തളിര് സ്കോളർഷിപ്പ് – 2022 – ജില്ലാതലത്തിൽ സ്കോളർഷിപ്പ് ലഭിക്കുന്നവരുടെ ലിസ്റ്റ് – സീനിയർ വിഭാഗം

തളിര് സ്കോളർഷിപ്പ് – 2022 – ജില്ലാതലത്തിൽ സ്കോളർഷിപ്പ് ലഭിക്കുന്നവരുടെ ലിസ്റ്റ് – സീനിയർ വിഭാഗം

തളിര് സ്കോളർഷിപ്പ് 2022 ജില്ലാതല ഓൺലൈൻ പരീക്ഷയിൽ പങ്കെടുത്ത് സ്കോളർഷിപ്പിന് അർഹത നേടിയവരുടെ ലിസ്റ്റ്. (പരീക്ഷാനിബന്ധനകൾ തെറ്റിച്ച് പരീക്ഷയെഴുതിയവരെ കണ്ടെത്തുകയോ ക്രമക്കേടുകൾ കണ്ടെത്തുകയോ ചെയ്താൽ അവരെ അർഹതപ്പട്ടികയിൽനിന്ന് ഒഴിവാക്കുന്നതാണ്.)

ആലപ്പുഴ ജില്ല – സീനിയർ വിഭാഗം – എ കാറ്റഗറി (1000 രൂപ)

രജി. നം പേര് പേര് സ്കൂൾ ക്ലാസ് ജില്ല മാർക്ക്
6021 Rehan Shaju John രഹാൻ ഷാജു ജോൺ ST JOHN’s HSS MATTOM 9 ALAPUZHA 77
16030 Nila Ks നിള കെ എസ് Govt Girls HSS Cherthala 10 ALAPUZHA 75
17042 Hrudhi.p.narayanan   Aravukadu Higher Secondary school 8 ALAPUZHA 75
999 Jefy Aloysius ജെഫി അലോഷ്യസ് ST. FRANCIS ASSISI HSS, ARTHUNKAL 8 ALAPUZHA 73
24552 Nandana M നന്ദന എം GGHSS, Cherthala 9 ALAPUZHA 72
7321 Nidhi Mp Nidhi M P K K K V M H S S, POTHAPPALLY 10 ALAPUZHA 71
16776 Anumodh.s അനുമോദ്.എസ് GHSS KAKKAZHOM 8 ALAPUZHA 71
16794 Muhammed Sahad.m.b മുഹമ്മദ് സഹദ്.എം.ബി GHSS KAKKAZHOM 9 ALAPUZHA 71
18430 Devadarsh.s ദേവദർശ്. എസ് GHS KAKKAZHOM 8 ALAPUZHA 71
2781 Misiriya N മിസിരിയ എൻ Govt muhammadens ghss Alappuzha 9 ALAPUZHA 70
2826 Deva Nanda V ദേവ നന്ദ വി Bethani Balikamadom High School 9 ALAPUZHA 70
14235 Farha Fathima. S ഫർഹ ഫാത്തിമ. എസ് VVHSS THAMARAKULAM 9 ALAPUZHA 70
21525 Parvathy A പാർവതി എ KKKVMHSS POTHAPALLY 8 ALAPUZHA 70
18435 Abhin Raj അഭിൻ രാജ് GHS. KAKKAZHOM 9 ALAPUZHA 69
24565 Devananda S ദേവനന്ദ എസ്‌ GGHSS, Cherthala 8 ALAPUZHA 69
26869 Aswini Rajesh അശ്വിനി രാജേഷ്‌ GGHSS Cherthala 9 ALAPUZHA 69
1592 Karthik Sankar.s കാര്‍ത്തിക് ശങ്കര്‍ എസ് GOVERNMENT TECHNICAL HIGH SCHOOL HARIPPAD 9 ALAPUZHA 68
3751 Devendhu C Devendhu C VIDHYADHIRAJA VIDHYAPEETOM CENTRAL SCHOOL MAVELIKARA 10 ALAPUZHA 68
7725 Malavika Ramesh മാളവിക രമേഷ് VHSS Naduvattom 9 ALAPUZHA 68
16485 Sareena S സറീന എസ് St.Thomas Senior Secondary School, Kattanam 8 ALAPUZHA 68
17889 Annapoorni S Narayanan അന്നപൂർണി എസ് നാരായണൻ TDHSS Alappuzha 9 ALAPUZHA 68
20987 Hiba Fathima Siyad   ST’Mary’s GHSS, Kayamkulam 9 ALAPUZHA 68
23243 Fida Irshad ഫിദ ഇർഷാദ് ST MARYS G H SS KAYAMKULAM 8 ALAPUZHA 68
8436 Devinanda I ദേവിനന്ദ ഐ V.H.S.S CHATHIYARATHAMARAKULAM 9 ALAPUZHA 67
13438 Bhadra S ഭദ്ര എസ് Kopparethu H S 10 ALAPUZHA 67
17769 Abhishek.r അഭിഷേക്. ആർ GHS. KAKKAZHOM 8 ALAPUZHA 67
26865 Sreya Abhilash ശ്രേയ അഭിലാഷ്‌ GGH S Cherthala 8 ALAPUZHA 67
1127 Devanarayan S ദേവനാരായൺ എസ് SCUGVHSS Pattanakkad 9 ALAPUZHA 66
6951 Keshav Krishna കേശവ് കൃഷ്ണ Sree Sankara English Medium School 8 ALAPUZHA 66
7317 Surya Narayan P S Surya Narayan Ps KKKVM HIGH SCHOOL, Pothappally 10 ALAPUZHA 66
24855 Abhinand S അഭിനന്ദ് എസ് KKKVM HS POTHAPPALLY 8 ALAPUZHA 66
26872 Parvathy S പാർവതി എസ്‌ GGHSS, Cherthala 9 ALAPUZHA 66
ആലപ്പുഴ ജില്ല – സീനിയർ വിഭാഗം – ബി കാറ്റഗറി (500 രൂപ)
രജി. നം പേര് പേര് സ്കൂൾ ക്ലാസ് ജില്ല മാർക്ക്
17358 Shahim Mahmood . S   Aravukadu Higher Secondary school 9 ALAPUZHA 65
26874 Krishnendu K S കൃഷ്‌ണേന്ദു കെ എസ്‌ GGHSS, Cherthala 9 ALAPUZHA 65
26889 Devananda A ദേവനന്ദ എ G G H S S Cherthala 10 ALAPUZHA 65
1394 Devanand B ദേവാനന്ദ് ബി NRPM HSS 8 ALAPUZHA 64
6347 Nabil Badar നബിൽ ബദർ St. George Senior Secondary School, Kozhuvalloor P O, 9 ALAPUZHA 64
6861 Ann Niya Hanson   ST.ANTONY’S GOVT GIRLS HIGH SCHOOL 10 ALAPUZHA 64
7596 Chandana S Nair   HSS CHETTIKULANGARA 9 ALAPUZHA 64
22301 Adwaith S Suresh അദ്വൈത് എസ് സുരേഷ് Sree Gokulam Central School 8 ALAPUZHA 64
24555 Aiswarya R ഐശ്വര്യ ആർ GGHSS, Cherthala 9 ALAPUZHA 64
10776 Fiya Siddiq ഫിയ സിദ്ദിക്ക് St Joseph’s G H S S Alappuzha 9 ALAPUZHA 63
11750 Navya George നവ്യ ജോർജ്ജ് ST JOSEPH HS FOR GIRLS ALAPPUZHA 9 ALAPUZHA 63
24554 Parvathy Shine പാർവതി ഷൈൻ GGHSS, Cherthala 9 ALAPUZHA 63
24556 Snehitha Harilal Kurup സ്‌നേഹിത ഹരിലാൽ കുറുപ്പ്‌ GGHSS, Cherthala 10 ALAPUZHA 63
26274 Sree Bhadra. S. Nair ശ്രീ ഭദ്ര.എസ്. നായർ G. G. H. S. S. Mavelikkara 8 ALAPUZHA 63
6652 Ameena Ansar അമീന അൻസർ St.josep’s Hieh school for girls Alappuzha 9 ALAPUZHA 62
12023 Ahalyajoshi അഹല്യ ജോഷി KKKPMGHSS Ambalapuzha 8 ALAPUZHA 62
17349 Devakalyani R   Aravukadu Higher Secondary school 10 ALAPUZHA 62
19262 Sreeharsha S ശ്രീഹർഷ എസ് St.Mary’s high school for girls, Kayamkulam 10 ALAPUZHA 62
3440 Febin Sabu   Metropolitan Higher Secondary school Puthencavu 10 ALAPUZHA 61
7897 Hiba Fathima .s ഹിബ ഫാത്തിമ. എസ് St.Mary’s High school for girls, Kayamkulam 10 ALAPUZHA 61
1264 Advaith Santhosh   VVHSS THAMARAKULAM 10 ALAPUZHA 60
4366 Meenakshi A മീനാക്ഷി എ Govt Girls Higher Secondary School 9 ALAPUZHA 60
12356 Nandana.s   St. Joseph’s GHSS Alappuzha 9 ALAPUZHA 60
14756 Devapriya K ദേവപ്രിയ കെ GGHSS CHERTHALA 8 ALAPUZHA 60
23559 Abdulla S അബ്ദുള്ള എസ് GOVT THS KRISHNAPURAM 8 ALAPUZHA 60
24544 Kaveri Rajesh കാവേരി രാജേഷ്‌ GGHSS, Cherthala 8 ALAPUZHA 60
16791 Layana.s ലയന.എസ് GHSS KAKKAZHOM 8 ALAPUZHA 59
24540 Akamsha Nandana P ആകാംക്ഷ നന്ദന പി G G H S S Cherthala 8 ALAPUZHA 59
6023 Aaron Rony Daniel ആരോൺ റോണി ഡാനിയേൽ ST JOHN’s HSS MATTOM 9 ALAPUZHA 58
24538 Anna Don അന്ന ഡോൺ G G H S S Cherthala 8 ALAPUZHA 58
2841 Abigail Liya Thomas അബിഗയിൽ ലിയ തോമസ് Govt Girls Higher Secondary School 9 ALAPUZHA 57
6119 Dhruva Rajeev ധ്രുവ രാജീവ് H.S.CHETTIKULANGARA 9 ALAPUZHA 57
26901 Ashwini R അശ്വിനി ആർ GGHSS, Cherthala 9 ALAPUZHA 56
5829 Gowri J S ഗൗരി ജെ എസ് St. Marys ghss kayamkulam 10 ALAPUZHA 55
2242 Ardra. G ആർദ്ര. ജി St. Mary’s GHSS Kayamkulam 10 ALAPUZHA 54
4964 Bryan George.p.b ബ്രയൻജോർജ് TDHS 8 ALAPUZHA 54
8057 Abhirami M അഭിരാമി എം B H S MAVELIKARA 10 ALAPUZHA 54
15366 Emilin Antony   ST.JOSEPHS GHSS ALAPPUZHA 9 ALAPUZHA 54
26888 Devananda M B ദേവനന്ദ എം ബി G G H S S Cherthala 10 ALAPUZHA 54
17351 Sisira Baiju   Aravukadu Higher Secondary school 10 ALAPUZHA 53
5206 Jofia James ജോഫിയാ ജെയിംസ് A.B.Vilasam Higher secondary school,Muhamma 8 ALAPUZHA 52
6616 Divaa Mandakini ദിവാ മന്ദാകിനി St. Joseph’s G H S S 9 ALAPUZHA 52
18425 Akshaya Kaneesh അക്ഷയ കനീഷ് GHS KAKKAZHOM 8 ALAPUZHA 52
24286 Krishnendhu P   GOVT H S S PERUMBALAM 9 ALAPUZHA 52
4059 Rojo Jose റോജോ ജോസ് ST ANN’S PUBLIC SCHOOL CHERTHALA 9 ALAPUZHA 51
13344 Maritta Saji   FR. THOMAS PORUKARA CENTRAL SCHOOL 10 ALAPUZHA 51
17778 Muhammed Insaf മുഹമ്മദ്‌ ഇൻസാഫ് GHS KAKKAZHOM 9 ALAPUZHA 51
17882 C H Eswar Govind സി എച് ഈശ്വർ ഗോവിന്ദ് HSS CHETIKULANGARA 8 ALAPUZHA 51
8572 Ganesh Rajendran ഗണേഷ് രാജേന്ദ്രന്‍ VENMONEY MARTHOMA HIGHER SECONDARY SCHOOL 8 ALAPUZHA 50
16780 Vishnu Nanda.p വിഷ്ണു നന്ദ.പി GHSS KAKKAZHOM 8 ALAPUZHA 50
17937 Bismiya.a ബിസ്മിയ.എ GHS KAKKAZHOM 8 ALAPUZHA 50
24265 Adithyan V R   GOVT H S S PERUMBALAM 8 ALAPUZHA 50
24546 Anjitha S Karma അഞ്ജിത എസ് കർമ G G H S S Cherthala 8 ALAPUZHA 50

 

എറണാകുളം ജില്ല – സീനിയർ വിഭാഗം – എ കാറ്റഗറി (1000 രൂപ)
രജി. നം പേര് പേര് സ്കൂൾ ക്ലാസ് ജില്ല മാർക്ക്
2225 Hashim Muhammed Vh ഹാഷിം മുഹമ്മദ് വി.എച്ച്. GHSS Kadayiruppu 8 ERNAKULAM 77
19437 Anna Jinkle അന്ന ജിങ്കിൾ Carmel CMI Public School, Vazhakulam 8 ERNAKULAM 77
261 Sunandh P Menon   Bhavans Vidya Mandir Elamakkara 9 ERNAKULAM 75
4115 Rithika Sony റിതിക സോണി High School Ramamangalam 9 ERNAKULAM 74
3548 Kevin K Rijoy കെവിൻ കെ. റിജോയി Bhavan’s Munshi Vidyasramam, Thiruvamkulam 8 ERNAKULAM 73
5349 Nandana G Krishna നന്ദന ജി കൃഷ്ണ ST. TERESA’S CGHSS ERNAKULAM 9 ERNAKULAM 73
12537 Krishnadas P S കൃഷണദാസ് പി എസ് GMHSS CHERUVATTOOR 8 ERNAKULAM 73
18076 Krishnaraj.s കൃഷ്ണരാജ് എസ് DBHS THRIKKARIYOOR 10 ERNAKULAM 73
19127 Ashwin Krishna K R അശ്വിൻ കൃഷ്ണ കെ.ആർ RVUHS Cherai 8 ERNAKULAM 73
20760 Ann Raissa ആൻ റെയ്സ St. Teresa’s CGHSS Ernakulam 10 ERNAKULAM 73
7383 Farisa Nazrin V A ഫാരിസ നസ്റിൻ വി.എ. Pius Girls High School, Edappally 10 ERNAKULAM 72
9522 Elna Biju എൽന ബിജു ST. PAUL’S H.S MUTHOLAPURAM 9 ERNAKULAM 72
12079 Sruthy Chandra K.s ശ്രുതി ചന്ദ്ര കെ . എസ് ST.TERESA’S C.G.H.S.SCHOOL 8 ERNAKULAM 72
13476 Malavika. A. K. മാളവിക. എ. കെ. St. Therasas GHSS 8 ERNAKULAM 72
14807 Merin Manoj മെറിൻ മനോജ് ST. PETER’S HSS ELANJI 9 ERNAKULAM 72
18071 Krishnapriya Suresh കൃഷ്ണപ്രിയ സുരേഷ് DBHS THRIKKARIYOOR 8 ERNAKULAM 72
5344 Alma Sajan അൽമ സാജൻ ST. TERESA’S CGHSS ERNAKULAM 9 ERNAKULAM 71
13646 Pavithra Udayan പവിത്ര ഉദയൻ S. N. V. Sanskrit Higher Secondary School, Nanthiattukunnam, N.Paravur 9 ERNAKULAM 71
14806 Merlin Manoj മെർലിൻ മനോജ് ST. PETER’S HSS ELANJI 9 ERNAKULAM 71
2857 Hrisheekesh. R. Prabhu ഹൃഷീകേശ്. ആർ. പ്രഭു S.N.H.S.S, Pullamkulam 8 ERNAKULAM 70
3500 Megha Elias മേഘ ഏലിയാസ് MGM HSS KURUPPAMPADY 10 ERNAKULAM 70
4351 Aswin M അശ്വിൻ എം SNHSS Okkal 8 ERNAKULAM 70
6454 R S Sujatha ആറ്. എസ്. സുജാത Campion School Edappally 8 ERNAKULAM 70
7972 Ananthu Krishna അനന്തു കൃഷ്ണ SNV SKT HSS, NORTH PARAVUR 8 ERNAKULAM 70
11902 Shreeram K S ശ്രീരാം കെ എസ് KENDRIYA VIDYALAYA NO 1 KATARI BAGH,Naval Base KOCHI 10 ERNAKULAM 70
20646 Anagha Menon അനഘ മേനോൻ Rajarshi Memorial HSS, Vadavucode 9 ERNAKULAM 70
6095 Balabhadhra Pg ബലഭദ്ര പി ജി MGM HIGHER SECONDARY SCHOOL 9 ERNAKULAM 69
7552 Ajsarudheen M A അജ്സറുദ്ദീന്‍ എം എ S N D P H S S MUVATTUPUZHA 8 ERNAKULAM 69
14827 Sourav K Sunil സൗരവ് . കെ. സുനിൽ SNV SKT HSS 10 ERNAKULAM 69
22185 Vani Krishna വാണി കൃഷ്ണ S. P H. S. S Elanji 8 ERNAKULAM 69
23678 Avinrag Rajesh അവിൻരാഗ് രാജേഷ് ST. ALBERT’S HSS ERNAKULAM 8 ERNAKULAM 69
എറണാകുളം ജില്ല – സീനിയർ വിഭാഗം – ബി കാറ്റഗറി (500 രൂപ)
രജി. നം പേര് പേര് സ്കൂൾ ക്ലാസ് ജില്ല മാർക്ക്
6411 Ahammad Vaseem Ma അഹമ്മദ് വസീം എംഎ SNDP HSS MUVATTUPUZHA 8 ERNAKULAM 68
13531 Crissal Benny ക്രിസ്സൽ ബെന്നി RAMA VARMA UNION HIGH SCHOOL 8 ERNAKULAM 68
23018 Sai Krishna സായ് കൃഷ്ണ Devaswom Board High School 8 ERNAKULAM 68
27634 Ilene Rose Shaji ഐലിന്‍ റോസ് ഷാജി C C P L M Anglo Indian H S School, Ernakulam 8 ERNAKULAM 68
3531 Varada Gireesh വരദ ഗിരീഷ് S. N. H. S. S, Pullamkulam 8 ERNAKULAM 67
7690 Aisha K H ആയിഷാ കെ എച് Sree narayana Higher Secondary school, okkal 8 ERNAKULAM 67
10447 Akshaykrishna K A അക്ഷയ്കൃഷ്ണ കെ എ SNV SANSKRIT HSS NANTHIYATTUKUNNAM NORTH PARAVUR 9 ERNAKULAM 67
2117 Anamika V S അനാമിക വി എസ് SREE NARAYANA HIGHER SECONDARY SCHOOL 9 ERNAKULAM 66
3452 Amin Safana M. M അമിൻ സഫാന എം എം Sree Narayana Higher Secondary School, Pullamkulam, N paravur 8 ERNAKULAM 66
9418 Ayisha Jemrin K A ആയിഷ ജെംറിൻ കെ എ G H S S VENNALA 8 ERNAKULAM 66
14651 Azeen Safarudeen അസീൻ സഫറുദ്ധീൻ MGM HSS 8 ERNAKULAM 66
15921 Dhiya Mariya V D ദിയ മരിയ വി ഡി SNV Sanskrit HSS, N Paravur 8 ERNAKULAM 66
17815 Sanjay Soman സഞ്‌ജയ് സോമൻ St.Albert’s H.SS School 8 ERNAKULAM 66
1609 Gokul R ഗോകുൽ ആർ SACRED HEART HSS THEVARA 8 ERNAKULAM 65
10442 Aiswaryalakshmi K A ഐശ്വര്യലക്ഷ്മി കെ എ SNV SANSKRIT HSS NANTHIYATTUKUNNAM NORTH PARAVUR 8 ERNAKULAM 65
17362 M.vedanandan എം. വേദനന്ദൻ Govt.Model.H.S.S.Cheruvattoor 8 ERNAKULAM 65
18082 Aiswaryalekshmi M R ഐശ്വര്യലക്ഷ്മി എം ആർ DBHS THRIKKARIYOOR 10 ERNAKULAM 65
5511 Dhiya Githesh ദിയ ജിതേഷ് St. Teresa’s Convent Girls Higher Secondary School 8 ERNAKULAM 64
9195 Irene Sabu ഐറിൻ സാബു VIMALA MATHA HIGHER SECONDARY SCHOOL, KADALIKAD 8 ERNAKULAM 64
16631 Abhinav Krishna അഭിനവ് കൃഷ്ണ Our Lady Of Fathima High School ,kumbalangi 9 ERNAKULAM 64
19947 Devananda E S ദേവനന്ദ ഇ .എസ് GHSS South Vazhakulam 10 ERNAKULAM 64
21888 Janaki P Govind ജാനകി പി ഗോവിന്ദ്‌ Guardian Angel EMHSS Mannoor 9 ERNAKULAM 64
26033 Adhil Muhammed M. J ആദിൽ മുഹമ്മദ്‌ എം. ജെ St. George Higher Secondary School 10 ERNAKULAM 64
24119 Ashbin Cletus ആഷ്ബിന്‍ ക്ലീറ്റസ് SNV Sanskrit HSS, N Paravur 10 ERNAKULAM 63
5676 Laya Rose ലയ റോസ് SNHSS, Pullamkulam 8 ERNAKULAM 62
20665 Soorya Gayathry സൂര്യ ഗായത്രി NSS HSS MANICKAMANGALAM 9 ERNAKULAM 62
23419 Arun Joseph Binu അരുൺ ജോസഫ് ബിനു St. George’S Higher Secondary School, Kothamangalam 8 ERNAKULAM 62
24302 Haripriya Manoj ഹരിപ്രിയ മനോജ് GOVT. H.S.S. KADAYIRIPPU 8 ERNAKULAM 62
6461 Ansha M S അന്‍ഷ എം എസ് SNV SKT HSS NORTH PARAVUR 8 ERNAKULAM 61
14328 Anna Eldhose   MGM HSS KURUPPAMPADY 8 ERNAKULAM 61
16601 Fayiz Muhammad M M   GHSS ELAMAKKARA 10 ERNAKULAM 61
257 Meenakshi Rajesh   Bhavans Varuna Vidyalaya 10 ERNAKULAM 60
5800 Vinayak Vinod   VINAYAK VINOD 8 ERNAKULAM 60
15461 Jumana Maryam K.a ￰ജുമാന മർയം K A MGM HSS Kuruppampady 8 ERNAKULAM 60
17053 Aadith H Nair ആദിത്ത് എച്ച് നായർ M G M H S S 8 ERNAKULAM 60
18395 Afruz T S   St:Thomas HSS , Keezhillam 9 ERNAKULAM 60
24160 Aarcha Soman ആർച്ച സോമൻ ST.PETER’S HSS ELANJI 9 ERNAKULAM 60
7268 Alphonse.k. Roney അൽഫോൻസ് .കെ. റോണി St. Peter’s H.S.S Elanji 10 ERNAKULAM 59
9519 Ayona Jaison അയോണ ജെയ്സൺ ST. PAUL’S H.S MUTHOLAPURAM 9 ERNAKULAM 59
16487 Abdulla Shaji അബ്ദുള്ളാ ഷാജി Vimala Matha H.S.S,Kadalikkad 9 ERNAKULAM 59
24571 Avanthika Sajith അവന്തിക സജിത്ത് GOVT.HIGH SCHOOL EDAKOCHI 9 ERNAKULAM 59
9245 Elsa Bose എൽസ ബോസ് Nirmala Public School, Muvattupuzha 10 ERNAKULAM 58
9849 Eldho Sibi എൽദോ സിബി sree narayana higher secondary north paravur 10 ERNAKULAM 58
15596 Ann Mary Rose K V ആൻ മേരി റോസ് കെ വി SACRED HEART HIGHER SECONDARY SCHOOL, THEVARA 9 ERNAKULAM 58
17566 Rosphil Maria റോസ്ഫിൽ മരിയ St.Teresa’s C.G.H.S.School 10 ERNAKULAM 58
17791 Remith K Ravi രമിത്ത് കെ രവി RAMA VARMA UNION HIGH SCHOOL CHERAI 8 ERNAKULAM 58
20103 Viga S Nair വൈഗ എസ് നായർ VIMALAMATHA HIGHER SECONDARY SCHOOL 9 ERNAKULAM 58
20474 Devdarsh Prasanth ദേവദർശ് പ്രശാന്ത് SNMHSS MOOTHAKUNNAM 9 ERNAKULAM 58
21865 Avanthika Sabu അവന്തിക സാബു Guardian Angel EMHSS Mannoor 9 ERNAKULAM 58
538 Ananda Dev P B അനന്തദേവ് പി ബി Infant Jesus Public School, N.PARAVOOR 9 ERNAKULAM 57
13898 Amil Muhammed K A ആമിൽ മുഹമ്മദ് കെ. എ. G.H.S.S CHOWARA 9 ERNAKULAM 57

