUTH
9377 Suryanarayanan R 5 KLM GOVT UPS CHITTOOR
21430 ??????. ??. ?? 5 KLM GOVT. SMVLPS. THEVALAKARA KOLLAM 690524
20959 Anupriya J 5 KLM H S FOR GIRLS PUNALUR
10696 Fayha Shafeek 7 KLM ST JOHN S SCHOOLMAR GREGORIOS CAMPUS ANCHAL
4870 Misiriya Fathima S 5 KLM MISIRIYA FATHIMA S
7087 Sivabhadra. S 6 KLM MARIA AGNES ENGLUSH MEDIUM CONVENT SCHOOL
B Category (Rs. 500 Scholarship)
13578 Cougphil S 7 KLM SNDPUPS PATTATHANAM KOLLAM
2048 Devang S 7 KLM K R K P M B H S AND VHSS KADAMPANAD
8821 Gowrinandan S 7 KLM SREE NARAYANA PUBLIC SCHOOL
1112 Navami Krishna A M 6 KLM GHSS CHITHARA
13573 Pranav R 7 KLM SNDPUPS PATTATHANAM KOLLAM
20747 Abhirami S 5 KLM GOVT. S N D P UP SCHOOL PATTATHANAM
5236 Anamika Suresh 5 KLM GHSS CHITHARA KOLLAM DIST
19511 Ann Maria Bijo 7 KLM ST. JOHN S ANCHAL KOLLAM
12989 Anuja Joy 5 KLM AMRITHA SANSKRIT HIGHER SECONDARY SCHOOL
13209 Joshua Abou Varghese 6 KLM SNDP UP SCHOOL PATTATHANAM
19480 Muhammed Salman Sajeev 7 KLM ST. JOHN S ANCHAL KOLLAM
22053 Parthiv A J 5 KLM LVUPS MUZHENGODI
3514 Thejus A 5 KLM ST.GEORGE ENGLISH MEDIUM SCHOOL PUTHOOR
10450 Arjun R 7 KLM ST. JOHN S SCHOOL ANCHAL
14223 Bala Suresh 5 KLM KNNMVHSS PAVITHRESWARAM
18912 Bhagya G 6 KLM S.C.V.U.P.S MYNAGAPPALLY
12811 Devananda R S 6 KLM AMRITHA SANSKRIT H S S PARIPPALLI
184 Fidhel Muhammed 7 KLM ST. CHARLES BORROMEO CONVENT SCHOOL
11282 Gouri Krishna. A 6 KLM ST. JOHNS SCHOOL ANCHAL
13560 Harinarayanan B 6 KLM SNDPUPS PATTATHANAM KOLLAM
13212 K K Amrutha 6 KLM SNDP UP SCHOOL PATTATHANAM
5601 Nasiha Fathima N S 6 KLM GOVT H S S CHITHARA
13564 Sreehari S 7 KLM SNDPUPS PATTATHANAM KOLLAM
16128 Vishnu Priya S 5 KLM VIVEKANANDA HS FOR GIRLS
19950 Gourinandana.M 7 KLM VIVEKANANDA H.S.FOR GIRLS.KADAMPANAD
854 Indrajith Krishna S 7 KLM NSNSPMUPS PATHARAM
15444 Kamal Dev 6 KLM GOVT. S N D P U P SCHOOL PATTATHANAM
4218 Karthik S B 5 KLM GOVT HSS CHITHARA
15147 Neha Thomas 7 KLM HS FOR GIRLS THEVALAKKARA
6376 Niranjana Remesh 7 KLM ST JOHNS HIGH SCHOOL ERAVIPURAM
21911 Nivedhya Krishna K 5 KLM GOVT S N D P U P S PATTATHANAM KOLLAM
13529 Sravana Sindir 7 KLM SNDPUPS PATTATHANAM KOLLAM
13562 Uthara Unni 7 KLM SNDPUPS PATTATHANAM KOLLAM
21955 Abhinav Krishna 6 KLM ST. JOHN S ANCHAL KOLLAM
1018 Anusree B 7 KLM GHSS & VHSS KARUNAGAPPALLY
21013 Aseem Muhammed 7 KLM GOVT. S N D P UP SCHOOL PATTATHANAM
17676 Ayana Roy 7 KLM HS FOR GIRLS KARUNAGAPPALLY
21458 Dhwani J Mohan 6 KLM TRINITY LYCEUM
7427 Diya Sushil 6 KLM N.S.N.S.P.M.U.P.S. PATHARAM
20841 Elsa Mariam Sam 7 KLM GVHSS CHATHANNOOR
20826 John Kurian Sam 5 KLM GVHSS CHATHANNOOR
1444 Keerthana. P 7 KLM SREE NARAYANA PUBLIC SCHOOL MULLUVILA
12946 Sara S Hashim 7 KLM GHSS KUMMIL.
8747 Sauparnika Kn 5 KLM DVUPS THAZHATHU KULAKKADA
22012 Adwaith S Nair 5 KLM ST. JOHN S ANCHAL KOLLAM
15476 Akshay Krishna Abhilash 5 KLM GOVT. S N D P U P SCHOOL PATTATHANAM
4650 Aliya Fathima S 6 KLM GHSS CHITHARA
21017 Anand M D 7 KLM GOVT. S N D P UP SCHOOL PATTATHANAM
16172 Archana S Manoj 5 KLM VIVEKANANDA HS FOR GIRLS
19576 Christina Rachel 7 KLM ST. JOHN S ANCHAL KOLLAM
21321 Dakshina R Suresh 6 KLM HIGH SCHOOL FOR GIRLS KARUNAGAPPALLY
10760 Johan George Joshy 5 KLM ST JOHN S SCHOOL ANCHAL
10387 Keerthana S. R 7 KLM ST.JOHN S SCHOOLMAR GREGORIOS CAMPUS ANCHAL
13572 Meenakshi V 7 KLM SNDPUPS PATTATHANAM KOLLAM
22009 Merin S Thomas 5 KLM ST. JOHN S ANCHAL KOLLAM
1384 Neha Suresh 5 KLM B. R. M. CENTRAL SCHOOL CHENGAMANADU .
12998 Nila S 7 KLM AMRITHA SANSKRIT HIGHER SECONDARY SCHOOL
3724 Praisy Joseph 6 KLM B.R.M. CENTRAL SCHOOL
12752 Shivashreya Praveen 5 KLM SNDP UPS PATTATHANAM
22543 Yadhu Rajeev R 5 KLM GOVT. S N D P UP SCHOOL PATTATHANAM

 

KANNUR DISTRICT
ROLL NO Name CLASS DIST SCHOOL
A Category (Rs. 1000 Scholarship)
15108 Adil T 5 KNR MUZHAPPILANGAD SOUTH U P SCHOOL
11058 Devkishan. C 7 KNR PANOOR U P SCHOOL
8080 Ashmika P K 7 KNR MARYLAND HIGHSCHOOL
11612 Ojas J S 7 KNR GOVERNMENT U.P. SCHOOL VAYAKKARA
13845 Ashika V K 6 KNR MANCHERI NEW U P SCHOOL
22780 Erethika P 6 KNR DIET LAB SCHOOL PALAYAD
598 Krishnendu Shiju 5 KNR KOODALI HIGHER SECONDARY SCHOOL
23078 Sreedev K 7 KNR KKNMAUP SCHOOL ERUVESSY
21362 Abhinav K V 7 KNR AUPS ETTUKUDUKKA
7366 Amay Vishnu V.S 7 KNR SABTMHSS THAYINERI
11627 Arunima V 6 KNR PARASSINIKKADAVU AUP SCHOOL
21577 Devna Pratheesh 6 KNR KADACHIRA HIGHER SECONDARY SCHOOL
15196 Nihal Sj 7 KNR KADANKUNI UP SCHOOL
21124 Nihara Jithesh 5 KNR DIET LAB SCHOOL PALAYAD PO THALASSERY
17885 Vaiga C 5 KNR G.H.S.S THIRUVANGAD
1475 Chetas V.M 7 KNR THARUVANATHERU U.P SCHOOL
20761 Devika Praveen 5 KNR KAVUMBHAGAM SOUTH UP SCHOOL
2709 Gayasree K 6 KNR VENGAD SOUTH U P SCHOOL
5913 Gowri S Krishnan 7 KNR URSULINE SENIOR SECONDARY SCHOOL
5182 Mayookha.C. 5 KNR MAMBARAM.U.P.SCHOOL MAMBARAM
14814 Varada Balsaraj 5 KNR GUPS ARAVANCHAL
14876 Adhya K 6 KNR MORAZHA CENTRAL A U P SCHOOL
357 Anupriya.K.M 7 KNR VARAM U.P. SCHOOL
9136 Anuvinda Biju 5 KNR AUPS SCHOOL CHENGALAYI
18780 Archana K Prakash 7 KNR SACRED HEART GIRLS HIGHER SECONDARY SCHOOL
6257 Devamrith V 7 KNR VENGAD SOUTH U P SCHOOL
17139 Devasree Praveen 5 KNR KAVUMBHAGAM SOUTH UPS
6138 Kishandev. C 7 KNR PATTANUR. U. P. SCHOOL
3559 Niswana S Pramod 6 KNR MAMBARAM UP SCHOOL
14607 Sayona. S 5 KNR PARASSINIKKADAVU A.U.P SCHOOL
20737 Sisirashaji 7 KNR GVHSSEdayannur Edayannur p o
18967 Snehal Shinoj 5 KNR KADANKUNI UP SCHOOL
1812 Vaiga P 6 KNR THARUVANATHERU U P S KADIRUR
B Category (Rs. 500 Scholarship)
19676 ഗോവിന്ദപ്രസാദ് യു 7 KNR CHIDHAMPARANADH UP SCHOOL
5427 Anamika Vinoth K M 6 KNR MAMBARAM U P SCHOOL
7777 Hrithika Dinesh K 5 KNR RANI JAI HIGHER SECONDARY SCHOOL NIRMALAGIRI
20611 Lakshmi. P 7 KNR SANKARAVILASAM UPS
3702 Mesna.K.V. 6 KNR GHSS TAGORE VIDYANIKETAN.
21281 Niveditha S 6 KNR THARUVANATHERU U P SCHOOL
16078 Parvathi B 7 KNR GHHS AROLI
9048 Prathudas M K 6 KNR CHELERI A U P SCHOOL
18425 Salvin C 6 KNR G V H S S KADIRUR THALASSERY KANNUR – 670642
1654 Sreelakshmi.E 5 KNR KUZHIKAL L P S
9098 Thanmay. Pv 6 KNR ST.MICHAELS ANGLO INDIAN HSS
7773 Vyga Lakshmi C M 5 KNR RANI JAI HSS NIRMALAGIRI
19679 ????? ?? 5 KNR CHIDHAMPARANATH UP SCHOOL
15041 Abhinav Br 6 KNR TAGORE VIDYANIKETAN GOVT. HSS
17165 Anuketh O M 5 KNR KAVUMBHAGAM SOUTH UPS
14970 Dinasree E 6 KNR VENGAD SOUTH U P SCHOOL VENGAD
13725 Harshita Sunil 6 KNR ST.THERESAS KANNUR
22351 Heera Rajesh.P 5 KNR KUYILOOR A L P SCHOOL
9500 Mayur Dev 7 KNR IMNSGHSSMAYYIL
8790 Revathi.M.V 5 KNR BEMLP SCHOOL
3876 Sametha K 6 KNR ST.TERESA S ANGLO- INDIAN HSS
5597 Varada Sreeraj 7 KNR ST.TERESAS AIGHS KANNUR
18349 Veda C 6 KNR T T U P SCHOOL
10019 Vedalakshmi Pramod 5 KNR AICHUR WEST UP SCHOOL
4135 Amritha Pavithran 6 KNR G H S S VELLUR
7767 Arjith Ks 6 KNR KADAMBUR HIGHER SECONDARY SCHOOL
21571 Aswathi Atv 7 KNR GOVT TALAP MIXED UP SCHOOL KANNUR
7147 Devika Dinesan 7 KNR SN VIDYA MANDIR SENIOR SECONDARY SCHOOL TALAP
7294 Dharmik K 7 KNR ST. MARYS ENG MEDIUM SCHOOL
4160 Niranjana S 7 KNR DEVI SAHAYAM A U P SCHOOL KOROM
18775 Sreedevi M K 7 KNR MANYA GURU U P SCHOOL KARIVELLUR.
7286 Adwait K 5 KNR ST. MARYS ENG MEDIUM SCHOOL
16185 Amaljith N 6 KNR RANIJAI HIGHER SECONDARY SCHOOL
14657 Ameyakrishnan 5 KNR PULLOOPPI HINDU LP SCHOOL
10872 Amitha P 7 KNR MANATHANA PERAVOOR UP SCHOOL PERAVOOR
18891 Anjalin Elezabath Shaji 5 KNR SACRED HEART U P SCHOOL ANGADIKADAVU
14991 Diya Manoj 6 KNR ETTUKUDUKKA AUP SCHOOL
16999 Manjima Sajeevan V 7 KNR THRICHAMBARAM U P SCHOOL THALIPARAMBA
337 Mayookh P 6 KNR MAMBARAM UPS
21971 Naja Fathima K P 6 KNR IMNSGHSS MAYYILMAYYIL POKANNURPIN 670602
19451 Thanmaya K P 5 KNR KAYARALAM AUP SCHOOL KAYARALAM
18363 Nihara C 5 KNR G.H.S.S THIRUVANGAD
9464 Niranjana I 6 KNR IMNSGHSS MAYYIL
16674 Sivanya .P.B 6 KNR PPRM UP SCHOOL MUZHAKKUNNU
16807 Sreelakshmi 5 KNR PALAYAD BASIC VP SCHOOL THALASSERY SOUTH
15170 Sreelakshmi Av 6 KNR NNS UP SCHOOL ALAKKADU
11676 Aadisree S 6 KNR PANOOR U P SCHOOL KANNUR
19815 Ahana A. 6 KNR ST. JOSEPH S HSS THALASSERY
21431 Ahmed Abdul Rasheed 6 KNR SREEPURAM ENGLISH MEDIUM SCHOOL
16911 Anna Mariya Sebastian 7 KNR ST. JOSEPH S U. P. SCHOOL VAYATTUPARAMBA
22552 Anvith Krishna P V 6 KNR KOODALI H S S KOODALI
23361 Aryasree 6 KNR KAVUMBHAGAM SOUTH U P
6733 Esha Parvathi K P 7 KNR RANI JAI HSS NIRMALAGIRI
23290 Imay Paarvan S 6 KNR GOVT.BRENNEN HSS THALASSERY
13223 Nived E 5 KNR PARASSINIKADAVU U P SCHOOL
21152 Novith Vijesh 5 KNR PALAYAD BASIC U P SCHOOL PALAYAD
20884 Parthiv P P 5 KNR AUP SCHOOL CHELERI KANNUR
7632 Sana Shibu 5 KNR RANI JAI HIGHER SECONDARY SCHOOL
20286 Surya Suresh 5 KNR PILATHARA U P SCHOOL
22693 Swadheen.P 5 KNR KADACHIRA HIGHER SECONDARY SCHOOL

 