 

ഇടുക്കി ജില്ല –സീനിയർ വിഭാഗം – എ കാറ്റഗറി (1000 രൂപ)
രജി. നം പേര് പേര് സ്കൂൾ ക്ലാസ് ജില്ല മാർക്ക്
23656 Jewel Bijoy ജുവൽ ബിജോയി St. Joseph’s Higher Secondary School Karimannoor 8 IDUKKI 75
1823 Abrar Muhammed അബ്രാർ മുഹമ്മദ്‌ SJHSS KARIMANNOOR 10 IDUKKI 74
2790 Ansa Deetha Pamcracious അൻസ ദീത്ത പംക്രേഷ്യസ് G. H. S CHEMPAKAPPARA 10 IDUKKI 74
4341 Hana Nazrin ഹന നസ്രിൻ St. Joseph’s H.S.S., KARIMANNOOR 8 IDUKKI 74
20089 Alfiya Nowrin Alfiya Nowrin GVHSS DEVIYAR COLONY 10 IDUKKI 74
2490 Aswin P Raj അശ്വിൻ പി രാജ് St. Sebastian’s HSS Vazhithala 9 IDUKKI 73
2213 Parvathy J Thumbayil പാർവ്വതി ജെ തുമ്പയിൽ FMGHSS KOOMPANPARA 8 IDUKKI 72
23667 Pavan Krishna Pm പവൻ കൃഷ്ണ പി എം St. Joseph’s Higher Secondary School Karimannoor 9 IDUKKI 72
3088 Fida Fathima K.a ഫിദ ഫാത്തിമ കെ.എ Gandhiji English Medium Government High School Santhigram 9 IDUKKI 71
11621 Arnold John Gijo അർണോൾഡ് ജോൺ ജിജോ St. Joseph’s Higher Secondary School Karimannoor 8 IDUKKI 71
16444 Josekutty P Jose   St. Joseph’s Higher Secondary School Karimannoor 9 IDUKKI 71
23695 Navneeth P S   St. Joseph’s Higher Secondary School Karimannoor 9 IDUKKI 71
3355 Sreeshankar Sreeni ശ്രീശങ്കർ ശ്രീനി SNVHSS N R CITY 9 IDUKKI 70
11821 Adhil Muhammed   St. Joseph’s Higher Secondary School Karimannoor 9 IDUKKI 70
23685 Albin Binoy ആൽബിൻ ബിനോയി St. Joseph’s Higher Secondary School Karimannoor 8 IDUKKI 70
11355 Jomal Gogy Jomal Gogy Ossanam E.M.H.S School 8 IDUKKI 69
11610 Shikha Mahesh ശിഖ മഹേഷ് St. Joseph’s Higher Secondary School Karimannoor 8 IDUKKI 69
14734 Mithra Bino മിത്ര ബിനോ GEMGHS SANTHIGRAM 8 IDUKKI 69
23271 Amrutha Rajan   St.Joseph’s Higher Secondary School, Karimannoor 10 IDUKKI 69
23683 Abhinav Aji അഭിനവ് അജി St. Joseph’s Higher Secondary School Karimannoor 10 IDUKKI 69
2433 Ayana Mol Sino   G H S kanjikuzhi Alppara 8 IDUKKI 68
2436 Jiyanna Biju   G H S kanjikuzhi Alppara 10 IDUKKI 68
2442 Aiswarya Saji   G H S kanjikuzhy 10 IDUKKI 68
2574 Krishna Np   G H S kanjikuzhi Alpara 10 IDUKKI 68
11212 Jomon Mejo   St.Joseph’S Higher Secoundary School Karimannoor 10 IDUKKI 68
11591 Afsiya Nazeer അഫ്‌സിയാ നസീർ St. Joseph’s Higher Secondary School Karimannoor 8 IDUKKI 68
11798 Melwin Shaji   St. Joseph’s Higher Secondary School Karimannoor 9 IDUKKI 68
11809 Febin Joe   St. Joseph’s Higher Secondary School Karimannoor 10 IDUKKI 68
23664 Anit Paul അനിറ്റ് പോൾ St. Joseph’s Higher Secondary School Karimannoor 9 IDUKKI 68
1220 Annjo Sabu ആൻജോ സാബു Jai Rani Public School Kaliyar 8 IDUKKI 67
2434 Adhithya Girish   G H S kanjikuzhi Alppara 10 IDUKKI 67
2458 Angel Sabu   G H S kanjikuzhi Alpara 10 IDUKKI 67
2666 Athul Krishnan   G H S kanjikuzhi Alpara 10 IDUKKI 67
2667 Jubin P B   G H S kanjikuzhi Alpara 10 IDUKKI 67
11173 Elwin Jagan എൽവിൻ ജഗൻ ST. JOSEPH’S HIGHER SECONDARY SCHOOL KARIMANNOOR 10 IDUKKI 67
11571 Anna Mejo അന്ന മേജോ St. Joseph’s Higher Secondary School Karimannoor 8 IDUKKI 67
11581 Lismi Rosa Lins ലിസ്മി റോസ ലിൻസ് St. Joseph’s Higher Secondary School Karimannoor 8 IDUKKI 67
11585 Joshua George ജോഷ്വ ജോർജ് St. Joseph’s Higher Secondary School Karimannoor 8 IDUKKI 67
11624 Sagal A.s സാഗൽ എ.എസ് St. Joseph’s Higher Secondary School Karimannoor 8 IDUKKI 67
13154 Ashna Mary Saji   SNHS NANKICITY IUDKKI 10 IDUKKI 67
13568 Alen Bijo അലൻ ബിജൊ St. JOSEPH’S HIGHER SECONDARY SCHOOL KARIMANNOOR 10 IDUKKI 67
13572 Aleena Bijo അലീന ബിജൊ St. JOSEPH’S HIGHER SECONDARY SCHOOL KARIMANNOOR 9 IDUKKI 67
24144 Diljith Sajeev ദിൽജിത്ത് സജീവ് St. Joseph’s Higher Secondary School Karimannoor 9 IDUKKI 67
ഇടുക്കി ജില്ല –സീനിയർ വിഭാഗം – ബി കാറ്റഗറി (500 രൂപ)
രജി. നം പേര് പേര് സ്കൂൾ ക്ലാസ് ജില്ല മാർക്ക്
11615 Devadarshan V. H ദേവദർശൻ വി. എച്ച് St. Joseph’s Higher Secondary School Karimannoor 8 IDUKKI 66
16562 Ashil Shijo   G H S kanjikuzhi 8 IDUKKI 66
23687 Grace Maria George ഗ്രേസ് മരിയ ജോർജ് St. Joseph’s Higher Secondary School Karimannoor 9 IDUKKI 66
930 Bhadra P Nair ഭദ്ര പി നായർ Amalambika Convent English School 9 IDUKKI 65
11590 Shehen Shihab. ഷെഹെൻ ശിഹാബ്. St. Joseph’s Higher Secondary School Karimannoor 8 IDUKKI 65
23405 Giulia Babu ജൂലിയ ബാബു ST JOSEPH`S HSS,KARIMANNUR 8 IDUKKI 65
23691 Sulfina Basheer സുൽഫിന ബഷീർ St. Joseph’s Higher Secondary School Karimannoor 8 IDUKKI 65
5727 Akshaya P S അക്ഷയ പി എസ് GANDHIJI. ENGLISH . MEDIUM . Govt. High School. Santhigram 8 IDUKKI 64
6345 Aavani Suresh ആവണി സുരേഷ് G. E. M. G. H. S Santhigram 8 IDUKKI 64
7700 Aaron John Kokkoth ആരോൺ ജോൺ കോക്കോത്ത് ST. JEROME’S U. P SCHOOL KATTAPPANA 8 IDUKKI 64
15498 Dona Joshy ഡോണ ജോഷി St. Joseph’s Higher Secondary School Karimannoor 8 IDUKKI 64
282 Kashinath P Anoop കാശിനാഥ്.പി. അനൂപ് Technical High school Vannappuram 8 IDUKKI 63
10481 Abhinav S. അഭിനവ് എസ്. GHSS Rajakad 8 IDUKKI 63
11588 Jerome George ജെറോം ജോർജ് St. Joseph’s Higher Secondary School Karimannoor 8 IDUKKI 63
11626 Anjo George അൻജോ ജോർജ് St. Joseph’s Higher Secondary School Karimannoor 8 IDUKKI 63
11802 Alphonsa Baiju   St. Joseph’s Higher Secondary School Karimannoor 9 IDUKKI 63
11823 Abhinav Baiju അഭിനവ് ബൈജു St. Joseph’s Higher Secondary School Karimannoor 8 IDUKKI 63
14420 Abdul Basith Abdul Basith St Joseph’s higher secondary school, karimannoor 9 IDUKKI 63
16448 Delna Joshy ഡെൽന ജോഷി St. Joseph’s Higher Secondary School Karimannoor 9 IDUKKI 63
23671 Liz Maria Biju ലിസ് മരിയ ബിജു St. Joseph’s Higher Secondary School Karimannoor 9 IDUKKI 63
23690 Devika Santhosh ദേവിക സന്തോഷ്‌ St. Joseph’s Higher Secondary School Karimannoor 8 IDUKKI 63
27014 Najiya Fathima M S നാജിയ ഫാത്തിമ എം എസ്‌ GHS Kallar Chottupara, Idukki 8 IDUKKI 63
11580 Shamila Naushad ഷാമില നൗഷാദ് St. Joseph’s Higher Secondary School Karimannoor 8 IDUKKI 62
11643 Niranjan R നിരഞ്ജൻ ആർ St. Joseph’s Higher Secondary School Karimannoor 9 IDUKKI 62
23669 Gladdis Sabu   St. Joseph’s Higher Secondary School Karimannoor 9 IDUKKI 62
23676 Agnel Jaimon ആഗ്നേൽ ജയിമോൻ St. Joseph’s Higher Secondary School Karimannoor 9 IDUKKI 62
23686 Austine Saju ഓസ്റ്റിൻ സാജു St. Joseph’s Higher Secondary School Karimannoor 8 IDUKKI 62
14427 Noufiya Noushad   St Joseph’s higher secondary school, karimannoor 8 IDUKKI 61
16443 Basila Shaji ബാസില ഷാജി St. Joseph’s Higher Secondary School Karimannoor 9 IDUKKI 61
11080 Naseef Muhammed Pa നസീഫ് മുഹമ്മദ് പി എ St.JOSEPH’S HIGHER SECONDARY SCHOOL KARIMANNOOR 9 IDUKKI 60
11803 Najiya P. S നാജിയ പി. എ സ് St. Joseph’s Higher Secondary School Karimannoor 9 IDUKKI 60
11827 Vinayak Hari വിനായക് ഹരി St. Joseph’s Higher Secondary School Karimannoor 9 IDUKKI 60
17085 Ans Mariya Biju ആൻസ് മരിയ ബിജു St. Mary’s HSS Kaliyar 9 IDUKKI 60
25290 Cyriac Sabu സിറിയക് സാബു St.Jerome’s HSS Vellayamkudy 10 IDUKKI 60
25915 Asna Muhammad അസ്‌ന മുഹമ്മദ് ST.SEBASTIAN’S H STHOKKUPARA 10 IDUKKI 60
16446 Dyna Prince ഡൈന പ്രിൻസ് St. Joseph’s Higher Secondary School Karimannoor 9 IDUKKI 59
16709 Nadhila Mol P. A നാദില മോൾ പി. എ St Joseph’s hss karimannoor 9 IDUKKI 59
18294 Ahanya Ravi അഹന്യ രവി GEMGHS SANTHIGRAM 8 IDUKKI 59
23658 Gayathri M S ഗായത്രി എം എസ് St. Joseph’s Higher Secondary School Karimannoor 9 IDUKKI 59
1702 Adithya Sudheesh ആദിത്യാ സുധീഷ് സ്ഥലം.St.George H.S.S Kattappana 10 IDUKKI 58
8297 Gayathri Suneesh ഗായത്രി സുനീഷ് St. Joseph’s Higher Secondary School 10 IDUKKI 58
11620 Adithyan Pradeep ആദീത്യൻ പ്രദീപ് St. Joseph’s Higher Secondary School Karimannoor 8 IDUKKI 58
13373 Naveen Prasad നവീൻ പ്രസാദ് Gandhiji English Medium Govt. High School 9 IDUKKI 58
15489 Sruthilakshmi V S ശ്രുതിലക്ഷ്മി വി എസ് St. Joseph’s Higher Secondary School Karimannoor 9 IDUKKI 58
16445 Aishath Nahana Shaji ഐഷത്ത് നഹന ഷാജി St. Joseph’s Higher Secondary School Karimannoor 9 IDUKKI 58
24452 Anagha.s അനഘ. എസ്സ് St. Joseph’s Higher Secondary School Karimannoor 9 IDUKKI 58
5022 Neeraja.m.nair നീരജ.എം.നായർ Gandhiji English Medium Govt. High School,Santhigram 8 IDUKKI 57
8063 Fathima Ibrahim ഫാത്തിമ ഇബ്രാഹിം St. Joseph’s Higher Secondary School Karimannoor 9 IDUKKI 57
11627 Annmary Sebastian ആൻമേരി സെബാസ്റ്റ്യൻ St. Joseph’s Higher Secondary School Karimannoor 8 IDUKKI 56
26997 Devika Binukumar ദേവിക ബിനുകുമാര്‍ GHS Kallar Chettupara 9 IDUKKI 56

 