KOTTAYAM DISTRICT
ROLL NO Name CLASS DIST SCHOOL
A Category (Rs. 1000 Scholarship)
1113 Nibin Sheraf 6 KTM ST.JOHNS UPS VELOOR
9565 Aadithyan T Lajo 6 KTM TOWN UP SCHOOL ETTUMANOOR
9522 Niketh Manoj 6 KTM MAR DIONYSIUS SEMINARY HSS KOTTAYAM
17435 Adithyan S 6 KTM GOVT. U P S MARAVANTHURUTHU
14431 Devika C A 7 KTM SKVHSS KURICHITHANAM KOTTAYAM PIN- 686634
14324 Hima Mahesh 6 KTM GOVT UPS MANNAKKANADU
11748 Johns J Nechikkattu 5 KTM ST.ALPHONSAS UPS NEDUMANNY
263 Suhana S 7 KTM MOUNT. CARMEL H.S.S.KANJIKUZHY KOTTAYAM
11681 Anjali Krishna 5 KTM ST. THOMAS HIGH SCHOOL
5402 Dekshina D Nair 7 KTM M G M MODEL SCHOOL AYIROOR VARKALA
1498 Niveditha Hari 5 KTM BHAVAN S NEWSPRINT VIDYALAYA VELLOOR
12358 Anna Jimmy 7 KTM ST.LITTLE THERESA S GIRLS HSS VAIKOM
10541 Neha Reji 5 KTM SH GIRLS HS RAMAPURAM
14153 Felix K Ryju 6 KTM LOURDES PUBLIC SCHOOL AND JUNIOR COLLEGE KOTTAYAM
22062 P M Madhavan 6 KTM S M S N H S VAIKOM KOTTAYAM – 686141
14978 Adhikae Gireesh P 7 KTM B U P SCHOOL THRIKKODITHANAM CHANGANACHERRY- 686105
14511 Devaki Nair 5 KTM MARIAN SENIOR SECONDARY SCHOOL KALATHIPADY KOTTAYAM
21949 Nevin Promod 7 KTM KURIAKOSE ELIAS ENGLISH MEDIUM SCHOOL MANNANAM
22473 Abhinandh J P 5 KTM S M S N U P S VAIKOM KOTTAYAM
22054 Abhirami R 5 KTM S M S N H S VAIKOM KOTTAYAM – 686141
657 Chrisjo Jaison 6 KTM ST.THOMAS H S MARANGATTUPILLY
1064 Keerthana J 6 KTM CSUPS MADAPPALLY
8325 Madhav Manoj 5 KTM G.H.S.S PANICKANKUDY
18024 Yadhukrishna K 7 KTM SNDP HSS UDAYAMPEROOR
15427 Sreelekshmi S 7 KTM V B U P SCHOOL THRIKKODITHANAM CHANGANASERI- 686105
16501 Akshaya M Pradeep 7 KTM VISWABHARATHY S N HIGHER SECONDARY SCHOOL
13591 Bhadra Hareesh 6 KTM HOLY SPIRIT PUBLIC SCHOOL
14621 Biaze Maria Johns 7 KTM LOURDES PUBLIC SCHOOL & JUNIOR COLLEGE
7831 Devika. V. 6 KTM HOLY FAMILY HIGHER SECONDARY SCHOOL KOTTAYAM
827 Diya Dominic 5 KTM CLUNY PUBLIC SCHOOL AND JUNIOR COLLEGE CHEPPUMPARA
9003 Gargi Saraswathi 7 KTM AJ JOHN MEMORIAL GOVT. GIRLS HSS THALAYOLAPARAMBU
22482 Kasinath Manu 5 KTM S M S N U P S VAIKOM KOTTAYAM – 686141
1351 Prabinraj P 5 KTM SHREE VIDYADHIRAJA VIDYA BHAVAN EMHSS NATTASSERY
B Category (Rs. 500 Scholarship)
19924 Abiya Serah Binu 6 KTM CMS HIGH SCHOOL KANAM (32056)
14304 Amrutha Ramesan 5 KTM GOVT UPS MANNAKKANADU
19850 Daya Mary Vino 5 KTM CMS HIGH SCHOOL KANAM (32056)
10799 Gopika Pramod Nair 5 KTM LOURDES PUBLIC SCHOOL AND JUNIOR COLLEGE
7904 Michela Babu 6 KTM ALPHONSA RESIDENTIAL SCHOOL BHARANANGANAMHARANANGANAM
14356 Sreya Nair 7 KTM BMM SCHOOL PAMPADY
10267 Aloknath A S 6 KTM S C T M U P SCHOOL CHERUVALLY
22822 Devanarayanan A 7 KTM S M S N H S VAIKOM KOTTAYAM – 686141
3748 Stefan Chalil Biju 5 KTM KURIAKOSE ELIAS ENGLISH MEDIUM SCHOOL MANNANAM
19464 Ahalya Aneesh 5 KTM VIJAYODAYAM U P SCHOOL CHEMBU P.O KOTTAYAM-686608
22085 Archa K Ratheesan 7 KTM S.M.S.N.H.S VAIKOM
22055 Avani Sajesh 5 KTM S M S N H S VAIKOM KOTTAYAM – 686141
16813 Malavika Vinod 5 KTM NSS UPS POOVARANI
14529 Niveditha Ajay 7 KTM MARIAN SENIOR SECONDARY SCHOOL KALATHIPADY KOTTAYAM
8261 Saramgi . S 5 KTM ST ELIAS UPS
12034 Abhishek B Nair 5 KTM GOVT BOYS HSS PERUVA
22068 Hridika Rajesh 6 KTM S M S N H S VAIKOM KOTTAYAM – 686141
22091 Siva Prajeesh 7 KTM S.M.S.N.H.S VAIKOM
20956 Adithyan S 5 KTM SACRED HEART UP SCHOOL ULLANAD
7494 Harshavardh. V 5 KTM SVNSSHS EDANAD PALA KOTTAYAM
888 Ima Govind 7 KTM ITHITHANAM HIGHER SECONDARY SCHOOL
8395 Joannajosy 5 KTM PLACID VIDHYA VIHAR SENIOR SECONDARY SCHOOL
20142 Krishna Sankar 7 KTM GIRIDEEPAM BETHANY CENTRAL SCHOOL KALATHIPPADI
22472 Nanditha Shibu 5 KTM S M S N U P S VAIKOM KOTTAYAM
20441 Sayuj H 6 KTM CHAVARA PUBLIC SCHOOL PALA
21964 B Anakha 7 KTM P R D S UP SCHOOL AMARAPURAM
23355 Devatheertha P Nair 7 KTM N S S U P SCHOOL POOVARANI KOTTAYAM – 686573
1485 Lakshmi Ajikumar 5 KTM MAR BASELIOSE PUBLIC SCHOOL
16273 Shreevinayak A 5 KTM BMM SENIOR SEC SCHOOL PAMPADY KOTTAYAM
18870 മീര കൃഷ്ണന്‍ എസ് 6 KTM ഗവ. ഹയര് സെക്കന്ററി സ്കൂള്‍ ടി വി പുരം
16489 Ardra Santhosh 7 KTM AJ JOHN MEMORIAL GOVT.GIRLS HSS THALAYOLAPARAMBU
10314 Joan Seno 5 KTM LOURDES PUBLIC SCHOOL KOTTAYAM
4361 Mihira Nair 6 KTM BELIEVERS CHURCH RESIDENTIAL SCHOOL
10333 Navami Rathish 5 KTM LOURDES PUBLIC SCHOOL AND JUNIOR COLLEGE KOTTAYAM
2965 Nivedya S 6 KTM MATTAKKARA HSS MATTAKKARA
1672 Abel Anup 6 KTM NIRMAL JYOTHI PUBLIC SCHOOLVELLAYAMKUDY
8233 Aimy Therese Tony 5 KTM ST.MARYS GHS KANJIRAPPALLY
11317 Anupama Anish 5 KTM ST THOMAS TTI PALA
11836 Lakshminandana. S 6 KTM ST. L. T. G. H. S. S. VAIKOM
20843 Nandana K A 6 KTM AYERKATTUVAYAL PIONEER U P SCHOOL
14449 Archana Raju 7 KTM MOUNT CARMEL H S KANJIKKUZHI KOTTAYAM-686004
7298 Krishnaveni C A 6 KTM MOUNT CARMEL GHSS KANJIKUZHY
22466 Neha Mariam Bipin 7 KTM MARY MOUNT PUBLIC SCHOOL
1078 Rose Raju 7 KTM ST PETER S HSS KURUMPANADOM
2033 Arunima R Nair 6 KTM SACRED HEART HIGH SCHOOL PANGADA
17861 Izsek Abraham Alumkal 5 KTM PTM GOVERNMENT HIGHER SECONDARY SCHOOL VELLOOR
14933 Milin Susan Manoj 7 KTM ST JOSEPH S CGHS KOTTAYAM

 

MALAPPURAM DISTRICT
ROLL NO NAME CLASS DIST SCHOOL
A Category (Rs. 1000 Scholarship)
21018 Nihara R Nair 5 MPM NAZARETH SENIOR SECONDARY SCHOOL NARUKARA
16902 Aleena M 5 MPM GHS NEELANCHERY
9007 Ameya Sreeraj 5 MPM GFUP SCHOOL KADAVANAD
16998 Celesta Ann Mathews 6 MPM LITTLE FLOWER ENGLISH MEDIUM SCHOOL THARISH
21747 Kailas . P 7 MPM G.H.S.S THIRUVALI
16067 Sidharth R 6 MPM KOTTAKKAL VIDHYABAVAN
7452 Basma Anwar K P 5 MPM PTMAUP SCHOOL MULLIAKURSSI
3420 Manha Afreen. P 5 MPM AKM HIGHER SECONDARY SCHOOL KOTTOOR
22125 Sahith.A.S 5 MPM GHSS VANIYAMBALAM
5136 Sooraj P 7 MPM PMSAPTHSS KAKKOVE
6460 Ananya.K.V 6 MPM RAMANATTUKARA HSS
13253 Bhagath. P 6 MPM AUPS THIRUTHI
4706 Jenin Abdul Nazir 5 MPM CHMKM U P SCHOOL
6986 Mohammed Azmeel V K 5 MPM GARDENVALLEY EM HSS KUTTIPPALA
23056 Vismaya V C 6 MPM GHS MEENADATHUR
5667 Amithraj Edathil 5 MPM GMUPS THIRUR
16383 Punnyadas V 5 MPM G M U P SCHOOL VENNIYUR
5721 Ridha Fathima C 5 MPM MESCESS SCHOOL KUTTIPPURAM
2379 Sanjay B 6 MPM KRISHNA A U P SCHOOL THACHINGANADAM
21319 Amaydev D S 5 MPM TSAMUPS MATTATHUR P O
20008 Gayathri.U 7 MPM SRI AGASTHYA VIDYA NIKETHAN
1670 Pranav. S. Nair 6 MPM MES COLLEGE OF ENGINEERING CAMPUS SENIOR SECONDARY SCHOOL
3051 Sandra Arun 7 MPM AKMHSS KOTTOR
10820 Adith.K 6 MPM A.U.P.S .THIRUTHI
16499 Amal.A.P 6 MPM GBHSS. TIRUR.
17098 Anshid V P 7 MPM G H S S KARUVARAKUNDU
16407 Athul Krishna C 7 MPM CHMRUPS VAZHAKKAD CHERVAYOOR P O
16456 Fiza Sherin K 5 MPM MHMAM UPS VAVOOR VETTUPPARA CHEECODE P O
20480 Ishma U 5 MPM AMUPS PARAKKAL
7473 Milan Tuja 5 MPM A.U.P.SCHOOL THENHIPALAM
16682 Rida Fathima P K 5 MPM MHMAM UPS VAVOOR CHEECODE P O
B Category (Rs. 500 Scholarship)
16289 Arda U 7 MPM SARASATHI VIDYANIKETHAN NANNAMRA
14632 Baha Fathima M K 5 MPM G. U. P. S. PARAMBA
13429 Devaprabha 6 MPM AKMHSS KOTTOOR
8404 Devdharmik C Anil 5 MPM GOVT. MODEL HIGHER SECONDARY SCHOOL CALICUT UNIVERSITY CAMPUS
22401 Ghanshyam Pradeep 7 MPM GUPS ARIYALLUR
16079 Hiba 6 MPM THARTHEEL PUBLIC SCHOOL KOTTAKKAL
22255 Mohammed Fadi 6 MPM IRSHADIYA AUPS VALIYAPARAMBA
1820 Niranjan B 5 MPM BHARATIYA VIDYA BHAVAN
15064 Raifah Kc 6 MPM HIOHSS OLAVATTUR
12499 Sreelakshmi Nellikkat 6 MPM AMUPS VALLUVAMBRAM
3235 Adheena S 5 MPM KVUP SCHOOL VADAKKUMBRAM
9447 Ankith Sajith 7 MPM ST PAULS EMHSS THENHIPALAM
825 Dhilfa Karumbil 7 MPM CAKM GMUP SCHOOL CHERUR
4157 Prardhana P Nair 5 MPM GHS ATHAVANAD PARITHI
13153 Shabeeha Mohamed E 6 MPM AUP SCHOOL MALAPPURAM
22820 Afnan .T 5 MPM CHMKM UP SCHOOL VAZHAKKAD
209 Sayanth C.S 6 MPM S. M. U. P. S. TANUR
16861 Adeena A K 5 MPM G H S KARUVARAKUNDU
579 Arjun Prem 6 MPM D.G.H.S.S THANUR
16297 Ashish Jinesh V 7 MPM SACREO HEART SENOIR SECONDARY SCHOOL SANTHI NAGAR
7408 Devapriya.M 6 MPM DGHSSCHOOL
17470 Finosh 6 MPM MPGUPS VADAKKANGARA
19067 Mridul Madhav K 6 MPM AKMHSS KOTTOOR
3335 Neeharika.S.Kumar 6 MPM GMHSS CALICUT UNIVERSITY CAMPUS
4442 Rifa Fathima.P 6 MPM GOV.RAJAS HIGHER SECONDARY SCHOOL.KOTTAKKAL
9446 Adwaid Sajith 7 MPM ST PAULS EMHSS THENHIPALAM
15861 Amna K 7 MPM ANSAR ENGLISH SCHOOL
7218 Fayiza Kk 7 MPM AKMHSS KOTTOOR
17404 Gatha A.N 7 MPM ST.PAUL S HIGHER SECONDARY SCHOOL
17301 Muhammed Rishan K 7 MPM A U P SCHOOL MALAPPURAM
5261 Nived S 5 MPM GHS VADASSERI
18154 Rinshan Muhammed P V 7 MPM BTMAMUPS PENGAD
3810 Vaiga P 5 MPM A.K.M HIGHER SECONDARY SCHOOL
18308 Afnan K 6 MPM G M U P SCHOOL KATTAD P.O MALAPPURAM
16734 Devanandha. P 7 MPM GUPS ARIYALLUR
4379 Muhammed Abrar. C 7 MPM MAMUPS ARAKKAL
7848 Nanditha. P. V 5 MPM A. U. P. S PACHEERI
17488 Parvana T 7 MPM AKMHSS KOTTOOR
17497 Ritha T P 5 MPM GOVERNMENT BOYS HSS THEKKUM MURI TIRUR
9614 Akshaydas K 5 MPM GUPS PULLIYIL
1570 Ameesha Das 5 MPM A.M.M.H.S.PULIKKAL
18325 Ashmil K 5 MPM P M SAMM UP SCHOOL CHERUMUKKU
17042 Hashir P 6 MPM G H S S KARUVARAKUNDU
4952 Vibhisha K V 5 MPM MMET HSS MELMURI
5829 Riza Fathima K P 6 MPM FATHIMA MATHA HIGHER SECONDARY SCHOOL TIRUR
16721 Sana Fathima B P 5 MPM CHSS ADAKKAKKUNDU
13431 Adwaith P 6 MPM AKMHSS KOTTOOR
9134 Hana Fathima 5 MPM MMET HIGHER SECONDARY SCHOOL
17024 Alfiya P 6 MPM G H S S KARUVARAKUNDU
21653 Aparna N 7 MPM GHSS PATTIKKAD
2451 Atheena.A 5 MPM NSSEMHS
16866 Athulya C 6 MPM GHSS KARUVARAKUNDU
16798 Avani P 7 MPM GUP RAMANATTUKARA
8396 Ayisha Niya K 6 MPM GHSS PANDIKKAD
17001 Nashwa P 5 MPM G L P S THARISH

 