കണ്ണൂർ ജില്ല –സീനിയർ വിഭാഗം – എ കാറ്റഗറി (1000 രൂപ)
രജി. നം പേര് പേര് സ്കൂൾ ക്ലാസ് ജില്ല മാർക്ക്
3163 Devkishan. C ദേവ്കിഷൻ. സി Rajeev Gandhi Memorial Higher Secondary School, Mokeri 9 KANNUR 77
13841 Reeshma M   E M S SMARAKA GOVT HSS PAPPINISSERI 9 KANNUR 77
1999 Adwita Sagar അദ്വിത സാഗർ GGHSS MADAYI 10 KANNUR 76
3289 Sreehari. E. V ശ്രീഹരി. ഇ.വി Gov:Higher secondary school Kadannappally 10 KANNUR 76
1964 Thejasi S B   E K NAYANAR SMARAKA GOVT HIGHER SECONDARY SCHOOL VENGAD 8 KANNUR 74
3552 Devamrith V   E K NAYANAR SMARAKA GOVT HIGHER SECONDARY SCHOOL VENGAD 9 KANNUR 74
6362 Anugrah P R അനുഗ്രഹ് പി.ആർ IMNSGHSS MAYYIL 8 KANNUR 74
6812 Aparna P K അപർണ പി കെ GGHSS PAYYANUR 10 KANNUR 74
11020 Amrith Kiran Arunjith അമൃത് കിരൺ അരുൺജിത്ത് Peralassery AKG Smaraka Govt. Higher Secondary School 9 KANNUR 74
12355 Devananda M ദേവനന്ദ എം A V S G H S S Karivellur 8 KANNUR 74
17286 Ashin Suresh അഷിൻ സുരേഷ് Anjarakkandi higher secondary school 8 KANNUR 74
20717 Surythej.r.b സൂര്യതേജ്.ആർ.ബി. P.R MEMORIAL KOLAVALLOOR H.S.S 8 KANNUR 74
23491 Gowri S Krishnan ഗൗരി എസ് കൃഷ്ണൻ URSULINE SENIOR SECONDARY SCHOOL 9 KANNUR 74
29175 Sreeshna P V ശ്രീഷ്ണ പി വി GGHSS PAYYANNUR 9 KANNUR 74
2975 Sandeepthi V S സന്ദീപ്തി. വി.എസ് GBHSS Thala ssery 9 KANNUR 73
3230 Dhara Rajesh P ധാര രാജേഷ് പി KPC HSS Pattanur 10 KANNUR 73
3390 Shivapriya. R ശിവപ്രിയ .ആർ KPC Higher secondary school, Pattanur 10 KANNUR 73
3843 Ashika Vk   Kadambur higher secondary school 8 KANNUR 73
11663 Devika K ദേവിക കെ GHS KUTTIYERI 9 KANNUR 73
16870 Salvin E സാല്‍വിന്‍ ഇ GVHSS KADIRUR 8 KANNUR 73
18492 Nikith P V നികിത് പി.വി Anjarakkandi higher secondary school 8 KANNUR 73
19286 Reshika. K ഋഷിക കെ Govt. Higher secondary school pala 9 KANNUR 73
29171 Anavadhya A അനവധ്യ എ GGHSS PAYYANNUR 9 KANNUR 73
1316 Sreehridai P ശ്രീഹൃദയ് G H S S PALAYAD 9 KANNUR 72
2531 Adya P ആദ്യ പി Ghss palayad 9 KANNUR 72
3852 Archana.k.prakash അർച്ചന.കെ.പ്രകാശ് Sacred Heart Girls Higher Secondary School Thalassery 9 KANNUR 72
14707 Arjith Jithesh ആർജിത് ജിതേഷ് THUNCHATHACHARYA VIDYALAYA EDACHOVVA 8 KANNUR 72
16171 Athulya K V അതുല്യ കെ വി IMNSGHSS MAYYIL 8 KANNUR 72
19417 Nandana Sujith നന്ദന സുജിത്ത് St Teresa’s A.I.H.S.S 10 KANNUR 72
20758 Devnand Mp ദേവ്നന്ദ് എംപി GHSS CHAVASSERY 10 KANNUR 72
കണ്ണൂർ ജില്ല –സീനിയർ വിഭാഗം – ബി കാറ്റഗറി (500 രൂപ)
രജി. നം പേര് പേര് സ്കൂൾ ക്ലാസ് ജില്ല മാർക്ക്
2123 Jyothiskrishna ജ്യോതിസ്കൃഷ്ണ GHS AROLI 10 KANNUR 71
2723 C K Gautham Krishnan സി കെ ഗൌതം കൃഷ്ണ K P R G S G H S S KALLIASSERI 8 KANNUR 71
4182 Saketh Ajaya Kumar സാകേത് അജയകുമാർ St Michaels Anglo Indian Higher Secondary School 8 KANNUR 71
4277 Ganga T ഗംഗ ടി Govt Higher Secondary School Puzhathi 9 KANNUR 71
24908 Dinha Rajesh ദിൻഹ രാജേഷ് Peralassery AKGSGHSS 8 KANNUR 71
2713 Malavika Raghu P V മാളവിക രഘു പി വി GHSS VELLUR 9 KANNUR 70
5821 Amika S Jyothish അമിക എസ് ജ്യോതിഷ് St.Teresa’s AIHSS , Kannur 8 KANNUR 70
12659 Naval Kishor   IMNSGHSS MAYYIL 10 KANNUR 70
12664 Prathudas M K പ്രഥുദാസ് എം കെ IMNSGHSS MAYYIL 8 KANNUR 70
12665 Anshika M   IMNSGHSS MAYYIL 10 KANNUR 70
12669 Abhika Ramachandran   IMNSGHSS MAYYIL 10 KANNUR 70
16184 Sreya.m.p ശ്രേയ. എം. പി TAGORE VIDYANIKETAN G H S S TALIPARAMBA 8 KANNUR 70
20739 Amal Mp അമൽ എംപി GHSS CHAVASSERY 10 KANNUR 70
25061 Abhinav U K അഭിനവ്.യു.കെ SABTMHSS Thayineri.payyanur 8 KANNUR 70
25069 Veda U K വേദ യു കെ SABTMHSS Thayineri.payyanur 8 KANNUR 70
29176 Niharika O നിഹാരിക ഒ GGHSS PAYYANNUR 9 KANNUR 70
1915 Anuvind A V അനുവിന്ദ് എ വി AKSGHSS Malappatam 9 KANNUR 69
12279 Sanmaya Aneeshbabu സൻമയ അനീഷ് ബാബു ANJARAKANDY Higher secondary school 8 KANNUR 69
19224 Devanandha.r ദേവനന്ദ .ആർ IMNS GHSS Mayyil 10 KANNUR 69
24832 Aadisree.s ആദിശ്രീ എസ്‌ EXCEL PUBLIC SCHOOL 8 KANNUR 69
3362 Anna Rose Binoj അന്ന റോസ്‌ ബിനോജ് MARYGIRI H S S THERTHALLY 10 KANNUR 68
3367 Devapriya P ദേവപ്രിയ പി MVM KVNS GHSS MATHIL 10 KANNUR 68
8058 Abhinav K V   GHSS MATHIL 9 KANNUR 68
21623 Indrajith Kv ഇന്ദ്രജിത്ത് കെ വി GHSS CHAVASSERY 8 KANNUR 68
23152 Sivananda V P ശിവനന്ദ വി പി GVHSS KADIRUR 9 KANNUR 68
24830 Isha Jithesh ഇഷ ജിതേഷ് ST.THERESA’S ANGLO INDIAN HIGHER SECONDARY SCHOOL 9 KANNUR 68
2792 Geethik V B ഗീതിക് വി ബി GHSS PALAYAD 10 KANNUR 67
3673 Sreenandasreenith ശ്രീനന്ദ ശ്രീനിത്ത് GOVT. HIGHER SECONDARY SCHOOL MUNDERI 10 KANNUR 67
9183 Sarika Ramesh   CHOVVA HIGHER SECONDARY SCHOOL 8 KANNUR 67
9885 Dinasree .e   Kthuparamba Higher Secondary School 8 KANNUR 67
12382 Ananya Ranjith അനന്യ രഞ്ജിത്ത് GHSS KANNADIPPARAMBA 8 KANNUR 67
12458 Ankith Krishna P V അങ്കിത് കൃഷ്ണ പി വി CPNSGHSS MATHAMANGALAM 10 KANNUR 67
19941 Sivanya.p.b ശിവന്യ.പി.ബി CHMHSS. KAVUMPADY. THILENKERY 8 KANNUR 67
21562 Akshay Kn അക്ഷയ് കെ എൻ GHSS CHAVASSERY 9 KANNUR 67
22248 Niswana S Pramod നിസ്വന എസ് പ്രമോദ് MAMBARAM HIGHER SECONDARY SCHOOL 8 KANNUR 67
24267 Gopika Rajendran ഗോപിക രാജേന്ദ്രൻ ST.TERESA’S ANGLO INDIAN HIGHER SECONDARY SCHOOL 9 KANNUR 67
534 Sheethal.p ശീതൾ. പി A.K.G.Memorial.govt.H.S.S (pinarayi) 8 KANNUR 66
1056 Archana S Prakash അർച്ചന എസ് പ്രകാശ് GHSS Kunhimangalam 8 KANNUR 66
2060 Sreedev K   Nirmala HSS Chemperi 9 KANNUR 66
12252 Ahmed Abdul Rasheed അഹ്മദ് അബ്ദുൽ റഷീദ് Sreepuram English Medium High School 8 KANNUR 66
12395 Maria Tony മരിയ ടോണി Nirmala UP School, Chemperi 8 KANNUR 66
5189 Bhavanthi C C ഭവന്തി സി സി GGHSS PAYYANNUR 9 KANNUR 65
10867 Ojas J S ഓജസ്സ് ജെ. എസ് AKS GHSS MALAPPATTAM 9 KANNUR 65
15357 Ayisha B   GOVT H S S PUZHATHI 10 KANNUR 65
24724 Abhinav Brijesh Raj   Tagore Vidyaniketan Govt Vocational Higher Sec School 8 KANNUR 65
5624 Mayookha T M മയൂഖ ടി എം ANJARAKANDY HIGHER SECONDARY SCHOOL 8 KANNUR 64
25300 Ziyana.s.mohan സിയാന. എസ്. മോഹൻ PERALASSERY AKG SMARAKA GOVT. HIGHER SECONDARY SCHOOL 10 KANNUR 64
2181 Shyamjith Krishnan.m.v Shyamjith Krishnan.m.v Govt.Higher Secondary school, Chuzhali 10 KANNUR 63
12528 Ashmika P K അഷ്മിക പി കെ MARYLAND HIGH SCHOOL MADAMPAM 9 KANNUR 63
19115 Anagha T   EKNS GHSS VENGAD 8 KANNUR 63
19116 Ananya T   EKNS GHSS VENGAD 8 KANNUR 63

 

കാസർഗോഡ് ജില്ല –സീനിയർ വിഭാഗം – എ കാറ്റഗറി (1000 രൂപ)
രജി. നം പേര് പേര് സ്കൂൾ ക്ലാസ് ജില്ല മാർക്ക്
6573 Sreenandan K Raj ശ്രീനന്ദൻ കെ രാജ് Ghss Balla East 10 KASARGODE 79
2751 Sreelakshmi K ശ്രീലക്ഷ്മി കെ Rajas Higher Secondary School Nileshwar 9 KASARGODE 75
19777 Anamika K അനാമിക കെ Rajahs Higher Secondary School Nileshwar 8 KASARGODE 75
21186 K P Pooja Lakshmi കെ പി പൂജ ലക്ഷ്മി S. A. T. H. S. MANJESHWARA 8 KASARGODE 74
2457 Niveditha P V നിവേദിത പി.വി. GVHSS MADIKAI II 10 KASARGODE 73
3623 Anamika M S അനാമിക എം.എസ് GHSS Madikai 10 KASARGODE 73
4132 Rwithik Viswam   GHSS Periye 10 KASARGODE 73
7630 Devika C K ദേവിക.സി.കെ GHSS UDINUR 10 KASARGODE 73
18704 Shreyas Nambiar M ശ്രേയസ് നമ്പ്യാർ എം CJHSS CHEMNAD 9 KASARGODE 73
7491 Aayush P ആയുഷ് പി. GHSS BALLA EAST 10 KASARGODE 72
3166 Sankeerth K സങ്കീർത്ത് കെ Durga higher secondary school kanhangad 10 KASARGODE 71
9100 Aloknath K V അലോക് നാഥ് കെ വി G H S S KUTTAMATH 8 KASARGODE 71
29786 Devnand V ദേവനന്ദ് വി Ghss Bare 9 KASARGODE 71
3172 Sandesh K സന്ദേശ് കെ Durga higher secondary school kanhangad 8 KASARGODE 70
14107 Muhammed Zaafir A P   PAKKAM HIGHER SECONDARY HIGH SCHOOL PAKKAM, KASARAGOD 9 KASARGODE 70
27197 Aryalekshmi P A ആര്യലക്ഷ്മി പി എ GHSS Kamballur 8 KASARGODE 70
2895 Abhinav S അഭിനവ് GHSS Pakkam 8 KASARGODE 69
19809 Harsha. A. V ഹർഷ. എ. വി Durga Higher Secondary School Kanhangad 8 KASARGODE 69
3992 Hridya V Umesh ഹൃദ്യ വി ഉമേഷ് GHSS Kuttamath 9 KASARGODE 68
7113 Krishnaja M   GHSS KUNDAMKUZHY 8 KASARGODE 68
26326 Vandana Raveendran വന്ദന രവീന്ദ്രൻ GHS Kolathur 8 KASARGODE 68
29554 Devanand K ദേവാനന്ദ് കെ G.H.S Thachangad, Kasaragod 8 KASARGODE 68
13637 Rudraveena K രുദ്രവീണ കെ G H S S Kuttamath 10 KASARGODE 67
29432 Adwaith K P അദ്വൈത് കെ പി G.H.S Thachangad, Kasaragod 10 KASARGODE 67
18350 Sreesha S Kajanaya ശ്രീഷാ എസ് കാജനായ GHSS KUTTAMATH 10 KASARGODE 66
19541 Swetha S Pillai   G H S S Periya 9 KASARGODE 66
29495 Mayookha K V മയൂഖ കെ വി G.H.S Thachangad, Kasaragod 9 KASARGODE 66
5190 Sanooja. S സനൂജ. എസ് UDMA GOVT HIGHER SECONDARY SCHOOL 9 KASARGODE 65
10314 Niranjana Vijayakumar നിരഞ്ജന വിജയകുമാർ GVHSS Iriyanni 8 KASARGODE 65
11954 Vedha Satheesh K വേദ സതീഷ്.കെ GHSS UDINUR 9 KASARGODE 65
16044 Mithya Madhu A   GHSS KUNDAMKUZHY 8 KASARGODE 65
21512 Bhama.s.nair ഭാമ. എസ്.nair G.H.S.Thachangad 9 KASARGODE 65
29415 Akshara K അക്ഷര കെ G.H.S Thachangad, Kasaragod 9 KASARGODE 65
29493 Devananda K ദേവനന്ദ കെ G.H.S Thachangad, Kasaragod 9 KASARGODE 65
കാസർഗോഡ് ജില്ല –സീനിയർ വിഭാഗം – ബി കാറ്റഗറി (500 രൂപ)
രജി. നം പേര് പേര് സ്കൂൾ ക്ലാസ് ജില്ല മാർക്ക്
2287 Anagha Pradeep അനഘ പ്രദീപ് GHSS Kuttamath 10 KASARGODE 64
7303 Hrithuparna K ഋതുപർണ കെ St Peters ICSE School Nileswaram 8 KASARGODE 64
27155 Sreenandha K ശ്രീനന്ദ കെ GHSS Kamballur 8 KASARGODE 64
27165 Anamika Nandan T P അനാമിക നന്ദൻ ടി പി GHSS Kamballur 8 KASARGODE 64
29561 Sreenanda Sreekanth ശ്രീനന്ദ ശ്രീകാന്ത്‌ G.H.S Thachangad, Kasaragod 8 KASARGODE 64
3680 Devananda K ദേവനന്ദ.കെ GFHSS BEKAL 8 KASARGODE 63
8009 Sreedevi Sunil ശ്രീദേവി സുനിൽ ST.PETER’S ICSE ENGLISH MEDIUM SCHOOL, NILESHWAR 8 KASARGODE 63
18363 Sreenanda S Kajanaya ശ്രീനന്ദ എസ് കാജനായ GHSS KUTTAMATH CHERUVATHUR 8 KASARGODE 63
26052 Anusree Kv   GHSS BALLA EAST 9 KASARGODE 63
27260 Elna Babu എൽന ബാബു GHSS Kamballur 8 KASARGODE 63
1289 Shivaprasad.k ശിവപ്രസാദ്. കെ GHS Thachangad 9 KASARGODE 62
20005 Devanand Manu ദേവാനന്ദ് മനു Rajas HSS nileshwar 10 KASARGODE 62
20679 Devika R Nath ദേവിക ആർ നാഥ് GHSS chayyoth 10 KASARGODE 62
25732 Shigha Vijayan M P ശിഖ വിജയൻ എം പി C K N S G H S S PILICODE 8 KASARGODE 62
29190 Sreya K P ശ്രേയ കെ പി GHS Kolathur 10 KASARGODE 62
29488 Sreenanda M ശ്രീനന്ദ എം G.H.S Thachangad, Kasaragod 9 KASARGODE 62
29513 Lasya Santhosh ലാസ്യ സന്തോഷ്‌ G.H.S Thachangad, Kasaragod 8 KASARGODE 62
6703 Snigdha Shasi A സ്നിഗ്ധ ശശി എ GHSS KUNDAMKUZHY 9 KASARGODE 61
8283 Malavika. P മാളവിക. പി GHSS Uppilikkai 9 KASARGODE 61
13468 Amrita P അമൃത പി DURGA HIGHER SECONDARY SCHOOL KANHANGAD 8 KASARGODE 61
29447 Aaghosh K ആഘോഷ് കെ G.H.S Thachangad, Kasaragod 10 KASARGODE 61
29486 Adithyan A ആദിത്യന്‍ എ G.H.S Thachangad, Kasaragod 9 KASARGODE 61
27169 Anusree K K അനുശ്രീ കെ കെ GHSS Kamballur 8 KASARGODE 60
3603 Malavika R P മാളവിക ആർ പി GHSS Chemnad 8 KASARGODE 59
7615 Mohiyaddeen Shaheem മുഹിയദ്ദീൻ ശഹീം Chemnad jama _ath higher secondary school 8 KASARGODE 59
29536 Abhiram Mullachery അഭിരാം മുല്ലച്ചേരി G.H.S Thachangad, Kasaragod 8 KASARGODE 59
3630 Sreerag P ശ്രീരാഗ് പി Kendriya vidyalaya Nileshwar 10 KASARGODE 58
14898 Abhiram K   SRMGHSS RAMNAGAR 8 KASARGODE 58
16741 Sreehari P K ശ്രീഹരി പി .കെ GVHSS IRIYANNI 8 KASARGODE 58
26337 Reshma P രേഷ്മ പി GHS Kolathur 9 KASARGODE 58
27134 Tessin J Ferncis ടെസ്സിന് ജെ ഫ്രാൻസിസ് GHSS Kamballur 8 KASARGODE 58
29533 Krishnendu P കൃഷ്‌ണേന്ദു പി G.H.S Thachangad, Kasaragod 8 KASARGODE 58
18271 Hrishikesh V ഹൃഷികേശ് വി G.H.S.S KUTTAMATH 8 KASARGODE 57
29437 Gopika B ഗോപിക ബി G.H.S Thachangad, Kasaragod 10 KASARGODE 57
29824 Sahiya P സഹിയ പി G H S THACHANGAD 8 KASARGODE 57
27108 Suhail M T P സുഹൈൽ എം ടി പി GHSS Kamballur 8 KASARGODE 56
27284 Anandhu Umesh അനന്ദു ഉമേഷ് GHSS Kamballur 9 KASARGODE 56
29489 Akshay N അക്ഷയ് എന്‍ G.H.S Thachangad, Kasaragod 9 KASARGODE 56
29511 Nila Baburaj നിള ബാബുരാജ്‌ G.H.S Thachangad, Kasaragod 8 KASARGODE 56
1221 Adharsh. K ആദർശ്. കെ G. H. S. THACHANGAD 9 KASARGODE 55
25629 T Preethika ടി പ്രീതിക G V H S S for girls Kasaragod 9 KASARGODE 54
27212 Adhwait H M അദ്ധ്വായ്ത് എം GHSS Kamballur 8 KASARGODE 54
27264 Amisha T P അമിഷ് ടി പി GHSS Kamballur 8 KASARGODE 54
29420 Medha Lakshmi M മേധാലക്ഷ്മി എം G.H.S Thachangad, Kasaragod 9 KASARGODE 54
4015 Sreya T ശ്രേയ ടി UDMA GOVT HIGHER SECONDARY SCHOOL 9 KASARGODE 53
12596 Abhishek P N അഭിഷേക് പി എൻ GHSS BALANTHODE 8 KASARGODE 53
27324 Adithyan K ആദിത്യൻ കെ GHSS Kamballur 9 KASARGODE 53
29381 Keerthana P കീർത്തന പി Durga H S S, Kanhangad 9 KASARGODE 53
29417 Sneha K V സ്‌നേഹ കെ വി G H S Thachangd, Kasaragod 9 KASARGODE 53
4926 Dhruvdev. S. ധ്രുവ്ദേവ്. എസ്. G. H. S. S. Balla East 8 KASARGODE 52
13212 Devasree Subhash ദേവശ്രീ സുഭാഷ് CHINMAYA VIDYALAYA, KASARAGOD 8 KASARGODE 52
25539 Vishnupriya K A വിഷ്ണുപ്രിയ കെ എ G V H S S for Girls Kasaragod 9 KASARGODE 52
25662 Shriya P B ശ്രിയ പി ബി G V H S S for Girls Kasaragod 9 KASARGODE 52
26330 Sandra S K സാന്ദ്ര എസ കെ GHS Kolathur 8 KASARGODE 52
27248 Abhinavaazad Anil അഭിനവ് ആസാദ് അനിൽ GHSS Kamballur 8 KASARGODE 52