PALAKKAD DISTRICT
ROLL NO NAME CLASS DIST SCHOOL
A Category (Rs. 1000 Scholarship)
12613 Ninav D R 6 PKD AUP SCHOOL MANNANUR
7135 Rithwik Krishna B 5 PKD VRCM UP SCHOOL VALLANGHY
3206 Archana V R 7 PKD ARYANCHIRA AUPS
12521 Sai Madhav. H. 7 PKD BSS GURUKULAM HSS ALATHUR PALAKKAD
6227 Veena Raj 7 PKD A. U. P. S MANNENGODE
4772 Akshaya R Nath 6 PKD AUPS POMBRA
1835 Niharika M 6 PKD ARYANCHIRA AUPS
7106 Nived Krishna 6 PKD HS PERINGODE
21286 Sankar Sandeep.N 6 PKD GUPS EDATHARA
12704 Sreelekshmi R 7 PKD NVAUPS PANAMANNA SOUTH
22408 Aayisha Khan 6 PKD G H S NELLIKURISSI
6971 Arunkumar K 6 PKD HS PERINGODE
253 Keerthana R 7 PKD ASSISI E. M. H. S. S. KANJIKKODE
6043 Rudra R Nair 6 PKD HIGH SCHOOL PERINGODE
13913 Aayoosh Raj A 5 PKD G U P S PUTHOOR PALAKKAD
12647 Aparna T R 7 PKD ST. MARY S U P SCHOOL PULLISSERI
19049 Aswin Mv 6 PKD HSS SREEKRISHNAPURAM
8687 Hiatha R 7 PKD SREE NARAYANA PUBLIC SCHOOL
4336 Navaneeth Krishna B 7 PKD BHARATHAMATHA HIGHER SECONDARY SCHOOL PALAKKAD
4559 Nivedita Jithesh 7 PKD GVHSS VATTENAD KOOTANAD
1004 Praful Das V 7 PKD M.E.T.E.M.H.S.S MANNARKKAD
20872 Sourav N 6 PKD AUPS MANISSERY
9218 Veena Cs 6 PKD VALLUVANAD ENGLISH MEDIUM SCHOOL
11441 Yadhu Krishnan U 5 PKD ALPS VALAMBILIMANGALAM
7230 Abhinand Das.G.H 7 PKD A U P SCHOOL CHANGALEERI
3104 Famitha.K 5 PKD G.V.H.S.S.VATTENAD
20479 Navya. P. S 7 PKD HSS KUTHANUR
7548 Adhwaith Ramesh 6 PKD G M U P SCHOOL MANNARKKAD
6997 Adithyan P M 6 PKD HS PERINGODE
20505 Amrutha K 5 PKD AUP SCHOOL MANISSERI
13621 Falhima Najla P 5 PKD G M U P SCHOOL MANNARKKAD P.O
15512 Geethika K G 5 PKD AKNM-MA MEMMORIAL HSS KATTUKULAM
6755 Mayookh P.M 6 PKD RMHSS MELATTOOR
6078 Neeraj. T G 6 PKD HSS PERINGODE
8469 Nikhil S 7 PKD TMUP SCHOOL PANAYOOR
6084 Nived . T G 6 PKD HSS PERINGODE
B Category (Rs. 500 Scholarship)
6317 Aalap Santhosh T 7 PKD GVHSS VATTENAD
2625 Abhay Krishnan.K 7 PKD GVHSS ALANALLUR
5891 Ananya 7 PKD HSS PERINGODE
3079 Fida K 7 PKD MES COLLEGE OF ENGINEERING CSS SCHOOL KUTTIPPURAM
20590 Lal Krishnan R 5 PKD AUP SCHOOL KERALASSERY
7165 Mrishana.A 5 PKD GOVERNMENT MOYAN MODEL GIRLS HSS PALAKKAD
952 Niha C B 6 PKD K.V.M.U.P.S POLPULLY
10337 Rishan Ibrahim.T A 6 PKD G U P S PUTHIYANKAM
19143 Sree Shikha P P 5 PKD AUPS MUTHUTHALA
8153 Sreehari S Nair 6 PKD BHARATHAMATHA HSS
8507 Advaith Krishna P R 5 PKD PMGHS PALAKKAD
3466 Ahmmad Rinaz K M 7 PKD GVHSS PATHIRIPPALA
12703 Ananniya K 5 PKD H S S SREEKRISHNAPURAM
22706 Anugraha K J 5 PKD A U P SCHOOL MANISSERI
4017 Arjun.K.E 5 PKD SABARI HIGHER SECONDARY SCHOOL PALLIKURUP
3409 Ihsana Parvin N R 6 PKD G U P S KONGAD
488 Meenakshi.S.Kishor 7 PKD ST.THOMAS CONVENT H.S.S OLAVAKKOD PALAKKAD
21604 Mehmood Roshan O 7 PKD GVHSS CHERPULASSERY
13908 Nada Fathima V T 6 PKD G M U P S MANNARKAD MANNARKAD
11156 P S Sree Nandhan 6 PKD GHSS MEZHATHUR MEZHATHUR
12699 Raniya V 7 PKD ST. MARY S U P SCHOOL PULLISSERI
5259 Roopa.P.R 6 PKD GMUP SCHOOL. MANNARKKAD
7503 Shafna A 7 PKD GMMGHS PALAKKAD
17738 Shitharaj 7 PKD H S S ALANALLOOR
2442 Swathi Ganesan 5 PKD GVGHSS CHITTUR
3312 Abhishek.M 6 PKD PARLI HIGHER SECONDARY SCHOOL
21439 Abinandh.S 5 PKD AUP SCHOOL MANISSERY
23008 Aparna P M 6 PKD APARNA P M
11466 Drupath K S 5 PKD G V H S S VATTENAD
730 Durgasree V P 5 PKD G.V.H.S.S VATTENAD
12678 Febina Sherin K 6 PKD ST. MARY S U P SCHOOL PULLISSERI
3404 Fida Ziyan 6 PKD G U P S KONGAD
6854 Gokul Krishnana M 6 PKD HSS PERINGODE
2853 Jishnu M 5 PKD BARATHAMATHA
4560 Nirupama Jithesh 5 PKD GVHSS VATTENAD KOOTANAD
13425 Thara S 7 PKD GOVT. MOYAN MODEL GIRL S HIGHER SECONDARY SCHOOL
7011 Vivek Vijayan P 6 PKD HS PERINGODE
2284 Vydhehi K 5 PKD GOVT.MOYAN MODEL GIRLS HIGHER SECONDARY SCHOOL
15513 Adarsh A 7 PKD GHSS CHATHANUR
7634 Athira A 6 PKD HSS SREEKRISHNAPURAM
5077 Aysha Sana K 7 PKD G H S VILAYUR
12627 Minsha K 6 PKD ST. MARY S U P SCHOOL PULLISSERI
14164 Mridula M A 5 PKD HSS SREEKRISHNAPURAM
1453 Niranjan K 6 PKD KVUPS KAYILIAD
7196 Saadiya K 5 PKD AMSB SCHOOL
6198 Sreeraj.S 5 PKD GUPS PUTHIYANKAM

 

PATHANAMTHITTA DISTRICT
ROLL NO NAME CLASS DIST SCHOOL
A Category (Rs. 1000 Scholarship)
15675 Manav Darsan Mithra 7 PTA GHSS MAROOR
3730 Niranjan V 6 PTA G.H.S.S AND V.H.S.S KALANJOOR
14628 Jacob John Thomas 5 PTA ALL SAINTS PUBLIC SCHOOL & JUNIOR COLLEGE ADOOR
13868 Sabari G Dev 7 PTA SVGVHSS KIDANGANNOOR
17949 Saketh Ramesh 5 PTA TMGOVT HSS PERINGANADU
21039 Aazif Muhammed 6 PTA AAZIF MUHAMMED
17950 Abhinav B 5 PTA TMGOVT HSS PERINGANADU
12942 Adhinath V K 6 PTA ALL SAINTS PUBLICSCHOOL
7571 Aleena A Khadar 5 PTA GHSS&VHSS PATHANAMTHITTA
19022 Daya Nerooda 5 PTA SEMINARY LP SCHOOL
19891 Deanna Ann Thomas 6 PTA CMS HIGH SCHOOL KANAM
7917 Devanandan.M.A 6 PTA DBHSS THIRUVALLA
15142 Dhaya Sathyan 7 PTA ALL SAINTS PUBLIC SCHOOL&JUNIOR COLLEGE ADOOR
12529 Febin Felix 7 PTA ALL SAINTS PUBLIC SCHOOL & JUNIOR COLLEGE
15383 Anunanda Vinod 5 PTA ANUNANDA VINOD
15920 Aayush R Kumar 5 PTA ALL SAINTS PUBLIC SCHOOL AND JUNIOR COLLEGE ADOOR
15111 Dhin Sathyan 7 PTA ALL SAINTS PUBLIC SCHOOL&JUNIOR COLLEGE ADOOR
17322 Shafma A 7 PTA MARTHOMA H S S PATHNAMTHITTA
12829 Shihad Shiju 5 PTA GOVT. UPS MANGARAM PANTHALAM
17492 Shiva Kirthana M 7 PTA NETHAJI HIGHER SECONDARY SCHOOL PRAMADOM
7126 Theertha Biju 7 PTA GOVT. HSS &VHSS KALANJOOR
8627 Vani Prasanth 5 PTA NSS HSS CHOORAKKODE
14928 Ashhad Vahid 7 PTA NETHAJI HIGHER SECONDARY SCHOOL PRAMADAM
15728 Jagath Santhosh 6 PTA NETAJI HIGHER SECONDARY SCHOOL
7515 Sreenanda S 6 PTA GOVT. HSS THOTTAKKONAM
12065 Aleena Saji 5 PTA G. H. S. S. KONNI
17227 Arsha Fathima 6 PTA MARTHOMA H S S PATHNAMTHITTA
17304 Christopher Thomas Roy 7 PTA MARTHOMA H S S PATHNAMTHITTA
5548 Devika Suresh 7 PTA GOVT HSS THOTTAKKONAM
7932 Sisira Ravi 6 PTA GHSS THOTTAKONAM
12039 Sreelakshmi G 5 PTA NSS HSS CHOORAKODE
11419 Theertha A 5 PTA GHSS KONNI
B Category (Rs. 500 Scholarship)
17295 Aalim Muhammed Faizal 7 PTA MARTHOMA H S S PATHNAMTHITTA
17338 Azna Azeem 7 PTA MARTHOMA H S S PATHNAMTHITTA
17508 Anila Anilkumar 7 PTA NETHAJI HIGHER SECONDARY SCHOOL PRAMADOM
21915 Arjun A 7 PTA NSS HSS THADIYOOR THIRUVALLA
11601 Niveditha P 5 PTA GUPS MANTHUKA
4089 Sam Binu 6 PTA GUPS SCHOOL PAZHAYAKADAKKAL
7187 Abiya C Thomas 7 PTA RVHS KONNI
1557 Anannya S Raj 5 PTA REPUBLICAN VOCATIONAL HSS KONNI
8778 Aswin Krishnan 7 PTA SOPHIA INTERNATIONAL ACADEMY
17351 Bhavya Sajish 7 PTA MARTHOMA H S S PATHNAMTHITTA
12476 Jereetta Rengi 5 PTA REPUBLICAN VOCATIONAL HSS KONNI
4825 Neeraja Anish 7 PTA S H S S MYLAPRA
12371 Rajesh Keshav 6 PTA ALL SAINTS PUBLIC SCHOOL & JUNIOR COLLEGE
1386 Govardhan Bhagavath V S 6 PTA CATHOLICATE H S S PATHANAMTHITTA
4642 Nevin Paul Santhosh 6 PTA BELIEVERS CHURCH RESIDENTIAL SCHOOL THIRUVALLA
12856 Riny Koshy 6 PTA GOVT. U P S MANGARAM
13449 Sivananda 5 PTA S N V U P S THELLIYOOR TIRUVALLA
15211 Gauri Hari 5 PTA ST.BEHANANS HIGHER SECONDARY SCHOOL VENNIKULAM
8794 Krishnendu B Aji 5 PTA TRAVANCORE INTERNATIONAL SCHOOL
20424 Priyalekshmi M R 7 PTA NETAJI HIGHER SECONDARY SCHOOL PRAMADOM
5947 Sayujya. S 5 PTA REPUBLICAN VOCATIONAL HIGHER SECONDARY SCHOOL
20749 Abhiram M Nair 7 PTA GOVT UP SCHOOL MADAMON
11727 Jewel Jiju 7 PTA GVHSS KULAKKADA
17234 Jewel Renji 6 PTA MARTHOMA H S S PATHNAMTHITTA
17221 Nikhila M Abraham 6 PTA MARTHOMA H S S PATHNAMTHITTA
4234 Deepika S 5 PTA GVHSS KULAKKADAKULAKKADA P.O.
16484 Krishnendu K 7 PTA ST. THERASA S BETHANY CONVENT HSSCHENGAROOR
17243 Muhammed Rechan 6 PTA MARTHOMA H S S PATHNAMTHITTA
1481 Saira Mary Binju 5 PTA KENDRIYA VIDYALAYA ADOOR
17207 Vaishnavi Biju 5 PTA MARTHOMA H S S PATHNAMTHITTA
17195 Anjana Aniyan 5 PTA MARTHOMA H S S PATHNAMTHITTA
21918 Jagan S Nair 7 PTA NSS HSS THADIYOOR THIRUVALLA
20278 Jeeva Jayan 6 PTA S V G V H S S
17595 Nandana Anil 6 PTA GOVT HSS KALANJOOR
5568 Nandana M 7 PTA GOVT HSS THOTTAKKONAM
21769 Sreeanandh M S 7 PTA NATAJI HIGHSECONDARY SCHOOL
17178 Alen T Philip 5 PTA MARTHOMA H S S PATHNAMTHITTA
17312 Anagha Subhash 7 PTA MARTHOMA H S S PATHNAMTHITTA
8878 Aparna D 5 PTA S K V E M UP SCHOOL
17189 Diya Krishana 5 PTA MARTHOMA H S S PATHNAMTHITTA
15297 Abin Rasheed 5 PTA  
12838 Durga S 6 PTA GOVT. U P S MANGARAM
16381 Joshua Mathew Joys 6 PTA ST THOMAS H S S KOZHENCHERRY
17320 Abhikrishana S Panicker 7 PTA MARTHOMA H S S PATHNAMTHITTA
16457 Abijith P 5 PTA ST MARY S M M U P S
2364 Alan Mathew Biji 5 PTA SACRED HEART HIGHER SECONDARY SCHOOL MYLAPRA
18153 Anagha S Nair 7 PTA NATAJI HIGH SECONDARY SCHOOL
23054 Anupama Anil 7 PTA NETAJI HSS PRAMADOM
12693 Navneeth J. Krishna 7 PTA P.C.H.S.PULOOPRAM

 

THRISSUR DISTRICT
ROLL NO NAME CLASS DIST SCHOOL
A Category (Rs. 1000 Scholarship)
9101 Aleena Parvana B 5 TSR P BHASKARAN MEMORIAL GOVT HIGHER SECONDARY SCHOOL
22973 Manjima K J 6 TSR O L F G H S MATHILAKAM
4301 Pallavi Babu 5 TSR SHCGHSS THRISSUR
16081 Anlit Karmel 7 TSR  
4041 Sajin Krishna. K. S 5 TSR SNTTI CHERUTHURUTHI
809 Sreesankar.T. Anilkumar 7 TSR GHSS KADAVALLUR
16125 Yadhukrishnan K S 6 TSR SNMHSS CHAZHUR THRISSUR
8988 Alfred Paul V S 5 TSR VIMALAGIRI PUBLIC SCHOOL
2492 Mithravinda.U.N 7 TSR CNNGHS CHERPPU
18854 Nikhil M A 7 TSR GUPS KILLIMANGALAM
15 Hrishikesh M J 7 TSR ST. PIUS X. U. P. S WADAKKANCHERY
5643 Abishek Krishna P H 7 TSR VIVEKODAYAM BOYS HIGHER SECONDARY SCHOOL
15996 Adwait Ks 7 TSR ST JOSEPH CONVENT GIRLS HIGH SCHOOL KARUVANNUR
23239 Amogh Varsh Giridhar 5 TSR ST MERYS UPS KAROOR
9853 Ann Vijo Tharakan 5 TSR ST CLARES CGHS THRISSUR
18505 Athul Krishna. K. M 6 TSR GUPS PUTHENCHIRA
17187 Nakshathra K 7 TSR SREE SARADA GIRLS HIGHER SECONDARY SCHOOL
17693 Nidha. K. N 6 TSR ST. JOSEPH S. U. P. SCHOOL
3408 Pallavi .A.P 5 TSR GURUKULAM PUBLIC SCHOOL VENGINISSERY
11211 Shreeya N V 5 TSR KKTMGGHSS KODUNGALLUR
12518 Nandana V V 5 TSR SACRED HEART CONVENT GIRLS HSS
18675 Nivedhya En 6 TSR AUPS THONOORKKARA
8659 Gautham V T 7 TSR BHARATHMATHA CMI PUBLIC SCHOOL PALAKKAD
22341 Ghanasyam V Menon 5 TSR GUPS PUTHENCHIRA
10619 Helen Rose.P.S. 7 TSR SACRED HEART CGHSSTHRISSUR
1261 Satvik M 5 TSR ST MARYS LOURDES UP SCHOOL THRISSUR
21040 Aarabhi.M.B 6 TSR SNVUP SCHOOL ELTHURUTH KODUNGALLUR
9534 Adhwith M Nair 7 TSR NSHS VALOOR
17269 Ernesto. B 6 TSR ST. MARY S UP SCHOOL LOURDES THRISSUR
4314 Harikrishna N P 7 TSR ST JOSEPHS HSS MATHILAKAM
20193 Krishna C S 7 TSR G U P S CHOORAKKATTUKARA
17747 Navaneeth Prasadkumar 7 TSR CMGHSS KUTTUR THRISSUR
11144 Niranjana P K 5 TSR SACRED HEART CGHSS THRISSUR
5758 Prabhavathy Unni 7 TSR LITTLE FLOWER CONVENT HSS
606 Viswajith Vinojan M 7 TSR GVHSS PAZHANJI
B Category (Rs. 500 Scholarship)
852 Amritha K Jayakumar 6 TSR E K M U P SCHOOL VANIAMPARA
18490 Anal Krishna K. M 6 TSR GUPS PUTHENCHIRA
16520 Hannarose C J 5 TSR ST. ANTONYS HSS PUTHANPEEDIKA
22766 Sreelakshmi K. S 7 TSR ST. THOMAS HIGHER SECONDARY SCHOOL TIROOR
20892 Thanmaya K U 5 TSR V P M SNDP HSS KAZHIMBRAM
17992 Abhinav Krishna. P 6 TSR S.N.V.U.P.S.THALIKULAM
16570 Devanand Er 6 TSR ST MARY S UP LOURDE SCHOOL
19329 Dharia Fathima Suneer 5 TSR N S S SV H S MUNDATHICODE
4791 Satvik T M 7 TSR SREEKRISHNA HIGHER SECONDARY SCHOOL
15518 Shivani Anoop 5 TSR SACRED HEART CONVENT GIRLS HIGHER SECONDARY SCHOOL THRISSUR
9575 Theertha C S 7 TSR HOLY FAMILY C G H S
11549 Tr Roshni 5 TSR BETHANY ST. JOHN S ENGLISH HIGHER SECONDERY SCHOOL
18411 Adone Biju 5 TSR GOVT. U P SCHOOL PUTHENCHIRA
1282 Devananda C Bobish 5 TSR GHSS PEECHI
23061 Zerah Bibin 7 TSR VNMM GHSS MACHAD
15397 Jewel Therese T 5 TSR S H CG H SS THRISSUR
7894 Jishnu .U.U 6 TSR ST.JOSEPH S H.S. SCHOOL MATHILAKAM
234 Geethanjali Ps 6 TSR S K H S S ANANDAPURAM
13077 Souparnika P 5 TSR ST.MARY S CGHS
8880 Bhuvan Chandra M 5 TSR DEPAUL EMHSS CHOONDAL
10358 Gayathri.V.R 5 TSR S.H C. G. H. S. SCHOOL THRISSUR
17620 Muhammed Mahthab K S 6 TSR ST MARY S LOURDE S UP SCHOOL THRISSUR
1456 Sivani K V 7 TSR ST. JOSEPH OF TARBES SCHOOL KUNDOOR
21419 Anaswara K L 5 TSR L. F. C. H.S IRINJALAKUDA PIN CODE- 680121
975 Adidev S 6 TSR LISIEUX CONVENT U P SCHOOL
3481 Adrija M S 6 TSR DON BOSCO CENTRAL SCHOOL MANNUTHY
12677 Ameesha C A 7 TSR GOVT. RSRVHSS VELUR
16320 Aromal A S 6 TSR MAR SEVERIUS U P SCHOOL KORATTY
15838 Basilshibi 6 TSR ST.PIUS XTH UP SCHOOL WADAKKANCHERY.
15741 Gopika Vinod 6 TSR GOVT GIRLS HIGH SCHOOL WADAKKANCHERY
11817 Niranjan R 7 TSR SREEKRISHNA HIGHER SECONDARY SCHOOL ANANDAPURAM
19572 Varada K.S. 5 TSR S.M.T.G.H.S.S.
7028 Adhikiran.T.S 6 TSR ST JOSEPH S HSS MATHILAKAM
19264 Adrija S Nair 6 TSR ST.XEVIORS R.C.U.P SCHOOL
16488 Anaina V A 5 TSR G H S S CHAVAKKAD CHAVAKKAD P O THRISSUR – 680501
16631 Arjun V 6 TSR TMVHSS SCHOOL PERUMPILAVU
6261 Ishaan Omi 5 TSR EXCEL PUBLIC SCHOOL KUNNAMKULAM
11823 Krishnajith S Menon 7 TSR ST. JOSEPH PUBLIC SCHOOL ANANDHAPURAM
20775 Nivedya T S 7 TSR NATIONAL HSS IRINJALAKUDA
8157 Souparnika . C 5 TSR EXCEL PUBLIC SCHOOL
21333 Akshara K L 6 TSR L. F. C. H. S IRINJALAKUDA
16529 Imna George 7 TSR  
3912 Karthic Krishna K C 5 TSR ANSAR ENGLISH SCHOOL PERUMPILAVU
3483 Ameya Krishna 5 TSR RCUP VADANAPALLY
14112 Roshni Binsa K B 7 TSR BETHANY ST. JOHNS HSS KUNNAMKULAM(08086)
1452 Sreyas K S 5 TSR GOVERNMENT UPPER PRIMARY SCHOOL CHAIPANKUZHY