 

കൊല്ലം ജില്ല –സീനിയർ വിഭാഗം – എ കാറ്റഗറി (1000 രൂപ)
രജി. നം പേര് പേര് സ്കൂൾ ക്ലാസ് ജില്ല മാർക്ക്
1671 Govind R ഗോവിന്ദ് ആർ D. V. N. S. H. S. S Poovattoor 10 KOLLAM 75
15649 Archa Krishnan S ആർച്ച കൃഷ്ണൻ എസ്സ് BJSM Madathil VHSS 10 KOLLAM 75
21245 Gayathri. R ഗായത്രി.ആർ VGSS AMBIKODAYAM HIGHER SECONDARY SCHOOL NEDIYAVILA KUNATHOOR 9 KOLLAM 75
22645 Shira Shine Kottarathil ഷിറ ഷൈൻ കൊട്ടാരത്തിൽ GMHSS Kulasekharapuram 10 KOLLAM 75
100 Meenakshi S M മീനാക്ഷി എസ് എം HS For Girls Punalur 10 KOLLAM 74
20577 Adwaith S അദ്വൈത് എസ് GFHSS KUZHITHURA 9 KOLLAM 74
10484 Nikhitha Jerome നിഖിത ജെറോം VIMALA HRIDAYA H.S.S FOR GIRLS 9 KOLLAM 73
22056 Navami P R നവമി പി ആർ G H S S Paravoor 9 KOLLAM 73
3268 B G Ganga ബി ജി ഗംഗ GOVT H S S ANCHAL WEST 9 KOLLAM 72
3756 Jesslin Johnson ജെസ്‌ലിൻ ജോൺസൺ St. Aloysius HSS, Kollam 8 KOLLAM 72
5903 Kashyapkrishna കശ്യപ് കൃഷ്ണ GVHSS KULAKKADA 10 KOLLAM 72
22080 Devakiran S R ദേവകിരൺ എസ് ആർ D V N H S S Thalavoor 10 KOLLAM 72
2021 Devalekshmi B R ദേവലക്ഷ്മി ബി ആർ G H S S CHITHARA 9 KOLLAM 71
2101 Sreehari S ശ്രീഹരി. എസ് MVGVHSS, Peroor 9 KOLLAM 71
6621 Megha S   NSS HSS CHATHANNOOR,KOLLAM 9 KOLLAM 71
14065 Amrutha A R അമൃത എ ആർ D. Krishnanpotty Memorial Highschool Kottavattom 8 KOLLAM 71
19878 Fadil. S ഫാദിൽ. എസ് Maria Agnes English Medium Convent School 9 KOLLAM 71
1400 Maanav Prasanth മാനവ് (പശാന്ത് Sree narayana public school 8 KOLLAM 70
28821 Dhwani P ധ്വനി പി V.G.S.S.A.H.S.S Nediyavila, Kollam 8 KOLLAM 70
2659 Diya Sushil ദിയ സുശീൽ SMHSS PATHARAM 8 KOLLAM 69
4404 Eva Mary John ഇവ മേരി ജോൺ Government Higher secondary school punalur 9 KOLLAM 69
10956 Anjana S   G H S S AYYANKOIKKAL KOIVILA 9 KOLLAM 69
14137 Megha V   VIMALA HRIDAYA HIGHER SECONDARY SCHOOL FOR GIRLS, PATTATHANAM, KOLLAM-691 001. 8 KOLLAM 69
22413 Aadhithya Chakhravarthy P ആദിത്യ ചക്രവർത്തി പി AMM High School Karavaloor 8 KOLLAM 69
27569 Saptha S സപ്ത എസ്‌ G H S S Chithara 8 KOLLAM 69
7678 Prasoon Prasad പ്രസൂൺ പ്രസാദ് G M H S S KULASEKHARAPURAM 9 KOLLAM 68
10575 Malavika S Krishnan മാളവിക എസ് കൃഷ്ണൻ Sree Narayana Public school 10 KOLLAM 68
22425 Aliya Fathima S ആലിയ ഫാത്തിമ എസ് GOV HSS CHITHARA 8 KOLLAM 68
23223 Sagar Sabu S സാഗർ സാബു എസ്സ് VGSS AMBIKODAYAM HSS Nediyavila 9 KOLLAM 68
24581 Vighnesh S   GHSS ANCHAL WEST 9 KOLLAM 68
28854 Devamithra A ദേവമിത്ര എ V.G.S.S.A.H.S.S Nediyavila, Kollam 8 KOLLAM 68
28856 Devanandha A ദേവനന്ദ എ V.G.S.S.A.H.S.S Nediyavila, Kollam 8 KOLLAM 68
28857 Devaprabha A ദേവപ്രഭ എ V.G.S.S.A.H.S.S Nediyavila, Kollam 8 KOLLAM 68
കൊല്ലം ജില്ല –സീനിയർ വിഭാഗം – ബി കാറ്റഗറി (500 രൂപ)
രജി. നം പേര് പേര് സ്കൂൾ ക്ലാസ് ജില്ല മാർക്ക്
4215 Gowrinandan. S ഗൗരിനന്ദൻ. എസ്സ് S N Public School 9 KOLLAM 67
8869 Lekshmi Nirupama A R ലക്ഷ്മി നിരുപമ എ ആർ Govt. MGHSS Chadayamangalam 9 KOLLAM 67
12010 Asif Muhammed.n   St.Stephens HSS Pathanapuram 9 KOLLAM 67
12416 Adithyan S ആദിത്യൻ.എസ് GOVT. H.S.S. CHITHARA 8 KOLLAM 67
20508 Aparna B അപർണ്ണ ബി GFHSS KUZHITHURA 9 KOLLAM 67
22072 Avanthika V S അവന്തിക യു എസ്‌ Sabarigiri H S S Anchal 9 KOLLAM 67
605 Indrajith Krishna S ഇന്ദ്രജിത്ത് കൃഷ്ണ എസ് SMHSS PATHARAM 9 KOLLAM 66
9835 Adithyan J R ആദിത്യൻ ജെ.ആർ HS FOR BOYS THEVALAKKARA 9 KOLLAM 66
13377 Mahima Prasad മഹിമ പ്രസാദ് RVVHSS VALAKOM 9 KOLLAM 66
13709 Devika Rajesh ദേവിക രാജേഷ് G V H S S, Kadakkal 9 KOLLAM 66
14032 Sathwik. S സാത്വിക്. എസ് Mar baselios senior secondary school, Maruthamonpally 9 KOLLAM 66
20502 Vaigakanth J വൈഗകാന്ത് ജെ GFHSS KUZHITHURA 9 KOLLAM 66
21094 Anusree B അനുശ്രീ ബി GOVT. MODEL HIGHER SECONDARY SCHOOL, KARUNAGAPPALLY 9 KOLLAM 66
28944 Angel L എയ്ഞ്ചൽ VIMALA HRIDAYA 9 KOLLAM 66
9892 Kavya A S കാവ്യ എ എസ് GOVT. VHS & HSS ANCHAL EAST 9 KOLLAM 65
10357 Sisira S Pillai ശിശിര എസ് പിള്ള D Krishnan Potty Memorial High School Kottavattom 8 KOLLAM 65
11408 Nimisha Nixon   ST JOHN’S H S ERAVIPURAM 10 KOLLAM 65
24994 Sivani. Rs ശിവാനി ർ. സ R. V. V. H. S. S VALAKOM 8 KOLLAM 65
1621 Aswanthlal അശ്വന്ത്‌ലാൽ എ JFKMVHSS AYANIVELIKULANGARA 9 KOLLAM 64
4980 Grace Mariam Kurian ഗ്രേസ് മറിയം കുര്യൻ S T MARY’S HIGHER SECONDARY SCHOOL KIZHAKKEKARA, KOTTARAKARA ( 691531 ) 9 KOLLAM 64
13535 Rishabh S Dev ഋഷഭ് എസ് ദേവ് Govt High school, Anchalummoodu 8 KOLLAM 64
17003 Abdulla Riyaz   MKLMHSS KANNANALLOOR 10 KOLLAM 64
21639 Gauri.j.s ഗൗരി.ജെ.എസ് GOVT.V.H.S.S.CHATHANNOOR 10 KOLLAM 64
25645 Leyna Sam Binu   ST. MARY’S HIGHER SECONDARY SCHOOL 8 KOLLAM 64
28935 Devanandhana S ദേവനന്ദന എസ് VGSSAHSS NEDIYAVILA 10 KOLLAM 64
1680 Joshua Abou Varghese ജോഷ്വ അബു വർഗീസ് Krist Raj HSS Kollam 8 KOLLAM 63
12640 Vismaya S   ST JOHN’S HS ERAVIPURAM 10 KOLLAM 63
22090 Bhagya Bhaskar ഭാഗ്യാ ഭാസ്‌കർ G H S S Anchal East 9 KOLLAM 63
23241 Muhammed Arif S മുഹമ്മദ് ആരിഫ് എസ് AVBHS THAZHAVA 8 KOLLAM 63
23584 Abhinav V അഭിനവ് . വി Govt HSS. Ayyankoikkal. Koivila 9 KOLLAM 63
24962 Anargha Thankachan അനർഘ തങ്കച്ചൻ ST.MARY’S HIGHER SECONDARY SCHOOL 8 KOLLAM 63
11075 Devananda M ദേവനന്ദ എം GHSS CHITHARA,KOLLAM DIST 9 KOLLAM 62
19666 Krishna Ushar കൃഷ്ണ ഉഷാർ GFHSS KUZHITHURA 9 KOLLAM 62
23169 Chinmayi V L ചിൻമയി വി എൽ GOVT HSS KARUNAGAPPALLY 9 KOLLAM 62
7564 Noora Fathima S S നൂറ ഫാത്തിമ എസ് എസ് Govt HSS chithara 9 KOLLAM 61
19192 Avanthika Girish അവന്തിക ഗിരീഷ് HS for girls karunagappaally 8 KOLLAM 61
22118 Aleesha M Rajan അലീഷ എം രാജൻ G H S S Anchal East 9 KOLLAM 61
7181 Durga Hariharan ദുർഗ ഹരിഹരൻ GOVT. HSS CHAVARA 8 KOLLAM 60
14074 Adithyanbiju ആദിത്യൻബിജു D. Krishnanpotty Memorial Highschool Kottavattom 8 KOLLAM 60
22048 Farhana T ഫർഹാന ടി G H S S Paravoor 8 KOLLAM 60
2762 Anandhu Prakash   SVMMHSS VENDAR 8 KOLLAM 59
4035 Ajay Krishnan U   GOVT.H.S.S PORUVAZHY 8 KOLLAM 59
13786 Gouri M Nair ഗൗരി എം നായർ Vimala hridaya girls higher secondary school 8 KOLLAM 59
20647 Pavithra Binu പവിത്ര ബിനു GFHSS KUZHITHURA 9 KOLLAM 59
22032 Mufeedha Savad മുഫീദാ സമാദ്‌ G H S S Paravoor 8 KOLLAM 59
22066 Surya Suresh സൂര്യ സുരേഷ് Sabarigiri H S S Anchal 10 KOLLAM 59
22421 Aryananda G P ആര്യനന്ദ ജി പി AMM High School Karavaloor 10 KOLLAM 59
24362 Aleena Varghese അലീന വർഗീസ് St Mary’s higher secondary school 8 KOLLAM 59
25424 Devakiran ദേവകിരൺ Aiswarya Public School 8 KOLLAM 59
27466 Aadhil Muhammed S.r ആദില്‍ മുഹമ്മദ് എസ് ആര്‍ GVHSS Eravipuram, Thattamala 9 KOLLAM 59

 