 

THIRUVANANTHAPURAM DISTRICT
ROLL NO Name CLASS DIST SCHOOL
A Category (Rs. 1000 Scholarship)
2365 Ananya P S 6 TVM NSS HSS MADAVOOR KILIMANOOR
8965 Goutham Krishna J 5 TVM GOVT. HSS ARUVIKKARA TRIVANDRUM
2363 Adidev P S 6 TVM NSS HSS MADAVOOR KILIMANOOR
4345 Aftab Ahmed Siyad 7 TVM GEM KNOW MODEL HSS MEL-VETTOOR VARKALA 695312
12449 Akshitha P Giresh 6 TVM CARMEL GIRLS HSS VAZHUTHAKKAD TRIVANDRUM
16065 Anjali A 5 TVM RRV GIRLS HSS KILIMANNOOR
10273 Hitha A R 6 TVM GUPS ALANTHARA
27145 Sadhika D S 5 TVM GHSS ELAMPA POIKAMUKKU PO 
21611 Sandran A M 7 TVM CHRIST NAGAR SCHOOL KOUDIAR
22203 Aditia Pillai 6 TVM GOVT TOWN UPS ATTINGAL – 695101
18837 Gautham P R 5 TVM GOVT:U P S NEMOM P O
8369 Hrudasree R Krishnan 6 TVM CHRIST NAGAR EHSS KOWDIAR
7834 Krishnasree M M 5 TVM GHSS THONNAKKAL
17285 Neeraj Praveen 7 TVM FATIMA PUBLIC SCHOOL KOTTAMAM.
21033 Pavit A Rajeev 7 TVM GOVT. MODEL BHSS THYCAUD
21614 Sidharth Sreekumar 5 TVM GOVT. H S KACHANI TVPM
16731 Aiswarya . B . A 5 TVM GOVT H . S AVANAVANCHERY
19790 Aksa. L. Sabu 7 TVM GOVT. U. P. S ATTUKAL
11542 Akshara S 6 TVM SR.ELIZABETH JOEL CSI EMHSS ATTINGAL
6379 Anugraha A R 7 TVM M.GM MODEL SCHOOL
11042 Diya V S 7 TVM CHRIST NAGAR INTERNATIONAL SCHOOL
21608 Kailas S A 6 TVM GOVT.BOYS VHSS MALAYINKEEZHU THIRUVANANTHAPURAM
12799 Sofia K Binu 6 TVM CHINNAMMA MEMORIAL GIRLS HSS POOJAPPURA
15490 Uthara S Nair 5 TVM G U P S KUNNATHUKAL TVPM
9767 Ann Shomy 5 TVM SARVODEYA VIDAYALA
12982 Dyuthi Nitha Sunil 5 TVM CARMEL GIRL S HIGHER SECONDARY SCHOOL
18499 Madhavan M.S 6 TVM G U P S KUNNATHUKAL KARAKONAM P.O
20710 Navaneeth S 7 TVM DIET SCHOOL ATTINGAL 695101
1757 Nivedya H Nair 6 TVM THE SCHOOL OF THE GOOD SHEPHERD
7708 Parvathy S R 6 TVM GGHS AVANAVANCHERY
2194 Pooja Nair R 6 TVM GOVT GHSS COTTONHILL
17962 Sreehari J 6 TVM GUPS ALANTHARA
B Category (Rs. 500 Scholarship)
3383 Abhiram A Narayan 5 TVM CHRIST NAGAR HIGHER SECONDARY SCHOOL (ICSE)
21652 Adhithyan A R 5 TVM GOVT. BOYS V H S S MALAYINKEEZH
12797 Adisivam J 6 TVM CHINNAMMA MEMORIAL GIRLS HSS POOJAPPURA
12454 Ananthakrishnan J R 7 TVM GOVT TOWN UPS KILIMANOOR
17911 Aradhya 6 TVM HOLY ANGELS
23032 Archa Anil S 7 TVM ST JOSEPH U P S PERAYAM PALUVALLY MEENMUTTY P O
17913 Ardra 5 TVM CHINMAYA VIDYALAYA
14611 Ashin Anil 6 TVM CHRIST NAGAR CENTRAL SCHOOL KOWDIAR
21651 Devikrishna K J 5 TVM VIMALA HRIDAYA HIGH SCHOOL VIRALY POOVAR
1766 Diya Mary John 6 TVM G G H S S COTTON HILL VAZHUTHACADU
21177 Diya S P 6 TVM VISWA PRAKASH CENTRAL SCHOOL MANGATTUKADAVU THIRUMALA
2795 Hrithik Hari 5 TVM GOVT UPS PERAYAM
21406 Rishikesh.K 7 TVM BHARATIYA VIDYA BHAVAN SENIOR SECONDARY SCHOOL
22092 Rugmini R Chandran 6 TVM VISWA PRAKASH CENTRAL SCHOOL MANGATTUKADAVU
9715 Ryan Roy 6 TVM NAVAJEEVAN BETHANY VIDYALAYA
13459 Sreedhi S Kumar 7 TVM KARTHIKA THIRUNAL V P H S S FOR GIRLS MANACADU
19983 Sudakshina.V.B 6 TVM G UPS NEDUMANGAD
14639 Vaibhav D Shaji 7 TVM CHRIST NAGAR SENIOR SECONDARY SCHOOL THIRUVALLAM
23284 Abhinand Sreevalsan 6 TVM GHS KACHANI
11679 Adhvaith.S 6 TVM ST.MARY S H.S.S PATTOM TVPM
6481 Adisankar.P 5 TVM GOVT H S AVANAVANCHERY.
2464 Aiswarya Prakash L 5 TVM GOVT. HIGHER SECONDARY SCHOOL FOR GIRLS COTTON HILL
15481 Anna S B 5 TVM G U P S KUNNATHUKAL TVPM
18538 Asher Dharma D S 7 TVM G U P S KUNNATHUKAL KARAKONAM P.O
19606 Bhuvana Bs 7 TVM DIET ATTINGAL
8358 Devadarsh. S. R 6 TVM GOVT. H. S. S. KODUVAZHANOOR
21041 Devananda P S 6 TVM RRVGHSS KILIMANOOR
4667 Mahima B.S 5 TVM GOVT.GIRLS HIGHERSECONDARYSCHOOLMALAYINKIL
22984 Milan Roshan Kurian 6 TVM ST. THOMAS CENTRAL SCHOOL MUKKOLAKKAL
13133 Premsai A C 6 TVM SSD SISUVIHAR U P SCHOOL VAZHUTHACAUD
4147 Sradha B S 5 TVM RAMAPURAM UPS VENKAVILA
12625 Sreenandha R 6 TVM GOVT GIRLS HSS KANNIAKULANGARA
10281 Yashwanth Vinayak K 6 TVM GMGHSS PATOM
12282 Abhi K Vinod 7 TVM GOVT. BOYS HSS MALAYINKEEZHU
13232 Adithyaa Aj 6 TVM ST.THOMAS CENTRAL SCHOOL MUKKOLAKKAL
16287 Akshay Nived R. A. 7 TVM SKV U P SCHOOL PULLAYIL KILIMANOOR.
22843 Amina Muhammad Rafi 6 TVM HVUPS KURAKKANNI VARKALA
10256 Anand.G.S 7 TVM NIRMALA BHAVAN SCHOOL KOWDIAR TVM
19084 Ananthalekshmi G A 7 TVM G U P S KUNNATHUKAL KARAKONAM
13979 Arabhi Raj 5 TVM H V U P S KURAKKANNI VARKALA
5140 Aryan P Nair 6 TVM MGM MODEL SCHOOL AYIROOR
20098 Ashima T 6 TVM DIET ATTINGAL
17410 Charutha S 5 TVM SRI SRI RAVI SHANKAR VIDHYA MANDIR
20099 Drowpathi Krishna 6 TVM GOVT. TOWN UPS ATTINGAL
7050 Irfana S N 6 TVM SR. ELIZABETH JOEL CSI ENGLISH MEDIUM HSS
19927 Mehek N F 7 TVM DIET ATTINGAL
11671 Neeraja N R 5 TVM KARTHIKATHIRUNAL GOVT V&HSS FOR GIRLS
20408 Noufiya M R 7 TVM G.G.H.S.S MITHIRMALA
6218 Punnya .B S 6 TVM V K .KANI GOVT.HS PANACODE
20576 Sreehari B 6 TVM DIET ATTINGAL
14618 Sreelekshmi V 5 TVM CARMEL GIRLS H S S TVPM
7898 Sruthy T S 5 TVM GOVT UPS SREENARAYANAPURAM