കോട്ടയം ജില്ല –സീനിയർ വിഭാഗം – എ കാറ്റഗറി (1000 രൂപ)
രജി. നം പേര് പേര് സ്കൂൾ ക്ലാസ് ജില്ല മാർക്ക്
14182 Joseph Neo Bince ജോസഫ് നിയോ ബിൻസ് St.Michael’s HSS Pravithanam 8 KOTTAYAM 76
20694 Nibin Sheraf നിബിൻ ഷെറഫ് M D S H S S KOTTAYAM 8 KOTTAYAM 75
10620 Sreehari S Nair ശ്രീഹരി എസ് നായർ St. Antony’s HSS Poonjar 9 KOTTAYAM 74
13945 Bhavusha Bhuvesh ഭാവുഷ ഭുവേഷ് MD Seminary Higher Secondary School Kottayam 9 KOTTAYAM 74
1830 Alphonsa Theresa Sujith   ST.ANNES GIRLS HIGH SCHOOL, CHANGANASSERY 10 KOTTAYAM 73
18095 Sruthynandana Ms ശ്രുതിനന്ദന എം എസ് SH Girls’ High School Ramapuram 10 KOTTAYAM 73
25815 Nafia Fathima നാഫിയ ഫാത്തിമ HOLY CROSS HSS THELLAKOM 9 KOTTAYAM 73
6609 Abhinav George   St Antony’s HSS Poonjar 9 KOTTAYAM 72
7739 Arabhi V ആരഭി വി SKVHSS Kuricithanam 10 KOTTAYAM 72
13829 Krishnagadha A V കൃഷ്ണഗാഥ എ വി SVRV NSS HSS VAZHOOR 9 KOTTAYAM 72
29310 Rhyhan Issac Babu റിഹാൻ ഐസക് ബാബു MTS HSS KOTTAYAM 9 KOTTAYAM 72
3144 Davis Alvin ഡേവിസ് ആൽവിൻ Govt. Higher Secondary School Puthuvely 9 KOTTAYAM 71
3871 Arundhathi Lakshmi.g അരുന്ധതി ലക്ഷ്മി. ജി SVNSS HIGH SCHOOL EDANAD 8 KOTTAYAM 71
16943 Tisa Treesa Byju ടിസ്സ ട്രീസ ബൈജു CHAVARA PUBLIC SCHOOL PALA 9 KOTTAYAM 71
20573 Neeraj Suresh നീരജ് സുരേഷ് Kuriakose Elias English Medium School 9 KOTTAYAM 71
19515 Fahad Yoosaf ഫഹദ് യൂസഫ് SVRV NSS HSS VAZHOOR 8 KOTTAYAM 70
1139 Ardra Santhosh ആർദ്ര സന്തോഷ് AJ JOHN MEMORIAL GOVT.GIRLS HIGHER SECONDARY SCHOOL, THALAYOLAPARAMBU 9 KOTTAYAM 69
3291 Alfidha P S അൽഫിദ പി എസ് AJJM GOVT. GHSS THALAYOLAPARAMBU 9 KOTTAYAM 69
5089 Leya Grace Betcy ലേയ ഗ്രേസ് ബെറ്റ്സി St. Teresa’s H.S Vazhapally 10 KOTTAYAM 69
11779 Nayana Satheesh നയന സതീഷ് DEVI VILASOM VOCATIONAL HIGHER SECONDARY SCHOOL 10 KOTTAYAM 69
19464 Niveditha Ajay Divya Ajayakumar Marian Senior Secondary School 9 KOTTAYAM 69
29287 Ann Elsa M Thomas ആൻ എൽസ എം തോമസ് MTS HSS KOTTAYAM 9 KOTTAYAM 69
4992 Mumthas Beegum മുംതാസ് ബീഗം ST.MARY’S G.H.S ATHIRAMPUZHA 9 KOTTAYAM 68
5970 Amal P Anil അമൽ പി അനിൽ SREE KRISHNA VOCATIONAL HIGHER SECONDARY SCHOOL, KURICHITHANAM 9 KOTTAYAM 68
6460 Amala Shaji അമല ഷാജി Little Flower High School Chemmalamattom 9 KOTTAYAM 68
21668 Ann Cicily Sunil ആൻ സിസിലി സുനിൽ ST TERESAS GIRLS H S NEDUMKUNNAM 9 KOTTAYAM 68
1734 Anna Jimmy അന്ന ജിമ്മി ST.LITTLE THERESA’S GIRLS HSS.VAIKOM 9 KOTTAYAM 67
2192 Nevin Promod നെവിൻ പ്രമോദ് St. Ephrem’s Higher Secondary School 9 KOTTAYAM 67
5651 Chrisjo Jaison ക്രിസ്ജോ ജയ്സൺ St Thomas H S Marangattupilly 8 KOTTAYAM 67
6286 Govindh Krishna ഗോവിന്ദ് കൃഷ്ണ SVGVP HIGH SCHOOL KILIROOR 10 KOTTAYAM 67
12805 Vismaya N വിസ്മയ എൻ Sreyas Public School and junior college 10 KOTTAYAM 67
17437 Martin S Areekattu   ST MICHAELS HSS PRAVITHANAM 8 KOTTAYAM 67
കോട്ടയം ജില്ല –സീനിയർ വിഭാഗം – ബി കാറ്റഗറി (500 രൂപ)
രജി. നം പേര് പേര് സ്കൂൾ ക്ലാസ് ജില്ല മാർക്ക്
2557 Gargi Saraswathi ഗാർഗി സരസ്വതി AJJMGGHSS 9 KOTTAYAM 66
6740 Niranjan K Prasad   St.Ephrem’s HSS Mannanam 9 KOTTAYAM 66
13623 Gouri Jayachandran   HOLY FAMILY INTERNATIONAL SCHOOL ELANGOI 8 KOTTAYAM 66
16027 Amrutha Lakshmi Ks അമൃത ലക്ഷ്മി കെ. എസ്. Mount Carmel High School 9 KOTTAYAM 66
18846 Omshankar S   ST.JOSEPH’S HS NALUKODI PAIPPAD 8 KOTTAYAM 66
29572 Chrisvin Shibu ക്രിസ്വിൻ ഷിബു M T SEMINARY HSS KOTTAYAM 10 KOTTAYAM 66
18044 Anagha Nibu അനഘ നിബു ST. MARY’S GIRLS HIGH SCHOOL, KANJIRAPALLYv 8 KOTTAYAM 65
19568 Devika C A   SKVHSS, KURICHITHANAM, KOTTAYAM,Pin- 686634 9 KOTTAYAM 65
25695 Swathy Sanjeev   ST LITTLE TERESAS GHSS VAIKOM 9 KOTTAYAM 65
1303 Blaze Maria Johns ബ്ലെയ്സ് മരിയ ജോൺസ് LOURDES PUBLIC SCHOOL AND JUNIOR COLLEGE 9 KOTTAYAM 64
13107 Jenna Mary Jijan ജെന്ന മേരി ജിജൻ ST.TERESA’S GHS NEDUMKUNNAM 9 KOTTAYAM 64
29267 Adhithyan K M ആദിത്യൻ കെ എം MTS HSS KOTTAYAM 8 KOTTAYAM 64
29530 Abhishek K M അഭിഷേക് കെ എം M T SEMINARY HSS KOTTAYAM 10 KOTTAYAM 64
1557 Balagopal G ബാലഗോപാൽ . ജി Don Bosco HSS school Puthuppally 8 KOTTAYAM 63
2173 Aloknath A S ആലോക്നാഥ് എ എസ് SRVNSSVHSS 8 KOTTAYAM 63
16669 Aravind K B അരവിന്ദ് കെ.ബി GOVT TECHNICAL HIGH SCHOOL KURICHY 9 KOTTAYAM 63
19897 Meeva Mariyam Jacob മീവ മറിയം ജേക്കബ് Mount carmel Hss Kanjikuzhy 8 KOTTAYAM 63
25614 Gowrinandha J ഗൗരിനന്ദ ജെ ST.PAULS G H S VETTIMUKAL 9 KOTTAYAM 63
5305 Aadithyan T Lajo ആദിത്യൻ ടി ലാജോ EMMANUEL’S HSS, KOTHANALLOOR 8 KOTTAYAM 62
5691 Arjun A   D. V. V. H. S. S Kumaranalloor 8 KOTTAYAM 62
17441 Jeslin Jiby   ST MICHAELS HSS PRAVITHANAM 9 KOTTAYAM 62
27081 Devanandan P U ദേവാനന്ദൻ പി യു NSS HSS CHINGAVANAM 8 KOTTAYAM 62
29279 Asher Luke Reji ആഷേർ ലുക്ക് രെജി MTS HSS KOTTAYAM 8 KOTTAYAM 62
29317 Georgin Biju Joseph ജോർജിന് ബിജു ജോസഫ് MTS HSS KOTTAYAM 9 KOTTAYAM 62
7046 Roshini Rajeev റോഷിനി രാജീവ് AJJMGG HSS 9 KOTTAYAM 61
9623 Krishnadev P കൃഷ്ണദേവ്. പി Shree Vidyadhi Raja Seva Mission School 8 KOTTAYAM 61
11942 Sreehari S ശ്രീഹരി എസ് SREEHARI S 8 KOTTAYAM 61
27064 Athira Rajesh ആതിര രാജേഷ് NSS HSS CHINGAVANAM 8 KOTTAYAM 61
9575 Sree Nandhana R ശ്രീ നന്ദന . ആർ SVGVP HIGH SCHOOL KILIROOR 8 KOTTAYAM 60
29537 Ashwin Rajesh അശ്വിൻ രാജേഷ് Mar Thoma Seminary Higher Secondary School 10 KOTTAYAM 60
13481 Riya Mol Shaji റിയ മോൾ ഷാജി MGM High School Pampady 9 KOTTAYAM 59
14202 P. Parvathi Nair പി. പാർവ്വതി നായർ S.F.S PUBLIC SCHOOL AND JUNIOR COLLEGE, ETTUMANOOR 9 KOTTAYAM 59
18689 Catherine Dias കാതറിൻ ഡയസ് St. Mary’s HSS, Kidangoor 8 KOTTAYAM 59
4903 Sreedevi V   AKJM HIGHER SECONDARY SCHOOL 8 KOTTAYAM 58
4921 Keerthana J Ranjini K R St. Shantals H S Mammood 8 KOTTAYAM 58
17435 Vyshnavi Ganesh   ST MICHAELS HSS PRAVITHANAM 8 KOTTAYAM 58
29391 Govind K Rajesh ഗോവിന്ദ് കെ രാജേഷ് MTS HSS KOTTAYAM 10 KOTTAYAM 58
26193 Anakha Rajeev   SH Girls High School Ramapuram 10 KOTTAYAM 57
29388 Ajith P S അജിത് പി എസ്‌ MTS HSS KOTTAYAM 10 KOTTAYAM 57
29535 Karthik K Anoj കാർത്തിക് കെ അനോജ് M T SEMINARY HSS KOTTAYAM 10 KOTTAYAM 57
17439 Evana Jeethu   ST MICHAELS HSS PRAVITHANAM 9 KOTTAYAM 56
25829 Aadil Muhammed ആദിൽ മുഹമ്മദ് HOLY CROSS HSS THELLAKOM 10 KOTTAYAM 56
29296 Justin Mon Santhosh ജസ്റ്റിൻ മോൻ സന്തോഷ് MTS HSS KOTTAYAM 9 KOTTAYAM 56
12188 Don Vincent ഡോൺ വിൻസെന്റ് SFS PUBLIC SCHOOL ETTUMANOOR 8 KOTTAYAM 55
29269 Nimiya Ann Sabu നിമിയ ആൻ സാബു MTS HSS KOTTAYAM 8 KOTTAYAM 55
29541 Sreejith M ശ്രീജിത്ത് എം Mar Thoma Seminary Higher Secondary School 10 KOTTAYAM 55
18057 Suhana. S സുഹാന. എസ് Mount Carmel GHSS. Kanjikuzhy, 9 KOTTAYAM 54
3618 Resmina Noor റസ് മിന നൂർ AJJM GOVT. GHSS THALAYOLAPARAMBU 9 KOTTAYAM 53
11259 Amna K H   SNDPHSS KILIROOR 9 KOTTAYAM 52
11743 Akshaya Suresh   N S S G H S S KARUKACHAL 9 KOTTAYAM 52
21324 Mubashira Nazar മുബഷിറ നാസർ C.M.S High school, Mundakkayam 8 KOTTAYAM 52
29266 Midhun Jayaprakash മിഥുൻ ജയപ്രകാശ് MTS HSS KOTTAYAM 8 KOTTAYAM 52

 

കോഴിക്കോട് ജില്ല –സീനിയർ വിഭാഗം – എ കാറ്റഗറി (1000 രൂപ)
രജി. നം പേര് പേര് സ്കൂൾ ക്ലാസ് ജില്ല മാർക്ക്
7260 Padmapriya S K പത്മപ്രിയ എസ് കെ SEVAMANDIR POST BASIC HSS RAMANATTUKARA 10 KOZHIKODE 77
6669 Sreehari.v ശ്രീഹരി വി Perambra higher secondary 9 KOZHIKODE 75
2942 Nandana. N. R നന്ദന. എൻ. ആർ KKMGVHSS Orkatteri 9 KOZHIKODE 74
11482 Athul K അതുൽ കെ GHSS MEDICAL COLLEGE CAMPUS KOZHIKODE 8 KOZHIKODE 74
14674 Muhammed Fidal V.k. മ‍ുഹമ്മദ് ഫിദല്‍ വി.കെ. MJHSS ELETTIL 8 KOZHIKODE 74
16042 Sreya Das   Iringannur Higher Secondary School 8 KOZHIKODE 74
17480 Adarsh S Kumar ആദർശ് എസ് കുമാർ KUNNAMANGALAM H S S 8 KOZHIKODE 74
22622 Nivedya Rineesh നിവേദ്യ റിനീഷ് St. Joseph’s Anglo Indian GHSS 9 KOZHIKODE 74
3649 Diya Prejith ദിയ പ്രജിത് NHSS VATTOLI 10 KOZHIKODE 73
12673 Rohankrishna. K. V റോഹൻകൃഷ്ണ. കെ. വി VENERINI E. M. H. S. S. Karinkallai 9 KOZHIKODE 73
17280 Ashin Krishna. N. R അഷിൻ കൃഷ്ണ. എൻ. ആർ GVHSS Madappally 9 KOZHIKODE 73
247 Archana J S അർച്ചന ജെ എസ് SREE NARAYANA HIGHER SECONDARY SCHOOL VATAKARA -1 8 KOZHIKODE 72
1346 Swaraj U സ്വരാജ് യു G H S S Kuttikatoor 10 KOZHIKODE 72
1542 Mithravinda J R മിത്രവിന്ദ ജെ ആർ Poilkave Higher Secondary School 9 KOZHIKODE 72
2338 Gautham S R ഗൗതം എസ് ആർ KKM GVHSS ORKKATTERI 9 KOZHIKODE 72
4153 Jince P ജിൻസ്.പി GHSS NEELESWARAM 8 KOZHIKODE 72
24990 Devananda Santhosh ദേവനന്ദ സന്തോഷ്‌ ST. JOSEPH’S ANGLO INDIAN GIRLS HIGHER SECONDARY SCHOOL 9 KOZHIKODE 72
2972 Ameya D S Ameya D S GOVT H S PAYAMBRA 9 KOZHIKODE 71
897 Sreeprada S ശ്രീപ്രദ എസ് Govt Girls HSS BALUSSERY 9 KOZHIKODE 70
2468 Mrinal S Jith മൃണാൾ എസ് ജിത് നന്മണ്ട ഹയർ സെക്കണ്ടറി സ്കൂൾ നന്മണ്ട 10 KOZHIKODE 70
3213 Aakash S G ആകാശ് എസ്.ജി. GHSS VALAYAM 10 KOZHIKODE 70
8523 Raya Fathima A Raya Fathima A FAROOK HIGHER SECONDARY SCHOOL FAROOK COLLEGE 9 KOZHIKODE 70
9556 Surya Sudhakaran സൂര്യ സുധാകരൻ IRRINGANNUR HSS 9 KOZHIKODE 70
13689 Devahari S   IRINGANNUR HIGHER SECONDARY SCHOOL 8 KOZHIKODE 70
24989 Anupam S Kumar അനുപം എസ് കുമാർ NHSS NOCHAT 9 KOZHIKODE 70
25573 Muhammed Ridan N K മുഹമ്മദ് റിദാന്‍ എന്‍ കെ GVHSS KINASSERY 9 KOZHIKODE 70
2758 Ardra M B ആർദ്ര എം ബി PTMHS KODIYATHUR 10 KOZHIKODE 69
4061 Ann Teresa Felix ആൻ തെരേസ ഫെലിക്സ് St. Mary’s H.S Kallanode 9 KOZHIKODE 69
4449 Sutlej S Raj സത് ലജ് എസ് രാജ് GVHSS MEPPAYUR 9 KOZHIKODE 69
14652 Bhadra.p.nair ഭദ്ര. പി.നായർ Silver Hills Higher Secondary School 9 KOZHIKODE 69
കോഴിക്കോട് ജില്ല –സീനിയർ വിഭാഗം – ബി കാറ്റഗറി (500 രൂപ)
രജി. നം പേര് പേര് സ്കൂൾ ക്ലാസ് ജില്ല മാർക്ക്
8728 Sreeved P ശ്രീവേദ് പി BEMHSS, VADAKARA 8 KOZHIKODE 68
9662 Suryadev M K സൂര്യദേവ് എം.കെ GHSS NEELESWARAM 9 KOZHIKODE 68
25202 Devananda. B ദേവനന്ദ . ബി ST.JOSEPH’S ANGLO INDIAN GIRLS HIGHER SECONDARY SCHOOL 9 KOZHIKODE 68
4339 Isha Nourin C K ഇഷ നൗറിൻ സി കെ GHSS NARIKKUNI 10 KOZHIKODE 67
5966 Akshay Vinod P അക്ഷയ് വിനോദ് പി GHSS PAYAMBRA 9 KOZHIKODE 67
14910 Adithyan C H ആദിത്യൻ സി. എച്ച് GHSS KOKKALLUR 9 KOZHIKODE 67
22249 Arjun S Shaju അർജുൻ എസ് ഷാജു NN Kakkad SGHSS Avitanallur 8 KOZHIKODE 67
23406 Sreemadhav Mohanraj.m ശ്രീമാധവ് മോഹൻരാജ്.എം G.H.S.S. KARAPARAMBA 8 KOZHIKODE 67
23754 Anunaya. K അനുനയ കെ GVHSS KOYILANDY 10 KOZHIKODE 67
1208 Niranjan T നിരഞ്ജൻ ടി Savio higher secondary school, Devagiri 9 KOZHIKODE 66
2625 Adithyan Raghesh K ആദിത്യൻ രാഗേഷ് കെ GHSS Payambra 9 KOZHIKODE 66
4697 Devananda V ദേവനന്ദ വി GMHS RAROTH 8 KOZHIKODE 66
10144 Ilfa Fathim ഇൽഫ ഫാത്തിം GGHSS BALUSSERY 10 KOZHIKODE 66
25535 Anwari Fathima A അന്‍വരി ഫാത്തിമ എ GVHSS KINASSERY 10 KOZHIKODE 66
5366 Krishnatheertha B കൃഷ്ണതീർത്ഥ ബി PROVIDENCE GIRLS HSS 8 KOZHIKODE 65
6275 Ahan Mithali S അഹൻ മിഥാലി എസ് St. Antony’s GHS, Vatakara 9 KOZHIKODE 65
7824 Sana S Saj സന എസ് സാജ് Government Higher Secondary School Payambra 8 KOZHIKODE 65
13443 Hamdhula Jasmin. P. P ഹംദുലാ ജാസ്മിൻ. പി. പി GHSS Payambra 9 KOZHIKODE 65
6010 Agna Kk അഗ്ന കെ.കെ. Govt.GIRLS HIGHER SECONDARY SCHOOL, KOYILANDY 9 KOZHIKODE 64
7773 Ananya Santhosh അനന്യ സന്തോഷ് GVHSS MEPPAYOOR 9 KOZHIKODE 64
188 Diya C M ദിയ സി.എം MEMUNDA HIGHER SECONDARY SCHOOL 9 KOZHIKODE 63
1975 Naveen Vismay നവീൻ വിസ്മയ് GVHSS MEPPAYUR KOZHIKODE 8 KOZHIKODE 63
3350 Charunanda ചാരുനന്ദ GHSS MEDICAL COLLEGE CAMPUS 8 KOZHIKODE 63
15590 Krishna Priya Sl കൃഷ്ണപ്രിയ എസ്. എൽ National hss Vattoli 8 KOZHIKODE 63
11255 Fathin Shareef P K ഫത്തിൻ ഷരീഫ് പി കെ CHAKKALAKKAL HSS MADAVOOR 9 KOZHIKODE 62
12496 Manushar മാനുഷാർ GHSS CHERUVADI 10 KOZHIKODE 62
22405 Riya Fathima. N.s റിയ ഫാത്തിമ. എൻ എസ് Govt model higher secondary school 8 KOZHIKODE 62
14253 Anjana K. അഞ്ജന കെ. ST. MICHAEL’S GIRLS’ HIGHER SECONDARY SCHOOL, WESTHILL, KOZHIKODE-673005 10 KOZHIKODE 61
17278 Thanmaya S   Perambra higher secondary school 8 KOZHIKODE 61
25175 Eshan Krishna.k.v ഇഷാൻ കൃഷ്ണ.കെ.വി Govt.Technical high school-kozhikode 8 KOZHIKODE 61
5919 Sreenanda S Lal ശ്രീനന്ദ എസ് ലാൽ GGHSS, koyilandy 10 KOZHIKODE 60
19852 R. Sabarinath ആർ .ശബരിനാഥ് GVHSS BALUSSERY 9 KOZHIKODE 60
5969 Adhav Joshi. S ആദവ് ജോഷി. എസ് GGHSS, koyilandy 8 KOZHIKODE 59
26123 Dina Hamna ദിന ഹംന GHSS Karuvanpoyil 10 KOZHIKODE 59
24771 Sreeram Satheesh V ശ്രീറാം സതീഷ് വി Chennamangallur HSS 9 KOZHIKODE 58
6950 Dakshin Rajeev ദക്ഷിൺ രാജീവ് St. Joseph Boys Higher Secondary School 9 KOZHIKODE 57
2329 Saiga .s സൈഗ .എസ് Govt.higher secantary school kallachi 9 KOZHIKODE 56
4770 Arnav Vijay   GOVERNMENT HIGHER SECONDARY SCHOOL ,NARIKKUNI 8 KOZHIKODE 56
14801 Vaiga. S വൈഗ. എസ് SARASWATHY VIDYAMANDIR ENGLISH MEDIUM HIGH SCHOOL NANMINDA-14 9 KOZHIKODE 56
13357 Abhinavkrishna J അഭിനവ് കൃഷ്ണ ജെ P V S HIGHSCHOOL ERANHIKKAL 8 KOZHIKODE 53
27759 Dhyan V ധ്യാൻ വി MEDICAL COLLEGE CAMPUS GOVT HIGH SCHOOL 10 KOZHIKODE 53
16571 Shefin Shihab. N ഷെഫിൻ ഷിഹാബ് എൻ SEVAMANDIR POST BASIC HIGHER SECONDARY SCHOOL 8 KOZHIKODE 52
25257 Angela Maria Netto ആഞ്ചല മറിയ നെറ്റോ ST.JOSEPH’S ANGLO_INDIAN GIRLS HIGHER SECONDARY SCHOOL 9 KOZHIKODE 52
2768 Gowrika N K ഗൗരിക എന്‍ കെ GVHSS MADAPPALLY 9 KOZHIKODE 51
12129 Harinandan T K ഹരിനന്ദൻ ടി കെ G H S S KAKKODI 9 KOZHIKODE 50
14850 Dhyan Krishna P   GHSS NARIKKUNI 8 KOZHIKODE 50
4208 Harinandh K ഹരിനന്ദ് കെ GOVT. TECHNICAL HIGH SCHOOL KOZHIKODE 8 KOZHIKODE 49
7886 Ardra Shaju ആർദ്ര ഷാജു ST MICHAEL’S GIRLS’ HSS , WESTHILL 9 KOZHIKODE 48
2301 Lakshmipriya. T ലക്ഷ്മിപ്രിയ. ടി ST. JOSEPH’S ANGLO INDIAN GIRLS HIGHER SECONDARY SCHOOL 8 KOZHIKODE 47
10132 Parvana H Das പാർവണ എച്ച് ദാസ് GHSS NARIKUNNI 8 KOZHIKODE 47
19264 Nivedya S.s നിവേദ്യ എസ് എസ് Iringannur HSS 8 KOZHIKODE 47

 

മലപ്പുറം ജില്ല –സീനിയർ വിഭാഗം – എ കാറ്റഗറി (1000 രൂപ)
രജി. നം പേര് പേര് സ്കൂൾ ക്ലാസ് ജില്ല മാർക്ക്
12160 Adwaithmohan അദ്വൈത് മോഹൻ PKMMHSS Edarikode 10 MALAPURAM 77
1467 Sooraj . P സൂരജ് . പി P.M.S.A.P.T HIGHER SECONDARY SCHOOL KAKKOVE 9 MALAPURAM 76
1993 Mohammed Najmal Tp മുഹമ്മദ്‌ നജ്മൽ ടി. പി Devadhar Govt. HSS, Tanur 10 MALAPURAM 76
14566 Sanjay B സഞ്ജയ്‌ ബി T H S S Thachinganadam 8 MALAPURAM 76
12330 Pranav.s.nair   MES COLLEGE OF ENGINEERING CAMPUS SENIOR SECONDARY SCHOOL KUTTIPPURAM 8 MALAPURAM 75
13045 Rithu Sankar A ഋതു ശങ്കർ എ CHERURAL HIGHER SECONDARY SCHOOL 8 MALAPURAM 74
21395 Cenorita Ann Mathews സെനോറിറ്റ ആൻ മാത്യൂസ് Little Flower English Medium School Karuvarakundu 8 MALAPURAM 73
27792 Mohammed Hathim P മുഹമ്മദ് ഹാതിം പി MMET HSS Melmuri 9 MALAPURAM 73
976 Kailas P കൈലാസ് പി GHSS THIRUVALI 9 MALAPURAM 72
4365 Maneesha C M മനീഷ സി എം PCNGHSS Mookuthala 9 MALAPURAM 72
12628 Jiya Rajeev. N ജിയ രാജീവ്‌. എൻ Devadhar Government Higher Secondary School, Tanur 8 MALAPURAM 72
3372 Naveen Das.p   GHSS kunnakkavu 10 MALAPURAM 71
12749 Muhammed Inas T P മുഹമ്മദ് ഇനാസ് ടി പി MES HSS IRIMBILIYAM 10 MALAPURAM 71
12857 Ahza Fathima K Ilyas അഹ്സ ഫാത്തിമ . കെ . ഇൽയാസ് PMSAVHSS CHAPPANANGADI 10 MALAPURAM 71
19425 Atulit E അതുലിത് ഇ St Paul’s EMHSS thenhipalam 10 MALAPURAM 71
21381 Celesta Ann Mathews സെലസ്റ്റ ആൻ മാത്യൂസ് Little Flower English Medium School Karuvarakundu 8 MALAPURAM 71
25378 Muhammed Shefin Kp മുഹമ്മദ്‌ ഷെഫിൻ കെപി PHSS Pandallur 8 MALAPURAM 71
28669 Ahamed Sahal N അഹമ്മദ് സഹല്‍ എന്‍ M.S.P.H.S.S Malappuram 8 MALAPURAM 71
3492 Mehdi Mohamed മെഹ്ദി മുഹമ്മദ് G.M.HSS.CU Campus 9 MALAPURAM 70
3947 Anirudh S അനിരുദ്ധ് Anirudh S 9 MALAPURAM 70
4409 Namitha Sivan നമിത ശിവൻ National Higher Secondary School Kolathur 9 MALAPURAM 70
6709 Fathima Sana K ഫാത്തിമ സന.കെ Sree Vivekananda Higher secondary school palemad 9 MALAPURAM 70
7116 Abhijith Krishna C അഭിജിത്ത് കൃഷ്ണ സി GHSS PERINTHALMANNA 10 MALAPURAM 70
10906 Hibban C ഹിബ്ബാൻ.സി SOHSS Areekode 9 MALAPURAM 70
562 Ali Naadim. U അലി നാദിം. യു MSP HSS Malappuram 8 MALAPURAM 69
6748 Navaneeth Sankar S നവനീത് ശങ്കർ എസ് GHSS EZHUR 8 MALAPURAM 69
12939 Gayathri.u ഗായത്രി. യു Bharathiya vidya Bhavan t tirunnavaya 9 MALAPURAM 69
14126 Hadhi Mohammed Cp ഹാദി മുഹമ്മദ്‌ സിപി GMHSS CU CAMPUS 8 MALAPURAM 69
15059 Fathima P. T ഫാത്വിമ പി.ടി GMHSS Calicut University Campus 10 MALAPURAM 69
18521 Arya Krishnan Namboodiri ആര്യ കൃഷ്ണൻ നമ്പൂതിരി St Gemma’s Girls Higher secondary school 8 MALAPURAM 69
21837 Sreehari Arjun P K ശ്രീഹരി അർജുൻ പി കെ M M E T Higher Secondary School 8 MALAPURAM 69
29159 Arya Biju ആര്യ ബിജു PMSAHSS&VHSS 10 MALAPURAM 69
മലപ്പുറം ജില്ല –സീനിയർ വിഭാഗം – ബി കാറ്റഗറി (500 രൂപ)
രജി. നം പേര് പേര് സ്കൂൾ ക്ലാസ് ജില്ല മാർക്ക്
694 Ghanshyam Pradeep ഘൻശ്യാം പ്രദീപ് PKMM HSS, EDARIKODE 9 MALAPURAM 68
1462 Adhil Ns ആദിൽ എൻ എസ് CHSS Kurumbathur 9 MALAPURAM 68
2276 Aabis Aman. P ആബിസ് അമൻ. പി PEACE PUBLIC SCHOOL VENGARA 8 MALAPURAM 68
2749 Madhav Sajesh മാധവ് സജേഷ് PCNGHSS Mookuthala 10 MALAPURAM 68
21894 Shahma Pk ഷഹ് മ. പി.കെ GVHSS Makkaraparamba 10 MALAPURAM 68
21965 Prabin Prakash V പ്രബിൻ പ്രകാശ് വി GVHSS KALPAKANCHERI 9 MALAPURAM 68
24039 Yusra T P യുസ്‌റ ടി പി GHSS MANKADA 9 MALAPURAM 68
3726 Jeny J Rajeev ജെനി ജെ രാജീവ് PMSA HSS CHAPPANANGADI 10 MALAPURAM 67
26227 Aliya Amjad Kn ആലിയ അംജദ് കെ എൻ Markaul Uloom English Senior Secondary School, Kondotty 9 MALAPURAM 67
904 Rinshan Muhammed Pv റിൻഷാൻ മുഹമ്മദ് പി.വി PMSAPTHSS Kakkove 9 MALAPURAM 66
6582 Ridhan Salam.p റിദാൻ സലാം പി GBHSS MANJERI 10 MALAPURAM 66
9496 Abhijith S V അഭിജിത് എസ് വി GBHSS TIRUR 8 MALAPURAM 66
16742 Jahnavi D V ജാഹ്നവി ഡി വി KMHSS KUTTOOR NORTH 8 MALAPURAM 66
8275 Thejus Abhinav Pillai തേജസ് അഭിനവ് പിള്ള Tharakan Higher Secondary School 8 MALAPURAM 65
19067 Sam Binu Sam Binu cresant higher secondary school adakkakundu 8 MALAPURAM 65
29013 Bhagath Sankar Ck ഭഗത് ശങ്കർ സി കെ GHS PANNIPPARA 9 MALAPURAM 65
5673 Abhinav P അഭിനവ്.പി RMHSS MELATTUR 10 MALAPURAM 64
12703 Muhammed Shadil A V മുഹമ്മദ്‌ ശാദിൽ എ വി GHSS TIRURANGADI 8 MALAPURAM 64
24971 Naadi Nabeel N നാദി നബീല്‍ എന്‍ TECHNICAL HSS PERINTHALMANNA 10 MALAPURAM 64
25364 Muhammed Nazil K മുഹമ്മദ് നാസില്‍ കെ TECHNICAL HSS PERINTHALMANNA 10 MALAPURAM 64
4312 Gopika. V. V ഗോപീക GOPIKA V V 8 MALAPURAM 63
24085 Helen U P ഹെലൻ യു പി GOVT.RAJAH’S HSS KOTTAKKAL 8 MALAPURAM 63
8887 Nuha Fathima നുഹ ഫാത്തിമ SNMHSS PARAPPANANGADI 9 MALAPURAM 62
553 Aruna K അരുണ കെ GHSS EDAPPAL 9 MALAPURAM 61
3576 Fathima Jilsha M K ഫാത്തിമ ജിൽഷ എം കെ P T M H S S, THAZHEKKODE 9 MALAPURAM 61
13075 Nidha Sherin Ap നിദ ഷെറിൻ എ പി IUHSS parappur 8 MALAPURAM 61
15339 Dhilfa Karumbil ദിൽഫ കരുമ്പിൽ PPTMYHSS CHERUR 9 MALAPURAM 61
21315 Malavika. A.s മാളവിക. എ.എസ് St mary’s school Pariyapuram 9 MALAPURAM 61
22544 Nadha Fathima Athikkavil   CRESANT H S ADAKKAKUNDU 8 MALAPURAM 61
21608 Rinsha K റിൻഷാ കെ KATTILANGADI YATHEEMKANA HIGHER SECONDARY SCHOOL ATHAVANAD 9 MALAPURAM 60
23770 Muhammed Sinan Vp മുഹമ്മദ് സിനാൻ വി പി GHSS KAVANUR 8 MALAPURAM 60
24967 Mohammed Hisham മുഹമ്മദ് ഹിഷാം TECHNICAL HSS PERINTHALMANNA 10 MALAPURAM 60
8224 Mohammed Shamil K.k മുഹമ്മദ് ശാമിൽ KHM HIGHER SECONDARY SCHOOL VALAKKULAM 9 MALAPURAM 59
9082 Priyalakshmi P P പ്രിയലക്ഷ്മി പി പി PMSAPTHSS KAKKOVE 10 MALAPURAM 59
28692 Niranjan C നിരഞ്ജന്‍ സി G B H S S Malappuram 10 MALAPURAM 59
29873 Keerthana P P കീർത്തന പി പി PMSAPT HSS KAKKOVE 8 MALAPURAM 59
4026 Nandana V നന്ദന വി PMSAPTHSS KAKKOVE 9 MALAPURAM 58
17090 Sreelakshmi Nellikkat ശ്രീലക്ഷ്മി നെല്ലിക്കാട്ട് PPMHSS KOTTUKKARA 8 MALAPURAM 58
28108 Fathima Hana K V ഫാത്തിമ ഹന കെ വി MSP HSS Malappuram 9 MALAPURAM 58
10574 Arjunprem. V അർജ്ജുൻ പ്രേം Arjunprem. V 8 MALAPURAM 57
13092 Prathyush K P   THSS Vattamkulam, IHRD 10 MALAPURAM 57
7482 Adithyan .k ആദിത്യൻ.കെ GVHSS.Chelari 10 MALAPURAM 56
8415 Riza M   GHSS KUNNAKKAVU 8 MALAPURAM 56
19345 Asil Basheer M C ആസിൽ ബഷീർ എം.സി. CHMHSS POOKOLATHUR 8 MALAPURAM 56
3834 Aadithkrishna.p ആദിത്കൃഷ്‌ണ. പി N.M.H.S.S.Thirunnavaya 8 MALAPURAM 55
11341 Alisha Sameer C H അലിഷ സമീർ സി എച്ഛ് ST GEMMAS G H S S MALAPPURAM 8 MALAPURAM 55
27920 Anushka V അനുഷ്‌ക വി PMSAPT HSS, Kakkove 8 MALAPURAM 55
11527 Nebhan Mandayapurath നെബ്ഹാൻ മണ്ടായപ്പുറത്ത് PKMMHSS EDARIKODE 8 MALAPURAM 54
4028 Freyad Cp ഫ്രേയദ് PPMHS Kottukara 8 MALAPURAM 53
7152 Sarang Krishna M സാരംഗ് കൃഷ്ണ എം GBHSS MANJERI 9 MALAPURAM 53

 

പാലക്കാട് ജില്ല –സീനിയർ വിഭാഗം – എ കാറ്റഗറി (1000 രൂപ)
രജി. നം പേര് പേര് സ്കൂൾ ക്ലാസ് ജില്ല മാർക്ക്
14417 Shibila T ഷിബില ടി GHS KARAKURISSI 9 PALAKKAD 76
4310 Ninav Dr നിനവ് ഡി ആർ GVHSS KOONATHARA 8 PALAKKAD 75
19313 Neha Abilash നേഹ അഭിലാഷ് GMMGHSS 8 PALAKKAD 75
24211 Ananya V അനന്യ വി H S S Peringode 9 PALAKKAD 75
1587 Akshaya R Nath അക്ഷയ ആർ നാഥ് HSS SREEKRISHNAPURAM 8 PALAKKAD 74
7151 Hitha R ഹിത ആർ YOGINIMATHA GIRLS HIGH SCHOOL, KOLLENGODE, 9 PALAKKAD 74
8203 Gautham V T   BHARATHAMATHA CMI PUBLIC SCHOOL PALAKKAD 9 PALAKKAD 73
11004 Arya.t ആര്യ . ടി G.H.S.S.KOTTAYI 10 PALAKKAD 73
1032 Saimadhav H സായി മാധവ് എച്ച് B.S.S. GURUKULAM H.S.S. , ALATHUR 9 PALAKKAD 72
6144 Malavika R മാളവിക ആർ RAILWAY HIGHER SECONDARY SCHOOL 9 PALAKKAD 72
21742 Neha R നേഹ ആർ PTM HSS Trikkaderi 8 PALAKKAD 72
28573 Abhirami S അഭിരാമി എസ്‌ Bhavans Vidya Mandir, Chithali, Palakkad 8 PALAKKAD 72
2255 ഫാത്തിമ Raihana A ഫാത്തിമ റൈഹാന എ G H S S THOLANUR 10 PALAKKAD 71
4063 Sreelekshmi S ശ്രീലക്ഷ്മി എസ് G V G HSS, CHITTUR 8 PALAKKAD 71
6851 Aayisha Khan ആയിഷ ഖാൻ GHS Nellikkurissi 8 PALAKKAD 71
10826 Surya K S സൂര്യ കെ എസ് GHSS ERIMAYUR 10 PALAKKAD 71
11089 Malavika Anoop മാളവിക അനൂപ് HSS Keralassery 8 PALAKKAD 71
25022 Fathima Sahla Tp ഫാത്തിമ സഹ്‌ല ടി പി FMHSS KARINKALLATHANI 10 PALAKKAD 71
28579 Sreeram R ശ്രീരാം ആര്‍ Bhavans Vidya Mandir, Chithali, Palakkad 9 PALAKKAD 71
9050 Jithya M R   GVHSS KARAKURUSSI 9 PALAKKAD 70
10791 Gautham Krishna K ഗൗതം കൃഷ്ണ കെ Bharatha Matha Higher Secondary School 8 PALAKKAD 70
11132 Rudra R Nair രുദ്ര ആർ നായർ HSS PERINGODE 8 PALAKKAD 70
12758 Afreen   GOKHALE GOVT. HSS KALLADATHUR 8 PALAKKAD 70
21200 Veenaraj വീണരാജ് P. T. M. Y. H. S. S Edappalam 9 PALAKKAD 70
687 Swaroopa K സ്വരൂപ കെ Govt. Moyan Model Girls Higher Secondary School 9 PALAKKAD 69
2447 Swetha K S ശ്വേത കെ എസ്സ് K P R P H S S,KONGAD. 10 PALAKKAD 69
2692 Niya N S നിയ എൻ എസ് GHSS CHATHANUR 10 PALAKKAD 69
26113 Sreehari. S. Nair ശ്രീഹരി. എസ്. നായർ BHARATHAMATHA HIGHER SECONDARY SCHOOL CHANDRANAGER PALAKKAD 8 PALAKKAD 69
26361 Araya Krishna P ആര്യ കൃഷ്ണ പി HS KADAMBAZHIPPURAM 9 PALAKKAD 69
27590 Hijas P M ഹിജാസ് പി എം C V M Vandazhy, Palakkad 9 PALAKKAD 69
പാലക്കാട് ജില്ല –സീനിയർ വിഭാഗം – ബി കാറ്റഗറി (500 രൂപ)
രജി. നം പേര് പേര് സ്കൂൾ ക്ലാസ് ജില്ല മാർക്ക്
1601 Sachin T R സച്ചിൻ ടി ആർ H S KADAMBAZHIPURAN 10 PALAKKAD 68
2212 Gouthamkrishna. C. S ഗൗതം കൃഷ്ണ. സി. എസ് G. H. S. S. Kottayi 10 PALAKKAD 68
3110 Adhithi S അദിതി എസ് Bhavan’s Vidhya Mandir,chithali 8 PALAKKAD 68
5201 Aabhay S Kumar അഭയ് എസ് കുമാർ HSS SREEKRISHNAPURAM 8 PALAKKAD 68
10149 Afna Juzaine A G   KANNADI HIGHER SECONDARY SCHOOL 9 PALAKKAD 68
12835 Neeraja .r നീരജ. GHSS Tholanur 10 PALAKKAD 68
14439 E M Mahima   H S S PERINGODE 9 PALAKKAD 68
25313 Sidhra. P സിദ്റ. പി പി.ടി.എം.വൈ.എച്ച്.എസ്.എസ് എടപ്പലം 9 PALAKKAD 68
27471 Keerthana S കീര്‍ത്തന എസ്‌ G H S S Kadambur, Palakkad 9 PALAKKAD 68
1085 Ardra.s ആർദ്ര .എസ് GHSS Kottayi 8 PALAKKAD 67
1339 Sreya M.p ശ്രേയ എം.പി TSNMHS KUNDOORKUNNU 10 PALAKKAD 67
2618 Nithya. N നിത്യ. എൻ Sabari PTBSHS Adakkaputhur 9 PALAKKAD 67
3375 Sreya. N ശ്രേയ. എൻ Sabari PTBSHS Adakkaputhur 8 PALAKKAD 67
7418 Abhinaya R   H S S KUTHANUR 9 PALAKKAD 67
3167 K M Ahmmad Rinaz കെ എം അഹമ്മദ് റിനാസ് GVHSS PATHIRIPALA 9 PALAKKAD 66
4972 Abhay Krishnan K അഭയ് കൃഷ്ണൻ കെ GVHSS ALANALLUR 9 PALAKKAD 66
17893 Fathima Jazah P ഫാത്തിമ ജസ പി H S S ANANGANADI 8 PALAKKAD 66
21150 Hanan Aysha H ഹനാൻ ഐഷ H PMGHSS PALAKKAD 8 PALAKKAD 66
24582 Adhwaith Ramesh   Kalladi Higher Secondary school Kumaramputhur 8 PALAKKAD 66
393 Roshan Rahman . S.t റോഷൻ റഹ്മാൻ എസ്.ടി M.E.S EMHSS 9 PALAKKAD 65
2215 Sandra Suresh സാന്ദ്ര സുരേഷ് HSS Peringode 10 PALAKKAD 65
2755 Ajeesh R K അജീഷ് ആര്‍ കെ AJEESH R K 10 PALAKKAD 65
10568 Nivedhmanoj S നിവേദ് മനോജ് എസ് AKNMMN HSS KATTUKULAM 9 PALAKKAD 65
17310 Akshay T P അക്ഷയ് ടി.പി. Akshay T P 10 PALAKKAD 65
17866 Anusree K J   H S S PERINGODE 9 PALAKKAD 65
19098 Syam M ശ്യാം എം G H S Kudallur 8 PALAKKAD 65
21483 Aleena അലീന Ghss Mezhathur 9 PALAKKAD 65
21821 Sivani T G ശിവാനി ടി.ജി HSS Peringode 9 PALAKKAD 65
22290 Sreya S Narayanan ശ്രേയ. എസ്. നാരായണൻ Sree Saraswathy vidhyanikethan , mulayankavu 9 PALAKKAD 65
2365 Gayathri Umesh ഗായത്രി ഉമേഷ് R.P.M.H.S PANANGATTIRI 9 PALAKKAD 64
14187 Vyga Prabha.k.a വൈഗ പ്രഭ.കെ.എ GVGHSS, CHITTUR 8 PALAKKAD 64
17796 Sikha Ah ശിഖ എ എച്ച് Hss sreekrishnapuram 9 PALAKKAD 64
21897 Ananya Prasad അനന്യ പ്രസാദ് Parudur higher secondary school pallippuram 10 PALAKKAD 64
27602 Aswin P S അശ്വിന്‍ പി എസ്‌ C V M Vandazhy, Palakkad 9 PALAKKAD 64
1865 Muhammed Faris K.s മുഹമ്മദ് ഫാരിസ് കെ.എസ് GHSS KOTTAYI 9 PALAKKAD 63
3201 Neeraja Sathish നീരജ സതീഷ്‌ L.S.N.G.H.S Ottapalam, Palakkad 9 PALAKKAD 63
3759 Vijay Sreepad V വിജയ് ശ്രീപാദ് . വി KCPHSS,Kavassery 8 PALAKKAD 63
7711 Shafna A ഷഫ്ന എ GMMGHSS Palakkad 9 PALAKKAD 63
6986 Nidhisha S.r നിധിഷ എസ്. ആർ GOHSS EDATHANATTUKARA 8 PALAKKAD 62
15402 Nandagopal.k നന്ദഗോപാൽ. കെ GHS VILAYUR 9 PALAKKAD 62
19813 Thara S താര എസ് GMMGHSS 9 PALAKKAD 62
20081 Athulya.a അതുല്യ. A HSS KUTHANUR 9 PALAKKAD 62
24396 Dipin Saji ദിപിൻ സജി Bharathmatha Higher Secondary School 10 PALAKKAD 62
24598 Anupriya. C. S അനുപ്രിയ. സി. എസ് T.R.K.H.S.S, VANIYAMKULAM 8 PALAKKAD 62
28577 Gokul Rajeev ഗോകുല്‍ രാജീവ്‌ Bhavans Vidya Mandir, Chithali, Palakkad 8 PALAKKAD 62
7969 Haritha.v ഹരിത. വി GOVT.MOYAN MODEL GIRLS HIGHER SECONDARY SCHOOL 9 PALAKKAD 61
24090 Ayana A S അയന എ എസ് LSNGHSS 10 PALAKKAD 61
27599 Ashifa A ആഷിഫ എ C V M Vandazhy, Palakkad 9 PALAKKAD 61
492 Babitha B ബബിത ബി GGVHSS NEMMARA 8 PALAKKAD 60
1473 Nandana. M. S നന്ദന. എം. എസ് G. H. S. Cherpulassery 8 PALAKKAD 60
3561 Vignesh P വിഘ്നേഷ് M.N.K.M.G.H.S.S pulapputa 9 PALAKKAD 60
23911 Devika Ks ദേവിക കെ എസ് High school keralassery 8 PALAKKAD 60