 

WAYANAD DISTRICT
ROLL NO NAME CLASS DIST SCHOOL
A Category (Rs. 1000 Scholarship)
3688 Lubna K K 7 WYD GHSS ANAPPARA
16280 Adwaid Subash 6 WYD G H S S ANAPPARA CHULLIYODE P O
2210 Devdarsh 5 WYD HIM UP SCHOOL KALPETTA
11052 Marwa Thahseen C V 5 WYD GOVERNMENT U P SCHOOL THALAPPUZHA
548 Gaayathri 6 WYD SKMJ HSS KALPETTA
11015 Hita Tessa Libin 6 WYD ST. THOMAS HSS NADAVAYAL
14391 Krishnendu 6 WYD S K M J H S S KALPETTA
21537 Nivedhya Vino 5 WYD EDAVAKA NATIONAL ALP SHCOOL
14358 Nripa Nandan 7 WYD S K M J H S S KALPETTA
7362 Ritika Elzia Binu 7 WYD ST. THOMAS HSS NADAVAYAL
10870 Amrith Sankar N D 6 WYD ST. ANTONY S A U P SCHOOL PAZHOOR
16254 Atmaja P Jith 6 WYD SKMJHS KALPETTA WAYANAD – 673122
22171 Fadiya Noushin 5 WYD FALAH GREEN VALLEY SCHOOL
13860 Naheedha M.T 7 WYD GHSS THARIYODE
22917 Rishon Scaria 5 WYD HIM UP SCHOOL
12155 Abhirami Anoop 5 WYD HILL BLOOMS SCHOOL MANANTHAVADY
18085 Adwaitha Rakesh 7 WYD ASUPS THEKKUMTHARA
18453 Aleena Thomas 6 WYD G H S S NEERVARAM PANAMARAM
13861 Niyas Ali M.T 5 WYD GHSS THARIYODE
11897 Sivapriya P S 5 WYD BHARATIYA VIDYA BHAVAN WAYANAD KENDRA
22868 Sayanth Krishna 6 WYD H I M UPS KALPATTA
14376 Umaranjini V 7 WYD S K M J H S S KALPETTA WAYANAD – 673122
17099 Avani. A C 6 WYD SARVODAYA HIGHER SECONDARY SCHOOL EACHOME
18450 Lijisha James 6 WYD G H S S NEERVARAM PANAMARAM
4450 Neeraj K J 7 WYD ST.THOMAS U P SCHOOL THAVINHAL
22906 Avanthika K 5 WYD HIM UP SCHOOL
22856 Revathy Jayachandran 7 WYD H I M UPS KALPATTA
17115 Sreehari. C 6 WYD SARVODAYA HIGHER SECONDARY SCHOOL EACHOME
20597 Devananda M S 5 WYD A. U. P. SCHOOL DWARAKA NALLOORNAD
22888 Niranjan Sathya S 5 WYD H I M UPS KALPATTA
18488 Sanusha Shaji 7 WYD S J T T I KANIYARAM MANANTHAVADY
B Category (Rs. 500 Scholarship)
22861 Poorna Sree Santhosh 6 WYD H I M UPS KALPATTA
18385 Vishnu Chandran 7 WYD D C M U P SCHOOL APPAPPARA
18856 Ayush Kesav M 7 WYD GUPS KARINGARI
22855 Devadarsh K 7 WYD H I M UPS KALPATTA
18491 Priyanandana E R 7 WYD S J T T I KANIYARAM MANANTHAVADY
17082 ക്ഷേത്രബാബു 5 WYD GHS THRIKKAIPETTA
17254 Aadhi Krishna Kb 5 WYD GHS ANAPPARA
14351 Niharika Saraswathi 7 WYD S K M J H S S KALPETTA
14365 Sree Lekshmi 7 WYD S K M J H S S KALPETTA
14378 Fathima Fidha K 7 WYD S K M J H S S KALPETTA WAYANAD – 673122
14381 Hanija H S 6 WYD S K M J H S S KALPETTA
14357 Neshva M D 6 WYD S K M J H S S KALPETTA WAYANAD – 673122
17172 Alna Saji 7 WYD G H S S VADUVANCHAL WAYANAD – 673581
22846 Rameesa Suman 7 WYD H I M UPS KALPATTA
14362 Anfal Sadath 7 WYD S K M J H S S KALPETTA WAYANAD – 673122
17146 Hiba Fathima 6 WYD G H S S VADUVANCHAL WAYANAD – 673581
14040 Mihraj Kareem 5 WYD HILL BLOOMS SCHOOL MANANTHAVADY
18338 Karunya K S 7 WYD G U P S KALLINKARA
13278 Gouri Lakshmi V S 5 WYD HILL BLOOMS SCHOOL MANANTHAVADY
1760 Dakshina Damodaran 5 WYD MGM HIGHER SECONDARY SCHOOL MANANTHAVADY
4207 Sarin A 7 WYD BHARATIYA VIDYA BHAVAN
17138 Arun V 6 WYD G H S S VADUVANCHAL WAYANAD – 673581
16170 Abhinav Mathew 6 WYD SKMJHS KALPETTA WAYANAD – 673122
6874 Muhammed Rafhan C A 6 WYD GHS ACHOOR
10889 Punnyasree Raveendran 6 WYD GOVT UP SCHOOL THALAPPUZHA
14388 Alna C A 6 WYD S K M J H S S KALPETTA
10826 Amal Prince 7 WYD ST.THOMAS HSS NADAVAYAL
18204 Mridula 7 WYD G H S S KUPPADI
17122 Avani C S 5 WYD G H S S THRIKKARIPETTA WAYANAD – 673122
15643 Daria Rose Jomon 6 WYD GHSS VADUVANCHAL
14382 Hifa Hussain 7 WYD S K M J H S S KALPETTA WAYANAD – 673122
19295 Niranjana K R 7 WYD ST. MARYS UP SCHOOL THARIODE
18196 Nayana 5 WYD G H S S KUPPADI BATHERY
20190 Dhiya Elsa Johnson 5 WYD LITTLE FLOWER U P SCHOOL MANANTHAVADY
13205 Anliya Varghese 5 WYD AUPS CHEENGERY
15819 Muhammed Raihan K 5 WYD GHSS VADUVANCHAL
931 Minsha Assil 7 WYD GUPS KAMBLAKKAD
17112 Amal Manoj 6 WYD G H S S THRIKKARIPETTA WAYANAD – 673122
18433 Vibeesh T B 5 WYD N A L P SCHOOL. MOOLITHODE VALERI P O
22897 Ajwa Himi P J 5 WYD HIM UP SCHOOL
2106 Kaniha S K 6 WYD GHSS MOOLANKAVE
1786 Serene . B . Habeeb 7 WYD ST: JOSEPH S CONVENT SCHOOL KALPETTA
19816 Aneeliya P 6 WYD JAWAHAR NAVODAYA VIDYALAYAM LAKKIDI
17087 Devasree K A 6 WYD G H S THRIKKAIPETTA WAYANAD – 673122
388 Parvathy S 6 WYD G H S S MOOLANKAVE
12415 Sreelakshmi Jayamohan 6 WYD ST. THOMAS HS NADAVAYAL
17108 Albert Abraham 6 WYD G H S S THRIKKARIPETTA WAYANAD – 673122
17116 Devarshana V D 5 WYD G H S S THRIKKARIPETTA WAYANAD – 673122
20788 Jugnu C Ranjith 7 WYD LITTLE FLOWER UP SCHOOL