 

പത്തനംതിട്ട ജില്ല –സീനിയർ വിഭാഗം – എ കാറ്റഗറി (1000 രൂപ)
രജി. നം പേര് പേര് സ്കൂൾ ക്ലാസ് ജില്ല മാർക്ക്
939 Ashhad Vahid അഷ്ഹദ് വാഹിദ് NETHAJI HSS PRAMADOM PATHANAMTHITTA 9 PATHANAMTHITTA 76
24592 Devika Suresh ദേവിക സുരേഷ് G.H.S.S.Thottakkonam 9 PATHANAMTHITTA 75
1355 Krishnendu B Aji Ajikumar S ST MARY’SMMGHSS,ADOOR 8 PATHANAMTHITTA 74
5435 Saira Rachel Robin സെയ്‌റ റേച്ചൽ റോബിൻ Catholicate Higher Secondary School 9 PATHANAMTHITTA 74
16069 Devika G Omanakuttan ദേവിക ജി ഓമനക്കുട്ടൻ NSS HSS CHOORAKODE 10 PATHANAMTHITTA 74
16088 Devika S ദേവിക എസ് NSS HSS CHOORAKODE 8 PATHANAMTHITTA 74
23097 Abhishek S അഭിഷേക് എസ്‌ M T H S S, Pathanamthitta 10 PATHANAMTHITTA 74
3218 Febin Felix ഫെബിൻ ഫെലിക്സ് All Saints Public School, Adoor 9 PATHANAMTHITTA 72
18131 Sooryakiran Sl സൂര്യകിരൺ എസ്.എൽ NSS HSS CHOORAKODE 10 PATHANAMTHITTA 72
18804 Joel Biju ജോയൽ ബിജു ARYA BHARATHI HIGH SCHOOL, OMALLOOR 9 PATHANAMTHITTA 72
19873 Sreya Sunil ശ്രേയ സുനില്‍ G H S S, KONNI 10 PATHANAMTHITTA 72
19889 Ajalmon H അജൽമോൻ.എച്ച് ARYA BHARATHI HIGH SCHOOL, OMALLOOR 8 PATHANAMTHITTA 72
5926 Babitha Biju ബബിത ബിജു C.M.S HIGH SCHOOL MUNDIAPPALLY 9 PATHANAMTHITTA 71
20722 Adwaith Krishna അദ്വൈത് കൃഷ്ണ GOVT. H. S. SCHOOL AYROOR 9 PATHANAMTHITTA 71
4076 Hanna Mariam Mathai ഹന്ന മറിയം മത്തായി AMMHSS,EDAYARANMULA 10 PATHANAMTHITTA 70
4078 Kripa Mariam Mathai കൃപ മറിയം മത്തായി AMMHSS,EDAYARANMULA 9 PATHANAMTHITTA 70
9138 Alina P Thomas അലിന പി. തോമസ് Mar Dionsius Senior Secondary School Mallappally 10 PATHANAMTHITTA 70
12911 Ardra Rajesh ആർദ്ര രാജേഷ് HOLY ANGELS ENGLISH MEDIUM HIGHER SECONDARY SCHOOL ADOOR 9 PATHANAMTHITTA 70
18130 Saikiran സായി കിരൺ എസ്.എൽ NSS HSS CHOORAKODE 8 PATHANAMTHITTA 70
20711 Arjun Krishna അർജുൻ കൃഷ്ണ GOVT. H. S. SCHOOL AYROOR 9 PATHANAMTHITTA 70
19203 Arjun S Kumar അർജ്ജുൻ എസ്സ് കുമാർ G.H.S.S & V.H.S.S Kalanjoor 8 PATHANAMTHITTA 69
1610 A G Maheswar എ ജി മഹേശ്വർ Netaji HSS Pramadom 8 PATHANAMTHITTA 68
18766 Adrija S Nair അദ്രിജ എസ്സ് നായർ ARYA BHARATHI HIGH SCHOOL, OMALLOOR 8 PATHANAMTHITTA 68
23242 Rena T Reji ആവണി എസ് നായർ Marthoma H S S, Pathanamthitta 10 PATHANAMTHITTA 68
24239 Amina Thasnim ആമിന തസ്‌നീം G H S S Kalanjoor 8 PATHANAMTHITTA 67
24257 Keerthi Prijeev കീര്‍ത്തി പ്രീജിവ്‌ ARYABHARATHI HIGH SCHOOL, OMALLOOR 9 PATHANAMTHITTA 67
25002 Devanadan Mv ദേവനന്ദൻ DBHSS Thiruvalla 8 PATHANAMTHITTA 67
1099 Arundhathi.s അരുന്ധതി. എസ് EVERSHINE RESIDENTIAL SCHOOL, PATHANAMTHITTA 9 PATHANAMTHITTA 66
1969 Shiva Kirthana M ശിവ കിർത്തന എം Netaji HSS Pramadam 9 PATHANAMTHITTA 66
2040 Abhiram M Nair അഭിരാം എം നായർ HIGH SCHOOL RANNI PERUNAD 9 PATHANAMTHITTA 66
22956 Aryananda Anil ആര്യ നന്ദ അനിൽ PHSS Mezhuveli 8 PATHANAMTHITTA 66
23336 Sidharth Ks സിദ്ധാർഥ് കെ സ് Believers Church Residential School 9 PATHANAMTHITTA 66
പത്തനംതിട്ട ജില്ല –സീനിയർ വിഭാഗം – ബി കാറ്റഗറി (500 രൂപ)
രജി. നം പേര് പേര് സ്കൂൾ ക്ലാസ് ജില്ല മാർക്ക്
23144 Jewel Renji ജൂവൽ റെഞ്ചി Marthoma H S S, Pathanamthitta 8 PATHANAMTHITTA 65
25242 Abhiram Gangadharan അഭിരാം ഗംഗാധരൻ GHSS THOTTAKKONAM 10 PATHANAMTHITTA 65
23675 Aksharasree A അക്ഷരശ്രീ എ G H S S & V H S S Kalanjoor 8 PATHANAMTHITTA 64
19908 Aleena Vincent അലീന വിൻസെന്റ് ARYA BHARATHI HIGH SCHOOL, OMALLOOR 9 PATHANAMTHITTA 63
25745 Bintu Maria Binu ബിന്റു മരിയ ബിനു St. Mary’s M M G H S Adoor 9 PATHANAMTHITTA 63
12130 Alvin Minu Thomas ആൽവിൻ മീനു തോമസ് Christ Central school 8 PATHANAMTHITTA 62
12979 Deanna Ann Thomas ഡിയന്ന ആന്‍ തോമസ് C M S HIGH SCHOOL PUNNAVELY 8 PATHANAMTHITTA 62
13287 Mereena Saji മെറീന സജി Government. Higher Secondary school konni 9 PATHANAMTHITTA 62
21251 B . Anakha ബി. അനഘ ST . MARY’S GOVERNMENT HIGH SCHOOL. KUNNAMTHANAM 9 PATHANAMTHITTA 62
23143 Tessa Reji റ്റെസ റെജി Marthoma H S S, Pathanamthitta 8 PATHANAMTHITTA 62
25473 Aradhana S ആരാധന എസ്‌ St. Mary’s M M G H S Adoor 10 PATHANAMTHITTA 61
2320 Bincy Varghese ബിന്‍സി വര്‍ഗീസ്‌ ST MARY’S HS ANIKAD 10 PATHANAMTHITTA 60
4933 Adwaith Vijesh അദ്വൈത് വിജേഷ് St.John’s school 9 PATHANAMTHITTA 60
13469 Abiya Rachel Mathew   P S V P M H S S IRAVON SCHOOL KONNI 8 PATHANAMTHITTA 60
24625 Akash Balu ആകാശ് ബാലു GHSS THEKKUTHODE 9 PATHANAMTHITTA 60
4514 R Harshah ആർ. ഹർഷ PSVPM HSS, Ayravon, Konni 9 PATHANAMTHITTA 59
18426 Arsha Satheesh ആര്‍ഷ സതീഷ്‌ GOVT HSS KONNI 8 PATHANAMTHITTA 59
18785 Mayukha N Ribbu മയൂഖ എൻ റിബു ARYA BHARATHI HIGH SCHOOL, OMALLOOR 8 PATHANAMTHITTA 59
2004 Leena Nebu ലീന നെബു St Marys Girls High School Kozhencherry 9 PATHANAMTHITTA 58
8515 Adith Anil ആദിത് അനില്‍ A M M H S S EDAYARANMULA 8 PATHANAMTHITTA 58
18762 Richa Anna Noby റിച്ച അന്ന നോബി ARYA BHARATHI HIGH SCHOOL, OMALLOOR 8 PATHANAMTHITTA 58
18776 Ashin L George ആഷിൻ എൽ ജോർജ് ARYA BHARATHI HIGH SCHOOL, OMALLOOR 8 PATHANAMTHITTA 58
18780 ᴀᴛʜɪʀᴀ ᴍs ആതിര എം എസ് ARYA BHARATHI HIGH SCHOOL, OMALLOOR 8 PATHANAMTHITTA 58
23098 Alvin S Antony ആൽവിൻ എസ് ആന്റണി Rebublican V H S S , Konni 8 PATHANAMTHITTA 58
24638 Anushka Balu അനുഷ്കാ ബാലു GHSS THEKKUTHODE 8 PATHANAMTHITTA 58
7837 Athisaya Susan Joseph അതിശയ സൂസൻ ജോസഫ് AMM HSS 9 PATHANAMTHITTA 57
18809 Angelina Maria Bince ഏയ്ഞ്ചലീന മരിയ ബിന്‍സ് ARYA BHARATHI HIGH SCHOOL, OMALLOOR 9 PATHANAMTHITTA 57
18835 Tintu Anna Thomas ടിൻ്റു അന്ന തോമസ് ARYA BHARATHI HIGH SCHOOL, OMALLOOR 9 PATHANAMTHITTA 57
25361 Ann Johnsy ആൻ ജോൺസി St. Mary’s M M G H S, Adoor 9 PATHANAMTHITTA 57
26977 Avani V അവനി വി Arya Bharathi H S, Omalloor 9 PATHANAMTHITTA 57
18799 Hima J Nair ഹിമ ജെ നായർ ARYA BHARATHI HIGH SCHOOL, OMALLOOR 9 PATHANAMTHITTA 56
5131 Arunima Pradeep അരുണിമ പ്രദീപ് Savio English Medium School 9 PATHANAMTHITTA 55
12351 Dev Narayanan S ദേവ് നാരായണൻ എസ് Panchayath Govt H S S, Kulanada 8 PATHANAMTHITTA 55
22717 Hrishikesh Krishnan ഹൃഷികേശ് കൃഷ്ണൻ BELIEVERS CHURCH RESIDENTIAL SCHOOL 9 PATHANAMTHITTA 55
23142 Akshaya V Nair അക്ഷയ വി നായർ Marthoma H S S, Pathanamthitta 8 PATHANAMTHITTA 55
23238 Novah Rachel Vinod നോവ റെയ്ച്ചൽ വിനോദ്‌ Marthoma H S S, Pathanamthitta 9 PATHANAMTHITTA 55
26963 Nivedya Pradeep നിവേദ്യ പ്രദീപ്‌ Catholicate H S, Pathanamthitta 8 PATHANAMTHITTA 55
1469 Nandana Anil നന്ദന അനിൽ G H S S &V H S S Kalanjoor 8 PATHANAMTHITTA 54
5067 Anusha Mary Abraham   SC Higher Secondary School 10 PATHANAMTHITTA 54
18525 Abin D Raju എബിൻ ഡി രാജു ARYA BHARATHI HIGH SCHOOL, OMALLOOR 8 PATHANAMTHITTA 54
19913 Amritha Mahesh അമൃത മഹേഷ് ARYA BHARATHI HIGH SCHOOL, OMALLOOR 9 PATHANAMTHITTA 54
23225 Jeremi Anna Shibu ജെറിമി അന്ന ഷിബു N S S H S S VAIPUR 8 PATHANAMTHITTA 54
25593 Nazifa.navas നാസിഫ നവാസ്‌ Eminence Public School, Pandalam 8 PATHANAMTHITTA 54
1956 Athulya Hari അതുല്യ ഹരി S V G V H S S KIDANGANNUR 10 PATHANAMTHITTA 53
8113 Aleena Roy   GOVT HSS KONNI 8 PATHANAMTHITTA 53
17514 Aiswarya Mohan ഐശ്വര്യ മോഹൻ Marthoma Higher Secondary School Pathanamthitta 10 PATHANAMTHITTA 53
18843 Helna Cherian ഹെൽന ചെറിയാൻ ARYA BHARATHI HIGH SCHOOL, OMALLOOR 9 PATHANAMTHITTA 53
18845 Jesley Rajan ജെസ്‌ലി രാജൻ ARYA BHARATHI HIGH SCHOOL, OMALLOOR 9 PATHANAMTHITTA 53
5168 Chris Vipin Abraham ക്രിസ് വിപിൻ ഏബ്രഹാം Sophia International Academy 9 PATHANAMTHITTA 52
5632 Geolsna Roy ജ്യോത്സന റോയി Holy Angels English Medium Higher Secondary School Adoor 9 PATHANAMTHITTA 52
20518 Parthiv R Parthiv R M T H S AYROOR 10 PATHANAMTHITTA 52
24772 Joshua Mathew Joys ജോഷ്വാ മാത്യു ജോയ്‌സ് St: Thomas Higher Secondary School 8 PATHANAMTHITTA 52

 

തൃശ്ശൂർ ജില്ല –സീനിയർ വിഭാഗം – എ കാറ്റഗറി (1000 രൂപ)
രജി. നം പേര് പേര് സ്കൂൾ ക്ലാസ് ജില്ല മാർക്ക്
3897 Fadi Shahdan Qutub ഫാദി ഷഹ് ദാൻ ഖുത്തുബ് Model High School Puthiyangadi 10 THRISSUR 74
8878 Hrishikesh M J ഹൃഷികേശ് എം ജെ Vivekodayam Boys Higher Secondary School 9 THRISSUR 74
21003 Sooryajith Suresh സൂര്യജിത്ത് സുരേഷ് SMT GOVT H S S CHELAKKARA 8 THRISSUR 74
4024 Sriya Krishna S. ശ്രിയ കൃഷ്ണ എസ് St. Sebastian’s CGHS, Nellikkunnu 8 THRISSUR 73
11826 Hari Krishna.n.p. ഹരി കൃഷ്ണ .എൻ . പി. ST, JOSEPH’S HSS MATHILAKAM 9 THRISSUR 73
22841 Uthara R Kaimal ഉത്തര ആർ കൈമൾ Holy Family Convent Girls High School , Chembukkavu 9 THRISSUR 73
3869 Nakshathra K   Sree Sarada Girls HSS Puranattukara 9 THRISSUR 72
5250 Kailas A Nambiar കൈലാസ് എ നമ്പ്യാർ IES Public School 10 THRISSUR 72
3352 Jishnu.u.u ജിഷ്ണു . യു . യു ST.JOSEPH’S H.S.SCHOOL MATHILAKAM 8 THRISSUR 71
5422 Malavika R Nair മാളവിക ആർ നായർ GOVT. HSS ERUMAPETTY 10 THRISSUR 71
6784 Sreenandini Reju ശ്രീനന്ദിനി രെജു Sreekrishna H.S.School , Anandapuram 10 THRISSUR 70
10182 Abhinav Vishnu. M. B അഭിനവ് വിഷ്ണു എം ബി St. Joseph’s HSS Pavaratty 9 THRISSUR 70
20265 Adwaith Muraly അദ്വൈത് മുരളി Dr RAJU DAVIS INTERNATIONAL SCHOOL, MALA 10 THRISSUR 70
21413 Anjana Krishna K H അഞ്ജന കൃഷ്ണ കെ എച് B. V. M. HIGHER SECONDARY SCHOOL 10 THRISSUR 70
22706 Adrija M. S. അദ്രിജ എം. എസ്. Don Bosco Central School, Mannuthy 8 THRISSUR 70
11 Abhinav U. Laiju അഭിനവ് യൂ. ലൈജു ST. ANNE’S H.S KOTTAPURAM 9 THRISSUR 69
7120 Arundhathi T G   KKTM GGHSS 9 THRISSUR 69
11092 Sreehitha Sreekumar K ശ്രീഹിത ശ്രീകുമാർ കെ St.Sebastians CGHS,Nellikkunnu 10 THRISSUR 69
19929 Sanjay Krishna K M സഞ്ജയ് കൃഷ്ണ കെ. എം St Joseph’s HSS Pavaratty 8 THRISSUR 69
3868 Helen Rose.p.s ഹെലന്‍ റോസ്. പി. എസ്. SACRED HEART CGHSS,THRISSUR 9 THRISSUR 68
6815 Akshara Sreekumar അക്ഷര ശ്രീകുമാർ G.G.H.S CHALAKUDY 9 THRISSUR 68
9592 Achyuth Krishna Pm അച്യുത് കൃഷ്ണ പി.എം ST.Joseph HS Mathilakam 8 THRISSUR 68
11532 Aromal A S ആരോമൽ എ എസ് MAMHS Koratty 8 THRISSUR 68
16221 Fathima Jumana Bathul P M ഫാത്തിമ ജുമാന ബത്തൂൽ ..പി എം Hss chenthrappinni 9 THRISSUR 68
2687 Abin Anil   St Sebastian’s High School Mannamangalam 9 THRISSUR 67
3181 Aarabhi Mb ആരഭി PBMGHSS KODUNGALLUR 8 THRISSUR 67
19918 Mohamed Aazim Ubaid മുഹമ്മദ് ആസിം ഉബൈദ് St Joseph’s HSS Pavaratty 8 THRISSUR 67
21496 Adhikiran T.s ആദികിരൺ St Joseph’s HSS Mathilakam 8 THRISSUR 67
478 Amritha K Jayakumar   DON BOSCO HIGHER SECONDARY SCHOOL MANNUTHY 8 THRISSUR 66
9970 K G Darsh Dayal കെ.ജി ദർശ് ദയാൽ St. Joseph’s HSS Pavaratty 8 THRISSUR 66
19827 Nivedhya E N നിവേദ്യ ഇ.എൻ. LFGHS CHELAKKARA 8 THRISSUR 66
19937 Adwaith A P അദ്വൈത് എ. പി St Joseph’s HSS Pavaratty 8 THRISSUR 66
തൃശ്ശൂർ ജില്ല – സീനിയർ വിഭാഗം – ബി കാറ്റഗറി (500 രൂപ)
രജി. നം പേര് പേര് സ്കൂൾ ക്ലാസ് ജില്ല മാർക്ക്
2042 Abhinav Krishna അഭിനവ് കൃഷ്ണ St.Marys HSS Irinjalakuda 8 THRISSUR 65
16502 Vivek A S വിവേക് എ എസ് St Joseph’s HSS Pavaratty 10 THRISSUR 65
22803 Gowry Varatha ഗൗരി വരദ Holy Family Convent Girls High School , Chembukkavu 8 THRISSUR 65
22832 Krishnasree K കൃഷ്ണശ്രീ കെ Holy Family Convent Girls High School , Chembukkavu 9 THRISSUR 65
4137 Manjima K J മഞ്ജിമ കെ ജെ OLFGHS MATHILAKAM 8 THRISSUR 64
9232 Alan Saj അലൻ സാജ് ST JOSEPH’S HSS PAVARATTY 10 THRISSUR 64
10176 Adwaith V Sathya അദ്വൈത് വി സത്യ St. Joseph’s HSS Pavaratty 9 THRISSUR 64
12856 Arjun C A അർജുൻ സി എ CMS HSS THRISSUR 10 THRISSUR 64
21387 Pranav K R   NATIONAL HIGHER SECONDARY SCHOOL IRINJALAKUDA 8 THRISSUR 64
21396 Ananth Krishna O R   NATIONAL HIGHER SECONDARY SCHOOL IRINJALAKUDA 8 THRISSUR 64
21629 Amrutha P Staiju അമ്യത പി. സ്റ്റൈജു St Francis ghs mattom 9 THRISSUR 64
28047 Kasyap. K. G കശ്യപ് കെ ജി VPM KAZHIMBRAM SCHOOL 9 THRISSUR 64
6421 Krishna Theertha M U കൃഷ്ണ തീർത്ഥ എം യു NATIONAL HIGHER SECONDARY SCHOOL 9 THRISSUR 63
9848 Ereen Joji എറീൻ ജോജി Nirmalamatha Central School, Thrissur 10 THRISSUR 63
13321 Ayush Ram ആയുഷ് റാം St joseph hss mathilakam 8 THRISSUR 63
16510 Ananthu T S അനന്തു ടി എസ് St Joseph’s HSS Pavaratty 10 THRISSUR 62
18644 Vinciya V V   ST.MARY’S GHS KUZHIKKATTUSSERY 9 THRISSUR 62
22801 Devikrishna K J ദേവികൃഷ്ണ കെ ജെ Holy Family Convent Girls High School , Chembukkavu 8 THRISSUR 62
4009 Ashil Kallely ആഷിൽ കല്ലേലി Crescent Public School, Chalakudy 8 THRISSUR 61
7556 Amarnath K V അമര്‍നാഥ് കെ വി ST JOSEPH S H S S MATHILAKAM 8 THRISSUR 61
8560 Muhamed Hanan V S മുഹമ്മദ് ഹനാൻ വി എസ് St. Joseph’s HSS Pavaratty 10 THRISSUR 61
14304 Gayathri Madhu K ഗായത്രി മധു. കെ St. Mary’s HSS Irinjalakuda 9 THRISSUR 61
16509 Aswin K V അശ്വിൻ കെ വി St. Joseph’s HSS Pavaratty 10 THRISSUR 61
22800 Vrindha Vinod വൃന്ദ വിനോദ്‌ Holy Family Convent Girls High School , Chembukkavu 8 THRISSUR 61
8140 Saransanth ശരൺശാന്ത് St.Joseph’s HSS, PAVARATTY 10 THRISSUR 60
15612 Adhithyan M P ആദിത്യൻ എം പി ST JOSEPH’S H S S PAVARATTY 9 THRISSUR 60
16506 Amil Sebastian C എമിൽ സെബാസ്‌റ്റ്യൻ സി St. Joseph’s HSS Pavaratty 10 THRISSUR 60
20386 Sreya Unnikrishnan ശ്രേയ ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ NSSVHSS 9 THRISSUR 60
1492 Bhadra M Sujith   HOLY FAMILY CGHS, CHEMBUKKAV 9 THRISSUR 59
2710 Manav M Nair മാനവ് എം നായർ GHSS VARAVOOR 10 THRISSUR 59
7010 Vaishnavikrishna M   GOVT. HIGHER SECONDARY SCHOOL NANDHIKARA 8 THRISSUR 59
16862 Sreenidhi P ശ്രീനിധി കെ എസ്‌ GFHSS NATTIKA 8 THRISSUR 59
20914 Johns M J ജോണ്‍സ് എം ജെ GNBHS KODAKARA 9 THRISSUR 59
22673 Harikrishna V R ഹരികൃഷ്ണ വി ആർ St. Aloysius H S Elthuruth 8 THRISSUR 59
22799 Archana M M അർച്ചന എം എം Holy Family Convent Girls High School , Chembukkavu 8 THRISSUR 59
22846 Parvathy Renjith പാർവതി രഞ്ജിത്ത് Holy Family Convent Girls High School , Chembukkavu 9 THRISSUR 59
1172 Naveen B S നവീൻ.ബി. എസ് Naveen B S 8 THRISSUR 58
3043 Sreya N S ശ്രേയ എൻ എസ് MATHA HIGH SCHOOL , MANNAMPETTA 8 THRISSUR 58
5714 Sreya Suresh ശ്രേയ സുരേഷ് OLFGHS MATHILAKAM 10 THRISSUR 58
6523 Fahad. P.n ഫഹദ്. പി. എൻ ST. Joseph Higher secondary school, Mathilakam 9 THRISSUR 58
16849 Ashlin James P ആഷ്ലിൻ ജെയിംസ് പി St Joseph’s HSS Pavaratty 8 THRISSUR 58
23461 Sameera P Jayaraj സമീര. പി. ജയരാജ്‌ HOLY FAMILY CONVENT GIRLS HIGH SCHOOL CHEMBUKKAVU 9 THRISSUR 58
4735 Avandhika K S   NHSS ENGANDIYUR 8 THRISSUR 57
15622 Christo Joseph E ക്രിസ്റ്റോ ജോസഫ് ഇ St Joseph’s HSS Pavaratty 10 THRISSUR 57
16835 Aakash K Prasad ആകാശ് കെ പ്രസാദ് St Joseph’s HSS Pavaratty 10 THRISSUR 57
18189 Joel. K B ജോയൽ കെ. ബി St Joseph’s HSS Pavaratty 9 THRISSUR 57
19423 Krishn C.s കൃഷ്ണ സി.എസ് CMGHSS KUTTUR 9 THRISSUR 57
20329 Abhinav Bijoy Karanatt അഭിനവ് ബിജോയ്‌ കാരനാട്ട് Dr RAJU DAVIS INTERNATIONAL SCHOOL, MALA 9 THRISSUR 57
4660 Umadevi I S ഉമാദേവി ഐ എസ് G.H.S.S. MUPLIYAM 9 THRISSUR 56
15696 Sachidhanand N M സച്ചിദാനന്ദ് എൻ എം St Joseph’s HSS Pavaratty 8 THRISSUR 56
19245 Rahul V.r രാഹുൽ വി.ആർ St Joseph higher secondary school mathilakam 10 THRISSUR 56

 

തിരുവനനന്തപുരം ജില്ല – സീനിയർ വിഭാഗം – എ കാറ്റഗറി (1000 രൂപ)
രജി. നം പേര് പേര് സ്കൂൾ ക്ലാസ് ജില്ല മാർക്ക്
2315 M S Madhavan എം എസ് മാധവൻ PPM H S KARAKONAM 8 TRIVANDRUM 79
19205 Ananya.p.s.   NSS HSS MADAVOOR 8 TRIVANDRUM 77
1363 Faiha Farveen S ഫൈഹ ഫർവീൻ എസ് GHSS BALARAMAPURAM 9 TRIVANDRUM 76
2485 Ananthakrishnan അനന്തകൃഷ്ണൻ MGM Model school 10 TRIVANDRUM 76
6875 Nivedita C Suresan   Saraswathi Vidyalaya 10 TRIVANDRUM 76
10998 Noufiya M R നൗഫിയ എം ആർ G G H S S Mithirmala 9 TRIVANDRUM 76
19201 Adidev.p.s.   NSS HSS MADAVOOR 8 TRIVANDRUM 76
28894 Sree Nanda K N ശ്രീനന്ദ കെ എൻ Chinmaya Vidyalaya School, Vazhuthacaud 9 TRIVANDRUM 76
3123 Ananthakrishnan J R അനന്തകൃഷ്ണന്‍ ജെ ആര്‍ GOVT HSS KILIMANOOR 9 TRIVANDRUM 75
13783 Hrudasree R Krishnan ഹൃദശ്രീ ആർ കൃഷ്ണൻ CHRIST NAGAR EHSS, KOWDIAR, TRIVANDRUM 8 TRIVANDRUM 75
28918 Girinandan A J ഗിരിനന്ദൻ എ ജെ DVMNN MHSS, Maranalloor 8 TRIVANDRUM 75
698 Pooja Nair R പൂജ നായർ. ആർ Govt. GHSS, Cotton Hill 8 TRIVANDRUM 74
5744 Neeraj Praveen നീരജ് പ്രവീൺ Fatima Public School , Kottamam. 9 TRIVANDRUM 74
9875 Nila Riju നിള റിജു GHSS Elampa 8 TRIVANDRUM 74
10229 Hayabind Geethu Kiran ഹയാബിന്ദ് ഗീതു കിരൺ GGHSS COTTONHILL 8 TRIVANDRUM 74
19485 Abiya S R അബിയ എസ്. ആർ Ghss keezharoor 9 TRIVANDRUM 74
19844 Anandu Vijay അനന്തു വിജയ് GOVT MODEL BOYS HSS, THYCAUD 8 TRIVANDRUM 74
27956 Sreesankari R R ശ്രീശങ്കരി ആർ ആർ Govt HSS Vellanadu 8 TRIVANDRUM 74
28934 Hridya H S ഹൃദ്യ എച്ച് എസ് LVHS Pothencode 8 TRIVANDRUM 74
950 Agraja.d.r അഗ്രജ. ഡി.ആർ Sai Krishna Public School, Chenkal 9 TRIVANDRUM 73
4545 Akshitha P Giresh അക്ഷിത പി ഗിരീഷ് CARMEL GIRLS’ HIGHER SECONDARY SCHOOL VAZHUTHACAUD 8 TRIVANDRUM 73
20980 Kalyani S കല്ല്യാണി എസ്. GVHSS,PARASSALA 8 TRIVANDRUM 73
29054 Aruna S A അരുണ എസ് എ SN HSS Uzhamalakkal 9 TRIVANDRUM 73
29069 Soumya P സൗമ്യ പി SN HSS Uzhamalakkal 10 TRIVANDRUM 73
2003 Hadiya Mariyam J ഹാദിയ മറിയം ജെ Sarvodaya Vidyalaya , Nalanchira , Thiruvananthapuram 9 TRIVANDRUM 72
4005 Sandraja A S സാന്ദ്രജ എ എസ് GOVT GIRLS HIGHER SECONDARY SCHOOL ATTINGAL 8 TRIVANDRUM 72
6254 Akhil S M അഖിൽ.എസ്.എം ST MARY’S HIGHER SECONDARY SCHOOL, PATTOM, THIRUVANANTHAPURAM 10 TRIVANDRUM 72
8794 Niranjana V നിരഞ്ജന വി Karthika Thirunnal Govt V&HSS for Girls Manacaud 8 TRIVANDRUM 72
12101 Hitha S M ഹിത എസ് എം Govt Girls Higher Secondary School Neyyattinkara 9 TRIVANDRUM 72
13904 Devika Asok ദേവിക അശോക് Darsana. H. S. S, Nedumangad 10 TRIVANDRUM 72
14542 Milookha Fathima S മിലൂഖ ഫാത്തിമ എസ് LOVEDALE RESIDENTIAL SCHOOL ALAMCODE 8 TRIVANDRUM 72
16474 Nazia.n   GOVT.MODEL GIRLS HIGHER SECONDARY SCHOOL PATTOM,TVM 9 TRIVANDRUM 72
20636 Aman Dev S S അമൻ ദേവ് എസ് എസ് GHSS MARAYAMUTTAM 9 TRIVANDRUM 72
21786 Irfana S N ഇർഫാന എസ് എൻ SR. Elizabeth Joel csi English medium HSS, Attingal 8 TRIVANDRUM 72
23422 Ann Mary Jacob ആൻ മേരി ജേക്കബ് G.G.H.S.S COTTONHILL 9 TRIVANDRUM 72
27225 Sreedhi S R ശ്രീദി എസ് ആർ Karthika Thirunal Govt V H S S Manacaud\ 9 TRIVANDRUM 72
28268 Lavanya A L ലാവണ്യ എ എൽ GOVT G H S S NEDUMANGADU 10 TRIVANDRUM 72
28309 Sadhika J S സാധിക ജെ എസ് GOVT G H S S NEDUMANGADU 8 TRIVANDRUM 72
28843 Sudakshina V B സുദക്ഷിണ വി ബി Govt Girls HSS Nedumangad 8 TRIVANDRUM 72
29051 Sreenanth P R ശ്രീനന്ത് പി ആർ SN HSS Uzhamalakkal 8 TRIVANDRUM 72
തിരുവനനന്തപുരം ജില്ല – സീനിയർ വിഭാഗം – ബി കാറ്റഗറി (500 രൂപ)
രജി. നം പേര് പേര് സ്കൂൾ ക്ലാസ് ജില്ല മാർക്ക്
915 Aftab Ahmed Siyad അഫ്താബ് അഹ് മദ് സിയാദ് GEM KNOW MODEL H S S, MEL VETTOOR, VARKALA 9 TRIVANDRUM 71
3731 Navaneeth Krishnan S നവനീത് കൃഷ്ണൻ എസ് St. Mary’s Higher secondary School 8 TRIVANDRUM 71
16881 Ashmi A S ആഷമി എ എസ് Govt model H S S Venganoor 9 TRIVANDRUM 71
20294 Gadha Thankachi V J ഗാഥ തങ്കച്ചി വി. ജെ Ghss keezharoor 9 TRIVANDRUM 71
20631 Aryananda. J. L ആര്യനന്ദ. ജെ.എൽ GVHSS PARASSALA 8 TRIVANDRUM 71
20726 Diya Saji ദിയ സജി Sr. Elizabeth Joel CSI English medium HSS, Attingal 8 TRIVANDRUM 71
21016 Jeeva P Satheesh   GOVT MODEL H S S VENGANOOR 9 TRIVANDRUM 71
22958 Dakshin Chandran Cg ദക്ഷിൺ ചന്ദ്രൻ . സിജി Stmarys Residential Central School 9 TRIVANDRUM 71
25402 Anugraha. D.s അനുഗ്രഹ GOVT HSS, Pirappancode 8 TRIVANDRUM 71
25740 Sivanantha Sony ശിവനന്ദ സോണി G G H S S ATTINGAL 8 TRIVANDRUM 71
26329 Aditi A Pillai അദിതി എ പിള്ള G G H S S ATTINGAL 8 TRIVANDRUM 71
26479 Anakha S അനഘ എസ് SREE VIDHYADIRAJA VIDHYANILAYAM H S S NEYYATTINKARA 10 TRIVANDRUM 71
28129 Adithyan V ആദിത്യൻ വി G B H S S ATTINGAL 9 TRIVANDRUM 71
28370 Anagha A V അനഘ എ വി S N H S S Uzhamalakkal 10 TRIVANDRUM 71
28437 Asnia Nisar അസിനിയ നിസാർ S N H S S Uzhamalakkal 9 TRIVANDRUM 71
28670 Aysha Dilna ഐഷ ദിൽന St. Mary’s Pattam 9 TRIVANDRUM 71
28804 Mayookha M S മയൂഖ എം എസ് Govt Girls HSS Nedumangad 8 TRIVANDRUM 71
28952 Sreenanda S Nair ശ്രീനന്ദ എസ് നായർ LVHS Pothencode 8 TRIVANDRUM 71
29081 Aswan R P അശ്വൻ ആർ പി SN HSS Uzhamalakkal 10 TRIVANDRUM 71
29136 Dakshin ദക്ഷിൺ എ എം SN HSS Uzhamalakkal 9 TRIVANDRUM 71
29140 Ayyappan S അയ്യപ്പൻ എസ് SN HSS Uzhamalakkal 9 TRIVANDRUM 71
2821 Muhammed Safwan. N മുഹമ്മദ്‌ സഫ്‌വാൻ. എൻ GOVT HSS AZHOOR 9 TRIVANDRUM 70
2983 Anishka Suresh D   Gov Girls HSS Mithirmala 8 TRIVANDRUM 70
9422 Gowri Santhosh ഗൗരി സന്തോഷ് ST GORETTIS HSS 8 TRIVANDRUM 70
9902 Devika.s.nair ദേവിക.എസ്.നായർ NEO DALE SECONDARY SCHOOL 8 TRIVANDRUM 70
13178 Aaziyamol R R ആസിയമോൾ ആർ ആർ St Philomena’s GHS, Poonthura 8 TRIVANDRUM 70
13648 Advait Vasudevan N R Rakesh Padmanabhan N H St. Mary’s H.S.S, Pattom, TVM 8 TRIVANDRUM 70
13848 Muhammed Sufiyan. N മുഹമ്മദ്‌ സുഫിയാൻ. എൻ GOVT HSS AZHOOR 9 TRIVANDRUM 70
17722 Sandesh S N സന്ദേശ് എസ് എൻ VHSS VENJARAMOODU 9 TRIVANDRUM 70
18478 Uthara Rajeevan ഉത്തര രാജീവൻ GHSS Ayirooppara 9 TRIVANDRUM 70
19631 Sona R J സോന ആർ. ജെ Ghss keezharoor 9